ขาย c100 ชุบ - หน้า 8

ชื่อกระทู้: ขาย c100 ชุบ

ดันๆๆๆๆๆ

ดันอีกครับ ขายไม่ออก

ดาราราย's Avatar
    สถานที่
    C92 95ClubThailand
    ขอบคุณ
    0

ยุตรงไหนของหัวหินค้าบ
    จะรุ่นไหนไม่สำคัญ จะเครื่องยนต์กี่CCก้อตาม
    ขอให้รักรถ เอาใจใส่รถและอยากที่จะขับด้วยใจก็พอ
    Hondaหมูจะเป็นขวัญใจของพวกเราตลอดไป
    ***นาย รวมพล อุทยาภรณ์ บอนด์ C95
    ธนาคารกรุงไทย ออมทรัพย์ 775-0-03477-3
    ติดต่อที่ 085-8133074***

"วันนี้ยังดีที่ยังไม่เริ่มต้น ดีกว่าพรุ่งนี้ได้เริ่มไปแล้ว
    แต่กลับไปแก้ไขให้เหมือนเดิมไม่ได้"

คุณซื้อขายอะไรกับผมหรอครับผมไม่เข้าใจ

รถผมตั้งขาย 08-02-2012 คันนี้ผมขายไปแล้วครับ คุณ ต้องการอะไร งง ล่าสุดผมขาย เมื่อวันที่ 14 ถ้าคุณโอนเงินให้ผมจริงผมขอ ชื่อ ที่ผมส่งรถให้หน่อยครับ แจ้งด้วยว่า ผมขายแต่ในthaiscooter ถ้าไปโพล่ที่อื่นรูปผม ผมไม่รับผิดชอบ ถ้ามีปัญหาหรืออยากจะทราบอะไรทิ้งเบอร์ไว้เลยพิมคุยล ำบากเดี่ยวจะโทรหา ครับ

ผมแจ้งไว้ในนี้แล้วว่า ใช้ในการขายรถเท่านั้น แล้วเลขบันชีผมไปโพล่ได้ยังไง ครับ แล้วล่าสุดผมขายรถ คันหนึ่ง ถ้าคุณเป็นคนซื้อคุณต้องทราบว่าผมขายรถอะไรไป ส่งให้ใคร ผมขออนุญาติแอดมิน เล่นสงครามน้ำลายสักหน่อยครับ

แก้ไขลบเว็ปออก เป็นสิ่งไม่ดีต่อหลายๆท่าน

ปล. ท่านที่มากล่าวหา ถ้าซื้อขายรถจริงรถไม่ถึง หรือยังไง ผมยินดีคืนเงิน แต่ถ้าคุณไปโดนโกงจากคนอื่นเอา รถผมไปขายโอนเข้าบันชีผมแต่ผมส่งรถให้อีกคน ผมไม่รับผิดชอบเพราะผมถือว่าซื้อขายกับอีกคนแล้วผมก็ ไม่สามารถรู้ได้ว่าใครโอน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย siamza12 : 23-11-2013 เมื่อ 20:40

Bookmarks