ตามหา Mini Cruiser (ตอนนี้ได้คันใหม่แล้วครับ แต่อยากให้แฟนๆ ครุยเซอร์มาร่วมแชร์กันนะ) - หน้า 70

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 70 จากทั้งหมด 72 หน้า แรกแรก ... 20 60 61 62 63 64 65 66 67 68 69 70 71 72 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 1,036 ถึง 1,050 จากทั้งหมด 1075

ชื่อกระทู้: ตามหา Mini Cruiser (ตอนนี้ได้คันใหม่แล้วครับ แต่อยากให้แฟนๆ ครุยเซอร์มาร่วมแชร์กันนะ)

Senior Member chai4526's Avatar
    สถานที่
    no
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1
    Feedback Score
    0

ครับพี่เกียรติ >>เสียดายเหมือนกันที่พี่เกียรติอุตส่าห์โทรมาชวนทั้ งที ติดงานซะนี่
    ยังไงไว้โอกาศหน้านะครับพี่
    คุณต้น>> เป็นยังไงบ้างครับ สบายดีนะครับ
    คุณเอก น้องแบ๋ม คุณตุ้ย สราญรมย์ และทุกๆท่านสบายดีนะครับ
    ช่วงนี้ฝนฟ้าเริ่มเป็นใจ เหมาะกับการปั่นครุยเซอร์คู่กายนะครับ

Member california's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chai4526 อ่านข้อความ
    ครับพี่เกียรติ >>เสียดายเหมือนกันที่พี่เกียรติอุตส่าห์โทรมาชวนทั้ งที ติดงานซะนี่
    ยังไงไว้โอกาศหน้านะครับพี่
    คุณต้น>> เป็นยังไงบ้างครับ สบายดีนะครับ
    คุณเอก น้องแบ๋ม คุณตุ้ย สราญรมย์ และทุกๆท่านสบายดีนะครับ
    ช่วงนี้ฝนฟ้าเริ่มเป็นใจ เหมาะกับการปั่นครุยเซอร์คู่กายนะครับ
    สวัสดีครับ สบายดีกันทุกคนนะครับ
    ok ได้เลยครับคุณชัย ไว้โอกาสหน้าถ้าวันว่างตรงกันก็ไปร่วมก๊วนออกรอบกันค รับ (พูดเหมือนกับจะไปตีกอล์ฟ)
    หรือถ้าเป็นไปได้จะลองชวนพี่น้องสมาชิกไปเป็นแก๊งเยอ ะ ๆ ก็ดีเหมือนกันนะครับ

Senior Member
    ขอบคุณ
    0
    0

แวะเข้ามาทักครับ สวัสดีพี่เกียรติ คุณชัยและเพื่อนพ้องชาวครุยเซอร์ทุกท่านครับ
    ช่วงนี้อากาศดี เริ่มเย็นแล้ว หลายท่านคงออกไปปั่นกันสนุกสนาน ผมเองก็อาทิตย์ละครั้ง2ครั้ง
    แต่ส่วนใหญ่ก็เอารถประเภทอื่นไปขี่ซะมากกว่า ครุยเซอร์เอาไว้ปั่นคนเดียวครับ ผมเพิ่งได้ schwinn typhoon มาสักประมาณอาทิตย์กว่า เอาไว้มีเวลาจะลงรูปให้ชมกันครับ

ช่วงนี้มีเวลาว่างก็ไปเป่านกหวีดแถวราชดำเนิน จักรยานพักไว้ก่อน ประเทศชาติต้องมาก่อนครับ 5555 รักษาสุขภาพกันด้วยนะครับทุกท่าน

ขอบคุณ
    0
    0

สวัสดีปีใหม่ 2557 ขอให้มีความสุขกันทุกคนนะครับ เฮง ๆ รวย ๆ ตลอดปีและตลอดไปครับ

สวัสดีครับคุณต้น คุณชัย และพี่น้องชาว Cruiser Bike ยินดีกับคุณต้นที่ได้ Schwinn มาเสริมทัพอีก 1 คัน ช่วงนี้พี่ก็ยังไม่มีโครงการจะซื้อคันใหม่ แต่กำลังเตรียมจะแต่งคันที่มีอยู่ซะหน่อย ไว้จะเอามาแชร์ให้ช่วยติชมกันนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย california : 01-01-2014 เมื่อ 00:42

Senior Member
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ california อ่านข้อความ

สวัสดีปีใหม่ 2557 ขอให้มีความสุขกันทุกคนนะครับ เฮง ๆ รวย ๆ ตลอดปีและตลอดไปครับ

สวัสดีครับคุณต้น คุณชัย และพี่น้องชาว Cruiser Bike ยินดีกับคุณต้นที่ได้ Schwinn มาเสริมทัพอีก 1 คัน ช่วงนี้พี่ก็ยังไม่มีโครงการจะซื้อคันใหม่ แต่กำลังเตรียมจะแต่งคันที่มีอยู่ซะหน่อย ไว้จะเอามาแชร์ให้ช่วยติชมกันนะครับ
    สวัสดีปีใหม่พี่เกียรติและ สมาชิกทุกท่านครับ ขอบความสุขความเจริญ ความก้าวหน้า จงมาสู่เพื่อนสมาชิกทุกท่านนะครับ

ผมเองตอนนี้ต้องบอกว่า จักรยานเต็มพื้นที่ในบ้านจากเคยเก็บคันเล็กเริ่มกลาย เป็นรถใหญ่ขึ้น กินเนื้อที่ในบ้านจนไม่มีที่จะเก็บแล้วล่ะครับ ตอนนี้มีอยู่40กว่าคัน กำลังทยอยขายออกไปบ้างครับ ต้องเคลียบ้านดูแลชักไม่ไหว ใครยังไม่มีรถใช้ลองเข้าไปดูตามลิงค์นี้ละกันครับ เผื่อจะตรงใจบ้างครับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=824036

ขอบคุณ
    0
    0

ปีใหม่..เปลี่ยนยางใหม่ครับ

ก๊อก..ก๊อก..ก๊อก..สวัสดีครับคุณชัย สบายดีนะครับ เจ้าของบ้านหายเงียบไปไหนแล้ว สงสัยงานคงจะยุ่งนะครับ ยังไงก็หาเวลามาดูแลบ้านนี้บ้างนะครับ จะมีคุณต้นกับพี่ที่คอยแวะเข้ามาบ้าง สมาชิกท่านอื่น ๆ ก็พลอยหายหน้าหายตาไปด้วยเหมือนกัน สบายดีกันทุกคนนะครับ พี่ขออนุญาตโชว์รูปหน่อยนะครับ ตอนนี้ยังไม่มีโครงการจะซื้อใหม่ ก็เลยสั่งซื้อยางมาเปลี่ยนคันที่มอยู่ให้ดูเป็นคันให ม่ซะหน่อยน่ะครับ

Senior Member chai4526's Avatar
    สถานที่
    no
    ขอบคุณ
    0
    1
    0

สวัสดีครับทุกท่าน สวัสดีปีใหม่ด้วยนะครับ
    ขอคุณพระศรีรัตนตรัย จงคุ้มครองทุกท่านให้มีความสุขความเจริญตลอดปีและตลอ ดไปนะครับ
    พี่เกียรติ์ >>> เปลี่ยนยางมา สวยแหล่มไปอีกแนวนึงนะครับ ช่วงนี้งานก้อเรื่อยๆครับ คอยตามเช็ดตามเก็บงานเก่าๆ บวกกับคอยกำกับงานเรื่อยๆครับ
    คุณต้น >>> เดวจาแอบไปส่องรถคุณต้นนะครับ ช่วงนี้งานเป็นยังไงบ้างครับ รักษาสุขภาพด้วยนะครับ ไปเป่านกหวีดก้อระวังตัวเองนะครับ
    ทุกท่าน >>> โชคดี เฮงๆๆๆ นะครับ

ขอบคุณ
    0
    0

สวัสดีครับคุณชัย ขอบคุณครับสำหรรับคำชมที่พี่เปลี่ยนยางใหม่ ยังไงถึงงานจะยุ่ง แต่อย่าทำให้สุขภาพแย่ ดูแลสุขภาพด้วยนะครับท่านเจ้าบ้าน

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    0

สวัสดีครับ ชาวครุยเซอร์ รู้ว่ามีหน้านี้อยู่ แต่ไม่ยักรู้ว่ามี 70 หน้าแล้ว

ปีทีแล้วมี cruiser พันธุ์แท้ American เข้ามาบ้านเราเยอะพอสมควร มีใครได้ไปบ้างเอามาดูกันหน่อยครับ

รถในภาพข้างล่างเข้ามาไทยหมดแล้ว เสียดายผมไม่ทันกับเค้าสักคันครับ

สถานที่
    no
    ขอบคุณ
    0
    1
    0

สวัสดีครับเพื่อนๆพี่ๆ สบายดีนะครับ กทม หนาวมากกกก
    วันนี้เปิดเวปไปมาเจอครุยเซอร์แบรนด์อังกฤษ Kokkedal เออ...ชมรถนะครับ
    Name:  image.jpg
Views: 405
Size:  52.5 KB

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chai4526 : 24-01-2014 เมื่อ 23:07

ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Rat Rod อ่านข้อความ
    สวัสดีครับ ชาวครุยเซอร์ รู้ว่ามีหน้านี้อยู่ แต่ไม่ยักรู้ว่ามี 70 หน้าแล้ว

ปีทีแล้วมี cruiser พันธุ์แท้ American เข้ามาบ้านเราเยอะพอสมควร มีใครได้ไปบ้างเอามาดูกันหน่อยครับ

รถในภาพข้างล่างเข้ามาไทยหมดแล้ว เสียดายผมไม่ทันกับเค้าสักคันครับ

พี่ครับแล้วมาที่ไหนยังไงเมื่อไหร่ผมไม่รู้เลยครับขอ ข้อมูลหน่อยได้ไหม

ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Kimber อ่านข้อความ
    พี่ครับแล้วมาที่ไหนยังไงเมื่อไหร่ผมไม่รู้เลยครับขอ ข้อมูลหน่อยได้ไหม
    คนนำเข้าใช้เพจนี้ใน fb ครับ https://www.facebook.com/usantiques

ไม่แน่ใจมีจักรยานเหลือหรือเปล่านะครับ มีเจ้าของตลาดของเก่ารายใหญ่เหมาไป 30 คัน แต่มีเข้ามาเรื่อยๆครับ

สถานที่
    no
    ขอบคุณ
    0
    1
    0

โห... เหมือนดูของในช่อง King of restoration ทาง True เลย แต่ตอนนี้ยกเลิกไปดู CTH เพราะอยากดูบอลมากกว่า สารคดี
    แบบมีตู้โค๊กเก่าๆ เห็นในรายการซ่อมกันทีนี่หลักหลายหมื่นบาทไทยเลย

ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Rat Rod อ่านข้อความ
    คนนำเข้าใช้เพจนี้ใน fb ครับ https://www.facebook.com/usantiques

ไม่แน่ใจมีจักรยานเหลือหรือเปล่านะครับ มีเจ้าของตลาดของเก่ารายใหญ่เหมาไป 30 คัน แต่มีเข้ามาเรื่อยๆครับ
    เขามีหน้าร้านไหมครับอยากไปดูของเลยหรือต้องPreorder ดูหน้าpageแล้วไม่มีที่อยู่หรือเบอร์ติดต่อเลยเป็นคน ไทยใช่ไหมครับเจ้าของpage อยากได้มากรบกวนหน่อยครับCruiserแบบนี้เห็นแล้วเจ็บ

ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Kimber อ่านข้อความ
    เขามีหน้าร้านไหมครับอยากไปดูของเลยหรือต้องPreorder ดูหน้าpageแล้วไม่มีที่อยู่หรือเบอร์ติดต่อเลยเป็นคน ไทยใช่ไหมครับเจ้าของpage อยากได้มากรบกวนหน่อยครับCruiserแบบนี้เห็นแล้วเจ็บ
    ลองติดต่อเจ้าของเค้าดูครับ ตอนนี้อยู่เมืองไทย

https://www.facebook.com/atip.pancharoen

หน้าที่ 70 จากทั้งหมด 72 หน้า แรกแรก ... 20 60 61 62 63 64 65 66 67 68 69 70 71 72 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks