ตามหา Mini Cruiser (ตอนนี้ได้คันใหม่แล้วครับ แต่อยากให้แฟนๆ ครุยเซอร์มาร่วมแชร์กันนะ) - หน้า 26

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 26 จากทั้งหมด 72 หน้า แรกแรก ... 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ตามหา Mini Cruiser (ตอนนี้ได้คันใหม่แล้วครับ แต่อยากให้แฟนๆ ครุยเซอร์มาร่วมแชร์กันนะ)

Senior Member maitaa111's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ maitaa111 อ่านข้อความ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...12#post8532912
    ฝากด้วยนะครับ ขายๆ ติดต่อมาได้ครับ รีบขาย
    ถ้าใครโทรมาแล้วบอกว่าดูจากกระทู้นี้ ลดให้ไปเลยครับ 1000.- อยู่ในเขต สป. กทม. ส่งฟรีถึงหน้าบ้าน

Member
    ขอบคุณ
    0
    0

หวัดดีทุกท่านครับ
    ช่วงนี้ฝนตกโปรดใช้ความระมัดระวังในการปั่น
    เดี๋ยวเป็นหวัด ตอนเปิดเทอมจะอดไปโรงเรียนนะ

ขอให้โชคดีมีสุขทุกท่าน

Senior Member rraiarr's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

หวาดดีค้าบ มิตรรักแฟนเพลงทุกท่านเลย.....

ไม่ได้เข้ามานานเลยครับ ช่วงนี้ยุ่งๆๆ ยังไงก็ดูแลสุขภาพกันด้วยนะค้าบบบบบ ^^
    ครุยเซอร์ รุ่นตามใจฉัน
    (กว่าจะทำรถเสร็จต้องรออีกกี่ล้านปีแสง) --"

ถุงสูญญากาศ เก็บเสื้อผ้า ผ้านวม **สุดยอดความประหยัดพื้นที่ใช้สอย**คลิ๊ก !!!
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...36#post8811936

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    0

เมื่อวานได้มีโอกาสไปเอายาง24ที่บ้านคุณตู่มาแล้วครั บ
    ไว้ทำรถเรียบร้อยจะเอามาให้ชมครับผม
    ขอบคุณ คุณตู่ที่เอื้อเฟื้อยางให้ด้วยนะครับผม

ขอบคุณ
    0
    0

สวัสดีทุกท่าน เป็นไงกันบ้างครับ ออกไปปั่นก็ระวังสุขภาพกันด้วยเน้อช่วงนี้เดี๋ยวร้อน เดี๋ยวฝน ฮ่าๆ รถผมก็ยังไม่ได้ออกไปโฉบเฉียวที่ไหนเลยเนื่องจากยังไ ม่เสร็จ ตอนนี้กะลังต้องการชุดล้อทั้งหน้าและหลังไซส์ 20 นิ้วแบบซี่ถี่ ล้อหลังแบบถอยหลังเบรก ยางขอบขาว ใครมีเหลือหรือพอจะหาได้รบกวนกระซิบบอกกันหน่อยนะครั บ

Senior Member chai4526's Avatar
    สถานที่
    no
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1
    0

สวัสดีครับทุกท่าน
    สบายดีกันนะครับ วันนี้พอกดผ่านไปอยุธยา พอดีแวะปั๊มนึง เจอครุยเซอร์สวยๆ เลยขออนุญาติเจ้าของร้านถ่ายรูปมาฝากเพื่อนๆ กันนะครับ

รูป รูป    

Senior Member
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chai4526 อ่านข้อความ
    สวัสดีครับทุกท่าน
    สบายดีกันนะครับ วันนี้พอกดผ่านไปอยุธยา พอดีแวะปั๊มนึง เจอครุยเซอร์สวยๆ เลยขออนุญาติเจ้าของร้านถ่ายรูปมาฝากเพื่อนๆ กันนะครับ
    ขอบคุณครับคุณชัยอุตส่าห์เก็บภาพมาฝากกัน ดูจากภาพเจ้าของไม่ค่อยอาบน้ำมันบ้างเลยนะ555 แต่ดูเก๋าดีเหมือนกัน

ส่วนผมตอนนี้ได้ครุยเซอร์24" ของ Rainbow สีขาวมุกมาอีกคันหนึ่ง (ยังไม่หยุดซื้อ 555) ตอนนี้กำลังเก็บรายละเอียด ตอนนี้มีครุยเซอร์ 6คันแล้วครับ ว่าจะขายออกไปบ้างแต่ตัดใจไม่ลงจริงๆมันสวยทุกคันเลย (55หลงรถตัวเอง)
    คิดในใจว่าจะขายsouthbay first point สีเขียวทหาร แต่ยังทำใจไม่ได้ครับ เห็นมีเพื่อนในนี้อยากได้อยู่พอดีี ผมยังตัดใจขายไม่ลงคงจะเก็บไว้นั่งมองมันไปก่อน ทำใจได้เมื่อไหร่คงต้องขายมันเป็นรายต่อไป

ล้างเปลี่ยนเป็นน็อตเลสแล้ว เก็บพ่นกันสนิมที่ก้านยึดบังโคลนหน้าหลังดูสวยกว่าเด ิมเลย เพิ่มเติมรูปซะหน่อยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tony51 : 12-05-2012 เมื่อ 21:41

Member
    ขอบคุณ
    0
    0

[size=3]หวัดีครับทุกท่าน
    คาดว่าช่วงนี้หลายท่านคงจะยุ่งกับงานกันน่าดู
    ยังไงก็ดูแลสุขภาพกันด้วยนะครับ เดี๋ยวอดถีบ รถแต่ละทานงามๆทั้งน้ัน
    คุณต้น เจอ(รถ)สวยๆทีไร อดใจไม่ไหวเลยต้องสอยกลับบ้าน รถสวยครับ
    คุณต้ัม ยินดีครับ รถเสร็จแล้ว อวดหน่อยนะครับ
    คุณเอก รถเส็จยังครับ คืบหน้าไปแค่ไหนแล้ว อ้อ คันขาวอวบ สิงโต (นำโชค) มางาบไปแล้วนะ
    ขอให้ทุกท่านโชคดี มึสุขครับ /size]

ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tony51 อ่านข้อความ
    ขอบคุณครับคุณชัยอุตส่าห์เก็บภาพมาฝากกัน ดูจากภาพเจ้าของไม่ค่อยอาบน้ำมันบ้างเลยนะ555 แต่ดูเก๋าดีเหมือนกัน

ส่วนผมตอนนี้ได้ครุยเซอร์24" ของ Rainbow สีขาวมุกมาอีกคันหนึ่ง (ยังไม่หยุดซื้อ 555) ตอนนี้กำลังเก็บรายละเอียด ตอนนี้มีครุยเซอร์ 6คันแล้วครับ ว่าจะขายออกไปบ้างแต่ตัดใจไม่ลงจริงๆมันสวยทุกคันเลย (55หลงรถตัวเอง)
    คิดในใจว่าจะขายsouthbay first point สีเขียวทหาร แต่ยังทำใจไม่ได้ครับ เห็นมีเพื่อนในนี้อยากได้อยู่พอดีี ผมยังตัดใจขายไม่ลงคงจะเก็บไว้นั่งมองมันไปก่อน ทำใจได้เมื่อไหร่คงต้องขายมันเป็นรายต่อไป
    ภาพนี้ตอนเพิ่งล้างยังไม่ได้เปลี่ยนหัวน็อตเป็นสแตนเ ลสครับ เอามาฝากกันก่อนสักรูป^^
    เหมือนของบิวเลยค่ะ.....

Senior Member
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Little_Monter อ่านข้อความ
    เหมือนของบิวเลยค่ะ.....
    ใช่จ้ารุ่นเดียวกันเลย ^^

Senior Member chai4526's Avatar
    สถานที่
    no
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1
    0

สวยงาม น่าสอยนะครับ
    คุณต้นเดววันจันทร์จาเข้าไปรับน้อง Low Rider สีเขียว น่าจะเป็นช่วงเย็นๆ น่ะครับ
    เป็นของขวัญวันเกิดแฟนครับ เขียวๆ เหมาะกะสาว K...

Senior Member rraiarr's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

ดูแลสุขภาพด้วยน๊า............. เป็นห่วงทุกๆท่านโลยยยยยยยยยยยยยยยยยย.........
    ครุยเซอร์ รุ่นตามใจฉัน
    (กว่าจะทำรถเสร็จต้องรออีกกี่ล้านปีแสง) --"

ถุงสูญญากาศ เก็บเสื้อผ้า ผ้านวม **สุดยอดความประหยัดพื้นที่ใช้สอย**คลิ๊ก !!!
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...36#post8811936

Member arnonavapon's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

สวัสดีคร้าบทุกท่าน ไม่ได้เข้ามานานเลย พอดีช่วงนี้ ยุ่งกับเรื่องรับน้องอยู่น่ะครับ คงจะยังไม่ลืมกันนะครับผม ฝากเพื่อนๆพ่ ที่เคารพทุกท่าน ดูแลสุขภาพร่างกายทั้งตนเองและรถอันเป็นที่รักของทุก ท่านด้วยนะครับ ช่วงนี้อากาศ ไม่ค่อยจะเอื้ออำนวยในการปั่นสักเท่าไหร่ ยังงัยก็เข้ามาคุยกันบ่อยๆนะครับ ครอบครัวนี้มีแต่ความอบอุ่นคับผม ส่วนคัยที่ยังไม่ได้ร่วมเพจของพวกเราเข้าไปกดไลค์ ได้เลยครับตามลิ้งค์นี้นะครับ โชคดีครับ พี่น้อง^^http://www.facebook.com/pages/Cruise...53614204683274

Junior Member aeae..'s Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

สวัสดีครับ เพิ่งได้ครุยเซอร์มาคัน ล้อ 24 นิ้ว สีดำ แบบไปเดินเล่นที่ตลาดรถไฟเห็นโดนเลยครับ กำลังหาข้อมูลอยู่ครับ ตอนนี้กำลังหายางขอบขาวไม่ทราบหาซื้อได้ที่ไหนครับ

Member anata_golf's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

กลับมาแล้วคับ...............พอดีพีที่รู้จักยืมคอมไ ปใช้งานเพือการเรียน............ก็ให้ยืมไปกลับมาแล้ ว
    หวัดดีทุกท่านเลยคับ.............แต่ก็ติดตามมาตลอดเ ลยคับ..........พีต้นมีรถเยอะมากเลยคับ...มีแต่คันสว ยๆทั้งนั้นเลยคับ

หน้าที่ 26 จากทั้งหมด 72 หน้า แรกแรก ... 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks