Real Spirit ยินดีต้อนรับ ขอเชิญลงชื่อไว้เป็นที่ระลึก - หน้า 11

หน้าที่ 11 จากทั้งหมด 21 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: Real Spirit ยินดีต้อนรับ ขอเชิญลงชื่อไว้เป็นที่ระลึก

REAL SPIRIT
    สถานที่
    Real Spirit Bike & Scooter Team
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ton.thewinner อ่านข้อความ
    เลี้ยงขนมปะครับ (ล่อเล่นนะครับเพ่)
    มาดิเลี้ยงโค้กขวดนึง

Senior Member I'm Jay's Avatar
    สถานที่
    Morgan Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

Talking หวัดดีก๊าบ....

ดีค้าบบบ...ชื่อ เจเจ มา Say Hello!! ว่างๆก็มาเยี่ยมกลุ่มเราบ้างนะ Morgan Phuket บ้านเราใกล้กัน แค่เม้าท์คลิ๊ก!!!
    ผู้หญิง ขี่ พี่ชาย

" แบกCannon + ขี่เวสป้า + ตีกลองบ้า + ไม่เล่นกัญชา + ดื่มแต่สุรา + ไปกะรองเท้าผ้าใบ "

Member Real_Spirit's Avatar
    สถานที่
    Real Spirit Bangkok Bike & Scooter Team
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ I'm Jay อ่านข้อความ
    ดีค้าบบบ...ชื่อ เจเจ มา Say Hello!! ว่างๆก็มาเยี่ยมกลุ่มเราบ้างนะ Morgan Phuket บ้านเราใกล้กัน แค่เม้าท์คลิ๊ก!!!
    ขอบคุณครับ ที่แวะมาทักทายกันไว้จะแวะไปทักทายที่บอร์ดกลุ่มคุณเ หมือนกันครับ ไว้มีโอกาสพบกันครับ
    Real Spirit Bike & Scooter Team

Junior Member Dragster_Story's Avatar
    สถานที่
    Dragster Story
    ขอบคุณ
    1

มาตรฐาน แวะมาทักทายครับ

ขอบคุณครับที่ร่วมแสดงความยินดีกับบอร์ดใหม่

หวังว่าคงได้ขับรถเที่ยวด้วยกันนะครับ...(ท้าชวนไปหม ดอะ....ขับรอผมด้วยละกันนะ)
    ...oO....555....เพื่อนไม่มี....ซี้ตายหมด...อยู่คนเดียววะ... .555...ขับรถคนเดียวโคตรเพลินอะ.Oo..

ครับ ยินดีที่ได้รู้จัก แล้วเจอกันครับem95
    "สำหรับผมการขับมอเตอร์ไซค์ คือ การบำบัดเราให้หายจากความเครียด คือ ความอิสระของชีวิต ผมชอบการขี่ไปเรื่อยๆโดยไม่รู้ว่าจะเจออะไรบ้าง หลงทาง เพื่อได้เจอทางใหม่ เพราะผมเชื่อเสมอว่า ระหว่างทางสำคัญกว่าจุดหมาย"
    "to infinity and beyond"

SERVIN IT UP zenith's Avatar
    สถานที่
    F. B. C.
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ฉะเชิงเทรา แวะมาเยี่ยม

แวะมาทัก แล้วพบกัน สวัสดีem94

REAL SPIRIT
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ zenith อ่านข้อความ
    แวะมาทัก แล้วพบกัน สวัสดีem94
    ครับผม ขอบคุณครับที่แวะมาทักทายกัน ไว้พบกันครับ

Junior Member Ch.Patipan's Avatar
    สถานที่
    กลุ่มก้ำกึ่ง
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แวะทักทาย

ช่วงนี้เงียบๆเหงาๆก็เลยแวะเข้ามาทักทายว่างเมื่อไรจ ะแวะไป กันซะหน่อยนะ แบ็ง-บอล รู้สึกว่าจะไม่ไดเจอกันนานแล้วนะ

Senior Member Atipan's Avatar
    สถานที่
    สนิมโนนสูง โคราช นครราชสีมา
    ขอบคุณ
    0

Smile ลงทะเบียนผู้มาเยี่ยมชม

สวัสดีครับ สบายดีไหมครับ ขอลงไว้เป็นที่ระลึกก็แล้วกันครับ em94
    เวปบอร์ดกลุ่ม : http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=199
    แฟนเพจ Facebook กลุ่มสนิมโนนสูง โคราช : http://www.facebook.com/pages/Oxide-...13434232087450
    Msn & mail : [email protected]
    "แม้เวลาเนิ่นนานผ่านจากนี้ แต่สิ่งดีจะยังอยู่ไม่หวั่นไหว
    ถึงเวลาจะผ่านนานเท่าไร แต่จิตใจมีเพื่อน ตลอดมา"

<EMBED style="WIDTH: 489px; HEIGHT: 370px" pluginspage=http://www.macromedia.com/go/getflashplayer align=middle src=http://www.crazyprofile.com/clocks/my_clock04.swf width=489 height=370 type=application/x-shockwave-flash FlashVars='pic=201021825XviDds305864-02.jpg&fldr=2_2010&widt=479&hight=360&sclr=undefin ed&typcl=undefined&typhnd=undefined&scol=0xc66&mcol=0xff&hcol=0x3399&threecl=0xff00ff&sixcl=0x ff00ff&ninecl=0xff00ff&twelvecl=0xff00ff' quality="high" wmode="transparent" allowScriptAccess="sameDomain">

สถานที่
    Real Spirit Bangkok Bike & Scooter Team
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Ch.Patipan อ่านข้อความ
    ช่วงนี้เงียบๆเหงาๆก็เลยแวะเข้ามาทักทายว่างเมื่อไรจ ะแวะไป กันซะหน่อยนะ แบ็ง-บอล รู้สึกว่าจะไม่ไดเจอกันนานแล้วนะ
    ขอตอบแทนนะครับ คุณแบงค์ กับ คุณบอล สบายดีครับ ว่างๆๆ ก็เข้ามาที่กลุ่ม Real Spirit ได้ตลอดนะครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Atipan อ่านข้อความ
    สวัสดีครับ สบายดีไหมครับ ขอลงไว้เป็นที่ระลึกก็แล้วกันครับ em94
    ขอบคุณครับ ที่แวะมาทักทายกันครับ สมาชิกกลุ่มผมทุกคนสบายดีครับ ไว้มีโอกาสพบกันครับem97

Junior Member นู๋ออย ณ ราชดำเนิน's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Talking

แวะมาเยี่ยมเยือนค่ะ จากโซนกรุงเทพ ราชดำเนินคลาสสิคคลับ
    ขอบคุณนะค่ะที่แวะไปทักทาย/\2
    ..ถ้าสันดานห่วย ๆ มันเป็นกระดาษ ..
    ..เรามีแค่หินทับกระดาษคนละก้อน ..
    ..ลมกิเลสพัดมา ก็ขึ้นกับว่าก้อนหิน..ของใครก้อนใหญ่พอที่ทับมันไว้
    ไม่ให้ปลิวเพ่นพ่านเท่านั้นเอง . . .
    em90 ราชดำเนิน คลาสสิค คลับ em90

Smile

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ นู๋ออย ณ ราชดำเนิน อ่านข้อความ
    แวะมาเยี่ยมเยือนค่ะ จากโซนกรุงเทพ ราชดำเนินคลาสสิคคลับ
    ขอบคุณนะค่ะที่แวะไปทักทาย/\2
    ขอบคุณครับ ที่แวะมาเยี่ยมเยียนในบอร์ดของพวกเราem95
    "สำหรับผมการขับมอเตอร์ไซค์ คือ การบำบัดเราให้หายจากความเครียด คือ ความอิสระของชีวิต ผมชอบการขี่ไปเรื่อยๆโดยไม่รู้ว่าจะเจออะไรบ้าง หลงทาง เพื่อได้เจอทางใหม่ เพราะผมเชื่อเสมอว่า ระหว่างทางสำคัญกว่าจุดหมาย"
    "to infinity and beyond"

Junior Member [[unDER-ska]]'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

เดินเล่นผ่านมา.......เหนื่อยแล้ว เลยแวะสักหน่อย ยินดีที่ได้รู้จัก
    ปล. แอบเหงา
    [[ UNDER-SKA ]] -*- สกาจงเจริญ

REAL SPIRIT
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ [[unDER-ska]] อ่านข้อความ
    เดินเล่นผ่านมา.......เหนื่อยแล้ว เลยแวะสักหน่อย ยินดีที่ได้รู้จัก
    ปล. แอบเหงา
    ยินดีต้อนรับครับ ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ

หน้าที่ 11 จากทั้งหมด 21 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks