[ ขาย ] ขาย NewVespa Lx125ie รถใหม่ๆเลย รถออกเมื่อ 28/1/55

ชื่อกระทู้: ขาย NewVespa Lx125ie รถใหม่ๆเลย รถออกเมื่อ 28/1/55

Member
    สถานที่
    ไร้สังกัด
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขาย NewVespa Lx125ie รถใหม่ๆเลย รถออกเมื่อ 28/1/55

ขายเนื่องจากอยากเปลี่ยนสีแล้วครับ สีนี้ดูแลรักษายาก - -" บวกกับเป็นรอยตามรูป(ผมเป็นคนนอยเรื่องรอยนิดหน่อย) ก็เลยว่าจะขายแล้วเปลี่ยนสีครับ รถซื้อจากพี่ เอ๋ superscooter ถนนมังกร ครับ ทะเบียน ขอเลข 7 ไว้ครับ แต่ยังไม่รู้ว่าร้านเอาไปจดยังถ้ายังก็ไปเปลี่ยนชื่อ แล้วไปขอเลขที่ชอบใหม่ได้เลยครับ แต่ถ้าส่งโอนลอยได้ครับ คันนี้เปลี่ยนเบาะหนังน้ำตาลอย่างดีแล้ว หนังเบาะเดิมอยู่ แถมพรมเท้าไปด้วย เพจติดรถ ไมค์วิ่งประมาณ 300 กว่าโล(วิ่งไปกลับ บางใหญ่ อโศก ครับ) ขอตั้งไว้ประมาณ 85000 ครับ ผมออกมาเสียทั้งค่าประกันรถหาย ค่า พรบ ต่างๆ ค่าของแต่งนิดหน่อย รวมๆก็ เก้านิดๆ แต่ถ้าสนใจจริงๆ ลดได้นิดหน่อยครับ เพราะผมต้องไปซื้อใหม่ครับ ^^

เบอร์ติดต่อ 0891633118 มาดูรถได้ที่ ตึก GMM อโศก(จ.ศ) หรือ บางใหญ่ นนทบุรี (ส.อ) หรือช่วงค่ำๆก็บางใหญ่ครับ หรือโทรนัดกันได้ครับ

อันนี้ตอนออกมาใหม่ๆ

อันนี้รอยครับ จริงๆมันก็ไม่ค่อยเห็นหรอกครับแต่ผมนอยนิดๆ ^^
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

Member
    สถานที่
    ไร้สังกัด
    ขอบคุณ
    0

โทรคุยกันได้ครับ

Tags for this Thread

Bookmarks