จะทำสี ตอนนี้สีอาไรมาแรง

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: จะทำสี ตอนนี้สีอาไรมาแรง

มาตรฐาน จะทำสี ตอนนี้สีอาไรมาแรง

ชอบหลายสีมาก สีไรดีอา
    เป็นวัยรุ่น มันไม่ใช้ งานง่ายง่าย

Junior Member Ragamafi's Avatar
    สถานที่
    AFTER SHOCK
    ขอบคุณ
    0

Talking

สีสะเกด /\2
    ★ Save Da Last Weed ★

IIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII
    AFTER SHOCK

IIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII

★ Vigano Project ★

Member huregan's Avatar
    สถานที่
    Lammania...มอสสายแข็ง
    ขอบคุณ
    0

จะถูกจะแพงผมแดงไว้ก่อน................
    เรดบีคือกุ้งที่สวยที่สุดในโลก...

Junior Member Run_away's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เออออ

สีไหนมาแรง?................อย่าไปทำตามกระแสดีกว่าน ะ..............ชอบสีไหนทำไปเลย
    ต้องถามใจก่อนว่าชอบแนวไหน.........นี่ก็เพิ่งไปทำสี มาก่อนทำก็คิดหนักกลัวออกมาไม่สวย
    แต่พอถามใจตัวเอง.....รถออกมาแล้วก็ใช้ได้นะเพราะเวล าเรามองรถตัวเองเราจะคิดว่ารถตัวเองไม่ค่อยสวยเหมือน รถคนอื่รแต่คิดไปคิดมา.....ทำไมต้องแคร์สายตาคนอื่นเ ราควรจะเชื่อมั่นในตัวเองสิครับ
    ..................นี่ตัวอย่างสีที่ผมเคยคิดจะทำ
    ...............เอามาให้ดูเผื่อชอบบบบอิอิ/\2 /\2 /\2

รูป รูป    
    เธอจะไปกับฉัน......เธอมีตังค์รึเปล่า

Junior Member Run_away's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แต่ยังไง..............

อ่อ.................รถผมยังหาข้อสรุปไม่ได้เลยว่ามั นสีอาราย::

รูป รูป  
    เธอจะไปกับฉัน......เธอมีตังค์รึเปล่า

เวสป้าสีไหนก็สวย

ขอให้ทรงสวยไว้ก่อน สีไหนก็หล่อลาก /\3
    " กิ เ ล ส . . . ล้ น "

Sure-Sleep นอนกับพี่ดีฝ่า DAT SURE's Avatar
    สถานที่
    Sure-Sleep
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Run_away
    อ่อ.................รถผมยังหาข้อสรุปไม่ได้เลยว่ามั นสีอาราย::
    ทำกับเอก อเนกประสงค์ป่าวคับ คุ้นมากเลย สวยน่ะคับตัดกันพอดี
    กกกกกกกกก

SURE-SLEEP
    SURE-SLEEP

SURE-SLEEP

บริการแพคสินค้าด้วยถุงพลาสติก ฟิล์มหด(ชริงค์ฟิล์ม)
    แพคเดี่ยว แพคคู่ แพคโหล แพคสินค้าจัดรายการโปรโมชั่นทุกชนิด
    081-801-8001บอย 084-4242-428เอส 081-899-5295เอส

Gangsta Member PORTH's Avatar
    สถานที่
    T.L.K 13 Ghosts.
    ขอบคุณ
    0

โทนสีมุก ก็ดีนะ สว่างตอนกลางคืน

เอาสีที่ตัวเองชอบ สีที่ถูกโฉลก กะเราน่ะดี

ยังไง เราทำเอง ก็ขี่เอง อย่าไปตามใจแฟนเลย
    /\3

เคยไปถามร้านสี มีอยู่สีนึง ที่มันมี 7 สีอยู่ในตัวมันเอง
    เห็นแล้วสวยเลย ไม่เหมือนใครด้วย
    พอถามราคา..."กระป๋องละ 3 หมื่นน้อง"
    55+ ถอยกลับอย่างไวเลย

รูป รูป  
    Gangsta Born In LADPRAO

"รั ก ส ง บ แ ต่ ไ ม่ ย อ ม ส ย บ ใ ห้ ใ ค ร"

T.L.K SC ลาดพร้าว

ขายเสื้อมอดเอเชีย ตัวละ300 http://www.thaiscooter.com/forums/sh...ad.php?t=57734

Junior Member bom_manu's Avatar
    ขอบคุณ
    0

จะทำสีไหน ดูเรื่องดวงไว้มั่งก็ไม่มีเสียหายอะไร แต่ถ้าไม่ถือ ก็ไม่เป็นไร ชอบสีไหนทำไปเลย
    ผมชอบสีส้ม แต่ไม่ถูกกับดวงวันเกิด เค้าบอกจะทำสีอะไรก็ได้ยกเว้นสีนี้ กรรมจิงๆ เลยเปลี่ยนเป็นสีเขียวมันซะเลย ผลออกมาก็เออ....สวยดี ชอบ
    คนเกิดวันพุธ กลางคืน ไม่ถูกกับสี ส้ม,เหลืองเข้มอ่ะ >> บอกไว้เผื่อมีใครอยากรู้

รูป รูป  
    My Heart
    My Soul
    My Vespa

Inspire By Vespa ( Sprint V)

Lammania โว๊ย หนุ่มหัวฟู's Avatar
    สถานที่
    Lammania Lambretta Gang
    ขอบคุณ
    0

ทำตามความชอบเลยดีที่สุดครับ แต่ก็เชื่อเรื่อง สีที่ถูกโฉลกไว้บ้างก็ดีนะ แต่ความคิดในใจของเรา สำคัญสุดครับ
    WE ARE LAMMANIA
    LAMMANIA LAMBRETTA GANG
    LAMMANIA029
    steve_wine@hotmail.com

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bom_manu
    จะทำสีไหน ดูเรื่องดวงไว้มั่งก็ไม่มีเสียหายอะไร แต่ถ้าไม่ถือ ก็ไม่เป็นไร ชอบสีไหนทำไปเลย
    ผมชอบสีส้ม แต่ไม่ถูกกับดวงวันเกิด เค้าบอกจะทำสีอะไรก็ได้ยกเว้นสีนี้ กรรมจิงๆ เลยเปลี่ยนเป็นสีเขียวมันซะเลย ผลออกมาก็เออ....สวยดี ชอบ
    คนเกิดวันพุธ กลางคืน ไม่ถูกกับสี ส้ม,เหลืองเข้มอ่ะ >> บอกไว้เผื่อมีใครอยากรู้
    เราเกิดวันพุธ กลางวัน สีไหนไม่ถูกบ้าง

เรารู้สึกว่าไม่ถูกกับสีเขียว เคยใช้ คาวาเซอ ก็พัง สองคัน เวสป้าสีเขียวก็ไปชนสะยับมาเลย

แล้วดูดวงเรื่องสีดูที่เวฟไหน
    เป็นวัยรุ่น มันไม่ใช้ งานง่ายง่าย

Lammania โว๊ย หนุ่มหัวฟู's Avatar
    สถานที่
    Lammania Lambretta Gang
    ขอบคุณ
    0

เกิดวันพุธกลางวันเหรอ
    สีที่เป็นบริวารคือ เขียวใบไม้
    สีที่เป็นเดช แดงแสด
    สีที่เป็นศรี เทาควันบุหรี่
    สีที่เป็น กรรมะ แดง
    สีที่เป็นมนตรี เหลือง ขาว ครีม
    สีที่อัปมงคล ชมพู
    สรุปคือสีที่ไม่ถูกกับวันพุธกลางวันคือ ชมพู
    ก็ปามานนี้อะครับ มีไรลองถามๆดูได้นะ ของพวกนี้ เชื่อไว้ไม่เสียหายหรอก เป็นความเชื่อส่วนบุคคล แต่เราเชื่อ เพราะเจอมากับตัวเองแล้ว
    WE ARE LAMMANIA
    LAMMANIA LAMBRETTA GANG
    LAMMANIA029
    steve_wine@hotmail.com

Senior Member jinnyrit's Avatar
    สถานที่
    เมาทุกที่ ที่มีเหล้า
    ขอบคุณ
    0

พี่ค่ะ นู๋ เกิดวันศุกร์ สนุกสนาน อ่ะค่ะ ไม่ถูกกับสีไร มั่ง ค่ะ ..........
    em87 อยู่แบบนี้ก้อพอใจแล้ว...................

หยาบคายต่อผู้ดูแล ระงับใช้ถาวร RACING_ALIVE's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND
    ขอบคุณ
    0

/\3 ...ทำสีรุ้งไง ได้ทีเดียว7สี.../\3

กำลังตัดใจเลือก ชมพู โห......ปมงคล

แล้วสีทูโทน......เป็นยังไง..ดีเปล่า

Bookmarks