ตามหา Mini Cruiser (ตอนนี้ได้คันใหม่แล้วครับ แต่อยากให้แฟนๆ ครุยเซอร์มาร่วมแชร์กันนะ) - หน้า 64

หน้าที่ 64 จากทั้งหมด 72 หน้า แรกแรก ... 14 54 55 56 57 58 59 60 61 62 63 64 65 66 67 68 69 70 71 72 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ตามหา Mini Cruiser (ตอนนี้ได้คันใหม่แล้วครับ แต่อยากให้แฟนๆ ครุยเซอร์มาร่วมแชร์กันนะ)

น่าติดตามซ๊ะแว้ว...

แนะนำหน่อยครับ สปริงเกอร์ สำหรับล้อ26
    ราคาประมาณเท่าไหร่ มีขายที่ไหนคับ
    ขอบคุณมากคับ

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Breaking Away อ่านข้อความ
    แนะนำหน่อยครับ สปริงเกอร์ สำหรับล้อ26
    ราคาประมาณเท่าไหร่ มีขายที่ไหนคับ
    ขอบคุณมากคับ
    แนะนำให้หาซื้อคันใหม่ง่ายกว่าครับ ถึงหาซื้อมาได้แต่ก็ใช่ว่าจะดัดแปรงมันได้ง่ายๆครับ เพื่อนสมาชิกเก่าเรา ลองทำมาแล้ว รอท่านมาชี้แนะอีกทีละกันครับ

อัพหน่อย เงียบเหงานานแล้ว ^^

Name:  1003899_187564871416272_1202751667_n.jpg
Views: 263
Size:  33.3 KB

https://www.facebook.com/NFPshoesshop

ฝากร้านผมหน่อยนะครับเพื่อนๆพี่ เอ าไว้ส่ปั่นคุรยเซอร์เท่ๆครับ ฝากเข้าไปกดไลค์กันด้วยนะครับขอบคุณมากๆครับ

Senior Member chai4526's Avatar
    สถานที่
    no
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

สวัสดีครับ น้องๆเพื่อนๆพี่ๆ ทุกท่าน
    ขอโทษนะครับที่ไม่ได้ดูแลบ้านหลังนี้เลย งานราษฏ์งานหลวงเพียบเลยครับ
    ช่วงนี้ฝนๆแดดๆดูแลสุขภาพด้ายนะครับบบบ

ขอบคุณ
    0

สวัสดีครับ ทุกท่าน แวะมาทักทายเพราะเงียบหายไปนาน ตั้งแต่ผมเปลี่ยนวงมาอยู่วงใหม่ ก็ไม่ค่อยได้เข้ามาเพราะไม่ได้เปิดคอมที่บ้านเลยครับ ถ้าว่างๆผ่านมาแถวสยามสแควร์ แวะมาทักทายผมที่ Hard rock cafe' บ้างนะครับ ร้องทุกวันหยุดวันอาทิตย์ครับ ขับขี่จักรยานปลอดภัยทุกท่านนะขอรับ

สวัสดีพี่ทุกคนในที่นี้...โดยเฉพาะพี่ tony51....เพิ่งจะสมัครสมาชิกเป็น5555... เลยแวะมา..ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนนะครับ
    .....ผมปั่นเล่นๆ..อยู่แถวโชคชัย4...เลียบทางด่วนคับ ..เอาเพื่อนคู่ใจมาแนะนำตัวด้วยคนคับ...

Name:  image.jpg
Views: 195
Size:  39.4 KB
    เจอกันทักทายกัน..ได้นะคับ

สวัสดีครับคุณชัย คุณต้น และเพื่อน ๆ ชาว Cruiser Bike สบายดีกันทุกคนนะครับ พี่ขอยินดีกับคุณต้นด้วยครับที่ได้เข้าไปร้องและเล่น ดนตรีกล่อมชาวร๊อกในร้านดังระดับโลกอย่าง Hard Rock Cafe' คงไม่ใช่เรื่องง่ายเลยนะครับถ้าฝีมือไม่เทพจริง ต้องดีใจกับคุณชัยเจ้าของบ้านด้วยครับนาน ๆ แวะเข้ามาก็มีสมาชิกใหม่เพิ่มขึ้น Schwinn ของคุณ TuioiuT คลาสสิกมากครับ ส่วนโครงการปั่น Cruiser ไปนั่งชิล ๆ แถวสามย่านคงต้องให้ผ่านพ้นหน้าฝนไปก่อนนะครับคุณชัย ฝนตกทุกวันเลยครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ california อ่านข้อความ
    สวัสดีครับคุณชัย คุณต้น และเพื่อน ๆ ชาว Cruiser Bike สบายดีกันทุกคนนะครับ พี่ขอยินดีกับคุณต้นด้วยครับที่ได้เข้าไปร้องและเล่น ดนตรีกล่อมชาวร๊อกในร้านดังระดับโลกอย่าง Hard Rock Cafe' คงไม่ใช่เรื่องง่ายเลยนะครับถ้าฝีมือไม่เทพจริง ต้องดีใจกับคุณชัยเจ้าของบ้านด้วยครับนาน ๆ แวะเข้ามาก็มีสมาชิกใหม่เพิ่มขึ้น Schwinn ของคุณ TuioiuT คลาสสิกมากครับ ส่วนโครงการปั่น Cruiser ไปนั่งชิล ๆ แถวสามย่านคงต้องให้ผ่านพ้นหน้าฝนไปก่อนนะครับคุณชัย ฝนตกทุกวันเลยครับ

ไปวันไหนอย่าลืมชวนผมด้วยนะครับ ^^

Member
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีครับพี่ๆทุกคน

สวัสดีพี่ๆเพื่อนๆ วันนี้ เอาเพื่อน มาแนะนำให้รู้จัก อีกคันนะครับ คันนี้western flyerครับ ผมปั่นไปถ่ายรูปไปนะครับ เป็นกลุ่มเล็กๆครับ
    มีกัน4-5คน ปั่นแถวเกษตร-นวมินทร์ ชื่อกลุ่ม "สราญรมย์-ชมวิว" ทักทายกันได้นะครับ
    อ้อ...สำหรับพี่ๆเพื่อนๆ ที่เล่น instagram ผมตั้งชื่อ แฮชแทรกไว้ชื่อนึง #cruiserbike_thai เข้าไปจอยภาพถ่ายกันได้นะครับName:  image.jpg
Views: 175
Size:  33.8 KB

ขอบคุณ
    0

สวัสดีครับพี่เกียรติ และชาวครุยเซอร์ทุกท่าน ยินดีต้อนรับคุณตุ้ยสมาชิกใหม่ของเราด้วยนะครับ ผมกับคุณตุ้ยโทรคุยกันเรื่องเจ้าครุยเซอร์มาหลายครั้ ง และเห็นรถครุยเซอร์งามๆของคุณตุ้ยจากภาพทาง line มาแล้วต้องบอกว่าแฟนตัวจริงครับ งามๆทุกคัน วันนี้ได้เข่ามาเป็นสมาชิกใน thaiscooter ซะที เราคงได้มีภาพสวยๆงามๆมาแลกเปลี่ยนกันชมนะครับ ห้องนี้เริ่มกลับมามีชีวิตชีวาอีกครั้งแล้ว เป็นเรื่องน่ายินดีจริง

@ พี่เกียรติ ขอบคุณครับสำหรับคำชม อีกสองเดือนผมก็ตกงานแล้ว555 สัญญามัน3+1 เดือนครับ หมดสัญญาก็ส่งไปที่สาขาอื่นอาจจะส่งไป ต่างประเทศแต่ที่วงไม่อยากไปกันครับ อยากทำงานในกรุงเทพ คงต้องหางานใหม่กัน

รอชมภาพสวยๆของเพื่อนๆอีกนะครับ

Senior Member chai4526's Avatar
    สถานที่
    no
    ขอบคุณ
    0
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TuioiuT อ่านข้อความ
    สวัสดีพี่ทุกคนในที่นี้...โดยเฉพาะพี่ tony51....เพิ่งจะสมัครสมาชิกเป็น5555... เลยแวะมา..ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนนะครับ
    .....ผมปั่นเล่นๆ..อยู่แถวโชคชัย4...เลียบทางด่วนคับ ..เอาเพื่อนคู่ใจมาแนะนำตัวด้วยคนคับ...

Name:  image.jpg
Views: 195
Size:  39.4 KB
    เจอกันทักทายกัน..ได้นะคับ
    สวัสดีครับคุณตุ้ย ยินนดีต้อนรับครับ
    ว้าว รถสวยมากเลย คลาสสิคจริงๆ มีโอกาสคงได้ร่วมปั่นด้วยกันนะครับ

สถานที่
    no
    ขอบคุณ
    0
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tony51 อ่านข้อความ
    สวัสดีครับ ทุกท่าน แวะมาทักทายเพราะเงียบหายไปนาน ตั้งแต่ผมเปลี่ยนวงมาอยู่วงใหม่ ก็ไม่ค่อยได้เข้ามาเพราะไม่ได้เปิดคอมที่บ้านเลยครับ ถ้าว่างๆผ่านมาแถวสยามสแควร์ แวะมาทักทายผมที่ Hard rock cafe' บ้างนะครับ ร้องทุกวันหยุดวันอาทิตย์ครับ ขับขี่จักรยานปลอดภัยทุกท่านนะขอรับ
    สวัสดีครับคุณต้น
    เล่นที่ Hard Rock BKK นี่ต้องยอดฝีมือเท่านั้นครับ
    ระดับนี้ ต้องออกซิงเกิลแล้ว รอไปตามกรี๊ดอยู่นะครับ 555

หน้าที่ 64 จากทั้งหมด 72 หน้า แรกแรก ... 14 54 55 56 57 58 59 60 61 62 63 64 65 66 67 68 69 70 71 72 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks