ตามหา Mini Cruiser (ตอนนี้ได้คันใหม่แล้วครับ แต่อยากให้แฟนๆ ครุยเซอร์มาร่วมแชร์กันนะ) - หน้า 9

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 9 จากทั้งหมด 72 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 59 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ตามหา Mini Cruiser (ตอนนี้ได้คันใหม่แล้วครับ แต่อยากให้แฟนๆ ครุยเซอร์มาร่วมแชร์กันนะ)

Senior Member chai4526's Avatar
    สถานที่
    no
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1
    Feedback Score
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ anata_golf อ่านข้อความ
    เจอคันนี้เข้าไปเลิกเลิกเล่นดีกว่า 5555555555 มันชั่งงานไม่มีที่ติด ยังงงไม่หายมันหลุดมาได้ไงเนีะ.............คับ
    สวัสดีครับ สหายครุยเซอร์ทุกท่าน
    คุณ กอล์ฟ ใจเย็นๆ นะครับ นี่ไม่ใช่วิ่งแข่ง 100 เมตรนะครับ แต่มานเป็นวิ่งผลัด 4x100 หรือมากกว่านั้น ซึ่งเราต้องช่วยๆ กันดำรงและสืบทอดครุยเซอร์ต่อไปครับ
    คุณ ต้นครับ ยังไง ก้อนำหน้าไปเรื่อยๆ ก่อนเลยนะครับ ผมเห็นว่ามีคุณต้นเป็นผู้นำ มานพอจะเป็นแรงบันดาลเดือด อุ๊บ...บันดาลใจให้หลายๆคนที่กำลังคิดจะเล่นหรือสะสม ครุยเซอร์
    พอมีกำลังใจขึ้นมาบ้างนะครับ อย่างน้อยก้อมี Guide Line ไว้ให้พี่ๆน้องๆ กันนะครับ
    คุณ เอกครับ เป็นยังไงบ้างครับ พยายามเข้านะครับ

อ้อ วันนี้ผ่านแถวเซียงกงวังน้อย อยุธยา ไปเจอครุยเซอร์ ทรงคล้ายๆ ของคุณเอก แต่เน่ามากพอสมควร เป็นถอยหลังเบรค เบาะลูกดิ่งหย่ายมาก (สวยที่สุดก้อเบาะนี่แหละ) ถามราคา บอก 5,500 โอ้ แม่เจ้า

แล้วคุยกันนะครับทุกท่าน

Senior Member
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chai4526 อ่านข้อความ
    สวัสดีครับ สหายครุยเซอร์ทุกท่าน
    คุณ กอล์ฟ ใจเย็นๆ นะครับ นี่ไม่ใช่วิ่งแข่ง 100 เมตรนะครับ แต่มานเป็นวิ่งผลัด 4x100 หรือมากกว่านั้น ซึ่งเราต้องช่วยๆ กันดำรงและสืบทอดครุยเซอร์ต่อไปครับ
    คุณ ต้นครับ ยังไง ก้อนำหน้าไปเรื่อยๆ ก่อนเลยนะครับ ผมเห็นว่ามีคุณต้นเป็นผู้นำ มานพอจะเป็นแรงบันดาลเดือด อุ๊บ...บันดาลใจให้หลายๆคนที่กำลังคิดจะเล่นหรือสะสม ครุยเซอร์
    พอมีกำลังใจขึ้นมาบ้างนะครับ อย่างน้อยก้อมี Guide Line ไว้ให้พี่ๆน้องๆ กันนะครับ
    คุณ เอกครับ เป็นยังไงบ้างครับ พยายามเข้านะครับ

อ้อ วันนี้ผ่านแถวเซียงกงวังน้อย อยุธยา ไปเจอครุยเซอร์ ทรงคล้ายๆ ของคุณเอก แต่เน่ามากพอสมควร เป็นถอยหลังเบรค เบาะลูกดิ่งหย่ายมาก (สวยที่สุดก้อเบาะนี่แหละ) ถามราคา บอก 5,500 โอ้ แม่เจ้า

แล้วคุยกันนะครับทุกท่าน
    สงสัยพ่อค้าจักรยาน จะเห็นคุณเอกแต่งตัวดีแถมหน้าตาหล่ออีกตะหาก เลยขายแพงรึป่าวครับ เพราะเขาคิดว่าเรามีเงิน ไม่เหมือนผม555
    เวลาเจอร้านจักรยานที่ไหน เดินตามหาคนขายทุกที มันคิดว่าคุยกับคนแต่งตัวอย่างผมเหนื่อยปล่าว 5555

Senior Member rraiarr's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

สวัสดีพี่น้องครุยเซอร์ทุกๆท่าน... ท่านขาใหม่ขาเก่านะครับ ^^...

ไม่ได้เข้ามา update เลย ช่วงนี้งานยุ่งๆๆ !!!

คุณชัย - ผมว่าถ้าตั้งก็ดีนะครับ เริ่มจากกลุ่มเล็กๆ ให้คุณชัยหรือคุณต้นเป็นขาใหญ่(ที่ปรึกษากลุ่ม)

คุณต้น - ชอบไฟหน้าอ่ะครับ เจ๋งดี

คุณกอล์ฟ - เป็นไงบ้างครับ ไม่ได้โทรหาเลย งานผมเยอะมากกก ช่วงนี้

คุณska555 - สวัสดีครับ .. เฟรมน่าสนใจดีครับ(ไม่ทราบว่าขายของอยู่ในบอร์ดของ TKT ด้วยรึเปล่าครับ เห็นชื่อ log in เหมือนกัน)

งั้นขอ Update หน่อยนะครับ

ตอนนี้กลึงเกลียวลงมาเรียบร้อยแล้ว ก็ลองใส่กับชุดคอดูใหม่ดูแล้วคอยังสูงไปนิดต้องรองบู ๊ทเอา แต่ใส่ครบแล้วไม่รู้จะออกมาไง
    อะไหล่ทุกชิ้นตอนนี้แยกออกทุกส่วนแล้วครับ ทั้งเฟรม ล้อ บังโคลน เด๋วทำสีใหม่ น็อตใหม่ แล้วก็ได้สีที่ถูกใจแล้วครับ สีง่ายๆเป็นสีด้านๆเหมือนเดิม
    ถ้าใกล้เสร็จแล้วจะ up รูปให้ดูนะครับ(อาจจะนานหน่อยนะครับ ทำเรื่อยๆเหนื่อยก็ทำครับ)

ขอบคุณทุกกำลังใจให้มีแรงปั้นรถอีกครั้ง... ^^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rraiarr : 01-03-2012 เมื่อ 12:10
    ครุยเซอร์ รุ่นตามใจฉัน
    (กว่าจะทำรถเสร็จต้องรออีกกี่ล้านปีแสง) --"

ถุงสูญญากาศ เก็บเสื้อผ้า ผ้านวม **สุดยอดความประหยัดพื้นที่ใช้สอย**คลิ๊ก !!!
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...36#post8811936

Junior Member nanoi-stickywater's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

สวัสดีพี่ พี่ ทุกท่านนะครับ....ดีเลยครับ มีห้องคุยกันอย่างนี้สนุกๆ อิ อิ
    ผมชื่อหน่อยครับ...อยู่แถวสมุทรปราการครับ มีอยู่สองคัน คันแรกเดลโซล รถใหม่ครับ
    คันที่ 2 เป็นรถญี่ปุ่น นำมาบิวท์ใหม่ครับ กว่าจะเส็ดเล่นเอาเหนื่อยเหมือนกัน ยังไงเด๋วเข้า
    มาคุยทักทายใหม่นะครับ อิ อิName:  201960_157309940995695_100001500708911_343213_7980851_o.jpg
Views: 559
Size:  57.7 KBName:  201960_157309937662362_100001500708911_343212_4249674_o.jpg
Views: 599
Size:  57.1 KB

ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nanoi-stickywater อ่านข้อความ
    สวัสดีพี่ พี่ ทุกท่านนะครับ....ดีเลยครับ มีห้องคุยกันอย่างนี้สนุกๆ อิ อิ
    ผมชื่อหน่อยครับ...อยู่แถวสมุทรปราการครับ มีอยู่สองคัน คันแรกเดลโซล รถใหม่ครับ
    คันที่ 2 เป็นรถญี่ปุ่น นำมาบิวท์ใหม่ครับ กว่าจะเส็ดเล่นเอาเหนื่อยเหมือนกัน ยังไงเด๋วเข้า
    มาคุยทักทายใหม่นะครับ อิ อิName:  201960_157309940995695_100001500708911_343213_7980851_o.jpg
Views: 559
Size:  57.7 KBName:  201960_157309937662362_100001500708911_343212_4249674_o.jpg
Views: 599
Size:  57.1 KB
    สวัสดีครับทุกท่าน และยินดีต้อนรับคุณหน่อยด้วย สีรถหวานน่าทานมากครับ แจ่มทั้งสองคันเลย เข้ามาอ่านแล้วรู้สึกดีจริง มารวมกันเยอะๆครับ จะได้มีสังคมคนรักครุยเซอร์
    อันนี้ต้องยกให้คุณชัยเป็นประธานใหญ่เลยครับ เพราะเป็นคนต้นคิด อิอิ ส่วนผมขอเป็นลูกมือคุณก็อฟกับคุณเอกดีกว่าไว้คอยส่งเ ครื่องมือผ่าตัด 555 ถ้าจะให้ผมเลือกตำแหน่งขอเป็นเด็กล้างรถก็พอ555
    อยากเห็นรถสวยๆเพิ่มอีกครับ

คุณเอกอย่ายอมแพ้นะครับ จบงานนี้เป็นช่างใหญ่ได้เลย

ช่วงนี้ก็งานยุ่งเหมือนกันครับ ทำหลายอย่าง ลูกคนเล็กจะเข้าเรียนอีกแล้ว ต้องปั๊มเงินครับ แล้วคุยกันครับทุกท่าน

Junior Member ska555's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

ska555 คงไม่ใครเอาใช่เหมือนกันแน่ สวัสดีเช่นกันครับสำหรับขาประจำ TKT """"T_T"""" ระหัสลับตัวจริงเสียงจริงครับ 555+ ตอนนี้กำลังจดๆจ้องๆกับ HEAVY DUTI ของ เฮีย Schwinn อยู่ครับว่าจะลงมือแปลงกายวันไหนดี เสร็จแล้วต้องจัดปารตี้..เฮ้ย.ไม่ใช่ จะจัดมาให้ชมกันครับแถมยังมีรอคิวอีก 1 คันแต่ขออุบไว้ก่อนครับ โจ ครับ

Senior Member chai4526's Avatar
    สถานที่
    no
    ขอบคุณ
    0
    1
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tony51 อ่านข้อความ
    สงสัยพ่อค้าจักรยาน จะเห็นคุณเอกแต่งตัวดีแถมหน้าตาหล่ออีกตะหาก เลยขายแพงรึป่าวครับ เพราะเขาคิดว่าเรามีเงิน ไม่เหมือนผม555
    เวลาเจอร้านจักรยานที่ไหน เดินตามหาคนขายทุกที มันคิดว่าคุยกับคนแต่งตัวอย่างผมเหนื่อยปล่าว 5555
    เหอะๆ ขอบคุณครับคุณต้น ผมคงหล่อไปหมดแล้วล่ะครับ
    ใจจริงก้อไม่ได้อยากจะแต่งตัวแบบที่เห็นหรอกครับ ชอบเสื้อยืดกางเกงยีนส์ มากกว่า แต่ด้วยหน้าที่การทำงาน มันต้องเนียนไว้ก่อนเพราะต้องพบปะผู้คนมากมายในแต่ละ วัน
    เพิ่งกลับจากไปงานแต่งน้องชายที่ มหาสารคราม มาน่ะครับ

สถานที่
    no
    ขอบคุณ
    0
    1
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tony51 อ่านข้อความ
    สวัสดีครับทุกท่าน และยินดีต้อนรับคุณหน่อยด้วย สีรถหวานน่าทานมากครับ แจ่มทั้งสองคันเลย เข้ามาอ่านแล้วรู้สึกดีจริง มารวมกันเยอะๆครับ จะได้มีสังคมคนรักครุยเซอร์
    อันนี้ต้องยกให้คุณชัยเป็นประธานใหญ่เลยครับ เพราะเป็นคนต้นคิด อิอิ ส่วนผมขอเป็นลูกมือคุณก็อฟกับคุณเอกดีกว่าไว้คอยส่งเ ครื่องมือผ่าตัด 555 ถ้าจะให้ผมเลือกตำแหน่งขอเป็นเด็กล้างรถก็พอ555
    อยากเห็นรถสวยๆเพิ่มอีกครับ

คุณเอกอย่ายอมแพ้นะครับ จบงานนี้เป็นช่างใหญ่ได้เลย

ช่วงนี้ก็งานยุ่งเหมือนกันครับ ทำหลายอย่าง ลูกคนเล็กจะเข้าเรียนอีกแล้ว ต้องปั๊มเงินครับ แล้วคุยกันครับทุกท่าน
    สวัสดีอีกครั้งครับทุกท่าน ทั้งคุณต้น คุณเอก คุณกอล์ฟ คุณ Ska555 ยินดีต้อนรับคุณหน่อยสู่บ้านครุยเซอร์ หลังนี้นะครับ และอีกหลายท่านที่ยังไม่มอบตัวนะครับ อิอิ
    รถสวยสีสันน่ารักน่าชมมาก ผมก้ออยากทำสีของตัวครุยเซอร์ 26 นิ้วเหมือนกันนะครับ แต่ยังต้องหาเครื่องมือช่างเพิ่มก่อน เพราะท่าทางต้องทำเยอะเลย
    แล้วคุยกันนะครับ ทุกท่าน

ขอบคุณ
    0
    0

สวัสดีครับทุกท่าน วันนี้เอารถcruiser อีกคันหนึ่งมาให้ดูครับ เป็นรถที่ผมหาให้น้องผู้หญิงคนหนึ่ง อีกไม่นานคงเข้ามาพูดคุยกันในที่นี้
    บางคนอาจจะเห็นว่าผมลงขายหน้ากระดาน4800 แต่ผมขายให้น้องเขา4000 ครับ เลยเอามาให้ดูกัน ผมไปหาซื้อแต่ละคันราคาแรงๆทั้วนั้นและหาสวยๆยาก
    คันนี้ถือว่าโครงสวยมากเลยถ้าเอามาทำสีเดิมให้ใหม่ๆน ี่จะงามมากเลยครับ ผมยังอยากเก็บเอาไว้เองเลยแต่รับปากน้องเขาว่าจะหาให ้ก็ต้องให้น้องเขาครับ เพื่อนๆว่าคันนี้เป็นไงบ้าง

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tony51 : 04-03-2012 เมื่อ 20:13

สถานที่
    no
    ขอบคุณ
    0
    1
    0

สวัสดีครับทุกท่าน วันนี้เอารถcruiser อีกคันหนึ่งมาให้ดูครับ เป็นรถที่ผมหาให้น้องผู้หญิงคนหนึ่ง อีกไม่นานคงเข้ามาพูดคุยกันในที่นี้
    บางคนอาจจะเห็นว่าผมลงขายหน้ากระดาน4800 แต่ผมขายให้น้องเขา4000 ครับ เลยเอามาให้ดูกัน ผมไปหาซื้อแต่ละคันราคาแรงๆทั้วนั้นและหาสวยๆยาก
    คันนี้ถือว่าโครงสวยมากเลยถ้าเอามาทำสีเดิมให้ใหม่ๆน ี่จะงามมากเลยครับ ผมยังอยากเก็บเอาไว้เองเลยแต่รับปากน้องเขาว่าจะหาให ้ก็ต้องให้น้องเขาครับ เพื่อนๆว่าคันนี้เป็นไงบ้าง
    สวยงามากครับ คุณต้น สีแบบนี้ดูดีมากมาย
    ล้อเหมือนของผมเลย โครงแบบนี้เป็นแบบที่อยากได้เลยครับ บังโคลนก้อสวย (อยากได้)
    สภาพรวมๆ 4,000 นี่ โคตรถูกเลยล่ะครับ ยิ่งถ้าเป็นผมไปซื้อนี่คง 8,000 เลยมั้งครับ (ล้อเล่นน่ะครับ)
    รวมๆเท่าที่ดู เก็บโซ่หน่อย สีก้อขัดเงาก้อน่าจะโอ แล้วล่ะ ขัดใต้เบาะอีกนิ๊ดนึง สวยงามครับ
    ยังไงก้อยินดีต้อนรับสำหรับสมาชิกครุยเซอร์ทุกท่านนะ ครับ

ขอบคุณ
    0
    0

นี่คืออีกคันหนึ่งครับที่เพิ่งได้มา ตอนแรกกะว่าจะซื้อให้น้องเขา แต่เพราะมันไม่ใช่ครุยเซอร์แท้ มันเป็น bmx cruiser26" ครับ
    ตัวนี้เฟรมสีม่วงสวยมาก แต่ถ่ายออกมาสีเพี้ยนนิดนึงจะออกน้ำเงินไป ตัวนี้ถอยหลังเบรคเช่นกัน แต่กระโหลกเป็นแบบ bmx ครับ ตะเกียบหน้าก็ทรงตรงแบบbmx และราคาตัวนี้แพงกว่าคันสีครีมเกือบสองพัน ถ้าจะขายน้องราคาคงจะแรงไปครับเลยเก็บไว้เองดีกว่า
    แต่ถ้าใครสนใจผมส่งต่อให้ราคา5500 นะครับ อิอิ ล้อเล่นครับ
    ผมกะเอามาเปลี่ยนวงล้ออลูสีดำ ขึ้นลวดใหม่สีดำ หรือไม่ก็ล้อสีทองแบบในภาพ และยางลายดอกเม็ดข้าวโพด ไปถามช่างมารวมแล้วตกเกือบ2000บาทครับ เดียวช่วงนี้เก็บตังค์ก่อนเลย555

เทียบกับสีครีม

อยากเอามาแต่งให้เป็นแบบนี้ อีกอารมณ์ของการขี่ครุยเซอรืแบบ โหดๆหน่อย

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tony51 : 04-03-2012 เมื่อ 21:59

Member anata_golf's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

นี่คืออีกคันหนึ่งครับที่เพิ่งได้มา ตอนแรกกะว่าจะซื้อให้น้องเขา แต่เพราะมันไม่ใช่ครุยเซอร์แท้ มันเป็น bmx cruiser26" ครับ
    ตัวนี้เฟรมสีม่วงสวยมาก แต่ถ่ายฉกมาสีเพี้ยจิดนึงฉกน้ำเงินไป ตัวนี้ถอยหลังเบรคเช่นกัน แต่กระโหลกเป็นแบบ bmx ครับ ตะเกียบหน้าก็ทรงตรงแบบbmx บางคนคิดว่ามันคือครุยเซอร์แต่ไม่ซะทีเดียว ผมเลยเก็บไว้เองดีกว่า
    และราคาตัวนี้แพงกว่าคันสีครีมเกือบสองพัน ถ้าจะขายน้องราคาคงจะแรงไปครับเลยเก็บไว้เองดีกว่า แต่ถ้าใครสนใจผมส่งต่อให้ราคา5500 นะครับ อิอิ
    ผมกะเอามาเปลี่ยนวงล้ออลูสีดำ ขึ้นลวดใหม่สีดำ และยางลายดอกเม็ดข้าวโพด ไปถามช่างมาแล้วตกเกือบ2000บาทครับ เดียวช่วงนี้เก็บตังค์ก่อนเลย555
    สวยงามมาก

ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chai4526 อ่านข้อความ
    สวยงามากครับ คุณต้น สีแบบนี้ดูดีมากมาย
    ล้อเหมือนของผมเลย โครงแบบนี้เป็นแบบที่อยากได้เลยครับ บังโคลนก้อสวย (อยากได้)
    สภาพรวมๆ 4,000 นี่ โคตรถูกเลยล่ะครับ ยิ่งถ้าเป็นผมไปซื้อนี่คง 8,000 เลยมั้งครับ (ล้อเล่นน่ะครับ)
    รวมๆเท่าที่ดู เก็บโซ่หน่อย สีก้อขัดเงาก้อน่าจะโอ แล้วล่ะ ขัดใต้เบาะอีกนิ๊ดนึง สวยงามครับ
    ยังไงก้อยินดีต้อนรับสำหรับสมาชิกครุยเซอร์ทุกท่านนะ ครับ
    สวัสดีครับคุณชัย คันนี้ที่ไม่ครบก็บันไดกับบังโซ่ครับ ส่วนเรื่องราคาจะถูกจะแพงมันขึ้นอยู่กับสภาพรถและควา มพอใจของผู้ซื้อกับผู้ขายจริงๆครับ
    บางคันเห็นแล้วราคาน่าจะถูกแต่กับแพง บางคันราคาน่าจะแพงกับถูกไม่น่าเชื่อ จังหวะด้วยครับ ไปเจอที่ไหนบางทีร้านขายแพงมานานรถก็ไม่ออกสักทีพอจั งหวะเราไปคนขายบอกราคาถูกซะงั้น
    ผมเคยคุยกับร้านค้าจักรยานร้านนึงเขาบอกราคาบอกลูกค้ าแต่ละคนขึ้นอยู่กับอารมณ์เขาอยากจะขายเท่าไหร่ตอนนั ้น คนหนึ่งเดินเข้ามาซื้อบอก4000แต่พอลูกค้าคนนั้นเดินอ อกไปคนใหม่เดินเข้ามาชักไม่อยากขายเลยบอกไป5000ก็มีแ ล้วดันขายได้ด้วยมันก็เป็นเรื่องจริงครับ ราคามันไม่ตายตัว
    ราคาขายนี่ผมเหมือนกับช่วยน้องเขาหาอ่ะครับ ไม่ได้เอากำไรมากมาย และก็ไม่อยากให้น้องเขาซื้อแพงเกินเหตุด้วย ผมเองก็อยากเก็บเอาไว้เองเหมือนกัน เสียดายๆ5555
    ไว้คุยกันนะครับทุกท่าน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tony51 : 05-03-2012 เมื่อ 03:33

Junior Member nanoi-stickywater's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

คันนี้ถือว่าโครงสวยมากเลยถ้าเอามาทำสีเดิมให้ใหม่ๆน ี่จะงามมากเลยครับ ผมยังอยากเก็บเอาไว้เองเลยแต่รับปากน้องเขาว่าจะหาให ้ก็ต้องให้น้องเขาครับ เพื่อนๆว่าคันนี้เป็นไงบ้า'

โดยรวมแล้วสียังสวยอยู่เลยครับ...เก็บโซ่ โครเมี่ยมเล็กๆ น้อยๆ ก็แจ่มเลย แหม...ถ้าอยู่ไม่ไกลกันจะเป็นภาระเรื่องโครเมี่ยมให้ ครับ
    พอดีแถวบ้านผม ( เทพารักษ์ ) ชุบราคาไม่แพงครับ

Member anata_golf's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nanoi-stickywater อ่านข้อความ
    คันนี้ถือว่าโครงสวยมากเลยถ้าเอามาทำสีเดิมให้ใหม่ๆน ี่จะงามมากเลยครับ ผมยังอยากเก็บเอาไว้เองเลยแต่รับปากน้องเขาว่าจะหาให ้ก็ต้องให้น้องเขาครับ เพื่อนๆว่าคันนี้เป็นไงบ้า'

โดยรวมแล้วสียังสวยอยู่เลยครับ...เก็บโซ่ โครเมี่ยมเล็กๆ น้อยๆ ก็แจ่มเลย แหม...ถ้าอยู่ไม่ไกลกันจะเป็นภาระเรื่องโครเมี่ยมให้ ครับ
    พอดีแถวบ้านผม ( เทพารักษ์ ) ชุบราคาไม่แพงครับ
    คุณพี่ต้นคับ ผมกำลังจะทำอยู่พอดีคับ พอดีได้โครง 20นิ้วมาคับ เสร็จแล้วจะนำมาให้ดูคับ น่าตาจะเหมือน bmx ไหมคับ<ชอบเบาะคันน้ำ้้เงินมาคับ>
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย anata_golf : 05-03-2012 เมื่อ 22:53

หน้าที่ 9 จากทั้งหมด 72 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 59 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks