[ แนะนำ ] สอบถามผู้รู้ เรื่องมัดข้าวต้ม s90 หน่อย ครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: สอบถามผู้รู้ เรื่องมัดข้าวต้ม s90 หน่อย ครับ

Senior Member pu_mju's Avatar
    สถานที่
    หัวควายนิมนิม
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    1 (100%)

มาตรฐาน สอบถามผู้รู้ เรื่องมัดข้าวต้ม s90 หน่อย ครับ

พอดี มัดข้าวต้มมัดเดิม (เอามัดเดิมไปพัน cdi มา) มันเกิดชำรุด เเล้วก็เลยไปซื้อมัด cdi ของ cg มาใส่ เเทน
    ใส่เข้ากันได้ ปรับเเต่งนิดหน่อย รถวิ่งดีมาก ไม่มีปัญหาเรื่องไฟ เเต่ติดตรงไฟหน้าไม่สว่าง (ในกรณีที่ต่อตรง) เเต่พอต่อเข้าเเบตก่อน ก็สว่างดี เเต่เปิดไฟได้ไม่นาน ก็อ่อนเเละดับ ทั้งๆ ที่ เเบตก็ใหม่

สอบถามผู้รู้หน่อย ต้องต่อยังไง ดัดเเปลงยังไง ครับ หรือมีวิธีการ อื่นๆ ที่พอจะเเนะนำกันได้

ขอบคุณมากครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    เลขบัญชี 596-2-95818-7 ธนาคารไทยพานิชย์ สาขาเเม่โจ้
    ชื่อบัญชี ยุทธนา พาหุกุล
    ดีหวาเดิน...เเต่บางทีกะเดิน....ดีหวา
    หัวควาย นิมนิม คลาสสิค

yuttana_jos@hotmail.com

Senior Member pu_mju's Avatar
    สถานที่
    หัวควายนิมนิม
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    1 (100%)

เงียบ อิอิอิ
    เลขบัญชี 596-2-95818-7 ธนาคารไทยพานิชย์ สาขาเเม่โจ้
    ชื่อบัญชี ยุทธนา พาหุกุล
    ดีหวาเดิน...เเต่บางทีกะเดิน....ดีหวา
    หัวควาย นิมนิม คลาสสิค

yuttana_jos@hotmail.com

Bookmarks