Real Spirit ยินดีต้อนรับ ขอเชิญลงชื่อไว้เป็นที่ระลึก - หน้า 13

หน้าที่ 13 จากทั้งหมด 21 หน้า แรกแรก ... 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: Real Spirit ยินดีต้อนรับ ขอเชิญลงชื่อไว้เป็นที่ระลึก

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สาวาดดี

สาวัดดีคุนลุงสมร พี่ฟลุ๊ค คุนต้นและพี่ๆกลุ่ม realspirit ทุกคน แถวบ้านมี5คันเองไม่ได้เป็นกลุ่ม
    อยากจะไปออกทริ๊ปกับพวกขุนพล classic บ้าง เดี๋ยวอีกไม่นานคงได้เจอกันนะคับ
    em24/\2/\2/\2/\2/\2em24

REAL SPIRIT
    สถานที่
    Real Spirit Bike & Scooter Team
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ champ JX อ่านข้อความ
    แวะมาเยี่ยมคร้าบ ผมแชมป์กลุ่มฟริ้นสโตนคร้าบem94
    ยินดีต้อนรับครับผมem95

REAL SPIRIT
    สถานที่
    Real Spirit Bike & Scooter Team
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ phayapung classic อ่านข้อความ
    สาวัดดีคุนลุงสมร พี่ฟลุ๊ค คุนต้นและพี่ๆกลุ่ม realspirit ทุกคน แถวบ้านมี5คันเองไม่ได้เป็นกลุ่ม
    อยากจะไปออกทริ๊ปกับพวกขุนพล classic บ้าง เดี๋ยวอีกไม่นานคงได้เจอกันนะคับ
    em24/\2/\2/\2/\2/\2em24
    สวัสดีครับ ครับไว้มีโอกาสได้พบกันแน่นอนครับ

Junior Member Sky_Click's Avatar
    สถานที่
    Nolimit Classic Team เพชรบุรี
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน Nolimit Classic Team ร่วมลงชื่อเยี่ยมชมครับ

มีทริปดีๆก็โพสชวนพวกผมบ้างนะครับเราบ้านใกล้เรื่อนเ คียงกัน แล้วเจอกันงานวันแม่นะครับ

pOrtUi's Aholic onsingha28's Avatar
    สถานที่
    โบราณลิซึ่ม Mc.
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

เห็นประตูบ้านเปิดอยู่ ขอเข้ามาเที่ยวชมเด๋วก็กลับหัวหินแล้วผ่านมาทางบ้านเ ราแวะ
    กินข้าวกินน้ำได้นะ คนคุ้ยเคยกัน

REAL SPIRIT
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Sky_Click อ่านข้อความ
    มีทริปดีๆก็โพสชวนพวกผมบ้างนะครับเราบ้านใกล้เรื่อนเ คียงกัน แล้วเจอกันงานวันแม่นะครับ
    ได้ครับ ถ้ามีงานดีๆๆ เดี๋ยวชวนแน่นอนครับ ไว้พบกันครับ

REAL SPIRIT
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ onsingha28 อ่านข้อความ
    เห็นประตูบ้านเปิดอยู่ ขอเข้ามาเที่ยวชมเด๋วก็กลับหัวหินแล้วผ่านมาทางบ้านเ ราแวะ
    กินข้าวกินน้ำได้นะ คนคุ้ยเคยกัน
    ยินดีต้อนรับครับผม ขอบคุณมากครับที่มาแวะชม ถ้าผ่านไปทางนั้นจะแวะไปเยี่ยมครับ

Member * ชาเขียว *'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

แวะมาทักทายครับ ไปทำบุญ กะ Orbit เจอพี่เจด้วย (ไว้โอกาสหน้าเจอกันใหม่น่ะครับพี่เจ) ..........

Senior Member ZEROKU's Avatar
    สถานที่
    REAL SPIRIT
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ * ชาเขียว * อ่านข้อความ
    แวะมาทักทายครับ ไปทำบุญ กะ Orbit เจอพี่เจด้วย (ไว้โอกาสหน้าเจอกันใหม่น่ะครับพี่เจ) ..........
    ขอบคุณกลุ่มบางมด ที่แวะมาทักทายครับ เจคนที่ว่านี้ใช้คนที่อ้วนๆ ใส่แว่น หน้าตาไม่ค่อยจะดี หรือปะครับ ถ้าใช่ ที่ว่าก็เป็นเจเจเรียว นี้แหละครับ ไม่มีผิดตัว55555

เดินทางด้วยใจ ไปให้ไกลดังใจฝัน
    Real Spirit Ratchaburi Bike & Scooter
    Team (REAL 02)

REAL SPIRIT
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ * ชาเขียว * อ่านข้อความ
    ยินดีครับ ไว้มีโอกาสพบกันใหม่ครับ

REAL SPIRIT
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ZEROKU อ่านข้อความ
    ขอบคุณกลุ่มบางมด ที่แวะมาทักทายครับ เจคนที่ว่านี้ใช้คนที่อ้วนๆ ใส่แว่น หน้าตาไม่ค่อยจะดี หรือปะครับ ถ้าใช่ ที่ว่าก็เป็นเจเจเรียว นี้แหละครับ ไม่มีผิดตัว55555
    พี่บอลๆ เล่นผมอีกแล้วนะ.........แต่ไม่เป็นไรหรอก เพราะบอลเรียว 02 ชอบทำตัวแบบกอล์ฟไมค์ ...........5 5 5

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน คิดถึง

สวัสดีครับคุณลุงสมร พี่บอล พี่ฟลุค ต้น และขุนพล realspirit ทุกๆท่านผมขับ c70 อยู่ที่ราชภัฏจอมบึงอยากจะเข้ากลุ่มและออกทริปกับพวก พ่ๆบ้างไม่รู้ต้องทำอย่างไรดี รู้จักแค่พี่ฟลุคและงทีก็เรียนการเงินกับต้นอยากไปด้ วยมากๆ

Senior Member ton.thewinner's Avatar
    สถานที่
    Real Spirit Ratchaburi bike & Scooter Team
    ขอบคุณ
    0

อุอุอุ พี่เจกับพี่บอลแซวกันมันกระจายเลยน้าคร๊าบบบบบ

พี่ๆๆREAL ใจดีทุกคนครับพี่(พี่ชื่ออะไรอะครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ)ผมต้นเดอะวินเนอร์การันตีครับ ผม
    [email protected] ต้น 65Y ไฟตก
    facebook ton classic

ทุกวงการมีคำว่าอวุโส ไมล์กิโลเป็นตัววัดว่าคุณเป็นไบค์เกอร์แค่ไหน
    สองมือพนมเป็นใบเบิกทางที่ดีที่สุดสำหรับทุกๆคน
    เราจะอยู่ในสังคมสองล้อต้องเปิดใจให้กว้างอย่าใจแคบ
    เพื่อนทำดีต้องให้การสนับสนุนและส่งเสริม เพื่อนทำไม่ดีต้องคอยสั่งสอนและตักเตือน
    เราอยู่ในสั่งคมเดียวกันต้องช่วยเหลือซึ่งกันและกัน
    มันไม่สำคัญเลยว่าทุกคนจะขับรถยี่ห้ออะไร มันสำคัญที่ว่าคุณมีความจริงใจ
    และรักในการขับขี่แค่ไหน

มุ่งไปสู่ฝัน แบ่งปันทุกเสี่ยวใจ ไปกับอานมอไซร์ ฝากไว้เป็นตำนาน

REAL Spirit Ratchaburi bike & Scooter Team เดินทางด้วยใจ ไปไกลได้ดังใจฝัน
    รวมใจคลาสสิคเป็นหนึ่ง + เป็นที่พึ่งให้สังคม

Member oak_gb's Avatar
    สถานที่
    ไร้สังกัด
    ขอบคุณ
    0

ผม โอ๊ะ ครับ กลุ่ม ตากลม หนึ่งเดียวที่อยู่ราชบุรีอ่า ติดตามอ่านบอร์ดนี้มานานละ ถูกใจหว่ะกับทริป ปิล็อค - ทองผาภูมิ สุดยอดจริงๆ
    " Who does not have Friends only lives half a Life. "

ใ ค ร ก็ ต า ม ไ ม่ เ ค ย มี เ พื่ อ น เ ข า ผู้ นั้ น ไ ด้ มี ชี วิ ต อ ยู่ เ พี ย ง

ค รึ่ ง ชี วิ ต เ ท่ า นั้ น

*----*----*----*----*----*----*----*----*----*----*----*----*----*----*----*

Senior Member ton.thewinner's Avatar
    สถานที่
    Real Spirit Ratchaburi bike & Scooter Team
    ขอบคุณ
    0

รูป รูป  
    [email protected] ต้น 65Y ไฟตก
    facebook ton classic

ทุกวงการมีคำว่าอวุโส ไมล์กิโลเป็นตัววัดว่าคุณเป็นไบค์เกอร์แค่ไหน
    สองมือพนมเป็นใบเบิกทางที่ดีที่สุดสำหรับทุกๆคน
    เราจะอยู่ในสังคมสองล้อต้องเปิดใจให้กว้างอย่าใจแคบ
    เพื่อนทำดีต้องให้การสนับสนุนและส่งเสริม เพื่อนทำไม่ดีต้องคอยสั่งสอนและตักเตือน
    เราอยู่ในสั่งคมเดียวกันต้องช่วยเหลือซึ่งกันและกัน
    มันไม่สำคัญเลยว่าทุกคนจะขับรถยี่ห้ออะไร มันสำคัญที่ว่าคุณมีความจริงใจ
    และรักในการขับขี่แค่ไหน

มุ่งไปสู่ฝัน แบ่งปันทุกเสี่ยวใจ ไปกับอานมอไซร์ ฝากไว้เป็นตำนาน

REAL Spirit Ratchaburi bike & Scooter Team เดินทางด้วยใจ ไปไกลได้ดังใจฝัน
    รวมใจคลาสสิคเป็นหนึ่ง + เป็นที่พึ่งให้สังคม

หน้าที่ 13 จากทั้งหมด 21 หน้า แรกแรก ... 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks