24-25 มีนาคม 2555 ช.ช้างดำคลาสสิค คลับ จัดเต็ม ชมคอนเสิร์ต วง socool,ต๊ะ บอยสเก๊า - หน้า 16

หน้าที่ 16 จากทั้งหมด 18 หน้า แรกแรก ... 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: 24-25 มีนาคม 2555 ช.ช้างดำคลาสสิค คลับ จัดเต็ม ชมคอนเสิร์ต วง socool,ต๊ะ บอยสเก๊า

ดันยาวไปๆๆ

Senior Member ลิงซ่าส์'s Avatar
    สถานที่
    กลุ่ม นครวานร ลพบุรี
    ขอบคุณ
    0

เจอกันพรุ่งนี้คับ

เจอกันครับ ลาดยาวคลาสสิค ไปแน่ครับ ..

Senior Member toeyclassic's Avatar
    สถานที่
    โลดแล่น คลาสสิค อุตรดิตถ์
    ขอบคุณ
    0

พรุ่งนี้แล้ว โลดแล่นออกเดินทาง พบกันครับ

มากันเยอะๆๆ นะคับพรุ่งนี้แล้วอะคับ

มากันเยอะๆๆนะคับ เพราะว่าช.ช้าดำปีนี้จัดเต็ม

พร้อมกันหรือยังครับ วันนี้แล้วนะครับ ช.ช้างดำรออยู่

Senior Member ลิงซ่าส์'s Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

โคกตูมซิตี้ ลพบุรีกับพระพุทธบาท สระบุรี รวมกันล้อหมุนบ่ายโมงคับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ลิงซ่าส์ อ่านข้อความ
    โคกตูมซิตี้ ลพบุรีกับพระพุทธบาท สระบุรี รวมกันล้อหมุนบ่ายโมงคับ
    เดินทางกลับถีงบ้านปลอดภัยคับผม

Senior Member toeyclassic's Avatar
    สถานที่
    โลดแล่น คลาสสิค อุตรดิตถ์
    ขอบคุณ
    0

งานดี สนุกมากครับพี่เอ

ขอบคุณชาวคลาสสิคมากนะครับที่มาร่วมงาน ช.ช้างดำคลาสสิค

ช.ช้างดำคลาสสิคคลับนครสวรรค์ ต้องขอขอบพระคุณพี่น้องชาวคลาสสิคทุกท่านที่มาร่วมงา นช.ช้างดำครั้งที่2 โดยได้รับการสนับสนับสนุนจากชาวสองล้อเป็นอย่างดี ทางทีมงานช.ช้างดำได้ทำสุดความสามารถแล้วหวังว่าทุกๆ ท่านคงสนุกและประทับใจ ถ้ามีข้อผิดพลาดหรือเเก้ไขใดๆต้องขออภัยชาวคลาสสิคทุ กท่านด้วยนะครับ มีอุปสรรคบ้างเล็กน้อยเช่นเจ้าหน้าที่ตำรวจจับกุมชาว คลาสสิคที่ไม่ใช่คลาสสิคโดยแท้จริงหรือคลาสสิคแว๊นเช ่นแต่งซิ่งจนไม่เห็นความเป็นคลาสิคเลย,เบิ้ลเครื่องเ สียงดังสนั่นเมือง,ฝ่าฝืนสัญญาณไฟจราจร(ผ่าไฟแดง)จำน วนมาก,ขับขี่ป่วนเมืองทั้งกลางวันเเละกลางคืน,ยกล้อใ นเขตชุมชนเมืองนครสวรรค์และขับขี่อย่างรวดเร็วในเขตช ุมชนเมือง โดยเหตุการณ์ทั้งหมดนี้เป็นสิ่งที่ไม่น่าเกิดขึ้นในว งการคลาสสิค ทางคณะผู้จัดงานได้เคลียเส้นทางกับเจ้าหน้าที่เรียบร ้อยแล้วจนเจ้าหน้าที่ก็สนับสนุนในการจัดงานในครั้งนี ้แต่เมื่อมีประชาชนจำนวนมากร้องเรียนเรื่องคลาสิคแว้ นจำนวนมากเจ้าหน้าที่ก็ต้องปฏิบัติไปตามหน้าที่แต่ก็ มีข้อยกเว้นสำหรับผู้ที่ปฏิบัติตามกฎจราจร(จับพอเป็น พิธี)เพราะถ้าเจ้าหน้าที่ไม่ทำอะไรเลยก็จะดูไม่เหมาะ สมละเว้นหน้าที่ แต่คณะผู้จัดงานก็ได้แสดงความรับผิดชอบในส่วนนี้โดยก ารเสียค่าปรับสำหรับผู้ที่โดนจับกุมในครั้งนี้ทั้งหม ด หวังว่าผู้มาร่วมงานคงจะเข้าใจพวกเราโดยมีคนบางกลุ่ม เท่านั้นที่ทำตัวไม่ถูกต้องเลยทำให้เสียทั้งหมด เราขออภัยในข้อผิดพลาดนี้ด้วยและขอวอนคลาสสิคแว๊นหยุ ดทำตัวไม่เหมาะสมเพื่อให้เกียรติกับเจ้าหน้าที่เเละค ณะผู้จัดงาน ในการจัดงานครั้งต่อไปทางทีมงานจะทำให้ดีกว่านี้ ช.ช้างดำคลาสสิคไม่มีสิ่งใดตอบแทนนอกจากความประทับใจ และคำขอบคุณพี่น้องชาวคลาสสิคทุกๆท่าน ขอบคุณครับ/เอ ช.ช้างดำ

Senior Member numpooza's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ a-changdum อ่านข้อความ
    ช.ช้างดำคลาสสิคคลับนครสวรรค์ ต้องขอขอบพระคุณพี่น้องชาวคลาสสิคทุกท่านที่มาร่วมงา นช.ช้างดำครั้งที่2 โดยได้รับการสนับสนับสนุนจากชาวสองล้อเป็นอย่างดี ทางทีมงานช.ช้างดำได้ทำสุดความสามารถแล้วหวังว่าทุกๆ ท่านคงสนุกและประทับใจ ถ้ามีข้อผิดพลาดหรือเเก้ไขใดๆต้องขออภัยชาวคลาสสิคทุ กท่านด้วยนะครับ มีอุปสรรคบ้างเล็กน้อยเช่นเจ้าหน้าที่ตำรวจจับกุมชาว คลาสสิคที่ไม่ใช่คลาสสิคโดยแท้จริงหรือคลาสสิคแว๊นเช ่นแต่งซิ่งจนไม่เห็นความเป็นคลาสิคเลย,เบิ้ลเครื่องเ สียงดังสนั่นเมือง,ฝ่าฝืนสัญญาณไฟจราจร(ผ่าไฟแดง)จำน วนมาก,ขับขี่ป่วนเมืองทั้งกลางวันเเละกลางคืน,ยกล้อใ นเขตชุมชนเมืองนครสวรรค์และขับขี่อย่างรวดเร็วในเขตช ุมชนเมือง โดยเหตุการณ์ทั้งหมดนี้เป็นสิ่งที่ไม่น่าเกิดขึ้นในว งการคลาสสิค ทางคณะผู้จัดงานได้เคลียเส้นทางกับเจ้าหน้าที่เรียบร ้อยแล้วจนเจ้าหน้าที่ก็สนับสนุนในการจัดงานในครั้งนี ้แต่เมื่อมีประชาชนจำนวนมากร้องเรียนเรื่องคลาสิคแว้ นจำนวนมากเจ้าหน้าที่ก็ต้องปฏิบัติไปตามหน้าที่แต่ก็ มีข้อยกเว้นสำหรับผู้ที่ปฏิบัติตามกฎจราจร(จับพอเป็น พิธี)เพราะถ้าเจ้าหน้าที่ไม่ทำอะไรเลยก็จะดูไม่เหมาะ สมละเว้นหน้าที่ แต่คณะผู้จัดงานก็ได้แสดงความรับผิดชอบในส่วนนี้โดยก ารเสียค่าปรับสำหรับผู้ที่โดนจับกุมในครั้งนี้ทั้งหม ด หวังว่าผู้มาร่วมงานคงจะเข้าใจพวกเราโดยมีคนบางกลุ่ม เท่านั้นที่ทำตัวไม่ถูกต้องเลยทำให้เสียทั้งหมด เราขออภัยในข้อผิดพลาดนี้ด้วยและขอวอนคลาสสิคแว๊นหยุ ดทำตัวไม่เหมาะสมเพื่อให้เกียรติกับเจ้าหน้าที่เเละค ณะผู้จัดงาน ในการจัดงานครั้งต่อไปทางทีมงานจะทำให้ดีกว่านี้ ช.ช้างดำคลาสสิคไม่มีสิ่งใดตอบแทนนอกจากความประทับใจ และคำขอบคุณพี่น้องชาวคลาสสิคทุกๆท่าน ขอบคุณครับ/เอ ช.ช้างดำ

ต้องขอบอกว่างานสนุกจริงๆครับ ถึงแม้ผมจะไปกับแฟนแค่2คน ไม่มีกลุ่ม มีแต่คนที่พอรู้จักกัน ผมเห็นแล้วครับ พวกเด้กแว้นส์ เบิ้ลใในงาน ผมนั่งอยุ่แถวหลัง อยู่กับที่ขายของ มีแต่พวกเด้กแว้น ขี่โซนิค ขี่ สกุปปี้ ขี่เวฟ ขนาดผมนั่งอยู่ข้างหลังนะครับ มันอยู่ข้างหน้าจอดรถอยู่ข้างหน้าผม มันยังเบิ้ลใส่หน้าผม ผมเข้าใจนะครับว่าผมไม่มีกลุ่ม ผมไปกับแฟนเพราะใจรัก ส่วนที่ดีก้มีนะครับ มีอยู่คนนึงเดินมา ชนรถผมกับแฟนที่นั่งอยู่ ถึงกับขอโทษและยกมือไหว้ ผมคิดว่าชาวคลาสสิคควรจะเป็นแบบนี้ไม่ใช่ไม่มีความเก รงอกเกรงใจใคร กูใหญ่กูมีปืนกูมีพวกจะทำอะไรก็ได้

Junior Member jew_1975's Avatar
    ขอบคุณ
    0

บางคนเบิ้ลเพราะสันดานไม่ดี แต่ที่เบิ้ลแล้วตะโกนว่า โซคูล โซคูล มันอย่า่งไง ครับ ช้างดำ
    โซคูลหายไปไหน
    ผม กับเพื่อนขี่มาไกล นะ ครับ
    อยากจะมาดู โจ๊ก โซคูล

ไม่ใช่มาดูตลก มุขแป๊ก น่าเบื่อมากๆ

แล้วที่บอกว่า ใบ๋ หลุดโลก จะมาไหน ครับ ใบ๋ ไปไหน

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jew_1975 : 27-03-2012 เมื่อ 22:50

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

คุณทำดีที่สุดแล้วเอ พี่ก็ไปขอเป็นกำลังใจให้คับ

หน้าที่ 16 จากทั้งหมด 18 หน้า แรกแรก ... 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks