ไม่ขายแล้ว..ขายยากsr400.. - หน้า 3

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ไม่ขายแล้ว..ขายยากsr400..

สถานที่
    อริสระ man
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

ของผมก็เหมือนกัน ออกยากมากตอนนี้ในบอค์ดมีแต่พ่อค้าเลยมีรถให้เลือกมา กขึ้นรถบ้านๆก็เลยโดนมองข้ามไปเพราะมีเงินไว้ัเมื่อไ หร่ก็วื้อได้นี่คือเหตุผลนึง ราคาแรงมากเมื่อปีที่แล้วผมซื้อที่ lt รถเลขไม่เต็มมาแบบครบๆมีของแต่งมา บ้าง 45k เองตอนนี้ก็คงจะได้แค่ แฟรมกับเครื่องมั้ง 555 คันที่ 2 ผมซื้อในบอค์ดเนี้ยแหละ 62 k ปี 2003 คาเฟ่มาเลย ซื้อของใส่อีกเกียบหมื่นห้าและเก็บงานอีกเกียบครึ่งห มื่น ของแต่งไอ้ยุ่นแท้ทั้งงั้นเลย ออกตัวขาย 75 kยังไม่ออกเลย ผมว่าอีก 2 สัปดาห์จะระเบิดแล้วครับ ขอบคุณที่อ่านครับ ไม่ได้ระบายนะแต่ตกอย่ในสภาพเดียวกัน

Senior Member sunan2522's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ae_sr400 อ่านข้อความ
    ของผมก็เหมือนกัน ออกยากมากตอนนี้ในบอค์ดมีแต่พ่อค้าเลยมีรถให้เลือกมา กขึ้นรถบ้านๆก็เลยโดนมองข้ามไปเพราะมีเงินไว้ัเมื่อไ หร่ก็วื้อได้นี่คือเหตุผลนึง ราคาแรงมากเมื่อปีที่แล้วผมซื้อที่ lt รถเลขไม่เต็มมาแบบครบๆมีของแต่งมา บ้าง 45k เองตอนนี้ก็คงจะได้แค่ แฟรมกับเครื่องมั้ง 555 คันที่ 2 ผมซื้อในบอค์ดเนี้ยแหละ 62 k ปี 2003 คาเฟ่มาเลย ซื้อของใส่อีกเกียบหมื่นห้าและเก็บงานอีกเกียบครึ่งห มื่น ของแต่งไอ้ยุ่นแท้ทั้งงั้นเลย ออกตัวขาย 75 kยังไม่ออกเลย ผมว่าอีก 2 สัปดาห์จะระเบิดแล้วครับ ขอบคุณที่อ่านครับ ไม่ได้ระบายนะแต่ตกอย่ในสภาพเดียวกัน
    สงสัยต้องทําใจแล้ว..เรา

Member autoclub's Avatar
    สถานที่
    friday club
    ขอบคุณ
    0
    0

up..ไปพี่เอาใจช่วย

Junior Member
    สถานที่
    นาเกลือ Scooter Club
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ dekindy1000 อ่านข้อความ
    ผมว่าเดวนี้่ราคามันแรงเหลือเกิน...ต่างจาก ปีสองปีที่แล้ว มี4หมื่นก้อซื้อแบบเจ๋งๆได้แล้ว ผมก้อเปนคนนึงที่ชอบ Sr ผมเคยมีคันนึงแต่ขายไปเมื่อปีที่แล้ว
    ทุกวันนี้ผมก้ออยากได้นะครับ แต่เหนราคาแล้วซื้อไม่ลงครับพูดตามตรง สู้เพิ่มตังอีกนิดหน่อย ก้อเล่นรถของค่ายยุโรปได้แล้วอ่ะครับ ผมไม่เข้าใจเหมือนกัน
    ว่าทามไมเดวราคา Sr ราคาแรงเหลือเกิน จนทุกวันนี้ในบอร์ดแทบไม่ค่อยมีรถบ้านขายแล้ว มีแต่รถพ่อค้าที่ขายทั้งเท่านั้นเลย ไว้ Sr ราคาลงเมื่อไหร่
    ในความคิดผมนะ ผมว่าบอร์ดนี้คงจะคึกคักเหมือนเดิมครับ ขอบคุณครับที่อ่านความคิดผม
    ขอซ้ำเติมข้อความตัวเองหน่อยครับ ผมละขำ..555+ ทำไมเดวนี้บอร์ด SR เป็นแบบนี้ไปได้ครับ คนอื่นเค้าก้อหันไปเล่นรุ่นอื่นกันหมดแล้วครับ ไคมีอำนาจช่วยยื่นมือมาช่วยหน่อยครับ ....

Senior Member John_mc's Avatar
    สถานที่
    srคลับสุพรรณ
    ขอบคุณ
    0
    3 (100%)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sunan2522 อ่านข้อความ
    ลงขายนานแล้วไม่มีใครสนเลย...แนบเอกสาร 3174651c23
    ใจเย้นๆครับเอาใจช่วยครับ ขอให้ขายได้ไวๆ
    อะไรๆใช่ว่าจะดีพร้อมทุกอย่าง ถ้าไม่กล้าเผชิญ ช่างเอ and ช่างจอห์น

Senior Member witzaza's Avatar
    สถานที่
    รถเก่าเมืองสรรค์
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1
    0

มาตรฐาน ขายยากกก็ลองแลกกันขี่ไหมละครับ อิอิ

0873165149

รูป รูป      

Bookmarks