[ ขาย ] ขายท่อสั้น suppertrapp 2 ใบ

ชื่อกระทู้: ขายท่อสั้น suppertrapp 2 ใบ

Junior Member
    สถานที่
    noname
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขายท่อสั้น suppertrapp 2 ใบ

ขายท่อสั้น suppertrapp 2 ใบ
    1. ท่อแท๊บปลายสั้น มีแผ่นปิด "ปั้มคำว่า Suppertrapp " คอท่อเข้า 1.8 นิ้ว
    ความยาวท่อ ทั้งหมด 13.5 นิ้ว มาพร้อมแผ่นแท็บ
    สามารถใส่ SR FTR หรือแปลงใส่รุ่นอื่นๆได้ครับ

2. ท่อแท๊บปลายสั้น มีแผ่นปิด "ปั้มคำว่า Suppertrapp " คอท่อเข้า 2.2 นิ้ว
    ความยาวท่อ ทั้งหมด 13.5 นิ้ว มาพร้อมแผ่นแท็บ
    สามารถใส่ Bros400 / 650 หรือ SRX 400 /600 หรือใส่รุ่นอื่นได้
    ใบนี้คอท่อใหญ่ ท่านที่ต้องการท่อเสียงดังๆ ต้องใบนี้เลยครับ
    3. คอท่อเลส FTR ตรงรุ่น ใส่ได้เลยครับ ขาย 900 บาท

ท่อทุกใบมาจากโกดัง ยังมีขี้เกลืออยู่บ้าง เพราะยังไม่ได้เช็ดทำความสะอาด
    ส่งของทางไปรษณีย์ได้ครับ ทั้งแบบ EMS และ พกง
    ไม่ต้องกลัวการโกง เพราะผมส่งของก่อนแล้วค่อยโอนเงินมาทีหลัง หรือใครที่อยู่ กทม/ราชบุรี ผมส่งของไปให้เพื่อนแล้วไปรับของได้เลยครับ ไม่ต้องกลัวจะไม่ได้รับสินค้า

รับประกันท่อทุกใบนะครับ
    ราคาท่อ 2600 บาท มารับของเอง ที่แพร่
    ราคาท่อ 2800 บาท ร่วมค่าส่งเรียบร้อยครับ

ติดต่อสอบถามเพิ่มเติมที่ 0892048721

เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

Ta sumye's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ลดได้ไหมคัฟพี่ สนจัยคัฟ

Tags for this Thread

Bookmarks