Lambretta ชวนขำๆกวนๆ - หน้า 11

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 11 จากทั้งหมด 24 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: Lambretta ชวนขำๆกวนๆ

Senior Member Lam Station's Avatar
    สถานที่
    Lambretta Service Station
    ขอบคุณ
    0

แคะขี้มูก...มีพ่อลูกคู่นึงยืนสนทนากันอยู่ ลูกกำลังย่างเข้าสู่วัยรุ่น จึงมีคำถามเกี่ยวกันเรื่องเพศสัมพันธ์มาถามพ่อ
    ลูก - พ่อครับทำไม การมีเพศสัมพันธ์ทำให้มีความรู้สึกยังไงครับ
    พ่อ - ก็มันเหมือนกับการที่เอ็ง เอานิ้วไปแคะขี้มูกในจมูกของเอ็งแหละ
    ลูก - แล้วทำไมเวลามีเพศสัมพันธ์ ผู้หญิงถึงร้องครวญคราง เหมือนมีความรู้สึกดีกว่าผู้ชายครับ
    พ่อ - อ้าว.. แล้วเวลาเอ็งแคะขี้มูก เอ็งรู้สึกว่า นิ้วของเอ็งดีขึ้น หรือว่ารูจมูกของเอ็งดีขึ้น...
    ลูก - ในเมื่อผู้หญิงรู้สึกดีขึ้น แล้วทำไมผู้หญิงถึงเกลียดการข่มขืนล่ะ
    พ่อ - มันไม่เหมือนกัน แล้วถ้าเอ็งเดินอยู่บนถนนแล้วมีคนวิ่งมาเอานิ้วมาทิ่ มจมูกเอ็งนะ เอ็งจะชกเขามั้ย
    ลูก - แล้วทำไมผู้หญิงถึงไม่ชอบมีเพศสัมพันธ์กันในระหว่างม ีประจำเดือน
    พ่อ - แล้วถ้าจมูกของเอ็งเลือดไหลอยู่ เอ็งจะแคะขี้มูกมั้ย..
    ลูก - ทำไมผู้ชายถึงไม่ชอบใส่ถุงยางอนามัยขณะมีเพศสัมพันธ์
    พ่อ - แล้วถ้าพ่อบังคับเอ็งใส่ถุงมือแคะขี้มูกเอ็งจะรู้สึก ยังไง
    ลูก - มีอีกคำถามครับพ่อ ผู้หญิงทำไมชอบบรรยากาศเงียบ ๆ สลัว ๆขณะที่เธอมีความต้องการ
    พ่อ - อ้าว..แล้วพ่อใช้ให้เอ็งแคะขี้มูก หน้าชั้นเรียนเอ็งจะทำได้มั้ย..โธ่ลูกพ่อเอ๊ย......
    ลูก - “พ่อครับ พ่อเก่งจังเลย”

คำสุภาพ
    มีเด็กชายคนหนึ่งเป็นคนชอบลอกการบ้านเพื่อนวันแรกเพื ่อนด่าเอาว่า ไอ้ควาย เด็กชายคนนั้นก็เลยไปถามแม่ว่า "แม่ฮะแม่ฮะควายแปลว่าอะไรฮะ"
    แม่เด็กชายคนนั้นกลัวลูกรู้ว่าเป็นคำลามกจึงบอกว่า "ควายแปลว่า โซฟา จ๊ะลูก" วันต่อมาเด็กชายก็ไปลอกการบ้านพื่อนอีกเพื่อนด่าว่า ไอ้จู๋เอ้ย
    เค้าจึงกลับไปถามแม่ แม่เขาจึงตอบว่า จู๋ แปลว่าทีวีจ๊ะ วันต่อมาไปลอกการบ้านเพื่อนอีกเพื่อนจึงด่าว่าไอ้จิ๋ มเอ้ย เค้าจึงไปถามแม่ว่า จิ๋มแปลว่าอะไร แม่จึงบอกว่าจิ๋มแปลว่าจาน
    อยู่มาวันหนึ่ง มีญาติมาจากต่างจังหวัดมาถามหาแม่ เด็กคนนั้นจึงตอบด้วยความตกใจว่า"แม่ล้างจิ๋มอยู่หลังบ้านฮับเชิญนั่งควายก่อนนะฮับเดี ๋ยวผมจะเปิดจู๋ให้ดู" ญาตฺต่างหัวเราะด้วยความชอบใจ

หน้าแตกมันแยะ
    มีหลวงพี่หนุ่มองค์หนึ่งนั่งทีหน้าวัดเวลาเช้า ก็มีแม่ค้าสาวขายขนมถ้วย หาบขนมมาขายตอนเช้าที่ตลาด แม่ค้าก็หาบผ่านหน้าวัดที่หลวงพี่นั่งอยู่ ..
    หลวงพี่ก็จัดการแซวแม่ค้าสาวว่า แหมขนมถ้วยหน้าแตกมันแยะเชียวนะ แม่ค้าสาวยิมแล้วก็ผ่านไปไม่ได้คิดอะไร
    วันที่สองหลวงพี่ก็แซวอีก แม้ค้าจะด่าก็กระไรอยู่เกรงใจผ้าเหลือง วันที่สามหลวงพีแซวอีกครานี้แม่ค้าไม่เล่นด้วย แม่ค้าสาวโมโหมากเลย ถลกผ้าถุงขึ้นกางเกงในก็ไม่ใส่ ด่าพระว่านี่สิหน้าแตกมันแยะ พระเห็นเลยถลกสบงขึ้น พระตอบว่านี่สิไม้แซะขนมถ้วย ........... 555 พระไม่ยอมหมือนกัน
    We're team service.
    We're Lambretta Service Station.

ติดต่อ Lam Station โทร. 081-867-6974

Senior Member Lam Station's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ตรวจโรค

สาวไฮโซคนหนึ่งไปคลีนิกเพื่อตรวจสุขภาพ เมื่อเธอเข้าไปก็เห็นหมอหนุ่มคนหนึ่งกำลังเครียดจัดป าเอกสาร พอเห็นเธอ เขาก็สั่งให้เธอถอดเสื้อและบราออกจากนั้นก็ขยำทรวงอก เธออย่างเมามัน เขาพูดไปด้วยว่า
    "รู้ไหมว่าผมกำลังทำอะไรอยู่"
    "อ๋อ กำลังตรวจก้อนเนื้อหรือมะเร็งใช่มั๊ยคะ"
    "ฮึ่ม" หมอคำราม
    จากนั้นหมอก็สั่งให้ถอดกระโปรงและชั้นในออก แล้วตรงเข้าไปลูบคลำจุดยุทธศาสตร์เธออย่างสนุกมือ
    "คุณรู้มั๊ยผมกำลังทำอะไรอยู่"
    "อ๋อ ตรวจหาอาการผิดปกติใช่มั๊ยคะ"
    "ฮึ่ม"
    หมอสั่งให้เธอนอนบนเตียงแล้วจัดการทำมิดีมิร้ายกับเธ อ ปากก็พล่ามว่า
    "แล้วนี่คุณรู้มั๊ยว่า ผมทำอะไรกับคุณอยู่"
    "อุ๊ย อ๋อ ค่ะ คุณกำลังรักษาหนองในให้ดิฉันอยู่ใช่มั๊ยค่ะ"
    หมอ!!!!!??

คุณล่ะเป็นอย่างไร
    องค์การนาซ่าของอเมริกาได้ส่งนักบินอวกาศสามี-ภรรยา ขึ้นไปดาวอังคารกี่ยวกับ "โครงการการสืบพันธ์ของประชากรดาวอังคารแตกต่างกับชาว โลกอย่างไร" ซึ่งชาวดาวอังคารก็อยากจะศึกษาเกี่ยวกับชาวโลกเช่นกั น เมื่อขึ้นไปถึงดาวอังคาร สองนักอวกาศโลก สามี-ภรรยา ก็ตกลงกับนักวิทยาศาสตร์ของดาวอังคารว่าจะเปลี่ยนคู่ นอนกันคู่ (ชายอังคาร-หญิงโลก) ชาย : "ผมถอดกางเกงแล้วคุณว่าเป็นอย่างไร" หญิง : "ฉันว่ามันดูสั้นไปหน่อยนะ" ชาย : ว่าแล้วก็จัดการตบหัวตัวเอง สิ่งที่ต้องการก็ยาวขึ้นเรื่อยๆ จนฝ่ายหญิงพอใจ "ขนาดนี้แล้วเป็นอย่างไรบ้าง" ชายถาม หญิง : "ฉันพอใจในความยาวแล้ว แต่ฉันว่ามันยังเล็กไปหน่อยนะ" ชาย : จัดการดึงหูตัวเอง จนสิ่งนั้นใหญ่ขึ้นจนฝ่ายหญิงพอใจ และปฏิบัติภารกิจจนเสร็จสิ้น เมื่อออกมานอกห้อง นักอวกาศนาซ่าผู้เป็นสามี จึงถามภรรยาว่าเป็นอย่างไรบ้าง ภรรยาตอบอย่างพึงพอใจว่า "มหัศจรรย์ และวิเศษสุด เป็นความแปลกที่ไม่เคยพบมาก่อน" แล้วจึงย้อนถามสามีบ้างว่าแล้วคุณล่ะเป็นอย่างไร สามีตอบว่า "ผมก็รู้สึกแปลก และเจ็บมากด้วย เพราะตลอดเวลาที่ปฏิบัติภารกิจ เขาเอาแต่ตบหัวผมและดึงหู ตลอดเวลาเลย" !!!!!!!!!!!!!!
    We're Lambretta Service Station.

ติดต่อ Lam Station โทร. 081-867-6974

Senior Member vespasidecarสีฟ้า's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Lam Station อ่านข้อความ
    ตรวจโรค

สาวไฮโซคนหนึ่งไปคลีนิกเพื่อตรวจสุขภาพ เมื่อเธอเข้าไปก็เห็นหมอหนุ่มคนหนึ่งกำลังเครียดจัดป าเอกสาร พอเห็นเธอ เขาก็สั่งให้เธอถอดเสื้อและบราออกจากนั้นก็ขยำทรวงอก เธออย่างเมามัน เขาพูดไปด้วยว่า
    "รู้ไหมว่าผมกำลังทำอะไรอยู่"
    "อ๋อ กำลังตรวจก้อนเนื้อหรือมะเร็งใช่มั๊ยคะ"
    "ฮึ่ม" หมอคำราม
    จากนั้นหมอก็สั่งให้ถอดกระโปรงและชั้นในออก แล้วตรงเข้าไปลูบคลำจุดยุทธศาสตร์เธออย่างสนุกมือ
    "คุณรู้มั๊ยผมกำลังทำอะไรอยู่"
    "อ๋อ ตรวจหาอาการผิดปกติใช่มั๊ยคะ"
    "ฮึ่ม"
    หมอสั่งให้เธอนอนบนเตียงแล้วจัดการทำมิดีมิร้ายกับเธ อ ปากก็พล่ามว่า
    "แล้วนี่คุณรู้มั๊ยว่า ผมทำอะไรกับคุณอยู่"
    "อุ๊ย อ๋อ ค่ะ คุณกำลังรักษาหนองในให้ดิฉันอยู่ใช่มั๊ยค่ะ"
    หมอ!!!!!??

คุณล่ะเป็นอย่างไร
    องค์การนาซ่าของอเมริกาได้ส่งนักบินอวกาศสามี-ภรรยา ขึ้นไปดาวอังคารกี่ยวกับ "โครงการการสืบพันธ์ของประชากรดาวอังคารแตกต่างกับชาว โลกอย่างไร" ซึ่งชาวดาวอังคารก็อยากจะศึกษาเกี่ยวกับชาวโลกเช่นกั น เมื่อขึ้นไปถึงดาวอังคาร สองนักอวกาศโลก สามี-ภรรยา ก็ตกลงกับนักวิทยาศาสตร์ของดาวอังคารว่าจะเปลี่ยนคู่ นอนกันคู่ (ชายอังคาร-หญิงโลก) ชาย : "ผมถอดกางเกงแล้วคุณว่าเป็นอย่างไร" หญิง : "ฉันว่ามันดูสั้นไปหน่อยนะ" ชาย : ว่าแล้วก็จัดการตบหัวตัวเอง สิ่งที่ต้องการก็ยาวขึ้นเรื่อยๆ จนฝ่ายหญิงพอใจ "ขนาดนี้แล้วเป็นอย่างไรบ้าง" ชายถาม หญิง : "ฉันพอใจในความยาวแล้ว แต่ฉันว่ามันยังเล็กไปหน่อยนะ" ชาย : จัดการดึงหูตัวเอง จนสิ่งนั้นใหญ่ขึ้นจนฝ่ายหญิงพอใจ และปฏิบัติภารกิจจนเสร็จสิ้น เมื่อออกมานอกห้อง นักอวกาศนาซ่าผู้เป็นสามี จึงถามภรรยาว่าเป็นอย่างไรบ้าง ภรรยาตอบอย่างพึงพอใจว่า "มหัศจรรย์ และวิเศษสุด เป็นความแปลกที่ไม่เคยพบมาก่อน" แล้วจึงย้อนถามสามีบ้างว่าแล้วคุณล่ะเป็นอย่างไร สามีตอบว่า "ผมก็รู้สึกแปลก และเจ็บมากด้วย เพราะตลอดเวลาที่ปฏิบัติภารกิจ เขาเอาแต่ตบหัวผมและดึงหู ตลอดเวลาเลย" !!!!!!!!!!!!!!
    พี่เอ๊ยพี่...ไปหามาจากไหน
    จะคิดถึงน้องหนึ่ง(sidecar)
    จะคิดถึงน้องสอง(90)
    จะคิดถึงหมวกกันน็อคใบเล็กสีขาว
    จะคิดถึงเสื้อแขนหนังตัวโปรดคู่กาย
    จะคิดถึงหุ้มข้อเน่าๆเบอร์ 4
    จะคิดถึงชุดหมีสีแดงตูดดำๆ
    จะคิดถึงภาพความทรงจำทุกทริป
    จะคิดถึงเส้นทางที่เป็นตำนาน
    จะคิดถึงเพื่อน พวกพ้อง พี่ๆน้องๆ ที่เคยร่วมเดินทาง

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vespasidecarสีฟ้า อ่านข้อความ
    พี่เอ๊ยพี่...ไปหามาจากไหน
    ลอกๆจำๆมาจากหนังสือมั่ง เค้าเล่าให้ฟังมั่ง....เอาน่าเพื่อความ
    หนุกหนานของน้องๆพี่จั้ดหั้ย......

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

หน้าแตกมันแยะ
    มีหลวงพี่หนุ่มองค์หนึ่งนั่งทีหน้าวัดเวลาเช้า ก็มีแม่ค้าสาวขายขนมถ้วย หาบขนมมาขายตอนเช้าที่ตลาด แม่ค้าก็หาบผ่านหน้าวัดที่หลวงพี่นั่งอยู่ ..
    หลวงพี่ก็จัดการแซวแม่ค้าสาวว่า แหมขนมถ้วยหน้าแตกมันแยะเชียวนะ แม่ค้าสาวยิมแล้วก็ผ่านไปไม่ได้คิดอะไร
    วันที่สองหลวงพี่ก็แซวอีก แม้ค้าจะด่าก็กระไรอยู่เกรงใจผ้าเหลือง วันที่สามหลวงพีแซวอีกครานี้แม่ค้าไม่เล่นด้วย แม่ค้าสาวโมโหมากเลย ถลกผ้าถุงขึ้นกางเกงในก็ไม่ใส่ ด่าพระว่านี่สิหน้าแตกมันแยะ พระเห็นเลยถลกสบงขึ้น พระตอบว่านี่สิไม้แซะขนมถ้วย ...........

เออว๊ะ…ใหญ่ดีน๊ะ
    สมชายเป็นเพื่อนสมพล อยู่มาวันหนึ่งสมชายปวดหัวมากเลยไปปรึกษาสมพลว่า "สมพลเราปวดหัวมากเลยวะ สงสัยเครียดเรื่องงาน" สมพลก็ตอบว่า "ไม่เป็นไร เรามีวิธี" สมชายก็ถามว่า "วิธีอะไรวะ" สมพลก็ตอบว่า "แกก็เอาหัวแกซุกนมผู้หญิงที่ใหนก็ได้ เราลองกับเมียแล้วหายเป็นปลิดทิ้งเลย"ื สมชายตอบว่า "เออจะลองดู" พอเช้าวันรุ่งขึ้นสมชายมาบอกสมพลว่า "สมพลหายจริงด้วยวะ เออแต่เมียแกนมใหญ่ดีนะ"

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

งู
    หนุ่มหล่อคนหนึ่งไปหาเพื่อนสาวเมื่อไปถึง
     สาว:ฉันฝากน้อง(น้องอายุ10เดือน)ด้วยนะจะไปตลาด
     หนุ่มก็รับคำทันที
     หนุ่มก็นั่งดุทีวีสักพักน้องร้องหนุ่มก็ไม่รู้จะทำยั งไงเลยเอา-ว-ให้เล่นหนุ่มพูดว่า
     หนุ่ม:งูเห่านะเล่นงูเห่านะ
     เมื่อเด็กหยุดร้องหนุ่ก็เอา-ว-เก็บ
     สักพักน้องร้องหนุ่มก็เอา-ว-ให้เล่นอีกคราวนี้มันใหญ่กว่าเดิมหนุ่มเลยพูดว่า
     หนุ่ม:งูโจงอางนะเล่นงูโจงอางนะ
     เมื่อเด็กหยุดร้องหนุ่ก็เอา-ว-เก็บเช่นเดิม
     ต่อมาน้องร้องหนุ่มก็เอา-ว-ให้เล่นอีกคราวนี้มันใหญ่กว่าเดิมหนุ่มเลยพูดว่า
     หนุ่ม:งูเขียวนะเล่นงูเขียวนะ
     เมื่อเด็กหยุดร้องหนุ่ก็เอา-ว-เก็บเช่นเดิม
     ต่อมาน้องร้องหนุ่มก็เอา-ว-ให้เล่นอีกคราวนี้มันใหญ่กว่าเดิมอีกหนุ่มเลยพูดว่า
     แล้วหนุ่ก็เอา-ว-เก็บเช่นเดิม
     ต่อมาน้องร้องหนุ่มก็เอา-ว-ให้เล่นอีกคราวนี้มันใหญ่กว่าเดิม
     หนุ่ม:งูอนาคอนด้านะเล่นงูอนาคอนด้านะ
     พอเด็กเล่นไปเล่นมาน้ำรักของหนุ่มหล่อก็ไหลขณะเดียวก ันสาวก็มาถึงหนุ่มจึงรีบเก็บ-ว-แล้วถามสาวว่า
     หนุ่ม:กลับมาตอนไหนจะ
     แฟนสาว:กลับมาตั้งแต่งูเห่าจนถึงงูอนาคอนด้าพ้นพิษจะ

ขอยาเพิ่มอีกหมอ
    มีหญิงสาวคนหนึ่งมาปรึกษาคุณหมอเกี่ยวกับการใช้ยาคุม กำเนิด หญิงสาว:หมอคะ ดิฉันอยากทราบวิธีการใช้ยาคุมกำเนิดค่ะ หมอ:ยาคุมกำเนิดเนี่ยนะเค้าใช้กันหลังการมีเพศสัมพัน ธ์ ครั้งละ 1 เม็ด หญิงสาว:เหรอคะหมอ ถ้างั้นดิฉันขอยามาใช้หน่อยนะคะ หมอ:ได้สิ เดี๋ยวหมอจัดยาให้ ว่าแล้ว คุณหมอของเราก็จัดการสั่งยาคุมกำเนิดให้สาวเจ้า 7 เม็ด วันต่อมาหญิงสาวคนเดิมก็กลับมาหาหมออีกครั้งหนึ่ง หมอ:มีปัญหาอะไรหรือครับ? หญิงสาว:ปัญหานะดิฉันไม่มีหรอกค่ะ แต่ดิฉันจะขอยาเพิ่ม หมอ:อะไรกันคุณ คุณใช้ยาตามที่ผมบอกรึเปล่าวเนี่ย! หญิงสาว:ค่ะ ดิฉันก็ใช้ตามที่หมอบอกไงค่ะ ก็เมื่อคีนนะสิค่ะดิฉันกินไปตั้ง 5 เม็ด ดิฉันก็เลยคิดว่าจะมาขอยาเพิ่มเพราะดิฉันคิดว่ายาที่ เหลือ คงไม่พอสำหรับคืนนี้แน่ๆ เลยค่ะ หมอ:

สาวก VESPA & LAM's Avatar
    สถานที่
    Crave Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

คดีตัวอย่าง....ยกฟ้อง
    > > > เรื่องมีอยู่ว่า สามี ภรรยาคู่หนึ่งอยู่ด้วยกันมา 10 ปี
    > > > > >>> >
    > > > > >>> > สามีเป็นคนไม่ดีมีเมียน้อย และอยากหย่ากับภรรยามาก
    > > > > >>> > แต่ว่าภรรยาเป็นภรรยาที่แสนดี
    > > > > >>> > ไม่เคยปฏิบัติตนบกพร่องจากการเป็นภรรยา
    > > > > >>> > ที่ดีเลยสักครั้งเดียว
    > ฝ่ายสามีอยากฟ้องหย่ามากแต่ไม่รู้จะฟ้องเรื่องอะไรดี
    > > > > >>> > สุดท้ายแล้วสามีก็หาเรื่องฟ้องจนได้
    > > > > >>> > โดยฟ้องว่าภรรยามี จิ๋มเป็นสีเขียวดำ
    > > > > >>> > แล้วสามีไม่ชอบก็เลยจะฟ้องหย่า
    > > > > >>> > เรื่องไปถึงต้องขึ้นศาล
    > > > > >>> > ทนายของฝ่ายภรรยาก็บอกว่าจะขอไปหา
    > > > > >>> > พยานหลักฐานก่อนเพื่อที่จะสู้คดี
    > > > > >>> > ในวันรุ่งขึ้น
    > > > > >>> > ทนายของฝ่ายภรรยาก็กลับไปคิดที่บ้าน
    > > > > >>> > แต่คิดยังไงก็คิดไม่ออกจนเหลือบไปเห็นไข่ฟองหนึ่ง
    > > > > >>> > ทนายคนนั้นก็คิดออกและนำไข่ฟองนั้นไป
    > > > > >>> > ขึ้นศาลด้วยในวันรุ่งขึ้น
    > > > > >>> > เมื่อผู้พิพากษาเปิดศาลและให้ทนายฝ่าย
    > > > > >>> > ภรรยาออกมาว่าความ
    > > > > >>> > ทนายคนนั้นก็ขว้างไข่ใบนั้นใส่เบ้าตา
    > > > > >>> > ของผู้พิพากษาไปเต็มๆ
    > > > > >>> > จนตาของผู้พิพากษาบวมเขียวช้ำ
    > > > > >>> > ผู้พิพากษาโกรธและตะโกนถามออกไปว่า
    > > > > >>> > ผู้พิพากษา : ทำไมเจ้าขว้างไข่มาใส่ตาของข้า
    > > > > >>> > ทนาย : ท่านผู้พิพากษาคิดดูละกันว่า
    > > > > >>> > นี่ขนาดตาของท่านโดนไข่กระแทกแค่ใบ
    > > > > >>> > เดียวภายในไม่กี่นาที
    > > > > >>> > ตาของท่านยังเขียวช้ำขนาดนี้ แล้ว จิ๋ม
    > > > > >>> > ของของฝ่ายภรรยาล่ะ โดนไข่กระแทกตั้งสอง
    > > > > >>> > ใบในระยะเวลา 10
    > ปีจะไม่ให้มันเขียวดำได้อย่างไรครับท่าน
    > > > > >>> > ผู้พิพากษา : ยกฟ้อง

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สาวก VESPA & LAM อ่านข้อความ
    > > > เรื่องมีอยู่ว่า สามี ภรรยาคู่หนึ่งอยู่ด้วยกันมา 10 ปี
    > > > > >>> > สามีเป็นคนไม่ดีมีเมียน้อย และอยากหย่ากับภรรยามาก
    > > > > >>> > แต่ว่าภรรยาเป็นภรรยาที่แสนดี
    > > > > >>> > ไม่เคยปฏิบัติตนบกพร่องจากการเป็นภรรยา
    > > > > >>> > ที่ดีเลยสักครั้งเดียว
    > ฝ่ายสามีอยากฟ้องหย่ามากแต่ไม่รู้จะฟ้องเรื่องอะไรดี
    > > > > >>> > สุดท้ายแล้วสามีก็หาเรื่องฟ้องจนได้
    > > > > >>> > โดยฟ้องว่าภรรยามี จิ๋มเป็นสีเขียวดำ
    > > > > >>> > แล้วสามีไม่ชอบก็เลยจะฟ้องหย่า
    > > > > >>> > เรื่องไปถึงต้องขึ้นศาล
    > > > > >>> > ทนายของฝ่ายภรรยาก็บอกว่าจะขอไปหา
    > > > > >>> > พยานหลักฐานก่อนเพื่อที่จะสู้คดี
    > > > > >>> > ทนายของฝ่ายภรรยาก็กลับไปคิดที่บ้าน
    > > > > >>> > แต่คิดยังไงก็คิดไม่ออกจนเหลือบไปเห็นไข่ฟองหนึ่ง
    > > > > >>> > ทนายคนนั้นก็คิดออกและนำไข่ฟองนั้นไป
    > > > > >>> > ขึ้นศาลด้วยในวันรุ่งขึ้น
    > > > > >>> > เมื่อผู้พิพากษาเปิดศาลและให้ทนายฝ่าย
    > > > > >>> > ภรรยาออกมาว่าความ
    > > > > >>> > ทนายคนนั้นก็ขว้างไข่ใบนั้นใส่เบ้าตา
    > > > > >>> > ของผู้พิพากษาไปเต็มๆ
    > > > > >>> > จนตาของผู้พิพากษาบวมเขียวช้ำ
    > > > > >>> > ผู้พิพากษาโกรธและตะโกนถามออกไปว่า
    > > > > >>> > ผู้พิพากษา : ทำไมเจ้าขว้างไข่มาใส่ตาของข้า
    > > > > >>> > ทนาย : ท่านผู้พิพากษาคิดดูละกันว่า
    > > > > >>> > นี่ขนาดตาของท่านโดนไข่กระแทกแค่ใบ
    > > > > >>> > เดียวภายในไม่กี่นาที
    > > > > >>> > ตาของท่านยังเขียวช้ำขนาดนี้ แล้ว จิ๋ม
    > > > > >>> > ของของฝ่ายภรรยาล่ะ โดนไข่กระแทกตั้งสอง
    > ปีจะไม่ให้มันเขียวดำได้อย่างไรครับท่าน
    > > > > >>> > ผู้พิพากษา : ยกฟ้อง

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

em84 em84 em84 em84 55555++++......**

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สาวก VESPA & LAM อ่านข้อความ
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Java_KU อ่านข้อความ
    em84 em84 em84 em84 55555++++......**
    อย่าเพิ่งตาลาย..ยังมีอีกเยอะ..เจตน์

Senior Member vespasidecarสีฟ้า's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Lam Station อ่านข้อความ
    อย่าเพิ่งตาลาย..ยังมีอีกเยอะ..เจตน์
    .......8 อาชีพที่สาวๆควรแต่งงานด้วย
    1.นักปีนเขา- เพราะความฝันของนักปีนเขาคือ จุดสุดยอดและเขามักไม่ไปคนเดียว
    2.นักยิมนาสติก-ทุกท่าของเขาล้วนมีคะแนนเสมอ เขาอาจจบด้วยท่าตีลังกาหลังเหยียดตรงสองรอบ แถมเกลียวอีกครึ่งรอบให้คุณหวาดเสียวเล่น และถ้าคุณเจอนักยิมนาสติกลีลาละก็ ว๊าว.....ว......ว
    3.นักกอล์ฟ-เขาสามรถตีได้ถึง 18 หลุม ในวันเดียว
    4.นักฟุตบอล-คุณจะเลิกกังวลเรื่องเขาจะยิงเข้าทางประตูหลังได้เลย
    5.นักเต้นรำ-เขาจะถามคุณก่อนเสมอว่า "ชอบจังหวะไหนครับ" ถ้าคุณชอบแทงโก้ก็บอกได้ หรือจะเอานุ่มนวลแบบวอลซ์ก็ไม่เลว
    6.นักรักบี้-ลีลาการปล้ำของเขาสะใจอย่าบอกใคร
    7.นักว่ายน้ำ-มีให้เลือกหลายท่า ทั้งท่ากบ ท่าฟรีสไตล์ กรรเชียงหรือผีเสื้อ
    8.หมอฟัน-เพราะหมอฟัน มักจะถามคุณด้วยความห่วงใยเสมอว่า "เสียวมั๊ยครับ"
    จะคิดถึงน้องหนึ่ง(sidecar)
    จะคิดถึงน้องสอง(90)
    จะคิดถึงหมวกกันน็อคใบเล็กสีขาว
    จะคิดถึงเสื้อแขนหนังตัวโปรดคู่กาย
    จะคิดถึงหุ้มข้อเน่าๆเบอร์ 4
    จะคิดถึงชุดหมีสีแดงตูดดำๆ
    จะคิดถึงภาพความทรงจำทุกทริป
    จะคิดถึงเส้นทางที่เป็นตำนาน
    จะคิดถึงเพื่อน พวกพ้อง พี่ๆน้องๆ ที่เคยร่วมเดินทาง

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vespasidecarสีฟ้า อ่านข้อความ
    .......8 อาชีพที่สาวๆควรแต่งงานด้วย
    1.นักปีนเขา- เพราะความฝันของนักปีนเขาคือ จุดสุดยอดและเขามักไม่ไปคนเดียว
    2.นักยิมนาสติก-ทุกท่าของเขาล้วนมีคะแนนเสมอ เขาอาจจบด้วยท่าตีลังกาหลังเหยียดตรงสองรอบ แถมเกลียวอีกครึ่งรอบให้คุณหวาดเสียวเล่น และถ้าคุณเจอนักยิมนาสติกลีลาละก็ ว๊าว.....ว......ว
    3.นักกอล์ฟ-เขาสามรถตีได้ถึง 18 หลุม ในวันเดียว
    4.นักฟุตบอล-คุณจะเลิกกังวลเรื่องเขาจะยิงเข้าทางประตูหลังได้เลย
    5.นักเต้นรำ-เขาจะถามคุณก่อนเสมอว่า "ชอบจังหวะไหนครับ" ถ้าคุณชอบแทงโก้ก็บอกได้ หรือจะเอานุ่มนวลแบบวอลซ์ก็ไม่เลว
    6.นักรักบี้-ลีลาการปล้ำของเขาสะใจอย่าบอกใคร
    7.นักว่ายน้ำ-มีให้เลือกหลายท่า ทั้งท่ากบ ท่าฟรีสไตล์ กรรเชียงหรือผีเสื้อ
    8.หมอฟัน-เพราะหมอฟัน มักจะถามคุณด้วยความห่วงใยเสมอว่า "เสียวมั๊ยครับ"
    เอาอีก..เอาอีก....

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

เป็ดเป็นเหตุ
    มีอยู่วันหนึ่ง อาหมวย จาไปซื้อเป็ด จึงมาที่เหล้าเป็ดอาฉี อาฉีเห็นอาหมวยแล้วเกิดคิด พิเลน จึงบอก อาหมายไปว่า
     อาฉี: อาหมวย ถ้าลื้อยกกระโปรงขึ้นอีกนิดหนึ่ง อั่วจาให้เป็ด 2ตัว
     อาหมวยคิดว่าไม่เสียหายอะไรจึงดึงขึ้นนิดหน่อย
     อาฉี: อาหมวย ถ้าลื้อถอดกระโปรงอั่วจะให้เป็ด ครึ่งเหล้า
     อาหมวยคิดว่าเห็นเฉยเฉยเอาไปไม่ได้หรอก จึงถอดกระโปรงออก
     อาฉีเห็นเกิดอารมเข้าไปใหญ่จึงบอกว่า
     อาฉี:อาหมวย ถ้าลื้อให้อั่วเอาน้องชายเข้าไปอยู่ในนั้นทีเดียวเอง อั้วให้เป็ดหมดเลย
     อาหมวย คิดว่าแค่ทีเดียวค้มที่ได้เป็ดเยอะแยะจึงตกลง
     พออาฉีได้สมใจ จึงปฏิบัติกิจ แต่อาฉีฉลาดจึงข้างไว้นานนาน
     อาหมวยนึกสนุก จึงบอกว่า
     อาหมวย:อาฉี ถ้าลื้อ ลูดเข้า ลูดออก อั้วให้เป็ดคืน หมดเลย ................

เรื่องของยักษ์
    เรื่องทะลึ่งไม่ได้มีแต่เรื่องของมนุษย์เท่านั้น ยักษ์ก็มีเรื่องทะลึ่งกับเขาเหมือนกัน
    ยักษ์สาวคนหนึ่งหลังจากแต่งงานกับยักษ์ได้ไม่นานก็มา ปรึกษากัเพื่อนด้วยหน้าตาอิดโอยเหมือนไม่ได้พักผ่อนม าหลายวัน ( มาเข้าสเรื่องกันดีกว่า )
    ยักษ์สาว : นี่เธอ เห็นทีฉันจะอยู่กับเขาไม่ได้แล้ว
    เพื่อน : ทำไมเหรอ ฉันว่าเธอได้เขาก็โชคดีแล้วน่ะ เพราะเขาเป็นยักษ์ที่ร่ำรวยที่สุด
    ยักษ์สาว : มันก็ดีอยู่หลอก แต่ฉันไม่ชอบตรงที่เขาไม่มีเพชรนี่แหละ
    เพื่อน : ไม่มีเพชรก็ไม่เห็ยเสียหายนี่
    ยักษ์สาว : ไม่เสียหายแต่ฉันสิแย่ เพราะเขาเป็น ยักษ์ไม่มีเพชร (ผวน)

ก. ก. น. สีตก
    วันหนึ่ง เมียที่ใจดีซื้อกางเกงในมาให้ผัว 2 ตัว เผอิญคืนนั้นคุณสามีใส่ไปเที่ยวผู้หญิงกลับมา ทั้งพวงเป็นสีเขียว จึงรีบไปปรึกษาหมอ เล่าเหตุการณ์ว่าไปเที่ยวอย่างว่ามาหมอจึงเนะนำให้ตั ดลูกอัณฑะออก 1 ใบ เพื่อความปลอดภัย อยู่ต่อมาอีก 2 วัน ก็กลายเป็นสีแดงอีกทีนี้ ไปหาหมออีก หมอบอกเอวไว้ไม่ได้แล้วนะครับต้องตัดทิ้งทั้งหมดเพื่ อความปลอดภัยของตัวคุณ ก็ตัดสินใจตัด กลับมาบ้านด้วยอาการเจ็บปวด เจอเมียกำลังตากผ้าอยู่ พอเห็นสามีกลับมาจึงบอกกับสามีว่า 'เนี่ยคุณกางเกงในที่ฉันซื้อมาให้คุณสีมันตกทั้ง 2 ตัวเลย ทั้งสีแดงและสีเขียว ' สามีทำหน้าเซ็งสุดขีด '''''' แล้วทำไมพึ่งมาบอก ''''' รู้ไหมผมไม่เหลืออะไรแล้ว

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

ทั้งกระทู้ผมยังอ่านไม่หมดเลยครับ แบบว่าชอบดูแต่รูปครับ..**
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Java_KU อ่านข้อความ
    ทั้งกระทู้ผมยังอ่านไม่หมดเลยครับ แบบว่าชอบดูแต่รูปครับ..**
    งั้นพี่คงต้องเปิดกระทู้ว่าด้วยภายสวยๆขำๆมันๆฮาๆ แล้วล๊ะมั้ง...เจตน์

หน้าที่ 11 จากทั้งหมด 24 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย