ตามหา Mini Cruiser (ตอนนี้ได้คันใหม่แล้วครับ แต่อยากให้แฟนๆ ครุยเซอร์มาร่วมแชร์กันนะ) - หน้า 59

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 59 จากทั้งหมด 72 หน้า แรกแรก ... 9 49 50 51 52 53 54 55 56 57 58 59 60 61 62 63 64 65 66 67 68 69 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ตามหา Mini Cruiser (ตอนนี้ได้คันใหม่แล้วครับ แต่อยากให้แฟนๆ ครุยเซอร์มาร่วมแชร์กันนะ)

Senior Member
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

สวัสดีครับทุกท่าน แวะมารายงานตัวเช่นเคย ยังไม่หายไปไหนนะครับ เป็นหวัดนิดนึง เพิ่งไปฉีดยามา ดูและสุขภาพกันด้วยนะครับ

เรารักครุยเซอร์

Senior Member chai4526's Avatar
    สถานที่
    no
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tony51 อ่านข้อความ
    สวัสดีครับทุกท่าน แวะมารายงานตัวเช่นเคย ยังไม่หายไปไหนนะครับ เป็นหวัดนิดนึง เพิ่งไปฉีดยามา ดูและสุขภาพกันด้วยนะครับ

สวัสดีครับคุณต้น (สหายครุยเซอร์)
    คันนี้สวยจังเลย คือไรอ่ะครับ แมนมากมาย แล้วยังไงหายไวไวนะครับ
    อย่าหักโหมเรื่องงานจนไม่สบาย. ยังไงคุยกันนะครับ ชอบจังเลย " เรารักครุยเซอร์"
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chai4526 : 15-01-2013 เมื่อ 23:24

Member california's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tony51 อ่านข้อความ

สวัสดีครับคุณต้น,คุณชัย และทุก ๆ คุณที่ชื่นชอบ Cruiser Bike ครับ "เรารักครุยเซอร์" ถูกต้องนะคร๊าบบบ

Junior Member Petrus's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

สวัสดีปีใหม่ครับทุกท่าน (ช้าไปหรือเปล่าเนี่ย) ไม่ได้เข้ามารายงานตัวซะนาน แต่ก็ไม่ได้หายไปไหนครับ ช่วงนี้โดนหวัดเล่นงานเหมือนกัน ยังไงก็ระวังสุขภาพด้วยนะครับ

ขอบคุณ
    0
    0

สวัสดีครับทุกคน ช่วงนี้ข่าวคราว Cruiser Bike เงียบหายไปนะครับ คงยังไม่มีอะไรใหม่ ๆ ยังไงก็ดูแลสุขภาพกันหน่อยนะครับ ท้องฟ้าอากาศแปลก ๆ ฝนตกแบบไม่ทันตั้งตัวกันเลยทีเดียว

Senior Member
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ california อ่านข้อความ
    สวัสดีครับทุกคน ช่วงนี้ข่าวคราว Cruiser Bike เงียบหายไปนะครับ คงยังไม่มีอะไรใหม่ ๆ ยังไงก็ดูแลสุขภาพกันหน่อยนะครับ ท้องฟ้าอากาศแปลก ๆ ฝนตกแบบไม่ทันตั้งตัวกันเลยทีเดียว
    สวัสดีครับพี่เกียรติ วันนี้กำลังเตรียมตัวไปเล่นที่พัทยา งานเยอะครับ เดินสายไปเล่นต่างจังหวัดบ่อยอาทิตย์ละสองวัน นี่ก็เพิ่งเป็นกรดไหลย้อนอีก แต่ก็ดีขึ้นแล้วครับ กำลังพยายามลดน้ำหนักด้วยการอดอาหาร ส่วนจักรยานผมก็ไม่มีเวลาขี่เลย จะออกไปหาซื้อก็ราคาอ่ะนะ มันเว่อไปแล้วครับ ถามราคาตามร้านที่เคยไปซื้อเดี๋ยวนี้บอกราคามาทีเสีย อารมณ์ครับ เลยไม่อยากไปไหน เหนื่อยๆด้วย ถ้าบอกราคาขนาดนี้ที่ผมมีอยู่ขายซื้อรถเก๋งได้อีกคัน ละมั้ง555 ยังไงก็ดูแลรักษาสุขภาพกันด้วยนะครับทุกท่าล

Senior Member chai4526's Avatar
    สถานที่
    no
    ขอบคุณ
    0
    1
    0

สวัสดีครับทุกท่าน
    ช่วงนี้บอร์ดก้อเงียบๆ ตามสภาพอากาศนะครับ แบบอึมครึมๆ
    พี่เกียรติ์ >> ช่วงนี้ก้อดูแลสุขภาพกันนะครับ ผมผ่านแยกแถวบ้านพี่บ่อยๆ ไปรับแฟนที่สะพานเหลืองน่ะครับ ว่างๆ meeting กันนะครับพี่ (ยังติดพี่เรื่องรูป Schwinn นะเนี่ย)
    แล้วพวกอะไหล่ Schwinn นี้ ซื้อที่ US ยังไงบ้างครับ พอดีแม่ไปเยี่ยมญาติๆเค้าที่ California 6 เดือนน่ะครับ
    คุณต้น >> ช่วงนี้งานเข้าสินะครับ เอ้า...งานคือเงิน เงินคืองาน ครับ เรื่องลดน้ำหนักโดยการอดอาหารระวังจะเพลียเอานะครับ
    เมื่อก่อนผมก้อเกือบ 80 กก. น่ะครับ พอรู้ตัวก้อเลยลดน้ำหนัก โดยการออกกำลังกายให้ร่างกายได้เผาผลาญแครอลรี่ มื้อสุดท้ายกินเท่าที่จำเป็นครับ งดแป้ง กินผักกิ
    นปลากินผลไม้เยอะๆ ก้อลดลงมาได้ 15 กก. แต่ตอนนี้เริ่มมาอีกแล้วครับ สงสัยต้องเข้าโหมดเร็วๆวัน นี้แน่นอน555

ขอบคุณ
    0
    0

สวัสดีครับพี่เกียรติ วันนี้กำลังเตรียมตัวไปเล่นที่พัทยา งานเยอะครับ เดินสายไปเล่นต่างจังหวัดบ่อยอาทิตย์ละสองวัน นี่ก็เพิ่งเป็นกรดไหลย้อนอีก แต่ก็ดีขึ้นแล้วครับ กำลังพยายามลดน้ำหนักด้วยการอดอาหาร ส่วนจักรยานผมก็ไม่มีเวลาขี่เลย จะออกไปหาซื้อก็ราคาอ่ะนะ มันเว่อไปแล้วครับ ถามราคาตามร้านที่เคยไปซื้อเดี๋ยวนี้บอกราคามาทีเสีย อารมณ์ครับ เลยไม่อยากไปไหน เหนื่อยๆด้วย ถ้าบอกราคาขนาดนี้ที่ผมมีอยู่ขายซื้อรถเก๋งได้อีกคัน ละมั้ง555 ยังไงก็ดูแลรักษาสุขภาพกันด้วยนะครับทุกท่าล
    ครับ..สวัสดีครับคุณต้น พี่ดีใจด้วยครับที่เริ่มปีใหม่ก็มีงานเข้ามาเยอะ ๆ เป็นสิ่งที่ดี แต่ก็ต้องดูแลสุขภาพดี ๆ ด้วยเหมือนกันนะครับ อ้อ..ไปตจว.ถ้าง่วงหรือเมาก็อย่าฝืนขับรถล่ะครับ..นี ่เป็นคำสั่งจากพี่ อิอิ ที่คุณต้นบอกราคาจักรยานขึ้นพรวด ๆ พี่ว่าอาจจะเป็นเพราะคนหันมาปั่นจักรยานเยอะขึ้น คนขายเลยถือโอกาสขึ้นราคาซะเลย ถ้ามือสองขายแพงซะขนาดนี้คนซื้อคงหันไปหาของใหม่กันห มดนะครับ

ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chai4526 อ่านข้อความ
    สวัสดีครับทุกท่าน
    ช่วงนี้บอร์ดก้อเงียบๆ ตามสภาพอากาศนะครับ แบบอึมครึมๆ
    พี่เกียรติ์ >> ช่วงนี้ก้อดูแลสุขภาพกันนะครับ ผมผ่านแยกแถวบ้านพี่บ่อยๆ ไปรับแฟนที่สะพานเหลืองน่ะครับ ว่างๆ meeting กันนะครับพี่ (ยังติดพี่เรื่องรูป Schwinn นะเนี่ย)
    แล้วพวกอะไหล่ Schwinn นี้ ซื้อที่ US ยังไงบ้างครับ พอดีแม่ไปเยี่ยมญาติๆเค้าที่ California 6 เดือนน่ะครับ
    คุณต้น >> ช่วงนี้งานเข้าสินะครับ เอ้า...งานคือเงิน เงินคืองาน ครับ เรื่องลดน้ำหนักโดยการอดอาหารระวังจะเพลียเอานะครับ
    เมื่อก่อนผมก้อเกือบ 80 กก. น่ะครับ พอรู้ตัวก้อเลยลดน้ำหนัก โดยการออกกำลังกายให้ร่างกายได้เผาผลาญแครอลรี่ มื้อสุดท้ายกินเท่าที่จำเป็นครับ งดแป้ง กินผักกิ
    นปลากินผลไม้เยอะๆ ก้อลดลงมาได้ 15 กก. แต่ตอนนี้เริ่มมาอีกแล้วครับ สงสัยต้องเข้าโหมดเร็วๆวัน นี้แน่นอน555
    สวัสดีครับคุณชัย ยินดีครับ วันหยุดถ้าคุณชัยว่างก็โทรบอกพี่ได้เลยครับ ถ้าว่างตรงกันก็เอา Schwinn ออกมาปั่นเล่นกันครับ แถวสามย่านมีร้านให้นั่งชิลชิลเยอะครับ ส่วนเรื่องอะไหล่ Schwinn คุณชัย Search หาใน ebay ได้เลยครับ แล้วก็ส่ง Link หน้าที่มีรูปและรายละเอียดสินค้าที่ต้องการนั้นไปให้ ญาติที่ State ช่วยสั่งให้ ถ้าร้านหรือเจ้าของสินค้านั้นอยู่ใน State ใช้เวลาไม่เกินสัปดาห์ก็ได้รับของแล้วครับ แล้วก็ฝากคุณแม่หิ้วกลับมา ง่าย ๆ เท่านี้เองครับ พอดีตอนนั้นน้องพี่จะกลับมาเยี่ยมบ้านเลยส่ง email ไปบอกให้ช่วยสั่งซื้อแล้วก็หิ้วกลับมาให้ครับ

สถานที่
    no
    ขอบคุณ
    0
    1
    0

สวัสดีครับพี่เกียรติ์
    OK., เลยครับพี่ ว่างๆเดี๋ยวไปชิวกันแถวๆนั้น
    ส่วนเรื่อง Accessory ของ Schwinn ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำ เดี๋ยวจะลองดูนะครับพี่

Senior Member rraiarr's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

กราบบบบบบบบบบบบบ .......... สวัสดีพี่ๆ เพื่อนๆ สมาชิกเก่าใหม่ ทุกๆท่านเลยนะค้าบบบบบบบบบบบบบบบบ

ไม่ได้เข้ามานาน ปาเข้าไป 40 ฝ่าหน้าแว้วววววววววว ไล่กลับไปอ่านใหม่คงตาลายน่าดู ^^....

"ฉันรักครุยเซอร์ด้วยคนนะค้าบ"
    ครุยเซอร์ รุ่นตามใจฉัน
    (กว่าจะทำรถเสร็จต้องรออีกกี่ล้านปีแสง) --"

ถุงสูญญากาศ เก็บเสื้อผ้า ผ้านวม **สุดยอดความประหยัดพื้นที่ใช้สอย**คลิ๊ก !!!
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...36#post8811936

สถานที่
    no
    ขอบคุณ
    0
    1
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rraiarr อ่านข้อความ
    กราบบบบบบบบบบบบบ .......... สวัสดีพี่ๆ เพื่อนๆ สมาชิกเก่าใหม่ ทุกๆท่านเลยนะค้าบบบบบบบบบบบบบบบบ

ไม่ได้เข้ามานาน ปาเข้าไป 40 ฝ่าหน้าแว้วววววววววว ไล่กลับไปอ่านใหม่คงตาลายน่าดู ^^....

"ฉันรักครุยเซอร์ด้วยคนนะค้าบ"
    สวัสดีครับคุณเอก,
    ยินดีต้อนรับกลับบ้านน้อยหลังนี้นะครับ
    ยังไงครุยเซอรที่กะลังลงแรงอยู่เสร็จเมื่อไหร่ รบกวนเอารูปมาฝากเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ชาวครุยเซอร์ ได้รับชมด้วยนครับ
    ส่วนผมเดวจะตบแต่งมินิครุยเซอร์คันน้อยจาก an design ที่คุณต้นอุตส่าห์เสาะแสวงหามาเป็นเดือน เสร็จเมื่อไหร่จะเอารูปลงมาฝากกันนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chai4526 : 04-02-2013 เมื่อ 23:52

Member
    ขอบคุณ
    0
    0

สวัสดีครับพี่ๆ ทุกคน ตอนนี้เพิ่งงว่าจากงานต่างๆไปอีกหนึ่งเปราะ ตั้งแต่ พ.ย. จนสิ้นเดือนม.ค. งานที่บ้านเยอะมากๆ แต่งน้อง แต่งเพื่อน แต่งญาติ รับปริญญาน้องๆที่บ้าน จิปาถะ

เพิ่งเพลาๆเลยวะมาเยี่ยมเยียนครับผม

Senior Member rraiarr's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chai4526 อ่านข้อความ
    สวัสดีครับคุณเอก,
    ยินดีต้อนรับกลับบ้านน้อยหลังนี้นะครับ
    ยังไงครุยเซอรที่กะลังลงแรงอยู่เสร็จเมื่อไหร่ รบกวนเอารูปมาฝากเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ชาวครุยเซอร์ ได้รับชมด้วยนครับ
    ส่วนผมเดวจะตบแต่งมินิครุยเซอร์คันน้อยจาก an design ที่คุณต้นอุตส่าห์เสาะแสวงหามาเป็นเดือน เสร็จเมื่อไหร่จะเอารูปลงมาฝากกันนะครับ
    ค้าบบบบบบบบบบบ............ ได้โลยค้าบบบบบบบบ คุรยเซอร์มันต้อง เก่าๆ ถึงจะงาม อิอิ
    ครุยเซอร์ รุ่นตามใจฉัน
    (กว่าจะทำรถเสร็จต้องรออีกกี่ล้านปีแสง) --"

ถุงสูญญากาศ เก็บเสื้อผ้า ผ้านวม **สุดยอดความประหยัดพื้นที่ใช้สอย**คลิ๊ก !!!
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...36#post8811936

สถานที่
    no
    ขอบคุณ
    0
    1
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rraiarr อ่านข้อความ
    ค้าบบบบบบบบบบบ............ ได้โลยค้าบบบบบบบบ คุรยเซอร์มันต้อง เก่าๆ ถึงจะงาม อิอิ
    ยินดีต้อนรับอีกครังครับคุณเอก
    ผุชายขายถุง...ขอให้รวย. รถเสร็จเมื่อไหร่เอามาโชว์หน่อยนะครับ

หน้าที่ 59 จากทั้งหมด 72 หน้า แรกแรก ... 9 49 50 51 52 53 54 55 56 57 58 59 60 61 62 63 64 65 66 67 68 69 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks