อ่านหน่อย !!! ถ้าโพสรูปไม่ได้ อ่านในนี้ เป็นการปรับเปลี่ยนโควต้าการโพสรูปใหม่ - หน้า 4

ชื่อกระทู้: อ่านหน่อย !!! ถ้าโพสรูปไม่ได้ อ่านในนี้ เป็นการปรับเปลี่ยนโควต้าการโพสรูปใหม่

sakkarin001's Avatar
    สถานที่
    กลุ่มทวาราวดี
    ขอบคุณ
    0

ของผม sakkarin001 ก็ส่งแล้วครับ
    คลาสิค หมายความว่า ต้นฉบับ
    มีความรู้สึกดีทุกๆครั้งที่ยังเห็นรถคลาสิควิ่งบนถนน
    จงเก็บรักษาไว้ให้คนรุ่นหลังดู

ส่งไปให้แล้วนะครับ username : Kenggamu นะครับผม ขอบคุณครับ....

puritad's Avatar
    สถานที่
    บายพาส Classic Club
    ขอบคุณ
    0

โอนเงินให้แล้วครับผม puritad ขอบคุณครับ

+1 ขอบคุณครับ....

webmaster's Avatar
    ขอบคุณ
    310
    Blog Entries
    6

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ i_rat_face อ่านข้อความ
    ผมได้ทำตามขั้นตอนที่แนะนำ แต่ทำไม username ของผมมันถึงถูกเปลี่ยนชื่อไปด้วยคับ
    username:i_rat_face ของผมที่ใช้อยู่ประจำ แต่พอทำการแก้ไข password ชื่อก็ถูกเปลี่ยนไปแบบอัตโนมัติ เป็นชื่อ กอบ
    แต่พอดีคอมที่ผมเล่นอยู่ประจำ มันจำ password เก่า ของ i_rat_face ได้แต่มันไม่โชว์เป็นตัวเลขหรือตัวหนังสือคับ
    ขอลบรูปออกก่อนนะครับ เดี๋ยวมีคนเอาไปช่วยใช้ ควรเปลี่ยนรหัสผ่านใหม่

คืออย่างนี้ครับ username:i_rat_face ของคุณ ใช้เมล์ เป็น @khonthai.com นะครับ ถ้า reset password ใหม่ ควรใส่ เมล์ เป็น @khonthai.com นะครับ
    ส่วน [email protected] นี้สมัครชื่อ กอบ ไว้ครับ คนละอันกัน

fantana's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

คือผมเปลี่ยนนามสกุลใหม่ครับเลยอยากแก้ไข แต่แก้ไม่ได้ ผมกลัวมีปัญหาเวลาต้องยืนยันกับไปรษณีย์เวลารับของไม ่ทัน เพราะชื่อมันไม่ตรงกับบัตรประชาชนใหม่ของผมครับ

ผมใช้ username=fantana ตามลิ้ง http://www.thaiscooter.com/forums/member.php?u=84476
    <(^o^)>( *ฅนขี่หมู* )<(^o^)>
    !
    !

("รถ"คือ"ยานพาหนะ"ไม่ใช่"เฟอร์นิเจอร์")

(คำกล่าวของ"มิตร ชัยบัญชา")

083-1036828 ต้าร์
    [email protected]
    และ e-mail...[email protected]

fantana's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ fantana อ่านข้อความ
    คือผมเปลี่ยนนามสกุลใหม่ครับเลยอยากแก้ไข แต่แก้ไม่ได้ ผมกลัวมีปัญหาเวลาต้องยืนยันกับไปรษณีย์เวลารับของไม ่ทัน เพราะชื่อมันไม่ตรงกับบัตรประชาชนใหม่ของผมครับ

ผมใช้ username=fantana ตามลิ้ง http://www.thaiscooter.com/forums/member.php?u=84476
    เปลี่ยนได้แล้วคับ ขอบคุณมากๆๆเลยคับ ขอให้เว็ปดีๆๆอย่างนี้อยู่คู่กับชาวคลาสสิคไปจนเป็นเ วปคลาสสิคไปเลย อิอิอิ
    <(^o^)>( *ฅนขี่หมู* )<(^o^)>
    !
    !

("รถ"คือ"ยานพาหนะ"ไม่ใช่"เฟอร์นิเจอร์")

(คำกล่าวของ"มิตร ชัยบัญชา")

083-1036828 ต้าร์
    [email protected]
    และ e-mail...[email protected]

โทษทีครับ พอดีลงรูปที่เอาไว้ในคอมไม่ได้ครับลงในบอร์ดขายของไม ่ได้ครับ ต้องทำยังไงครับ และไม่เห็นชื่อสมาชิกและชื่อตัวเอง มันเขียนว่า array ในกระทู้อะครับ รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับผม เคยส่งไปแล้วต้องยืนยันการส่งอีกครั้งหรือเปล่าครับ เพราะแถบตัวอักษรไม่มีเลยครับผม เดี๋ยวยังไงผมสมัคร vip เดี๋ยวโอนแล้วโฟสไว้นะครับผม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย am_arm แอนติค : 17-01-2012 เมื่อ 10:19
    am arm
    ไชยเจริญ แอนติค

ร้านไชยเจริญสังฆภัณฑ์ 11/3 หมู่ 8 ต.เวียง อ.เชียงของ จ.เชียงราย 57140
    ติดต่อ นายพีระมิตร ไชยเจริญ ( อาร์ม )
    tel. 0808476730

ธนาคารทหารไทย สาขาเทิง เชียงราย ชื่อบัญชี พีระมิตร ไชยเจริญ
    บัญชีเลขที่ 3792783346

สินค้าขายแล้วขออนุญาติลบนะครับ ที่ยังไม่ได้ลบแสดงว่ายังมีอยู่ครับผม

“นตฺถิ ปญฺญา สมาอาภา : แสงสว่างเสมอด้วยปัญญาไม่มี”

ตามองเห็นสิ่งที่ไกลได้ แต่ไม่สามารถมองเห็นคิ้วของตนเอง

webmaster's Avatar
    ขอบคุณ
    310
    Blog Entries
    6

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ am_arm แอนติค อ่านข้อความ
    โทษทีครับ พอดีลงรูปที่เอาไว้ในคอมไม่ได้ครับลงในบอร์ดขายของไม ่ได้ครับ ต้องทำยังไงครับ และไม่เห็นชื่อสมาชิกและชื่อตัวเอง ในกระทู้อะครับ รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับผม เคยส่งไปแล้วต้องยืนยันการส่งอีกครั้งหรือเปล่าครับ เพราะแถบตัวอักษรไม่มีเลยครับผม เดี๋ยวยังไงผมสมัคร vip เดี๋ยวโอนแล้วโฟสไว้นะครับผม
    สีชื่อนี้ เปลี่ยนนานแล้วนะครับ

kenjii's Avatar
    สถานที่
    อิสระ บินเดี่ยวตลอด ^^
    ขอบคุณ
    3

ขอโทษครับทำไมผมโพสน์รูปไม่ได้ ครับ
    เลขบัญชี 1962910137 ออมทรัพย์ ธ.กสิกรไทย สาขาพิชัย สนง.ย่อยของสาขาอุตรดิตถ์ นายเมธี พานทอง

เลขบัญชี 517-0-0-1231-4 ออมทรัพย์ ธ.กรุงไทย สาขา พิชัย นายเมธี พานทอง

ชื่อ นายเมธี พานทอง (ไก่) 223/6 ม.3 ต.ในเมือง อ.พิชัย จ.อุตรดิตถ์ 53120

โอนแล้วรบกวนแจ้งชื่อ ที่อยู่ ที่เบอร์ 080-5041972 บอกไว ส่งไว ครับผม

https://www.facebook.com/profile.php?id=100009204210499

ลูกพระยาพิชัยดาบหัก

ส่งสำเนาบัตรไปแล้วนะครับ
    ทาง [email protected]
    ขอบคุณมากครับ

i_rat_face's Avatar
    สถานที่
    EveryGroup
    ขอบคุณ
    0

Cool

ทำไมกระทู้ผมมันไม่มี "ตอบกระทู้"
    http://www.facebook.com/#!/profile.p...205646&sk=wall
    เว็บเช่า Prop สำหรับ ภาพยนต์/โฆษณา/MV/ภาพนิ่งและอื่นๆ(กำลังทยอยลงสินค้า)
    สนใจในสินค้ากรุณาโทรแจ้งได้เลยครับตลอด 24ชม.

<<<< ติดต่อ 08-15544302 "ปุ่น" >>>>
    Email Address :[email protected]
    ธนาคารกรุงเทพ 212-0-78678-1 สาขา อินทรารักษ์ กรุงเทพ
    ธนาคารกสิกรไทย 077-2-71637-0 สาขา ถ.สุขาภิบาล1 บางกะปิ กรุงเทพฯ
    นายกอบศักดิ์ ชวาลาศรีสกุล
    ท่านที่จองสินค้ากรุณาโอนเงินภายใน 3 วัน ถ้าเกินกว่านี้ กรุณาแจ้งให้ทราบด้วยครับ ถ้าเงียบหายไปถือว่าหลุดจองน่ะคร๊าบบ

รบกวนสอบถาม webmaster หน่อยนะครับว่าตอนนี้ตรงบล็อคที่ให้พิมพ์ข้อความในกา รขายของสามารถพิมพ์ได้และส่งข้อความได้แต่ไม่มีในส่ว นที่เลือกรูป เลือกตัวอักษรหรือทำอะไรทั้งหมด เลยไม่แน่ใจว่าเกิดจากปัญหาอะไร หรือว่าพื้นที่เว็ปเต็มครับ ถ้าพื้นที่เว็ปเต็มจะได้โอนค่าสนับสนุนเว็ปไปให้นะคร ับ รบกวนเช็คให้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

ที่กระทู้ก็เป็นเหมือนกันไม่ทราบว่าเป็นอะไร ชื่อที่ขึ้นก้เป็นของใครไม่ทราบชื่อarray ช่วยตอบหน่อยนะคะ
    ขอบคุณค่ะ

Bookmarks