ตามหา Mini Cruiser (ตอนนี้ได้คันใหม่แล้วครับ แต่อยากให้แฟนๆ ครุยเซอร์มาร่วมแชร์กันนะ) - หน้า 14

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 14 จากทั้งหมด 72 หน้า แรกแรก ... 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 64 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ตามหา Mini Cruiser (ตอนนี้ได้คันใหม่แล้วครับ แต่อยากให้แฟนๆ ครุยเซอร์มาร่วมแชร์กันนะ)

Member arnonavapon's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

ขอบคุนคับผม ส่วนเรื่องจานน่าจะ52นะคับ

Senior Member chai4526's Avatar
    สถานที่
    no
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1
    0

สวัสดีครับ คณ arnonavapon
    รถสวยนะครับ ผมก้อชอบสีดำดุดันดี แต่นี่แบกขึ้นมานี่เหนื่อยมั๊ยครับ 555

Senior Member rraiarr's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

คุณ arnonavapon - ขอบคุณครับว่าจะหามาใส่มั่ง สวยดี ^^...

คุณชัย - ลองโทรไปยังคับ ได้เรื่องยังไงส่งข่าวบ้างนะคับ ว่าแต่ผมว่า arnonavapon ไม่ได้แบกขึ้นไป แต่ปั่นขึ้นบันไดไปมากกว่านะ ฮ่าๆๆๆๆ
    ครุยเซอร์ รุ่นตามใจฉัน
    (กว่าจะทำรถเสร็จต้องรออีกกี่ล้านปีแสง) --"

ถุงสูญญากาศ เก็บเสื้อผ้า ผ้านวม **สุดยอดความประหยัดพื้นที่ใช้สอย**คลิ๊ก !!!
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...36#post8811936

ขอบคุณ
    0
    0

555ไม่เหนื่อยคับๆไม่เหนื่อยใช้แฟนแบก55 พอดีอยู่ขั้น9 ดาดฟ้าพอดีคับ ไม่กล้าจอดไว้ที่จอดรถ เลเอาขึ้นลิฟมาไว้ที่ห้อง^^ว่างๆจะลองปั่นลงบันไดดูน ่าจะสนุกนะคับ555:)

Senior Member rraiarr's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ arnonavapon อ่านข้อความ
    555ไม่เหนื่อยคับๆไม่เหนื่อยใช้แฟนแบก55 พอดีอยู่ขั้น9 ดาดฟ้าพอดีคับ ไม่กล้าจอดไว้ที่จอดรถ เลเอาขึ้นลิฟมาไว้ที่ห้อง^^ว่างๆจะลองปั่นลงบันไดดูน ่าจะสนุกนะคับ555:)
    แมนสุดๆๆ ฮ่าๆๆ เป็นผม ผมก็ใช้.... เห้ย !! ยกจักรยานให้พี่หน่อยซิน้อง ฮ่าๆๆๆๆ....... แล้วจักรยานก็จะบินมาแทน ฮ่าๆๆๆ.... ดีแล้วครับ จอดไว้ข้างบนปลอดภัยในระดับนึง อยากมี meeting เน๊อะ ^^..

อยากเห็นครุยเซอร์ปั่นเป็นกลุ่มจัง ...
    ครุยเซอร์ รุ่นตามใจฉัน
    (กว่าจะทำรถเสร็จต้องรออีกกี่ล้านปีแสง) --"

ถุงสูญญากาศ เก็บเสื้อผ้า ผ้านวม **สุดยอดความประหยัดพื้นที่ใช้สอย**คลิ๊ก !!!
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...36#post8811936

Senior Member
    ขอบคุณ
    0
    0

สวัสดีครับคุณตู่ ยินดีต้อนรับสู่สังคมเล็กหน้านี้นะครับ ยังไงวันหน้าเก็บภาพมาฝากกันด้วยนะครับ

ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rraiarr อ่านข้อความ
    หวาดดีค้าบพี่น้อง พ้องเพื่อน... cruiser ^^...

คุณกอล์ฟ - ร้านนี้ผมเข้าไปดูแล้วครับก็โอเค
    คุณต้น - ผมก็ถึงว่าทำไมยางราคาถูกจัง ^^.. ยังไงถ้าผ่านร้านแถวศาลายาผมฝากถามราคาด้วยนะค้าบบบ ขอบคุงค้าบ
    คุณชัย - ก็ทำเรื่อยๆๆล่ะครับ พยายามทำทุกวัน วันละนิดละหน่อย
    น้า ska555 - ยังไม่ได้แวะเวียนไปแซวใร tkt เลยครับ อิอิ..

วันนี้เพื่อนบอกว่าอยากได้จักรยาน ผมก็แนะนำไปเลย นี่เลยเพื่อน ครุยเซอร์เลย.. ปั่นชิว ไม่ต้องรีบร้อน ปั่นกันไม่เยอะ ดูแปลกตา ^^ สงสัยจะได้สมาชิกมาอีก 1 ฮ่าๆๆ
    เรื่องดุมเบรคเอาไว้ผมผ่านจะแวะถามและขอเบอร์มาให้นะ ครับ 3-4 วันนี้งานนอกเยอะเลยไม่มีเวลาพิมพ์ตอบข้อความเลย แต่ก็เข้ามาแวะอ่านอยู่เรื่อยๆนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tony51 : 16-03-2012 เมื่อ 17:18

ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ arnonavapon อ่านข้อความ
    รถสวย แล้วถ่ายภาพได้สวยมากด้วยครับ ผมชอบไอเดียสีสันที่บังโซ่อะครับ มันตัดกับสีรถทำให้รถมีจุดสนใจ มองแล้วมีจุดเด่นดีครับ เป็นสติกเกอร์หรือpaint เอาครับ บรรยากาศสบายตาดีจัง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tony51 : 16-03-2012 เมื่อ 19:12

Member
    ขอบคุณ
    0
    0

เสาร์อาทิตย์นี้มีใครจะออกไปปั่นเที่ยวๆชิวๆที่ไหนไห มครับผม

Junior Member ska555's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

หน้ากระดานชักเริ่มมันส์ขึ้นเรื่อยๆเลยน่ะครับ ดีใจจังเลย ผมว่าเราเริ่มขยับขยายตัวตนกันได้แล้วมั่งครับ เริ่มตั้งแต่เล็กๆนี้แหละผมเชื่อว่า ถึงมันจะไม่ใหญ่โตมากแต่ก็เป็นความสุขเล็กๆน้อยๆน่ะค รับ(อาจจะโตกว่าที่เราคิดก็ได้) เริ่มจากหน้าเพจ Facebook Cruiser TH.
    ช่วงนี้ผมเองก็ยุ่งๆ ยังไม่มีโอกาสได้ลงมืออาน้ำอาบปะแป้ง ให้อีก 2 คันที่จอดรออยู่เสร็จแล้วจะได้เอามาแบ่งมาให้ชมกัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ska555 : 16-03-2012 เมื่อ 21:08

ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rraiarr อ่านข้อความ
    แมนสุดๆๆ ฮ่าๆๆ เป็นผม ผมก็ใช้.... เห้ย !! ยกจักรยานให้พี่หน่อยซิน้อง ฮ่าๆๆๆๆ....... แล้วจักรยานก็จะบินมาแทน ฮ่าๆๆๆ.... ดีแล้วครับ จอดไว้ข้างบนปลอดภัยในระดับนึง อยากมี meeting เน๊อะ ^^..

อยากเห็นครุยเซอร์ปั่นเป็นกลุ่มจัง ...
    555คับผม น่าจะมีมิตติ้งนะคับคงสนุกน่าดู^^ผมชื่อเล่นชื่อ โน นะคับ (ขอดนะนำตัวก่อนคับ55)

Member anata_golf's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

555 วันนี้ไปเอาเจ้า Cruiser มาหนึ่งตัวแล้วคับมีสปิงเกอร์ด้วยคับ.........ที่คุณ ต้นกับคุณชัยเชียร์ไว้คับ
    ราคาไม่แพงด้วยคับเป็น 24นิ้วคับแล้วจะเอารูปมาลงให้ดูคับ................. ............................
    HEYได้สปิงเกอร์แล้วคับ

ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tony51 อ่านข้อความ
    รถสวย แล้วถ่ายภาพได้สวยมากด้วยครับ ผมชอบไอเดียสีสันที่บังโซ่อะครับ มันตัดกับสีรถทำให้รถมีจุดสนใจ มองแล้วมีจุดเด่นดีครับ เป็นสติกเกอร์หรือpaint เอาครับ บรรยากาศสบายตาดีจัง
    ขอบคุนมากๆคับที่ชอบ^^ รู้สึกดีคับ ทำสีเองคิดเองดีใจที่มีคนชอบคับ^^ ส่วนเรื่องตรงที่บังโซ่ ใช้สติกเกอร์ แปะเอาครับหลายๆอันทับๆกันไป

ขอบคุณ
    0
    0

[QUOTE=ska555;8229316]หน้ากระดานชักเริ่มมันส์ขึ้นเรื่อยๆเลยน่ะครับ ดีใจจังเลย ผมว่าเราเริ่มขยับขยายตัวตนกันได้แล้วมั่งครับ เริ่มตั้งแต่เล็กๆนี้แหละผมเชื่อว่า ถึงมันจะไม่ใหญ่โตมากแต่ก็เป็นความสุขเล็กๆน้อยๆน่ะค รับ(อาจจะโตกว่าที่เราคิดก็ได้) เริ่มจากหน้าเพจ Facebook Cruiser TH.
    ช่วงนี้ผมเองก็ยุ่งๆ ยังไม่มีโอกาสได้ลงมืออาน้ำอาบปะแป้ง ให้อีก 2 คันที่จอดรออยู่เสร็จแล้วจะได้เอามาแบ่งมาให้ชมกัน[/QUOเห็นด้วยเลยครับผม จะได้ขยับขยายวงการได้อีกคับ555

ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ska555 อ่านข้อความ
    หน้ากระดานชักเริ่มมันส์ขึ้นเรื่อยๆเลยน่ะครับ ดีใจจังเลย ผมว่าเราเริ่มขยับขยายตัวตนกันได้แล้วมั่งครับ เริ่มตั้งแต่เล็กๆนี้แหละผมเชื่อว่า ถึงมันจะไม่ใหญ่โตมากแต่ก็เป็นความสุขเล็กๆน้อยๆน่ะค รับ(อาจจะโตกว่าที่เราคิดก็ได้) เริ่มจากหน้าเพจ Facebook Cruiser TH.
    ช่วงนี้ผมเองก็ยุ่งๆ ยังไม่มีโอกาสได้ลงมืออาน้ำอาบปะแป้ง ให้อีก 2 คันที่จอดรออยู่เสร็จแล้วจะได้เอามาแบ่งมาให้ชมกัน
    ผมเห็นด้วยเลยครับ จะได้ติดต่อกันง่ายขึ้น เผื่อขยับขยายวงการคับ555

หน้าที่ 14 จากทั้งหมด 72 หน้า แรกแรก ... 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 64 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks