+ + ++ + + มีอะไหร่เหลือใช้มานำเสนอ+ + + + + + และทะเบียน dream Exces พร้อมโอน

ชื่อกระทู้: + + ++ + + มีอะไหร่เหลือใช้มานำเสนอ+ + + + + + และทะเบียน dream Exces พร้อมโอน

มาตรฐาน + + ++ + + มีอะไหร่เหลือใช้มานำเสนอ+ + + + + + และทะเบียน dream Exces พร้อมโอน

อะไหร่เหลือ ๆ ครับ
    1.สวิทแฮน ซ้าย ขวา รวมปุ่มสตาสมือ 300 ยังไม่ได้ใช้
    2.กระจก c65 200-.
    3.คาบู ดรีม excel ของแท้ออกจากรถสภาพดีเลยครับ 500-
    4.แฮนชาลีเดิมๆ 200-.
    5.บังโซ่รถคลาสตรอม 200-.
    6.แตเดิม ๆ รถชาลี 50-.
    7.กรอบไฟ 1 ชุด ทั้งหมด 70-.
    8.คันสตาร์ทเท้าชาลี ออกจากรถ 120-.
    ทะเบียนขอตั้งไว้ที่ 1300 -.
    สนใจชิ้นไหน หรือ เหมาหมดได้ตามต้องการน่ะครับหรือยังไงคุยกันครับ 0857102737
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป    

ขอ ดัน หน่อยครับ

Smile

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ClubMan_Mk2 อ่านข้อความ
    ขอ ดัน หน่อยครับ
    สุขสันต์วันคริสมาส

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ประกับสวิตใส่ ซี 70 ได้ไหมครับ

ประกับสวิตใส่ ซี 70 ได้ไหมครับ

ราคาพร้อมส่งหรือเปล่า ลดอีกหน่อยได้ไหมครับ

[email protected]

สนใจจอง

Member hengjear's Avatar
    สถานที่
    Visor White กทม
    ขอบคุณ
    0

ดรีมเอ๊กเซลกับดรีม 100 อันเดวกันปะคับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hengjear อ่านข้อความ
    ดรีมเอ๊กเซลกับดรีม 100 อันเดวกันปะคับ
    เป็นดรีม 100 เหมือนกันครับ สนใจยังไงติดต่อมาน่ะครับ ราคาลดได้ครับผม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mdet_mm อ่านข้อความ
    ประกับสวิตใส่ ซี 70 ได้ไหมครับ

ราคาพร้อมส่งหรือเปล่า ลดอีกหน่อยได้ไหมครับ

[email protected]

สนใจจอง
    ใส่กันได้ครับผม ราคาขอเป็นพร้อมส่งรวมค่าโอนเลยดีกว่าครับ อิ อิ

Member hengjear's Avatar
    สถานที่
    Visor White กทม
    ขอบคุณ
    0

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hengjear : 04-01-2012 เมื่อ 11:31

uP

Bookmarks