ผมได้มาคันหนึ่งแบบชาย มีคานกลาง โครง, จานโซ่, ตะเกียบหน้า เป็นของ Triump แต่แฮนด์ ถูกเปลี่ยนเป็น ฟิลป์ลิป แล้ว ขอบล้อ 28 " ผมยังไม่เคยเห็นยี่ห้อนี้มาก่อนเลย อยากถามว่าหายากหรือไม่..? ใครมีแบบครบชุดบ้าง..?
ตอนนี้ผมมี ฮัมเบอร์ผู้หญิงคอยาว 28" 1 คัน และ ราเล่ย์ 26 " 1 คัน รวมเป็นสามคัน ...แล้วจะโพสรูปมาให้ชมกันนะครับ...
ลืมบอก Triump สีเดิมชำรุดมาก จึงได้ทำสีใหม่ พร้อมตีเส้น ทั้งคัน 500 บาท
ที่จังหวัดลำปางมีช่างที่ฝีมอพอใช้ ราคากันเอง ที่ อ.เกาะคา ชื่อช่างตี๋ ถ้าเป็นข้อมูลเก่า ก็ขออภัยด้วย เพราะเพิ่งเข้ามา....