สวัสดีปีใหม่ทุกท่านครับ พอดีมีโอกาศได้ไปไหว้องค์พระธาตุพนมขับรถผ่านไปแถว บ้านต้อง(สามแยกบ้านต้อง)อ.บ้านต้อง จ.นครพนม ผมมาทางมุกดาหารครับขับไปเติมน้ำมันก่อนถึงบ้านต้อง( ปั๊ม ป ต ท )ขับออกจากปั๊มมาได้ไม่ถึง200เมตรเหลือบไปเห็นเจ้าrn 10 จอดขายอยู 2คันครับมีสีเขียวกับสีครีม คันสีเขียวสภาพดีเลยครับแต่คันสีครีมสีลอกครับพอดีไป กับคนอื่นอีกหลายคนเลยไม่ได้ลงไปดูและขอราคาได้ดูแค่ ผ่านครับแต่เห็นแล้วสะดุดตามากๆครับ รูปไม่ได้ถ่ายนะครับ ไม่ได้โฆษณาให้ใครนะครับแต่ชี้เป้าให้สำหรับคนที่กำล ังหาครับถ้ามีตังมากๆจัดแล้ว ผมมี rn25อยู่แล้ว1คัน