จะไปเที่ยวเกาะช้างครับ

ชื่อกระทู้: จะไปเที่ยวเกาะช้างครับ

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน จะไปเที่ยวเกาะช้างครับ

กลุ่ม KU Classic Scooter จะไปเที่ยวเกาะช้างครับ
    วันที่ 11-13 ก.พ. ศกนี้ ครับ โดยจะไปเส้นทาง

เกษตร-รามอินทรา-มีนบุรี-ฉะเชิงเทรา-บ้านโพธิ์-
    พนัสนิคม-บ้านบึง-วังจันทร์-แกลง-จันทบุรี-ตราด

อยากสอบถามว่าจะผ่านบ้านสมาชิกท่านใดบ้างครับ
    เผื่อที่จะแวะทักทายกันบ้าง
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

Senior Member b cy's Avatar
    สถานที่
    Mystyle BCY
    ขอบคุณ
    0

อาจจะไปได้เเต่ผมต้องไปงานมาบุญครอง 12 เดี่ยวลองถาม คนในกลุ่มก่อนครับ ขอบคุณครับที่เชิญ ครับ
    [SIGPIC][/SIGPIC]รักอุดมการ ผลาญเงินตรา หาประสบการณ์ บานตะไท บรรลัยกัลย์ ตอนนี้ในหัวผมมีเเต่ ผมอันสีดำ เสพมานานเเล้วครับ พวก vigano ulma inox biemme ken cobbing เเละอีกหลายตัวที่ทำให้ผมงมหัวไม่ขึ้น b cy บางกระปิ ชะอำ ยำวุ้นเส้น /\2
    หมอครับ เลือดผมเลือดกรุ๊ปเเลม ครับ !! ฮ๋า!!/\7 /\7 /\7 2551-2 GO ITALY/\7 /\7 /\7

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

ครับผม
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

Bookmarks