SR 500 cc (ระยอง)

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: SR 500 cc (ระยอง)

Senior Member l3aZOOka's Avatar
    สถานที่
    DUCATI
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน SR 500 cc (ระยอง)

(ปิดการขาย)

ต้องขออภัย ท่านที่โทรมาหาผมแล้วติดต่อไม่ได้เนื่อง จาก แบตหมดเพราะ คนโทรมาถามเยอะมาก
    ต้องขอโทษ คนที่กำลังจะมาเอารถ หรือ จะมาดูรถ ด้วยนะครับ ขอโทษจริงๆครับ เพราะ คนจะเอารถเยอะมากผมเรยไม่รู้ว่าใครเป็นใคร คนใหนเอาไม่เอา

ถูกๆจร้า YAMAHA SR 500cc + อินวอย

ราคา 62,000 บาท

Present.

SR 500 cc รถคันนี้ปะกอบใหม่มือหนึ่งในไทยซื้อมาประกอบใช้งานเอ ง สภาพเครื่องสด แห้งๆ เครื่องฟิตสตาร์ตติดง่าย เครื่องสมบรูณ์มากครับ ปล่อบเดินเบา นึ่งๆไม่มีสะดุด คาบูเซ็ตมาลงตัวแล้ว
    ไม่มีอาการสะดุดหรือจามให้ลำคาน คาบูลูกชักแต่ง ปากคาบูเท่ากับ ลูกชักเจ๊ต500 ล้อโตขอบ17ยางใหม่วิ่งได้แค่ 10โล ตัวรถคันนี้ ศูนย์ดี ไม่เคยโดน ล้ม หรือชน ส่วนเรื่องระบบไฟ ใช้การได้ปกติ ไฟหน้าหลังติดใช้การได้โปรดสังเกตุที่รูป
    SR คันนี้เบิกของใหม่เกือบจะหัวจรดเท้าครับ รถคันนี้พร้อมขี่ใช้งานได้เรยครับพร้อมออกทริป เครื่องไม่มีเน่าไม่มี ยำ ขาวสะอาด ประวัติดี เครื่องเงียบกริ๊บสไตล์เดิมๆ แน่นๆ แต่รถคันนี้ต้องเก็บงานอีกนิดหน่อยนะครับ
    ที่เก็บก็จะมี ของเล็กๆ น้อยๆ เช่น ไฟ เลี้ยว ซ๊ายขาว ไฟเดินมาดีแล้วเหลือเก็บงานเล็กๆน้อยๆ กระจก กระเป๋าข้าง อื่นๆอีกนิดหน่อยย ที่เหลือตามรูปภาพเลยครับบ. (มีของแถมให้นิดหน่อย)
    เหตุผลที่อยากขายขี้เกียติทำ รถเยอะ = = " มาลองดูลองชมก่อนได้นะครับ ของแต่งดูได้ตามรูปเรยจร้าว่ามีอะไรบาง

ซื้อขายได้24 ชั่วโมงง รถอยู่ ระยอง-บ้านเพครับ ((ท่าชอบจริงๆโทรมาสอบถามได้คุยง่ายใจดีครับไม่แอ๊ก) )
    เอกสารเป็นอินวอยออกเป็นชื่อผมเอง รถเพิ่งประกอบบ...

ขอบคุณเว็บไซด์ดีๆอย่าง www.thaiscooter.com . มากๆครับ

( ติดต่อ สอบถามได้ตลอด 24 คร้าบ)

สามารถกด Copy ชื่อ E-mal หรือเบอร์โทร เพื่อเช็ดประวัติดูก่อนได้นะครับ
    ขอข้อมูลหรือรูปภาพเพิ่มเติมได้ตลอดนะครับ

ชื่อ แป้ว คร้าบ
    PIN 21C92259
    MSN OVERSTAR1926@HOTMAIL.COM
    Twitter ชื่อ phimanee
    Phone 0824713534
    E-mail overstar1926@hotmail .com
    Facebook overstar1926@hotmail .com

เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย l3aZOOka : 12-02-2012 เมื่อ 23:22
    Mobile :: 0 8 2 - 4 7 1 3 5 3 4 [-E-Mail & Facebook -] O V E R S T A R 1 9 8 9 @ H o t m a i l . c o m และMSN ออนตลอด 24

ที่อยู่ ทั้ง รถทั้งคน R A Y O N G - B A N P H E

พู ด ไ ด้ คิ ด ไ ด้ แ ต่ ทำ ไ ม่ ไ ด้ -:- พ ร ร ค ช า ติ ห น้ า-:-

ขอบคุณ
    0
    0

สวยมากครับ

Senior Member
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าบ้านตึกคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1
    0

สวยมากๆๆรคาน่าโดน รออีกนิด
    ขาย steed400 รูปตามลิ้ง

http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=537529

Senior Member l3aZOOka's Avatar
    สถานที่
    DUCATI
    ขอบคุณ
    0
    0

ขอบคุณมากๆครับ >_<

มีคนโทรมาหาผมหลายคนว่า รถขี่ได้ไหม รถขี่ได้ พร้อมลุย 200 โลขึ้นไป สบายๆ ขี่กลับบ้านได้ไฟ ไฟ ติดหมด
    Mobile :: 0 8 2 - 4 7 1 3 5 3 4 [-E-Mail & Facebook -] O V E R S T A R 1 9 8 9 @ H o t m a i l . c o m และMSN ออนตลอด 24

ที่อยู่ ทั้ง รถทั้งคน R A Y O N G - B A N P H E

พู ด ไ ด้ คิ ด ไ ด้ แ ต่ ทำ ไ ม่ ไ ด้ -:- พ ร ร ค ช า ติ ห น้ า-:-

Senior Member mefalucha's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

สวยงามม
    มันไม่เกินใจหลอก แต่มันเกินไป
    Sr สัต**บ กิ๊ว ๆ ๆ

E-mail : pluk_kh_ro@hotmail.com http://www.facebook.com/

Tel : 085-0908202 (DTAC) ปั๊ก

สถานที่
    DUCATI
    ขอบคุณ
    0
    0

ขายแล้วครับ ไวมากๆ

Member gudaeva's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

ว่าเสียดายจัง
    _Dae UttaradiT_ คุณ เดชาวัต รัตโน กรุงไทย 980-4-89643-5
    60 ม.1 บ้านคลองห้วยไผ่ ซอยประภัสสร ต.ท่าเสา อ.เมือง จ.อุตรดิตถ์ 53000
    E-Mail daelovele@hotmail.com
    <083-902-7600> เดย์..

Bookmarks