Lambretta ชวนขำๆกวนๆ - หน้า 19

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 19 จากทั้งหมด 24 หน้า แรกแรก ... 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: Lambretta ชวนขำๆกวนๆ

Senior Member Lam Station's Avatar
    สถานที่
    Lambretta Service Station
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สาวก VESPA & LAM อ่านข้อความ
    @@@ ผีเด็ก @@@
    คืนสยองที่หัวหินเมื่อตอนปีสองปีที่แล้วผมไปเที่ยวกั บเพื่อนที่หัวหินไปกัน4คนผู้ชายล้วน
    ไปถึงก็ประมาณป 4-5 โมงแล้วก็เดินหาที่พักกัน ก็ไปเจอบังกะโลเข้า สภาพก็เก่าเล็กน้อย
    แต่ด้วยความขี้เกียจหาก็เลย เอาวะเก่าก็เก่ากียจ ลักษณะเป็นบ้านชั้นเดียวมีห้องเดียวแล้วก็มีห้องน้ำ
    พอซักะ2-3ทุ่ม ก็ออกมานั่งกันข้างนอกซื้อเบียร์มากินกัน แต่ผมกินเหล้ากินเบียร์ไม่เป็นเพื่อนมันคะยั้นคะยอก็ เลยลองกิน
    ไปครึ่งกระป๋อง นั่งคุยนั่งร้องเพลงไปจนเกือบตีหนึ่ง ก็เข้านอน จนเวลากี่โมงไม่รู้ ผมสะดุ้งตื่นขึ้นมาเพราะว่าปวดฉี่
    กำลังงัวเงียก็เห็นตรงปลายเท้า มีเด็กยืนอยู่ ที่ว่าเป็นเด็กเพราะว่าตัวเตี้ย คาดว่าน่าจะสูงซักประมาณ100-120ซม.
    แต่ว่าตัวผอมมากๆ แล้วหัวโตมากด้วยผมตัวชาทำอะไรไม่ถูกเลยลองถามในใจว่ าต้องการอะไร เค้าก็ส่ายหัวช้าๆ
    ผมเลยลองถามอีกว่า ตายที่นี่เหรอ เค้าก็ส่ายหัวแล้วบางทีก็ทำตัวสั่นๆเหมือนหนาวด้วยผม เลยบอกว่าอย่ามาหลอกกันเลย
    เดี๋ยวจะทำบุญไปให้ เค้าก็ส่ายหัวไปมาอีกก จนความกลัวเริ่มกลายเป็นความรำคาญเพราะผมปวดฉี่
    เลยลุกขึ้นมาแบบเป็นไงเป็นกันกระโดดเตะเข้าไปที่เด็ก คนนั้น ความรู้สึกที่เท้าสัมผัสโดนตัวเค้ามันเหมือนกับ
    โครงกระดูกอะไรซักอย่าง จนผมต้องเก็บความรู้สึกเจ็บปวดเอาไว้ ร่างเค้าลอยไปกองกะพื้นดังโครมใหญ่
    แล้วเค้าก็สั่นแหง่ก ๆ พวกเพื่อนๆผมได้ยินเสียงโครมคราม ก็ตกใจตื่นลุกขึ้นมาเปิดไฟ ค่อย ๆ มองไปที่ร่างเด็กคนนั้น ซึ่งยังคงนอนสั่นแหง็ก ๆ
    .....
    ....
    ....

แล้วมันก็ตะโกนใส่ผมว่า.... "ไอ้ห่าเอ๊ย... คุณไปเตะพัดลมทำไมวะ ... อากาศยิ่งร้อน ๆ อยู่ ไอ้เวง ... ! "

ยอด...สุดๆ
    We're team service.
    We're Lambretta Service Station.

ติดต่อ Lam Station โทร. 081-867-6974

Senior Member Lam Station's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ผู้หญิงญี่ปุ่นได้รับการสอนมาตลอดชีวิต ว่าเมื่อแต่งงานไปหล่อนจะต้องเอาใจสามีอย่าง ดี และไม่ทำให้เขาต้องหงุด หงิด
    ดังนั้น ในเช้าวันแรกของฮันนีมูน เมื่อเจ้าสาวญี่ปุ่นคลานลงจากเตียง หลังจากผ่านคืนแรกของ วิวาห์ไปหยกๆ
    ขณะก้มลงหยิบเสื้อผ้าของ สามีที่กองอยู่กับพื้นนั่นเอง
    หล่อนก็เผลอผายลมออกมาปู้ด ใหญ่
    หล่อนเงยหน้าขึ้นอย่างตกใจและบอกกับสามี หมาดๆ
    ด้วยเชาว์ปฏิภาณ ว่า

"ขอโทษก่ะ … ให้อภัยด้วยนะก๊ะ ด้าน หน้ามีความสุข ด้านหลังก็เลยหัวเราะเสียงดังน่ะ ก่ะ"
    We're Lambretta Service Station.

ติดต่อ Lam Station โทร. 081-867-6974

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

55555++ ขำสุดๆ.........**

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สาวก VESPA & LAM อ่านข้อความ
    @@@ ผีเด็ก @@@
    คืนสยองที่หัวหินเมื่อตอนปีสองปีที่แล้วผมไปเที่ยวกั บเพื่อนที่หัวหินไปกัน4คนผู้ชายล้วน
    ไปถึงก็ประมาณป 4-5 โมงแล้วก็เดินหาที่พักกัน ก็ไปเจอบังกะโลเข้า สภาพก็เก่าเล็กน้อย
    แต่ด้วยความขี้เกียจหาก็เลย เอาวะเก่าก็เก่ากียจ ลักษณะเป็นบ้านชั้นเดียวมีห้องเดียวแล้วก็มีห้องน้ำ
    พอซักะ2-3ทุ่ม ก็ออกมานั่งกันข้างนอกซื้อเบียร์มากินกัน แต่ผมกินเหล้ากินเบียร์ไม่เป็นเพื่อนมันคะยั้นคะยอก็ เลยลองกิน
    ไปครึ่งกระป๋อง นั่งคุยนั่งร้องเพลงไปจนเกือบตีหนึ่ง ก็เข้านอน จนเวลากี่โมงไม่รู้ ผมสะดุ้งตื่นขึ้นมาเพราะว่าปวดฉี่
    กำลังงัวเงียก็เห็นตรงปลายเท้า มีเด็กยืนอยู่ ที่ว่าเป็นเด็กเพราะว่าตัวเตี้ย คาดว่าน่าจะสูงซักประมาณ100-120ซม.
    แต่ว่าตัวผอมมากๆ แล้วหัวโตมากด้วยผมตัวชาทำอะไรไม่ถูกเลยลองถามในใจว่ าต้องการอะไร เค้าก็ส่ายหัวช้าๆ
    ผมเลยลองถามอีกว่า ตายที่นี่เหรอ เค้าก็ส่ายหัวแล้วบางทีก็ทำตัวสั่นๆเหมือนหนาวด้วยผม เลยบอกว่าอย่ามาหลอกกันเลย
    เดี๋ยวจะทำบุญไปให้ เค้าก็ส่ายหัวไปมาอีกก จนความกลัวเริ่มกลายเป็นความรำคาญเพราะผมปวดฉี่
    เลยลุกขึ้นมาแบบเป็นไงเป็นกันกระโดดเตะเข้าไปที่เด็ก คนนั้น ความรู้สึกที่เท้าสัมผัสโดนตัวเค้ามันเหมือนกับ
    โครงกระดูกอะไรซักอย่าง จนผมต้องเก็บความรู้สึกเจ็บปวดเอาไว้ ร่างเค้าลอยไปกองกะพื้นดังโครมใหญ่
    แล้วเค้าก็สั่นแหง่ก ๆ พวกเพื่อนๆผมได้ยินเสียงโครมคราม ก็ตกใจตื่นลุกขึ้นมาเปิดไฟ ค่อย ๆ มองไปที่ร่างเด็กคนนั้น ซึ่งยังคงนอนสั่นแหง็ก ๆ
    .....
    ....
    ....

แล้วมันก็ตะโกนใส่ผมว่า.... "ไอ้ห่าเอ๊ย... คุณไปเตะพัดลมทำไมวะ ... อากาศยิ่งร้อน ๆ อยู่ ไอ้เวง ... ! "
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Lam Station อ่านข้อความ
    ผู้หญิงญี่ปุ่นได้รับการสอนมาตลอดชีวิต ว่าเมื่อแต่งงานไปหล่อนจะต้องเอาใจสามีอย่าง ดี และไม่ทำให้เขาต้องหงุด หงิด
    ดังนั้น ในเช้าวันแรกของฮันนีมูน เมื่อเจ้าสาวญี่ปุ่นคลานลงจากเตียง หลังจากผ่านคืนแรกของ วิวาห์ไปหยกๆ
    ขณะก้มลงหยิบเสื้อผ้าของ สามีที่กองอยู่กับพื้นนั่นเอง
    หล่อนก็เผลอผายลมออกมาปู้ด ใหญ่
    หล่อนเงยหน้าขึ้นอย่างตกใจและบอกกับสามี หมาดๆ
    ด้วยเชาว์ปฏิภาณ ว่า

"ขอโทษก่ะ … ให้อภัยด้วยนะก๊ะ ด้าน หน้ามีความสุข ด้านหลังก็เลยหัวเราะเสียงดังน่ะ ก่ะ"
    คริ คริๆ ....
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vespasidecarสีฟ้า อ่านข้อความ
    เอเป็นคนใจบุญ...........5555
    แบบนี้ต้องตัดไฟแต่ต้นลม....em95em95em95em95em95
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Java_K.U. : 28-06-2007 เมื่อ 16:33
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

Senior Member vespasidecarสีฟ้า's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Java_KU อ่านข้อความ
    55555++ ขำสุดๆ.........**

คริ คริๆ ....

แบบนี้ต้องตัดไฟแต่ต้นลม....em95em95em95em95em95
    ซะงั้น...........55555555
    จะคิดถึงน้องหนึ่ง(sidecar)
    จะคิดถึงน้องสอง(90)
    จะคิดถึงหมวกกันน็อคใบเล็กสีขาว
    จะคิดถึงเสื้อแขนหนังตัวโปรดคู่กาย
    จะคิดถึงหุ้มข้อเน่าๆเบอร์ 4
    จะคิดถึงชุดหมีสีแดงตูดดำๆ
    จะคิดถึงภาพความทรงจำทุกทริป
    จะคิดถึงเส้นทางที่เป็นตำนาน
    จะคิดถึงเพื่อน พวกพ้อง พี่ๆน้องๆ ที่เคยร่วมเดินทาง

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ตัดลม แต่ต้นไฟ...อะจึ๋ยยยย

Senior Member vespasidecarสีฟ้า's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Lam Station อ่านข้อความ
    ตัดลม แต่ต้นไฟ...อะจึ๋ยยยย
    เล่นเอางงเลย........เอ๊ย!!!!ลืมตัว...งงไม่ได้ดิ ไม่ใช่ผู้ชายเอ้อ.......5555555
    (ชงเองเล่นเอง....ท่าจะบ้าตู) พี่ช่วยฮาหน่อย
    จะคิดถึงหมวกกันน็อคใบเล็กสีขาว
    จะคิดถึงเสื้อแขนหนังตัวโปรดคู่กาย
    จะคิดถึงเพื่อน พวกพ้อง พี่ๆน้องๆ ที่เคยร่วมเดินทาง

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vespasidecarสีฟ้า อ่านข้อความ
    เล่นเอางงเลย........เอ๊ย!!!!ลืมตัว...งงไม่ได้ดิ ไม่ใช่ผู้ชายเอ้อ.......5555555
    (ชงเองเล่นเอง....ท่าจะบ้าตู) พี่ช่วยฮาหน่อย
    เอ้า..ช่วยกันทำงานหน่อย.....ฮา.....ฮา....ฮาสิบสอง. .....ฮาหน่อ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แปลหนังให้ฮ้า....

spiderman...ผู้ชายลายแมงมุม
    riding in cars with boys...ขับรถเล่นกับเด็กชายหลายคน
    vanilla sky..ท้องฟ้าน่าอร่อย
    the queen of the damned....ราชินีของคำพูดหยาบคาย

hannibal...ห่า-นี่-บ้า
    true lies...สัจจะโกหก
    The mummy returns : มัมมี่กลับมาแล้ว
    The Mummy Returns : มัมมี่ตีอง

james bond : นักสืบหื่นกาม
    Titanic - ชู้รักเรือล่ม
    Titanic ...เรือล่มปากอ่าว
    The story of us ....เรื่องของผมใครอย่ายุ่ง

The X-file : รูปโป๊
    Star wars : ไอศกรีมรูปดาว
    the matrix : เลขคณิตคิดจนตาย
    Pi : เลขคณิตคิดจนตาย สอง

Perfect storm : พายุคลั่ง
    The X-men : ผู้ชายขายรัก
    Nothing Hill : เขาหัวโล้น
    Chinken run KFC : รสชาดใหม่ วิ่ง เพื่อชีวิต

Mercury raising : จันทร์ ฉาย
    Deep Impact : กระแทกลึก
    Face off : ออกนอกหน้า
    Drive Me Crazy : ขับฉันอย่างบ้าคลั่ง

Con Air : แอร์ขอนแก่น
    Runaway Bride : เจ้าสาวที่วิ่งหนี (ตามชู้) ไป
    Runaway Bride --- วิ่งสิจ๊ะ..ชะนี
    Tomb Raider : ตู้มหลายยเด้อ

The other --- สัมผัสสยอง..เรื่องของชาวบ้าน
    From Hell --- นรก...บ้านกรู
    the lord of the ring --- อภินิหารแหวนทองเหลือง
    Braveheart : ใจกล้า(จังเลยพี่)

Fear : กลัว(เหมือนกันแหละน้อง)
    U-571 : อู๊ !!! เลขเด็ด
    Dr. dolittle : คุณหมอทำเล็กๆ
    il mare : มารีป่วย(ill mare)

step mom : ท่าเต้นของแม่(โอ้โฮ้ dance กระจาย)
    scary movie : กลัวโคตรๆ
    sex and the city : พัฒน์พงษ์
    the powder : ผู้ชายสไตรล์แคร์

babe : โอ้ ที่รัก
    mar attack : ชวนกันซักผ้า
    u got mail : ไม่ fwd mail ก็รูปโป๊
    return of the jedi : บักเจไดเลี้ยวรถ

harry potter : เเฮรี่หน้าหม้อ
    Meet Joe Black : เจอโจนิล
    I know what you did last summer : ข้อยฮู้สูเฮ็ดอิหยังหน้าฮ้อนก่อน
    I still know what you did last summer : ข้อยก็หยังฮู้สูเฮ็ดอิหยังหน้าฮ้อนก่อนสิ

Eyes Wide Shut : จะอายทำไม ก็เห็นอยู่ชัดๆ
    A Beautiful Mind : ใจดีจัง
    Farewell to My Concubine : เมียน้อยจ๋าผัวลาก่อน
    Someone Like You : คนอย่างแก

Friends : เสี่ยว
    The Parents Trap : กับดักบุพการี
    Braveheart : ใจกล้าหน้าด้าน
    The Scorpion King : เจ้าพ่อแมงป่อง
    The Thin Red Line : เส้นเล็กเย็นตาโฟ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

คิดทุกคำที่พูด แต่อย่าพูดทุกคำที่คิด

สาวก VESPA & LAM's Avatar
    สถานที่
    Crave Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

ฮาวันละนิดหน่อย
    เด็กน้อยคนหนึ่งพึ่งโตเป็นสาว และ ก็เริ่มมีรอบเดือน
    แม่ของเธอจึงสอนเกี่ยวกับการใช้ผ้าอนามัย
    วันหนึ่ง....
    "แม่!!!!!!" สาวน้อยตะโกนเรียกแม่ของเธอกลางดึก
    "เป็นอะไรลูก" แม่ถาม
    "แม่พาหนูไปหาหมอหน่อยสงสัยหนูจะไม่สบาย" เด็กน้อยตอบ
    เมื่อไปถึงโรงพยาบาล เด็กน้อยก็บอกอาการกับหมออย่างกลัวๆ ว่า
    "หมอคะ หนูไม่สบายแน่ๆ เลยรอบเดือนของหนูเป็นสีแดง"
    "ก็เป็นปกตินี่จ๊ะ" **ิ้มๆ
    "ไม่ปกติแน่ค่ะหมอ ก็หนูเห็นในโฆษณา มันเป็นสีฟ้านี่นา.."
    หมอ "..........."

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

เคราเจ้าเสน่ห์ จริงหรือ?มาอ่านดูครับ
    ชายคนหนึ่งแอบไปหากิ๊กสาว ทั้งที่ตัวเองก็มีภรรยาเป็นตัวเป็นตนอยู่แล้ว กิ๊กสาวขอร้องให้เขาโกนหนวดเคราออกเสีย

กิ๊ก“ เจมส์คะ ฉันชอบหนวดของคุณอยู่หรอก แต่ฉันอยากเห็นใบหน้าแท้ ๆ ของคุณมากกว่าค่ะ ”

เจมส์“ แต่ภรรยาผมรักหนวดนี้มากครับ ผมโกนทิ้งไม่ได้หรอก ภรรยาต้องฆ่าผมแน่ ๆ ครับ ”

กิ๊ก“ ได้โปรดเถิดค่ะ โกนออกเถอะ ” แฟนสาวพยายามใช้เสียงออดอ้อนเต็มที่

เจมส์“ เอ่อ..... ผมทำไม่ได้จริง ๆ ครับ ภรรยาผมรักหนวดนี้เหลือเกิน ”

แฟนสาวยังคงออดอ้อนต่อ จนในที่สุดเขาต้องใจอ่อนยอมโกนหนวดทิ้ง
    คืนนั้นเจมส์กลับบ้านดึกและย่องขึ้นเตียงขณะภรรยากำล ังนอนหลับ ภรรยารู้สึกตัวตื่น เธอเอามือคลำหน้าสามีและพูดขึ้นว่า

ภรรยา“ โอ้ ไมเคิล คุณไม่ควรมาที่นี่นะคะ สามีฉันจวนจะกลับมาแล้ว

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

em95em95em95em95em95

เด็กน้อยคนหนึ่งพึ่งโตเป็นสาว และ ก็เริ่มมีรอบเดือน
    แม่ของเธอจึงสอนเกี่ยวกับการใช้ผ้าอนามัย
    "แม่!!!!!!" สาวน้อยตะโกนเรียกแม่ของเธอกลางดึก
    "แม่พาหนูไปหาหมอหน่อยสงสัยหนูจะไม่สบาย" เด็กน้อยตอบ
    เมื่อไปถึงโรงพยาบาล เด็กน้อยก็บอกอาการกับหมออย่างกลัวๆ ว่า
    "หมอคะ หนูไม่สบายแน่ๆ เลยรอบเดือนของหนูเป็นสีแดง"
    "ไม่ปกติแน่ค่ะหมอ ก็หนูเห็นในโฆษณา มันเป็นสีฟ้านี่นา.."
    เคราเจ้าเสน่ห์ จริงหรือ?มาอ่านดูครับ
    ชายคนหนึ่งแอบไปหากิ๊กสาว ทั้งที่ตัวเองก็มีภรรยาเป็นตัวเป็นตนอยู่แล้ว กิ๊กสาวขอร้องให้เขาโกนหนวดเคราออกเสีย

กิ๊ก“ เจมส์คะ ฉันชอบหนวดของคุณอยู่หรอก แต่ฉันอยากเห็นใบหน้าแท้ ๆ ของคุณมากกว่าค่ะ ”

เจมส์“ แต่ภรรยาผมรักหนวดนี้มากครับ ผมโกนทิ้งไม่ได้หรอก ภรรยาต้องฆ่าผมแน่ ๆ ครับ ”

กิ๊ก“ ได้โปรดเถิดค่ะ โกนออกเถอะ ” แฟนสาวพยายามใช้เสียงออดอ้อนเต็มที่

เจมส์“ เอ่อ..... ผมทำไม่ได้จริง ๆ ครับ ภรรยาผมรักหนวดนี้เหลือเกิน ”

แฟนสาวยังคงออดอ้อนต่อ จนในที่สุดเขาต้องใจอ่อนยอมโกนหนวดทิ้ง
    คืนนั้นเจมส์กลับบ้านดึกและย่องขึ้นเตียงขณะภรรยากำล ังนอนหลับ ภรรยารู้สึกตัวตื่น เธอเอามือคลำหน้าสามีและพูดขึ้นว่า

ภรรยา“ โอ้ ไมเคิล คุณไม่ควรมาที่นี่นะคะ สามีฉันจวนจะกลับมาแล้ว
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สาวก Vespa & Lam อ่านข้อความ
    หามาได้เน๊าะ.........ชอบอ่ะ ยืมไปเล่าต่อหน่อยนะคะ..........ให้ไม่ให้ไม่รู้เล่า แล้ว555555

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

วีธีแก้แค้น "นังเมียโง่"
    >>>ตอนจีบกันทีแรกก็จำได้ว่ามันฉลาดมากนี่นา
    >>>เรียนก็สูง หน้าที่การงานก็ดี
    >>>ทำไมอยู่กันไป อยู่กันมา
    >>>กลับเป็นว่าโง่ลงได้ถึงขนาดนี้
    >>>นังเมียเรานี่ยังโชคดีที่มีผัวฉลาดๆ แบบเราอยู่ข้างๆ นะเนี่ยไม่ใช่คุย
    >>>ตอนเด็กๆ สมัยประถม ผมจะได้รับคำชมจากคุณครูประจำชั้นอยู่เสมอๆ
    >>>จะได้รับรางวัลเป็นประจำในวิชาคัดไทย เขียนไทย
    >>>ผมยังมีความภาคภูมิใจมาจนถึงทุกวันนี้
    >>>แม้เวลามันจะล่วงเลยมานานแล้วก็ตาม ผมก็ยังคงเป็นคนเก่งอยู่
    >>>อันนี้ผมรู้จากนังเมียผม เพราะผมสังเกตเห็นนังเมียมันจะ ตบมือดังๆ
    >>>แล้วก็เอ่ยปากชม ไม่ขาดปาก ว่าเก่งยังโน้นเก่งยังนี้
    >>>เวลาผมซักผ้า ถูบ้าน หุงข้าว ล้างชาม ได้อย่างยอดเยี่ยม
    >>>และเสร็จทันในเวลาที่นังเมียผมมันกำหนดไว้
    >>>แถมบางครั้งยังมีเวลาเหลือพอที่จะไปล้างส้วมได้เสร็จ ทันเวลาอีกด้วย
    >>>ทีแรกผมก็คิดได้เองอยู่แล้วว่าผมเก่งและฉลาดมาก
    >>>ความจริงนังเมียมันไม่บอก ผมก็รู้อยู่แล้ว
    >>>ผิดกับนังเมียผมที่นับวันจะโง่ลง
    >>>ขนาดแอร์ ทีวี ที่สมัยนี้เปิดปิดง่ายๆ
    >>>มันยังทำไม่เป็น
    >>>รีโมท ตั้งอยู่ข้างหน้านังเมีย มันยังใช้ไม่เป็น
    >>>มือซ้ายถือมันฝรั่ง มือขวาแก้วน้ำหวาน ปากก็บอกว่า
    >>>"นี่เปิดทีวีให้ดูหน่อยซิ แอร์ด้วยนะ ซัก 23 องศา"
    >>>แนะ! รีโมทก็อยู่ข้างหน้าใช้ไม่เป็น
    >>>มันโง่จริงๆผมเคยสอนให้ใช้หลายครั้ง
    >>>ก็ยังทำไม่เป็น
    >>>จนผมรู้ว่ามันสมองแต่ละคนไม่เท่ากัน
    >>>จะให้มาเป็นเลิศแบบผมทุกคนคงเป็นไปไม่ได้
    >>>เอ่อ...แต่นังเมียผมมันก็ยังพอมีความฉลาดอยู่บ้างนะ
    >>>หยั่งเช่นว่าวันเงินเดือนผมออก นังเมียมันรู้หมดแน่ะแถมยังจำแม่น
    >>>บางเดือนเลื่อนออกเงินเดือนไปวันไหนวันไหน
    >>>มันรู้หมดแน่ะ
    >>>ผมยังแปลกใจ โง่ๆ แบบนี้รู้ได้ไง
    >>>แต่ยังไงนังเมียก็ไม่ฉลาดกว่าผมหรอก
    >>>มานั่งคอยจำ คอยเตือนเงินเดือน ทุกเดือนเสียเวลา
    >>>ผมเลยเอาเลขที่บัญชีของเมีย ให้บริษัทโอนเงินเข้าไปเลย
    >>>นังเมียยังชมผมไม่ขาดปากมาถึงทุกวันนี้ ฉลาดมาก ฉลาดมาก
    >>>โธ่เอ็งไม่ต้องบอกข้าก็รู้ "นังเมียหัวขี้เลื่อย"
    >>>ภาคสอง วันแก้แค้น
    >>>วันก่อนผมก็มีวีรกรรมได้แกล้ง นังเมียโง่ของผม
    >>>สะจายจิงๆ
    >>>เรื่องมันมีอยู่ว่า อาทิตย์ที่แล้วผมพานังเมียโง่ ไปซื้อกับข้าวมื้อค่ำ
    >>>ได้ปลาดุกย่าง สะเดาน้ำปลาหวาน(ของโปรดผมคือหนังปลาดุก)
    >>>เผลอแป๊บเดียว(ผมอาบน้ำอยู่)
    >>>นังเมียโง่ของผมแอบลอกหนังปลาดุกกินเสียเกลี้ยง ดูสิดูมันทำ
    >>>ด้วยความฉลาดของผม
    >>>เก็บความแค้นอยู่ในใจ
    >>>วันต่อมาถึงวันล้างแค้นนังเมียโง่ของผม ไปจ่ายตลาด มันกำลังท้อง
    >>>อยากกินมันเทศต้ม ซื้อมา 2 กิโล ถึงบ้านพอมันเผลอ
    >>>ผมลงมือแก้แค้นทันทีโดยไม่ให้นังเมียโง่ของผมตั้งตัว
    >>>ผมจัดการลอกเปลือกมันต้มกินจนเกลี้ยง เหลือแต่เนื้อให้มัน
    >>>เพื่อนๆ ครับ
    >>>มันมาเจอถึงกับตะลึง ทำท่าน้ำตาคลอ คงเจ็บใจผมจนพูดไม่ออกเลย
    >>>555ให้มันรู้ซะบ้าง "นังเมียโง่"

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

>> > มีกระเทยแก่นางหนึ่ง . . . เธอช่างอาภัพเหลือเกิน
    >> >> ห่างหายอาการผู้ชายตกถึงท้องมานานหลายสัปดาห์ บัดนี้ . . .
    >> >> เธอเกิดความกระหายอย่างมาก
    >> >> จึงแปลงกายเพื่อออกล่าเหยื่อผู้ชายตามต้องการ
    > !!!!
    >> >>
    >> >> คืนที่หนึ่งผ่านไป
    >> >> เธอ. . . ก็หาจิกผู้ชายไม่ได้ตามที่ต้องการ
    >> >> กระทั่งคืนที่สอง
    >> >> เธอ. . . ก็ยังไม่มีความสามารถที่จะจิกได้
    >> >> ด้วยความกระหายอยาก เธอจึงได้ความคิดใหม่ขึ้นมา
    >> >> เช้าวันรุ่งขึ้นเธอก็ไปตลาดเพื่อหาซื่อมะเขือยาวเพื่ อการทดแทน
    >>
    >>> เธอเดินหาอยู่นานพอสมควรก็ไปเจออยู่ร้านหนึ่งซึ่งเธอ หยิบมะเขือยาวนั้นมาท
    >>> ดลอง
    > จับดู
    >> >>
    >> >> โอ้!! ตามขนาดที่ด้องการทั้งกว้างและยาว (คิดอยู่ในใจ)
    >> >> เธอจึงบอกแม่ค้าว่า . . . เอาอันนี้แหละ ขอซื้ออันเดียวขายมั้ย
    > แม่ค้าตอบว่า
    >> >>..... ขายจ้ะ
    >> >> เธอบอกให้แม่ค้าใส่ถุงได้เลย
    >> >> กระเทยแก่ยืนยิ้มกรุ้มกริ่มดีใจที่จะได้สมดังที่ใจต้ องการ
    >> >> ด้วยความหวังดีของแม่ค้า แม่ค้าก็หั่นมะเขือยาวนั้นเป็นแว่นแว่น
    >> >> กระเทยแก่หันไปเห็นก็ร้องกรี๊ด ด้วยความโกรธ
    >> >>
    >> >> แล้วด่าแม่ค้านั้นว่า. . .
    >> >> อ๊าย !!!!! อีนี่ . . . ใครสั่งให้แกหั่นมะเขือยาว
    >> >> แกเห็นตูดของฉันเป็นกระปุกออมสินหรือไง

หน้าที่ 19 จากทั้งหมด 24 หน้า แรกแรก ... 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย