ขอความช่วยเหลือครับหาpart bsa!!!!

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ขอความช่วยเหลือครับหาpart bsa!!!!

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน ขอความช่วยเหลือครับหาpart bsa!!!!

ถ้าพอมีขอเบอร์ติดต่อกลับด้วยครับ
    brake -bsa Paratrooper (center pull brake)
    hub-front hub bsa
    hand grip-bsa
    หลักไฟ-bsa
    wheel -dunlop26 กาบกล้วย
    สูบลม-blumelt
    ขาจาน-ขาท้องปลิงพร้อมสลัก
    saddle-bsa 40
    sture-bsa
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tectonic142 : 25-01-2012 เมื่อ 02:50

ขอบคุณ
    0
    0

help!!!!

nong&saab's Avatar
    สถานที่
    จักรยานโบราณบางกะปิ
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2
    0

มาตรฐาน รายการที่ลงหาอยากพอสมควร แต่ถ้าทั้งคันพอได้ครับ

ลองหาทั้งคันดีกว่า เพราะถ้าซื้ออะไหล่ราคาแพงมากครับ และผมดูแล้วราคาแต่ชิ้นสูง ผมแะนำลองลงรูปให้ดูหน่อยครับ หรือหารถบ้านเรา
    http://www.ebay.co.uk/sch/i.html?_nk....c0.m270.l1313
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tectonic142 อ่านข้อความ
    ถ้าพอมีขอเบอร์ติดต่อกลับด้วยครับ
    brake -bsa Paratrooper (center pull brake)
    hub-front hub bsa
    hand grip-bsa
    หลักไฟ-bsa
    wheel -dunlop26 กาบกล้วย
    สูบลม-blumelt
    ขาจาน-ขาท้องปลิงพร้อมสลัก
    saddle-bsa 40
    sture-bsa
    เบอร์ผม 0837773139 นง ปรึกษาได้ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nong&saab : 26-01-2012 เมื่อ 00:34
    0837773139 นง

Yoon's Avatar
    สถานที่
    Rama ๕-Club
    ขอบคุณ
    0
    1 (100%)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tectonic142 อ่านข้อความ
    brake -bsa Paratrooper (center pull brake) -----------พอแบ่งได้
    hub-front hub bsa -----------มีครับ
    hand grip-bsa-----------------ขายไปแล้ว/หาแทนได้
    หลักไฟ-bsa---------------------มีครับ
    wheel -dunlop26 กาบกล้วย-----------มีครับ
    สูบลม-blumelt-----------มีครับ
    ขาจาน-ขาท้องปลิงพร้อมสลัก-----------หาแทนได้
    saddle-bsa 40-----------------ขายไปแล้ว
    sture-bsa

ขอบคุณ
    0
    0

ขอบคุณพี่นงค์พี่yoonครับติดต่อไปครับ

Bookmarks