ขอคำแนะนำหน่อยครับ....

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ขอคำแนะนำหน่อยครับ....

Junior Member dovedo's Avatar
    สถานที่
    DoveRider
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอคำแนะนำหน่อยครับ....

มี แหล่ง เสื้อ เจ็คเก็ตมือ 2 สภาพดีๆ บ้างไหมครับ มีงบ อยู่ 4000..... ตอนนี้ กำลัง สนใจ ของใน Shop ของ พี่ ปุ้ม 118bike อยู่ เห็น เจ็คเก็ต เขา สวยดี ไม่ทราบว่า พี่ๆ ตากลม มีใคร ใช้ของใน 118 bike บ้างครับ

พอดี มี งบ อยู่ 4000 ครั้น จะเล่นของ นอก ก็ เกินงบ..... ขอ แบบ พอดีๆ แบบพอเพียง รบกวน พี่ๆ ผู้มีประสบการ์ณ แนะนำ หน่อย ครับ

สุดยอดสมาชิก PaPaYa's Avatar
    สถานที่
    กลุ่ม ตากลม
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ dovedo อ่านข้อความ
    มี แหล่ง เสื้อ เจ็คเก็ตมือ 2 สภาพดีๆ บ้างไหมครับ มีงบ อยู่ 4000..... ตอนนี้ กำลัง สนใจ ของใน Shop ของ พี่ ปุ้ม 118bike อยู่ เห็น เจ็คเก็ต เขา สวยดี ไม่ทราบว่า พี่ๆ ตากลม มีใคร ใช้ของใน 118 bike บ้างครับ

พอดี มี งบ อยู่ 4000 ครั้น จะเล่นของ นอก ก็ เกินงบ..... ขอ แบบ พอดีๆ แบบพอเพียง รบกวน พี่ๆ ผู้มีประสบการ์ณ แนะนำ หน่อย ครับ
    ผมเคยเข้าไปซื้อแจ็คเก็ตให้พี่อำนาจที่ร้านพี่ปุ้มเห มือนกันครับ เท่าที่ดูงาน เนื้อผ้า ผมว่าของพี่เค้าดีนะ ถ้าสนใจก้อเอาเลยครับ ราคากับคุณภาพผมว่าเหมาะสมเลย แต่พอดีผมไม่ได้ใส่เอง อยากรู้เดี๋ยวให้เจ้าของมาบรรยายให้ฟังนะครับ...ไทยท ำ ไทยใช้ ไทยเจริญ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PaPaYa : 29-01-2007 เมื่อ 23:40
    Catch the Wind
    ตา-กลม ตาก-ลม สังคม สองล้อ
    PaPaYa

Junior Member mit18's Avatar
    ขอบคุณ
    0

รีบๆซื้อมาใส่นะคุณเวย์.... จะได้รอดูแบบด้วย....อิอิอิ

Bookmarks