อ่านหน่อย !!! ถ้าโพสรูปไม่ได้ อ่านในนี้ เป็นการปรับเปลี่ยนโควต้าการโพสรูปใหม่ - หน้า 5

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: อ่านหน่อย !!! ถ้าโพสรูปไม่ได้ อ่านในนี้ เป็นการปรับเปลี่ยนโควต้าการโพสรูปใหม่

webmaster's Avatar
    ขอบคุณ
    312
    Blog Entries
    8

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ i_rat_face อ่านข้อความ
    ทำไมกระทู้ผมมันไม่มี "ตอบกระทู้"
    ลองดูใหม่นะครับ ว่ามีหรือยัง ช่วงเวลานั้นอาจะเป็นช่วงแก้ไขเวบ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tum.wi อ่านข้อความ
    รบกวนสอบถาม webmaster หน่อยนะครับว่าตอนนี้ตรงบล็อคที่ให้พิมพ์ข้อความในกา รขายของสามารถพิมพ์ได้และส่งข้อความได้แต่ไม่มีในส่ว นที่เลือกรูป เลือกตัวอักษรหรือทำอะไรทั้งหมด เลยไม่แน่ใจว่าเกิดจากปัญหาอะไร หรือว่าพื้นที่เว็ปเต็มครับ ถ้าพื้นที่เว็ปเต็มจะได้โอนค่าสนับสนุนเว็ปไปให้นะคร ับ รบกวนเช็คให้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ djaroon อ่านข้อความ
    ที่กระทู้ก็เป็นเหมือนกันไม่ทราบว่าเป็นอะไร ชื่อที่ขึ้นก้เป็นของใครไม่ทราบชื่อarray ช่วยตอบหน่อยนะคะ
    ขอบคุณค่ะ
    ลองดูใหม่นะครับ ว่ายังเป็นอยู่หรือไม่

i_rat_face's Avatar
    สถานที่
    EveryGroup
    ขอบคุณ
    0

Cool

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ webmaster อ่านข้อความ
    ลองดูใหม่นะครับ ว่ามีหรือยัง ช่วงเวลานั้นอาจะเป็นช่วงแก้ไขเวบ
    ลองดูใหม่นะครับ ว่ายังเป็นอยู่หรือไม่
    ยังไม่มาเลยคับ
    http://www.facebook.com/#!/profile.p...205646&sk=wall
    เว็บเช่า Prop สำหรับ ภาพยนต์/โฆษณา/MV/ภาพนิ่งและอื่นๆ(กำลังทยอยลงสินค้า)
    สนใจในสินค้ากรุณาโทรแจ้งได้เลยครับตลอด 24ชม.

<<<< ติดต่อ 08-15544302 "ปุ่น" >>>>
    Email Address :props2499@hotmail.com
    ธนาคารกรุงเทพ 212-0-78678-1 สาขา อินทรารักษ์ กรุงเทพ
    ธนาคารกสิกรไทย 077-2-71637-0 สาขา ถ.สุขาภิบาล1 บางกะปิ กรุงเทพฯ
    นายกอบศักดิ์ ชวาลาศรีสกุล
    ท่านที่จองสินค้ากรุณาโอนเงินภายใน 3 วัน ถ้าเกินกว่านี้ กรุณาแจ้งให้ทราบด้วยครับ ถ้าเงียบหายไปถือว่าหลุดจองน่ะคร๊าบบ

nuay009's Avatar
    สถานที่
    Daihatsu Club Thailand
    ขอบคุณ
    128

สำเนาบัตรไปแล้วครับ webmaster
    ทาง thaiscooter@gmail.com
    รูปไม่ค่อยชัดเจน ถ้าไม่อนุญาติแจ้งผมด้วยนะครับ
    ขอบคุณครับ

เรียบร้อยแล้วครับ
    ขอบคุณ webmaster

มาตรฐาน ส่งสำเนาบัตร

webmaster ครับ ช่วย check สำเนาบัตรให้ด้วยนะครับ

ส่งให้แล้วนะครับ

ขอบคุณครับ

่JOESEP ..USER NAME

ขอบคุณ
    312
    8

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ i_rat_face อ่านข้อความ
    ยังไม่มาเลยคับ
    บอร์ดไหนครับ ที่ยังไม่มา หากเป็นบอร์ดประชาสัมพันธ์ คุณไม่มีสิทธิ์ตั้งกระทู้นะครับจึงไม่มี ลองดูบอร์ดอื่นเช่นบอร์ดซื้อขาย ว่ามีไหม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nuay009 อ่านข้อความ
    สำเนาบัตรไปแล้วครับ webmaster
    ทาง thaiscooter@gmail.com
    รูปไม่ค่อยชัดเจน ถ้าไม่อนุญาติแจ้งผมด้วยนะครับ
    ขอบคุณครับ

เรียบร้อยแล้วครับ
    ขอบคุณ webmaster
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ JOESEP อ่านข้อความ
    webmaster ครับ ช่วย check สำเนาบัตรให้ด้วยนะครับ

ส่งให้แล้วนะครับ

ขอบคุณครับ

่JOESEP ..USER NAME
    เดี๋ยวดูให้ครับ รอนิด

ขอบคุณ
    0

รบกวนพี่ webmaster ครับ เรื่องพวกนี้ผมยิ่งอ่านยิ่งงง ตอนสมัครก็ตั้งนานเเล้ว จำได้กว่าจะได้ผมมั่วอยู่ตั้งนาน

คือ อยากถามว่า เเค่ผมส่งสำเนาบัตรไปที่ gmail เเค่นั้นใช่ไม้ครับ ขอบคุณครับ
    อยากใหญ่ ใจต้องโหด
    สงกรานต์ ขอให้มีเเต่ความสุขกันทุกท่านครับ

ปล. 1 สินค้าชิ้นไหนที่บอกขายคืนได้ ไม่ต้องเกรงใจครับ ใช้เบื่อเมื่อไหร่ขายคืนผมได้หมดครับ ชิ้นไหนไม่บอกไว้ คือขายขาดครับ
    ปล. 2 ไม่รับฝากขายสินค้าทุกชนิดเเละทุกกรณีครับ

ปล. 3 รับจิ้มสินค้าทุกชนิด ( อยากให้หาอะไร บอกได้ครับ ถ้าหาได้จะหาให้ครับ )
    ปล. 4 พี่ท่านใดที่ซื้อของผมบ่อยเเล้ว ชิ้นไหนอยากผ่อน โทรมาสอบถามรายละเอียดได้ครับ

48/8 ม.3 ซ.เงินอุดม1 แขวง.บางเชือกหนัง ถนน.จรัญสนิทวงส์ เขต.ตลิ่งชัน กทม.10170
    081-4262153 เบิร์ด ติต่อทางไลน์ ไอดี birduz99
    เลขที่บัญชี
    749-2-31447-6 ธนาคารกสิกรไทย
    จิรนาท ศิริวัฒน์

ถ้าโทรมาผมไม่ได้รับ อาจจะติดธุระหรือเตะบอลอยู่ เเล้วจะโทรกลับนะครับ

ขอบคุณ
    312
    8

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mylove-ee90 อ่านข้อความ
    รบกวนพี่ webmaster ครับ เรื่องพวกนี้ผมยิ่งอ่านยิ่งงง ตอนสมัครก็ตั้งนานเเล้ว จำได้กว่าจะได้ผมมั่วอยู่ตั้งนาน

คือ อยากถามว่า เเค่ผมส่งสำเนาบัตรไปที่ gmail เเค่นั้นใช่ไม้ครับ ขอบคุณครับ
    ได้แล้วไง ไม่ต้องแล้วครับ ดูที่สีชื่อเลย ผมไม่ได้ตอบกลับทุกคนในเมล์ครับ มันเยอะมาก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย webmaster : 17-01-2012 เมื่อ 18:42

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ webmaster อ่านข้อความ
    ได้แล้วไง ไม่ต้องแล้วครับ ดูที่สีชื่อเลย ผมไม่ได้ตอบกลับทุกคนในเมล์ครับ มันเยอะมาก
    เอ่อเเหะ พอดีเรื่องพวกนี้ผมไม่ค่อยรู่เรื่องอ่ะครับ ขอบคุณพี่ webmaster มากครับ
    อยากใหญ่ ใจต้องโหด
    สงกรานต์ ขอให้มีเเต่ความสุขกันทุกท่านครับ

ปล. 1 สินค้าชิ้นไหนที่บอกขายคืนได้ ไม่ต้องเกรงใจครับ ใช้เบื่อเมื่อไหร่ขายคืนผมได้หมดครับ ชิ้นไหนไม่บอกไว้ คือขายขาดครับ
    ปล. 2 ไม่รับฝากขายสินค้าทุกชนิดเเละทุกกรณีครับ

ปล. 3 รับจิ้มสินค้าทุกชนิด ( อยากให้หาอะไร บอกได้ครับ ถ้าหาได้จะหาให้ครับ )
    ปล. 4 พี่ท่านใดที่ซื้อของผมบ่อยเเล้ว ชิ้นไหนอยากผ่อน โทรมาสอบถามรายละเอียดได้ครับ

48/8 ม.3 ซ.เงินอุดม1 แขวง.บางเชือกหนัง ถนน.จรัญสนิทวงส์ เขต.ตลิ่งชัน กทม.10170
    081-4262153 เบิร์ด ติต่อทางไลน์ ไอดี birduz99
    เลขที่บัญชี
    749-2-31447-6 ธนาคารกสิกรไทย
    จิรนาท ศิริวัฒน์

ถ้าโทรมาผมไม่ได้รับ อาจจะติดธุระหรือเตะบอลอยู่ เเล้วจะโทรกลับนะครับ

i_rat_face's Avatar
    สถานที่
    EveryGroup
    ขอบคุณ
    0

บอร์ดไหนครับ ที่ยังไม่มา หากเป็นบอร์ดประชาสัมพันธ์ คุณไม่มีสิทธิ์ตั้งกระทู้นะครับจึงไม่มี ลองดูบอร์ดอื่นเช่นบอร์ดซื้อขาย ว่ามีไหม
    บอร์ดซื้อ-ขาย ของสะสม เฟอร์นิเจอร์ ของตกแต่งบ้าน ของใช้โชว์ห่วย งานศิลปะ ปกติมันก็มีน่ะ พึ่งจะไม่มีวันนี้คับ
    http://www.facebook.com/#!/profile.p...205646&sk=wall
    เว็บเช่า Prop สำหรับ ภาพยนต์/โฆษณา/MV/ภาพนิ่งและอื่นๆ(กำลังทยอยลงสินค้า)
    สนใจในสินค้ากรุณาโทรแจ้งได้เลยครับตลอด 24ชม.

<<<< ติดต่อ 08-15544302 "ปุ่น" >>>>
    Email Address :props2499@hotmail.com
    ธนาคารกรุงเทพ 212-0-78678-1 สาขา อินทรารักษ์ กรุงเทพ
    ธนาคารกสิกรไทย 077-2-71637-0 สาขา ถ.สุขาภิบาล1 บางกะปิ กรุงเทพฯ
    นายกอบศักดิ์ ชวาลาศรีสกุล
    ท่านที่จองสินค้ากรุณาโอนเงินภายใน 3 วัน ถ้าเกินกว่านี้ กรุณาแจ้งให้ทราบด้วยครับ ถ้าเงียบหายไปถือว่าหลุดจองน่ะคร๊าบบ

ขอบคุณ
    312
    8

บอร์ดซื้อ-ขาย ของสะสม เฟอร์นิเจอร์ ของตกแต่งบ้าน ของใช้โชว์ห่วย งานศิลปะ ปกติมันก็มีน่ะ พึ่งจะไม่มีวันนี้คับ
    เอ่อ จากที่ตรวจสอบ ได้เปลี่ยน email ใหม่ใช่หรือเปล่า? แต่ก่อนเคย Verified member แล้วใช่ไหม

ถ้าใช่ ก็คือต้องทำการส่งเอกสารยืนยันใหม่ครับ เพราะระบบ ไม่ยอมให้ตั้งกระทู้ หรือตอบกระทู้ตัวเอง

ก็คือ การลงขายในบอร์ดซื้อขายของสะสม ต้องยืนยันสำเนาบัตรก่อน

supercup_1983's Avatar
    สถานที่
    Sisaket Club
    ขอบคุณ
    0
    1

คับป๋มๆ

ซุปเปอร์ คัพ [Classic..อยู่ที่ใจ] :: 087-2585909 แจ๊ค
    นายธนวัตน์ อุรารส 311-0733-978 ธ.กรุงไทย สาขาศรีสะเกษ
    LINE ID jack_supercup
    FB>>>> แจ๊ค ซุปเปอร์คัพ

ขายกล่องไฟ Honda Nova 4 เกียร์

v
    v

รบกวนถาม webmaster หน่อยนะครับว่าช่องที่เลือกขนาดตัวอักษร(Font size )ทำไมถึงเลือกไม่ได้ครับ และอีกอย่างหนึ่งนะครับมีวิธีไหนไหมครับที่จะเช็คว่า พื้นที่ในเว็ปเหลือเท่าไรเผื่อเวลามีปัญหาลงรูปไม่ได ้จะได้ลองเช็คดูจะได้ไม่ต้องรบกวน webmaster บ่อยๆ ขอบคุณมากครับ

ขอบคุณ
    312
    8

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tum.wi อ่านข้อความ
    รบกวนถาม webmaster หน่อยนะครับว่าช่องที่เลือกขนาดตัวอักษร(Font size )ทำไมถึงเลือกไม่ได้ครับ และอีกอย่างหนึ่งนะครับมีวิธีไหนไหมครับที่จะเช็คว่า พื้นที่ในเว็ปเหลือเท่าไรเผื่อเวลามีปัญหาลงรูปไม่ได ้จะได้ลองเช็คดูจะได้ไม่ต้องรบกวน webmaster บ่อยๆ ขอบคุณมากครับ
    test

ใช้ได้นะครับ
    ส่วนเช็คพื้นที่ ป๊อปอัพตอนอัพโหลดรูป จะมีบอกอยู่แล้วนะ ว่าได้เท่าไหร่ เหลือ เท่าไหร่
    เช่น
    จำนวนของไฟล์แนบทั้งหมด ของคุณ tum.wi: 9.89 MB

รวมไฟล์ที่อัพโหลดทั้งหมด ที่คุณใช้ไปแล้ว: 9.89 MB

พื้นที่เก็บไฟล์ที่อัพโหลด ที่คุณได้รับทั้งหมด: 500.00 MB

test

ใช้ได้นะครับ
    ส่วนเช็คพื้นที่ ป๊อปอัพตอนอัพโหลดรูป จะมีบอกอยู่แล้วนะ ว่าได้เท่าไหร่ เหลือ เท่าไหร่
    เช่น
    ขอบคุณมากครับ แต่ผมลองทดสอบดูแล้วก็ยังเหมือนเดิมอาจเป็นเพราะเครื ่องของผมมีไวรัสมั้ง ขอบคุณมากนะครับที่ดูแลให้

Benly C92E's Avatar
    สถานที่
    อิสระ
    ขอบคุณ
    0
    4

ขอบคุณ webmaster มากเลยครับ สำหรับ VERIFIED MEMBER : Benly C92E
    "++ ตูน นครปฐม ++"
    ธ.ทหารไทย เลขที่บัญชี 352-2-35226-3 prawim luangsamankul
    Tel. 08-9551-7696 Line ID : prawim
    Honda C92 เพื่อนซี้ตลอดการเดินทาง
    เช็คสินค้าทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trac...t/Default.aspx
    ขายอะไหล่ C95, C92 http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=546020

Bookmarks