กราบเรียนเชิญร่วมงานบุญขึ้นบ้านใหม่โอสุพรรณ 24-25 กุมภาพันธ์ พุทธศักราช 2555 - หน้า 17

หน้าที่ 17 จากทั้งหมด 38 หน้า แรกแรก ... 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: กราบเรียนเชิญร่วมงานบุญขึ้นบ้านใหม่โอสุพรรณ 24-25 กุมภาพันธ์ พุทธศักราช 2555

Senior Member yuhoo02's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    1,228

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    สิ่งที่เกิดขึ้นในยุคที่เราทำได้ ไม่ว่าจะ โลตัสพระราม3 วิเศษไชยชาญ ท่าวุ้ง บางแค งานแต่งวิน พัทยาพริบตาเดียว เขาค้อลัลลา หรือมิตติ้งครั้งใหนๆ ควรจะจบแค่นั้น จริงอยู่อาจจะเอามาอ้างอิงหรือกล่าวสดุดีในวีรกรรมเห ล่านั้นได้ แต่ลองมองถึงสมาชิกใหม่ๆที่เข้ามาสิครับ พวกคุณจะรู้จักกันเท่าที่พวกคุณรู้จักแค่นี้เหรอ แล้วผมน้องใหม่หละ ใหนหละความอบอุ่นต่างๆที่รุ่นพี่ทำไว้

ทุกคนต้องนับหนึ่งใหม่ ต้องกระหายที่จะรู้จักเพื่อนใหม่ๆ สร้างวัฒนธรรมที่กันเอง เราอาจจะคุยกันสนุกสนานในกลุ่มแต่เราก็ต้องเปิดใจทัก ทายเพื่อนใหม่ๆให้เขาเข้ามามีส่วนร่วมด้วย ผมคนหนึ่งละที่ผมกลัวมากในการลืมทักเพื่อนทุกคนที่ผม รู้จัก แต่ผมรู้จักทุกคน ผมรู้ชื่อจริง ชื่อเล่น รู้ว่ามาจากที่ใหน ผมกลัวที่จะไม่ได้เอ่ยถึงพวกเขา ไม่ได้เอ่ยสวัสดีหรือกล่าวทักทาย แค่เราไม่ทักหนึ่งคนแล้วไปทักคนอื่น พี่ชายท่านนั้นจะนอนไม่หลับแน่นอน...

ผมไม่รู้ว่าคลับอื่นจัดการอย่างไร แต่บ้านมาสด้าใหญ่มากกว่าที่จะมองข้ามเรื่องง่ายๆไปไ ด้เพราะผลที่ตามมามันยากเกินจะแก้ไข ในฐานะที่ผมเป็นแม่ทัพผมกลั่นกรองและคิดเสมอว่าจะพาท ัพหลวงขนาด400-500คันนี้ไปในทิศทางใหน

แค่ผมลืมรูปหนึ่งคนก็เหมือนผมลืมใส่น๊อตหนึ่งตัวในเค รื่องยนต์นั่นแหละครับ ความเสียหายมันทวีคูณมากกว่าที่จะตั้งรับได้ ถ้าทราบถึงเจตนาของผมจะรู้ว่าผมปรารถนาดี การไม่ทำโปสเตอร์มันช่วยท่านทั้งหลายให้ผ่อนคลาย ปีนี้ท่านทำให้พวกเราหนึ่งงาน แต่บ้านมาสด้าปีๆมีกี่งานใครจะตามท่านมาทำไหว...

เอาเวลาไปเซทรถแล้วเตรียมทัพดีกว่าพี่น้อง...
    ผู้นำที่แสนดี

กฤษดา เมฆฉาย (ดา) 463/16 ม.2ต.สามชุก อ.สามชุก จ.สุพรรณบุรี 72130 TEl. 0881774771

สวัสดีครับพี่โอผมน้อง เปา เองครับ อย่ากไปด้วยจัง ครับกำลังหาเพื่อนไปอยู่คาบ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย samart_it : 19-01-2012 เมื่อ 21:54
    งง

Senior Member DogGedly's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    สิ่งที่เกิดขึ้นในยุคที่เราทำได้ ไม่ว่าจะ โลตัสพระราม3 วิเศษไชยชาญ ท่าวุ้ง บางแค งานแต่งวิน พัทยาพริบตาเดียว เขาค้อลัลลา หรือมิตติ้งครั้งใหนๆ ควรจะจบแค่นั้น จริงอยู่อาจจะเอามาอ้างอิงหรือกล่าวสดุดีในวีรกรรมเห ล่านั้นได้ แต่ลองมองถึงสมาชิกใหม่ๆที่เข้ามาสิครับ พวกคุณจะรู้จักกันเท่าที่พวกคุณรู้จักแค่นี้เหรอ แล้วผมน้องใหม่หละ ใหนหละความอบอุ่นต่างๆที่รุ่นพี่ทำไว้

ทุกคนต้องนับหนึ่งใหม่ ต้องกระหายที่จะรู้จักเพื่อนใหม่ๆ สร้างวัฒนธรรมที่กันเอง เราอาจจะคุยกันสนุกสนานในกลุ่มแต่เราก็ต้องเปิดใจทัก ทายเพื่อนใหม่ๆให้เขาเข้ามามีส่วนร่วมด้วย ผมคนหนึ่งละที่ผมกลัวมากในการลืมทักเพื่อนทุกคนที่ผม รู้จัก แต่ผมรู้จักทุกคน ผมรู้ชื่อจริง ชื่อเล่น รู้ว่ามาจากที่ใหน ผมกลัวที่จะไม่ได้เอ่ยถึงพวกเขา ไม่ได้เอ่ยสวัสดีหรือกล่าวทักทาย แค่เราไม่ทักหนึ่งคนแล้วไปทักคนอื่น พี่ชายท่านนั้นจะนอนไม่หลับแน่นอน...

ผมไม่รู้ว่าคลับอื่นจัดการอย่างไร แต่บ้านมาสด้าใหญ่มากกว่าที่จะมองข้ามเรื่องง่ายๆไปไ ด้เพราะผลที่ตามมามันยากเกินจะแก้ไข ในฐานะที่ผมเป็นแม่ทัพผมกลั่นกรองและคิดเสมอว่าจะพาท ัพหลวงขนาด400-500คันนี้ไปในทิศทางใหน

แค่ผมลืมรูปหนึ่งคนก็เหมือนผมลืมใส่น๊อตหนึ่งตัวในเค รื่องยนต์นั่นแหละครับ ความเสียหายมันทวีคูณมากกว่าที่จะตั้งรับได้ ถ้าทราบถึงเจตนาของผมจะรู้ว่าผมปรารถนาดี การไม่ทำโปสเตอร์มันช่วยท่านทั้งหลายให้ผ่อนคลาย ปีนี้ท่านทำให้พวกเราหนึ่งงาน แต่บ้านมาสด้าปีๆมีกี่งานใครจะตามท่านมาทำไหว...

เอาเวลาไปเซทรถแล้วเตรียมทัพดีกว่าพี่น้อง...
    ท่านละเอียดอ่อน มว๊าาก ครับ อ่านแล้วยิ้ม เลย
    ผมสมาชิกใหม่ ที่ไม่ค่อยได้ เม้นพูดคุยมากสักเท่าไร แต่ ติดตาม ทุก กระทู้

(งานนี้ก้ อยากไป มากครับ แต่ ต้องรอดูก่อน เพราะ ช่วงนี้ เรียน ทำวิจัย กับหาที่ฝึกงาน
    ไม่รู้จะว่างตรงกันไม๊ ก้เลยยังไม่แสดงตัวอะไร)

Senior Member yuhoo02's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    1,228

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ DogGedly อ่านข้อความ
    ท่านละเอียดอ่อน มว๊าาก ครับ อ่านแล้วยิ้ม เลย
    ผมสมาชิกใหม่ ที่ไม่ค่อยได้ เม้นพูดคุยมากสักเท่าไร แต่ ติดตาม ทุก กระทู้

(งานนี้ก้ อยากไป มากครับ แต่ ต้องรอดูก่อน เพราะ ช่วงนี้ เรียน ทำวิจัย กับหาที่ฝึกงาน
    ไม่รู้จะว่างตรงกันไม๊ ก้เลยยังไม่แสดงตัวอะไร)
    ไปให้ได้นะครับพี่ชาย งานนี้น้องใหม่เปิดตัวเยอะครับ รวมทั้งผมด้วย

กฤษดา เมฆฉาย (ดา) 463/16 ม.2ต.สามชุก อ.สามชุก จ.สุพรรณบุรี 72130 TEl. 0881774771

vw_jacky's Avatar
    ขอบคุณ
    9
    Blog Entries
    1

55555 ผมเซทรถยังไม่เป็นเลยครับ ฝากพี่หมอจัดการอยู่ครับ ผมรับทราบตั้งแต่ที่ท่าน(แม่ทัพ)พูดครั้งแรกแล้วครับ (ลองย้อนดู)
    งานนี้ไม่มีโปรเตอร์ครับ ย้ำสุดๆ ว่าไม่มีแจกหน้างาน ก่อนนั้นผมก็โทรคุยเจ้าภาพแล้ว คนขายน้ำธรรมดาคนหนึ่งขอทำให้เจ้าภาพน่ะ

และกฎกติกาทุกอย่างผมพร้อมทำตามทุกอย่าง ผมเป็นคนง่ายๆ สบายๆ ขออภัยถ้าทำให้หลายๆท่านงงสงสัย ผมกับแม่ทัพนาวี
    ก็ยังรักกันดีครับ เรื่องเล็กๆ น้อยๆ ผมไม่ค่อยเก็บมาคิด ลำพังค้าขายไปวันๆ ก็ปวดหัวอยู่แล้วครับ เอาเป็นว่า ไม่มีโปรเตอร์น่ะจ๊ะ

การเป็นผู้นำทัพผมก็ว่าไม่มีท่านใดจะเหมาะสมกับท่านแ ล้วครับ ทำถูกแล้วครับที่ท่านละเอียดอ่อน ผมยังเก็บบางส่วนมาใช้เลยครับ
    ผมขายของผมเจอหลายค่าย เข้ามานั่งพูดคุย ก็แตกต่างกันไปครับ บางกลุ่มจะเข้ายังเข้ายากเลยครับ โดยส่วนตัวแล้วผมกลับมอง
    ว่าการเข้าชมรม คลับ หรือแต่ละกลุ่มได้หมดทุกกลุ่มนี่สิน่าสนใจมาก โดยที่ไม่จำเป็นต้องใช้รถ หรือสัญลักษณ์ใดๆ แต่มาด้วยใจพอ
    ผมเรียนสายเจ้าภาพ สุขใจมากครับที่ท่านเอ่ยนามถึงเพื่อนของผมโดยที่ผมจะ นำความไปบอกให้น่ะครับ(ค่ายดัสสัน)

และ ณ ตอนนี้เริ่มทะยอยขายรถแล้วครับ 555 ช่างคู่กายหายตัว รอบนี้ไม่รู้จะกลับมาหรือป่าว หาคนรับช่วงต่อดีกว่าครับ
    คาดว่าจะเหลือแค่ค่ายไดฮัทสุ คงอยู่กันอีกนาน ยังไงก็ร่วมงานกับทุกค่ายน่ะครับ ไม่ให้ไปก็จะไปครับ ขอมึนไว้ครับ 555

vw_jacky's Avatar
    ขอบคุณ
    9
    Blog Entries
    1

[quote=ปุ๊ทะริ;7825961]
    เพราะพี่ไม่มองเหมือนผมไง ถ้าเราทำแบบที่พี่ทำ ต่อให้พี่กราบขออภัยคนไม่มีรูปจะรู้สึกยังไง สมาชิกใหม่ๆจะเดียวดายขนาดใหน... บ้านมาสด้ามันละเอียดอ่อน ผมยืนในจุดที่ผมยืนผมเห็นมากกว่าพี่แจ๊ค ถ้าพี่จะทำพี่ทำแนวกราฟฟิคเชิญชวนก็พอ ไม่ควรมีรูปบุคคลใดๆลงครับ บ้านมาสด้าเดินทัพมาไกลแต่ก็เติบโตทุกวัน สมาชิกมาใหม่ทุกวัน พี่เข้ามาดูทุกวันมาทักพี่ชายทุกคนหรือเปล่า การทำรูปเท่าที่พี่รู้จักหรือเท่าที่พี่มี นอกจากจะให้พี่ดำดิ่งไปยืนในจุดที่พี่รู้เท่าไม่ถึงก ารณ์ ยิ่งทำให้พี่ห่างเหินไกลออกไป

เชื่อผมเถอะครับแล้วพี่จะไปไกลกว่านี้.............. .........เห็นด้วยกับแม่ทัพครับท่านแจ๊คกี้เพราะว่าถ ้าเอารูปลงครบองค์ประชุมที่เรารู้จักเนี้ย...ผมว่าที ่ไม่พอแน่ๆๆครับ.....และอีกอย่างผมอยากให้สมาชิคใหม่ ๆๆๆเป็นฝ่ายเข้าหาสมาชิคเก่าๆๆมากกว่าครับ....เพราะว ่าคนที่คุณก็รู้ว่าใคร...แล้วมันคือใคร..ใครคือคุณ.. ..555555งงง
    สำหรับท่านปุ๊ ท่านจัดวันว่างวันไหนได้ รบกวนแจ้งด้วยครับ จะเคลียร์ปัญหาทั้งหมดน่ะครับ ผบ.สั่งลุยเต็มพิกัดแล้วครับ
    ส่วนการเอาตัวรอดไม่มีปัญหาครับ โตมาขนาดนี้ล่ะ แต่ถ้าไม่เชื่อ ผบ. นี่สิผมยังคิดมุขไม่ออกเลยครับ 555 ต้มน้ำดีกว่า

nUn_Su's Avatar
    สถานที่
    Mazda 800 Club Thailand
    ขอบคุณ
    225

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vw_jacky อ่านข้อความ
    55555 ผมเซทรถยังไม่เป็นเลยครับ ฝากพี่หมอจัดการอยู่ครับ ผมรับทราบตั้งแต่ที่ท่าน(แม่ทัพ)พูดครั้งแรกแล้วครับ (ลองย้อนดู)
    งานนี้ไม่มีโปรเตอร์ครับ ย้ำสุดๆ ว่าไม่มีแจกหน้างาน ก่อนนั้นผมก็โทรคุยเจ้าภาพแล้ว คนขายน้ำธรรมดาคนหนึ่งขอทำให้เจ้าภาพน่ะ

และกฎกติกาทุกอย่างผมพร้อมทำตามทุกอย่าง ผมเป็นคนง่ายๆ สบายๆ ขออภัยถ้าทำให้หลายๆท่านงงสงสัย ผมกับแม่ทัพนาวี
    ก็ยังรักกันดีครับ เรื่องเล็กๆ น้อยๆ ผมไม่ค่อยเก็บมาคิด ลำพังค้าขายไปวันๆ ก็ปวดหัวอยู่แล้วครับ เอาเป็นว่า ไม่มีโปรเตอร์น่ะจ๊ะ

การเป็นผู้นำทัพผมก็ว่าไม่มีท่านใดจะเหมาะสมกับท่านแ ล้วครับ ทำถูกแล้วครับที่ท่านละเอียดอ่อน ผมยังเก็บบางส่วนมาใช้เลยครับ
    ผมขายของผมเจอหลายค่าย เข้ามานั่งพูดคุย ก็แตกต่างกันไปครับ บางกลุ่มจะเข้ายังเข้ายากเลยครับ โดยส่วนตัวแล้วผมกลับมอง
    ว่าการเข้าชมรม คลับ หรือแต่ละกลุ่มได้หมดทุกกลุ่มนี่สิน่าสนใจมาก โดยที่ไม่จำเป็นต้องใช้รถ หรือสัญลักษณ์ใดๆ แต่มาด้วยใจพอ
    ผมเรียนสายเจ้าภาพ สุขใจมากครับที่ท่านเอ่ยนามถึงเพื่อนของผมโดยที่ผมจะ นำความไปบอกให้น่ะครับ(ค่ายดัสสัน)

และ ณ ตอนนี้เริ่มทะยอยขายรถแล้วครับ 555 ช่างคู่กายหายตัว รอบนี้ไม่รู้จะกลับมาหรือป่าว หาคนรับช่วงต่อดีกว่าครับ
    คาดว่าจะเหลือแค่ค่ายไดฮัทสุ คงอยู่กันอีกนาน ยังไงก็ร่วมงานกับทุกค่ายน่ะครับ ไม่ให้ไปก็จะไปครับ ขอมึนไว้ครับ 555

เฮ้ย..อย่าพูดถึงคุ้งถึงค่ายเลยเพื่อน จะขับรถยี่ห้ออะไรๆ ณ ตอนนี้พวกเราก้อคือเพื่อนกันครับ เพื่อนกันมีอะไรช่วยเหลือกันได้ก้อช่วยกันไป เวลาผ่านมาหลายปีผมได้เพื่อนดีๆจากที่นี้หลายสิบหลาย ร้อยคน เมื่อก่อนผมก้อมีรถเกือยทุกค่ายเหมือนกัน เข้าไปคุยก้อเกือบทุกกลุ่ม นี่ก้อว่าจะแวะไป Daihatsu อีก 555 เดี๋ยวว่างๆก้อผ่านไป Toyota เบื่อๆก้อไปคุยกับ Datsun โอ้ยหลายใจจังโว้ย 55555..

ปล..ไปครับเพื่อน ไปเมากันที่สุพรรณ หมีสุพรรณน่ากินมาก

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ DogGedly อ่านข้อความ

สวัสดีพี่ปั๊ปแป๊ป คิดถึงครับไม่เจอทั้งเฟสบุ๊คเจอแต่พี่เป๊ปซี่อยู่บ้า งๆนานๆที 555 ก็เอาเรื่องเรียนเรื่องงานวิจัยไว้ก่อนครับ เลือกที่ฝึกงานดีๆจะได้เป็นสถานที่อ้างอิงหลังเรียนจ บและสร้างเครดิตให้เราตอนสมัครงานได้ สายอีสานยังคงเหนียวแน่นครับ ไว้ทุกอย่างลงตัวค่อยหมุนไปจัดทางอีสานบ้างก็ได้

แค่เห็นชื่อผมก็ยิ้มแล้วครับ ปั๊ปแป๊ป 555

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    เฮ้ย..อย่าพูดถึงคุ้งถึงค่ายเลยเพื่อน จะขับรถยี่ห้ออะไรๆ ณ ตอนนี้พวกเราก้อคือเพื่อนกันครับ เพื่อนกันมีอะไรช่วยเหลือกันได้ก้อช่วยกันไป เวลาผ่านมาหลายปีผมได้เพื่อนดีๆจากที่นี้หลายสิบหลาย ร้อยคน เมื่อก่อนผมก้อมีรถเกือยทุกค่ายเหมือนกัน เข้าไปคุยก้อเกือบทุกกลุ่ม นี่ก้อว่าจะแวะไป Daihatsu อีก 555 เดี๋ยวว่างๆก้อผ่านไป Toyota เบื่อๆก้อไปคุยกับ Datsun โอ้ยหลายใจจังโว้ย 55555..

ปล..ไปครับเพื่อน ไปเมากันที่สุพรรณ หมีสุพรรณน่ากินมาก
    ก็จริงครับพี่ชาย ผมก็ว่าจะขายกินก๊อตซิล่าให้เหลือแต่มาสด้าอย่างเดีย ว...และไม่คุยกับใครทั้งสิ้นนอกจากมาสด้าเท่านั้น

Senior Member DogGedly's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ yuhoo02 อ่านข้อความ
    ไปให้ได้นะครับพี่ชาย งานนี้น้องใหม่เปิดตัวเยอะครับ รวมทั้งผมด้วย
    หวังไว้เช่นนั้นครับ
    สวัสดีพี่ปั๊ปแป๊ป คิดถึงครับไม่เจอทั้งเฟสบุ๊คเจอแต่พี่เป๊ปซี่อยู่บ้า งๆนานๆที 555 ก็เอาเรื่องเรียนเรื่องงานวิจัยไว้ก่อนครับ เลือกที่ฝึกงานดีๆจะได้เป็นสถานที่อ้างอิงหลังเรียนจ บและสร้างเครดิตให้เราตอนสมัครงานได้ สายอีสานยังคงเหนียวแน่นครับ ไว้ทุกอย่างลงตัวค่อยหมุนไปจัดทางอีสานบ้างก็ได้

แค่เห็นชื่อผมก็ยิ้มแล้วครับ ปั๊ปแป๊ป 555
    ครับ ผมออนทุกวันครับ อิอิ
    เรื่องเรียน ก้ดีครับท่าน แต่ ทำวิจัย นี่สิ จับกลุ่มทีไร วิจัย ฝุ่น กับ น้ำ อย่างเดียว - -''
    ได้ที่ ฝึกงาน NBT ขอนแก่น (ไม่กล้าเข้าเมืองหลวงครับ มาตรฐาน ไม่ถึง พูดไทยไม่ชัด ครับ 55 และกลัวโดนหลอกไปกินตับ)

Senior Member jeap_bond_007's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    12

ผมทำงานหาเงินทุกวันครับ ต้องขยันนิดหน่อย อดทน และข่มใจครับ 555555

อยากไปครับ เมื่อไหร่จะถึงวันนั้นของเดือนสักทีน้อ....

Senior Member octzilla's Avatar
    สถานที่
    Mazda club thailand
    ขอบคุณ
    3

ผมไม่มีคอมเม้นท์ ผมไม่มีแต่ ผมไม่มีคำว่าทำไม ผมมีแต่กอดอุ่นๆดวงตาซื่อๆกำลังใจและรอยยิ้ม...ผมอยู ่ข้างๆได้ทั้งสุขและทุกข์โดยไม่เลือกเสพเฉพาะรอยยิ้ม หรือหวังผลตอบแทนใดๆ..ผมมีสรรพนามเหนืออื่นใดว่า"เพื ่อน".......แต่งเพลงดีกว่า..555

แร๊ป"ผม"
    ฟังใครก็พูดถึง..แต่ตัว ชัวร์ๆว่าพูดถึง..แต่ตน
    ฟังไปฟังมา..มันสับสน อันไหนตัวเราอันไหนผู้คนไม่อยากสะเปะสะปะปน วันนี้เลยบ่น..ถึงตัวเอง
    (แร๊พ) ผม...ฟังเพลงไทย ผมฟังเพลงสากล
    ผมชอบเครื่องยนต์เก่าๆ ผมชอบดูผู้คน
    ผม..ไม่ธรรมดา ไอ้ผมมันคนชอบกล
    ผมชอบจ้องมองตา ผมชอบสัปดน
    ผมเยอะในบางที ผมว่าผมรู้ตัวตน
    ผมไม่ค่อยชอบมั่ว เพราะผมหาผมค้น
    ผมหัวเราะได้เก่ง เพราะผมไ่ม่เกร็งหน้าทน
    ตีนกาผมก็มี แต่ตีนผม ..กูก็พร้อมชน
    **ไม่มีใครรักไม่มีใครสน
    แค่คิดถึงฝันฉันก็สุขล้น
    เท่านี้ฉันก็เพียงพอแล้วไม่เสียใจ
    ก็มีหนึ่งวันที่คนจะสน
    แต่ในวันนั้นตัวฉันคงหลุดพ้น
    ปล่อยใจเป็นครั้งสุดท้ายแล้วขอนอนก่อน

(ฮุค..ขอยืมของ ก้านคอคลับ มาแจมก่อนนะ..55)
    .....55555..นึกไม่ออกแล้ว..เดี๋ยวว่างๆแต่งต่อ เอาไปร้องแร๊ปในวงเหล้าบ้านปลัด55555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย octzilla : 20-01-2012 เมื่อ 12:57
    @ วันที่ฉันออกเดินทาง ทุกหนทางอบอุ่น ท่ามกลางสายลมแห่งความรัก @
    ..........................MONKEY TERRITORY

นายเตชินท์ คุ้มเกษ 180/2 ซอย จรัญสนิทวงศ์ แขวงวัดท่าพระ เขต บางกอกใหญ่ กรุงเทพฯ 10600
    มือถือ : 087-5888-699 e-mail : [email protected]

Senior Member badboy234's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สุดยอดจิงๆครับพี่ ลึกซึ้ง!!!
    รถผมไม่แรง!! แค่ใครอย่ามาแซงแล้วปาดหน้า!! เด๊วเจอกันนนนน!!!!!

sk9991's Avatar
    สถานที่
    สายวี บางแค..
    ขอบคุณ
    2,123

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ samart_it อ่านข้อความ
    สวัสดีครับพี่โอผมน้อง เปา เองครับ อย่ากไปด้วยจัง ครับกำลังหาเพื่อนไปอยู่คาบ
    ยินดีจ๊าพี่เปา^_^เห็นพี่ขับผ่านหน้าออฟฟิตไปเมื่อหล ายวันก่อน มาได้เลยครับพี่ เพื่อนๆที่งานเยอะครับพี่เปา^_^....

สุดยอดครับผม พี่นาวี
    Parn no school today pattaya

หน้าที่ 17 จากทั้งหมด 38 หน้า แรกแรก ... 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks