ตามหา Mini Cruiser (ตอนนี้ได้คันใหม่แล้วครับ แต่อยากให้แฟนๆ ครุยเซอร์มาร่วมแชร์กันนะ) - หน้า 19

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 19 จากทั้งหมด 72 หน้า แรกแรก ... 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 69 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ตามหา Mini Cruiser (ตอนนี้ได้คันใหม่แล้วครับ แต่อยากให้แฟนๆ ครุยเซอร์มาร่วมแชร์กันนะ)

Senior Member
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

Smile

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rraiarr อ่านข้อความ
    เพื่อนผมอีกคนครับ ชื่ออั้ม ปั่นครุยเซอร์เหมือนกัน สีดำด้าน ^^..ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
    (ถ่ายที่อู่พี่ตู่ครับ555 ขอเรียกอู่เลยนะครับ มีครุยเซอร์อยู่ประมาณ 6-7 คัน ไม่รวมรุ่นอื่น)
    แนบเอกสาร 3325393

รถเพื่อนผมเอง รถอาจจะไม่สมประกอบเหมือนกับผมนะ เพราะว่าถอดมาใส่ไฟหน้ากันอยู่
    แนบเอกสาร 3325401

ตอนนี้รถก็โอเคแล้วครับเหลือเปลี่ยนเกียร์ดุม เก็บน๊อต ทำสีก็จบแล้วครับ สำหรับรถผม

คืนนี้พี่น้อง.. ฝันดีนะครับ ^^
    ยินดีด้วยนะครับคุณเอก แก้ปัญหาจบซะที^^ คราวนี้ได้ปั่นหล่อเลยครับ
    แล้วเพื่อนๆท่านอื่น อย่าลืมอัปเดตภาพสวยๆกันบ้างนะครับ

ส่วนผมเพิ่งจะขายคันสีม่วงไปเมื่อวาน ขับรถไปส่งจักรยานให้พี่ไมตรีจากหนองแขมไปถึงรังสิต 50 กว่ากิโล
    ไกลมากพี่เขาไม่มีรถมาเอาก็เลยไปส่งให้พี่เขาถึงบ้าน เลย 555
    โชคดีนะครับทุกท่าน ตอนนี้ขอนอนต่อก่อน

Member
    ขอบคุณ
    0
    0

พี่ๆครับขอถามหน่อยครับว่า แฮนด์โหน ของมอไซด์ มันใสของจักรยานได้ไหมครับ

พอดีจะเอามาใส่คนนี้น่ะครับ

ผมขออนุญาตเข้าไปคุยใน FACEBOOK cruiser นะครับ พอดีส่วนใหญ่ใช้โทรศัพท์น่ะครับพี่ๆ ^^"

Senior Member rraiarr's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tony51 อ่านข้อความ
    ยินดีด้วยนะครับคุณเอก แก้ปัญหาจบซะที^^ คราวนี้ได้ปั่นหล่อเลยครับ
    แล้วเพื่อนๆท่านอื่น อย่าลืมอัปเดตภาพสวยๆกันบ้างนะครับ

ส่วนผมเพิ่งจะขายคันสีม่วงไปเมื่อวาน ขับรถไปส่งจักรยานให้พี่ไมตรีจากหนองแขมไปถึงรังสิต 50 กว่ากิโล
    ไกลมากพี่เขาไม่มีรถมาเอาก็เลยไปส่งให้พี่เขาถึงบ้าน เลย 555
    โชคดีนะครับทุกท่าน ตอนนี้ขอนอนต่อก่อน
    คุณต้น - ขอบคุณครับ ตอนนี้ก็กำลังประกอบกัน กะว่าเด๋วยกคันไปทำสีเลยครับ.... ส่วนเรื่องเกียร์ดุมร้านศิริพร เค้ามีแต่ 3 เกียร์ดุมครับ
    แต่ไม่โครสเตอร์เบรค เลยขอผ่านก่อน แต่ไปได้อีกตัวนึงครับของเพื่อน โอเคเลย.. 3เกียร์ดุม ครอสเตอร์เบรค รอใส่พร้อมซี่ ^^...

วันนี้มาชี้เป้า ชวิน... 1 คัน >>> http://www.siamfishing.com/auction/view.php?aid=679762 4,000 บาท ^^

ปล.ใครเจอยางทางเรียบขอบดำ แก้มอ้วนๆ 26x2.125 หรือ 26x2.3 ช่วยชี้เป้าให้ด้วยนะครับผม....
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rraiarr : 28-03-2012 เมื่อ 16:21
    ครุยเซอร์ รุ่นตามใจฉัน
    (กว่าจะทำรถเสร็จต้องรออีกกี่ล้านปีแสง) --"

ถุงสูญญากาศ เก็บเสื้อผ้า ผ้านวม **สุดยอดความประหยัดพื้นที่ใช้สอย**คลิ๊ก !!!
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...36#post8811936

Member anata_golf's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rraiarr อ่านข้อความ
    คุณต้น - ขอบคุณครับ ตอนนี้ก็กำลังประกอบกัน กะว่าเด๋วยกคันไปทำสีเลยครับ.... ส่วนเรื่องเกียร์ดุมร้านศิริพร เค้ามีแต่ 3 เกียร์ดุมครับ
    แต่ไม่โครสเตอร์เบรค เลยขอผ่านก่อน แต่ไปได้อีกตัวนึงครับของเพื่อน โอเคเลย.. 3เกียร์ดุม ครอสเตอร์เบรค รอใส่พร้อมซี่ ^^...

วันนี้มาชี้เป้า ชวิน... 1 คัน >>> http://www.siamfishing.com/auction/view.php?aid=679762 4,000 บาท ^^

ปล.ใครเจอยางทางเรียบขอบดำ แก้มอ้วนๆ 26x2.125 หรือ 26x2.3 ช่วยชี้เป้าให้ด้วยนะครับผม....
    น่าโดนคับแต่ตอนนี้แม่ด่า............แล้วคับตอนนี้ก ็มีพอตัวแล้วคับ.............แต่น่าโดนมากคับ
    แล้วไม่ไปเลี้ยงดูหรอคับ...................เสร็จซะท ี................เหนื่อยมากมากแล้ว.............หล่ อซะที(มันเปล่าคับ)

Senior Member rraiarr's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ anata_golf อ่านข้อความ
    น่าโดนคับแต่ตอนนี้แม่ด่า............แล้วคับตอนนี้ก ็มีพอตัวแล้วคับ.............แต่น่าโดนมากคับ
    แล้วไม่ไปเลี้ยงดูหรอคับ...................เสร็จซะท ี................เหนื่อยมากมากแล้ว.............หล่ อซะที(มันเปล่าคับ)
    มันส์ดีครับ...แต่ก็เหนื่อยอยู่ เหนื่อยเดินทาง เหนื่อยหาของ แต่ก็สนุกดีครับ แต่ผมคงไม่ไปโดนชวินแล้วครับ ตังหมดและ มาชี้เป้าเผื่อใครอยากได้ ^^.. แต่เสียดายน่าจะมีบังโคลนนะ ฮ่าๆๆ

คุณกอล์ฟ ว่างๆ เด๋วผมโทรไปคุยด้วยนะครับ ไม่ได้คุยกันตั้งนาน...
    (กว่าจะทำรถเสร็จต้องรออีกกี่ล้านปีแสง) --"

ถุงสูญญากาศ เก็บเสื้อผ้า ผ้านวม **สุดยอดความประหยัดพื้นที่ใช้สอย**คลิ๊ก !!!
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...36#post8811936

Member arnonavapon's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

เพื่อนๆพี่ๆครับพอดีพรุ่งนี้จะไปแถวพระราม2 มีท่านได้พอรู้ร้านอะไหล่ พวกยางขอบขาว จานปั่น อะไรพวกนี้บ้างมั้ยครับ กะว่าถ้ามีก้จะแวะไปซื้อซะหน่อยน่ะครับ ขอบคุนค้าบบบ

Junior Member ska555's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

ชวินคันที่ท่านชี้เป้ามา น่าโดนเก็บมากแต่รู้สึกว่าเป็นราคาเปิดการประมูลรึเป ล่าครับ

ขออนุญาติสอบถามหน่อยน่ะครับ คือว่าผมมีโปรแกรมจะไปผักผ่อนที่ระยอง หาดสวนสนพอดีมีรุ่นพี่ทำร้านอาหารเล็กๆอยู่ริมหาด ที่จอดรถสะดวกสะบาย เลยไปเกือบทุกปีสามารถเอารถลงไปปั่นที่ชายหาดได้เลยย าวๆ ผมเองก็กะว่าจะเอา ไปสักสองคัน แต่ว่าผมกะจะไปวันที่ จันทร์ที่ 16 ไม่รู้ท่านใดสนใจกันมั่งก็ลองดูน่ะครับ ขอเปิดตัวหน่อย ผมโจครับ 0812925589 อยู่แปดริ้วครับ

Senior Member
    ขอบคุณ
    0
    0

สวัสดีครับทุกท่านเข้ามารายงานตัวซะหน่อย ไม่ได้หายไปไหนครับ ยังเข้ามาอ่านข้อความอัพเดตอยู่เสมอๆ แต่ไม่ค่อยสะดวกพิมพ์ในมือถือ เลยไม่ได้พิมพ์ตอบ
    ชวินน์ คันที่คุณเอกชี้เป้ามาก็น่าสน ราคาเปิดประมูลเลย ใครยังไม่มีก็สอยมาเข้ากลุ่มพวกเรานะครับ
    อีกคันนึงรถ ครุยเซอร์ของคุณ Lek001 ที่เป็นตัวสีดำล้อชมพู ของ 4ing ก็สวยสภาพดีน่าขี่ครับ

คุณโจ_ จะไประยอง ขอให้สนุกนะครับ ผมว่าจะไปสวนสนเหมือนกันแต่ประจวบครับ ประมาณอาทิตย์หน้า เที่ยวหัวหินกับลูกๆด้วย
    คุณโย_ พระรามสองไม่ค่อยได้ไปเส้นนั้นเลยครับ เลยไม่รู้ว่ามีร้านขายอะไหล่ตรงไหน ใครอยู่แถวนั้นแนะนำด้วย ^^ ครับ
    คุณก๊อฟ เอารูปคันอื่นๆมาโชว์บ้างครับ ผลัดกันชื่นผลัดกันชม

คุณชัย สงสัยงานเข้า อิอิ รึไม่ก็ซุ่มเตรียมซื้อคันใหม่ ต้องมีทีเด็ดแหง๋ 555

ฝันดีครับทุกท่าน

Senior Member chai4526's Avatar
    สถานที่
    no
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tony51 อ่านข้อความ
    สวัสดีครับทุกท่านเข้ามารายงานตัวซะหน่อย ไม่ได้หายไปไหนครับ ยังเข้ามาอ่านข้อความอัพเดตอยู่เสมอๆ แต่ไม่ค่อยสะดวกพิมพ์ในมือถือ เลยไม่ได้พิมพ์ตอบ
    ชวินน์ คันที่คุณเอกชี้เป้ามาก็น่าสน ราคาเปิดประมูลเลย ใครยังไม่มีก็สอยมาเข้ากลุ่มพวกเรานะครับ
    อีกคันนึงรถ ครุยเซอร์ของคุณ Lek001 ที่เป็นตัวสีดำล้อชมพู ของ 4ing ก็สวยสภาพดีน่าขี่ครับ

คุณโจ_ จะไประยอง ขอให้สนุกนะครับ ผมว่าจะไปสวนสนเหมือนกันแต่ประจวบครับ ประมาณอาทิตย์หน้า เที่ยวหัวหินกับลูกๆด้วย
    คุณโย_ พระรามสองไม่ค่อยได้ไปเส้นนั้นเลยครับ เลยไม่รู้ว่ามีร้านขายอะไหล่ตรงไหน ใครอยู่แถวนั้นแนะนำด้วย ^^ ครับ
    คุณก๊อฟ เอารูปคันอื่นๆมาโชว์บ้างครับ ผลัดกันชื่นผลัดกันชม

คุณชัย สงสัยงานเข้า อิอิ รึไม่ก็ซุ่มเตรียมซื้อคันใหม่ ต้องมีทีเด็ดแหง๋ 555

สวัสดีครับคุณต้น คุณเอก คุณกอล์ฟ คุณโย คุณโจ และทุกๆท่าน
    ช่วงนี้งานประจำหนักเอาเรื่องครับ ดึกทุกคืนแต่ก้อไม่ได้ไปไหน คอยอ่านและติดตามกระทู้นี้ตลอดครับ

โชคดีครับทุกท่าน

Member
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ arnonavapon อ่านข้อความ
    เพื่อนๆพี่ๆครับพอดีพรุ่งนี้จะไปแถวพระราม2 มีท่านได้พอรู้ร้านอะไหล่ พวกยางขอบขาว จานปั่น อะไรพวกนี้บ้างมั้ยครับ กะว่าถ้ามีก้จะแวะไปซื้อซะหน่อยน่ะครับ ขอบคุนค้าบบบ
    ร้านขายยางครับ ลองโทรไปถามดูนะครับ เลยเดอะมอลล์บางแคนิดนึง ขาไปทางหนองแขม

http://www.aketire.com/bicycle/bicycle.php

ขอบคุณ
    0
    0

รถ ปลา กรอบ เสด แล้ว ค้าบ

ประกอบแบบเท่าที่อะไหล่จะมี พอดีมันดึกแล้ว เริ่มง่วงและไม่ไหวแล้ว เหลือ โซ่ น๊อตบางตัว ขายึดบังโคลนหน้า ที่ยังไม่ได้ใส่เลย เลยถ่ายรูปมาให้ชมกันก่อนครับ

รอคิวทำสี(ทนได้)
    Name:  Untitled_Page1.jpg
Views: 329
Size:  29.4 KB

รถผมกะรถเพื่อนค้าบ...(ฝากเนื้อฝากตัวอีกทีด้วยนะค้า บ..)
    Name:  1.jpg
Views: 289
Size:  23.6 KB

ขอบคุณ
    0
    0

อ่อครับผมไม่เป็นรัยครับ อีกอย่างวันนี้ไปก็ไม่ได้แวะไหนเลย เวลามันเร่งไปหน่อยอะครับ ยังงัยก็ขอบคุนมากนะครับ ผม^^(ขอแนะนำตัวใหมนะครับ ผมชื่อ โน นะครับไม่ใช่ โย เดี๋ยวจะเข้าใจผิดนะครับ อิอิ^^)

ขอบคุณ
    0
    0

รถ ปลา กรอบ เสด แล้ว ค้าบ

ประกอบแบบเท่าที่อะไหล่จะมี พอดีมันดึกแล้ว เริ่มง่วงและไม่ไหวแล้ว เหลือ โซ่ น๊อตบางตัว ขายึดบังโคลนหน้า ที่ยังไม่ได้ใส่เลย เลยถ่ายรูปมาให้ชมกันก่อนครับ

รอคิวทำสี(ทนได้)
    Name:  Untitled_Page1.jpg
Views: 329
Size:  29.4 KB

รถผมกะรถเพื่อนค้าบ...(ฝากเนื้อฝากตัวอีกทีด้วยนะค้า บ..)
    Name:  1.jpg
Views: 289
Size:  23.6 KB
    แค่นี้ยังหล่อปะล่ำปะเหลือ นี่ถ้าทำสีออกมา คงจะหล่อแบบเทพๆเลยนะครับผม^^

ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ lek001 อ่านข้อความ
    ร้านขายยางครับ ลองโทรไปถามดูนะครับ เลยเดอะมอลล์บางแคนิดนึง ขาไปทางหนองแขม

http://www.aketire.com/bicycle/bicycle.php
    ขอบคุนมากเลยนะครับพี่เล็ก พอดีไม่ค่อยมีเวลาไปหาซื้อเลยน่ะครับ คงต้องอาศัยสั่งเอานี่แหละครับ ^^

ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chai4526 อ่านข้อความ
    สวัสดีครับคุณต้น คุณเอก คุณกอล์ฟ คุณโย คุณโจ และทุกๆท่าน
    ช่วงนี้งานประจำหนักเอาเรื่องครับ ดึกทุกคืนแต่ก้อไม่ได้ไปไหน คอยอ่านและติดตามกระทู้นี้ตลอดครับ

โชคดีครับทุกท่าน
    like^^ครับ

หน้าที่ 19 จากทั้งหมด 72 หน้า แรกแรก ... 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 69 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks