รับเสื้อ ปาร์ก้า

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: รับเสื้อ ปาร์ก้า

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน รับเสื้อ ปาร์ก้า

รับเสื้อปา่ร์ก้า มี แบบไหนไซด์ไหน โำำพสรูปลงเลยครับพร้อมเบอร์ติดต่อ หรือใครพอมีแหล่้งซื้อช่วยแนะนำให้หน่อยครับผม
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

Member arminVespa's Avatar
    สถานที่
    sing sing sprint club
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

มีโอกาสลองไปเดินหาที่ตลาดรถไฟดูครับ
    ร้านนี้ขายอยู่ 2ที่ครับเสาร์ขายรัชดาไนท์อาทิตย์ตลาดรถไฟ
    ร้านขายเต้นสีขาวๆ...มีรถตู้โฟล์คจอดอยู่ครับ
    ราคาตั้งแต่1500-2000ครับ
    เสื้อปาก้าที่นิยมในบ้านเรามี2รุ่นนะครับ

- รุ่นแรกรุ่นรบสงครามเกาหลี M-1951
    จุดเด่นมีอาร์มที่ไหล่ และฮู้ดในตัว +สามารถซื้อฮู้ดมาใส่เพิ่มได้รุ่นนี้ขนเฟอร์จะสีน้ำต าลได้ยินมาว่าทำจากขนหมาป่าหรือกระต่ายป่าไม่แน่ใจ
    หายากและแพงมากมายทั้งเสื้อและฮู้ด

ซีรีย์เกาหลี ฝากรูป

-รุ่นต่อมาเป็นรุ่นรบสงครามเวียดนาม M-1965
    จุดเด่นรุ่นนี้ไม่มีอาร์ม และไม่มีฮู้ดในตัวต้องซื้อเพิ่มรุ่นนี้ขนเฟอร์สีขาวท ำจากขนแกะ
    รุ่นนี้มีมาเรื่อยๆทั้งงานใหม่และงานเก่า สามารถหาเจอได้ตามร้านขายเสื้อผ้าทหารตลาดนัดทั่วไป
    (ผมเจอตามตลาดนัดคลองถม,ตลาดรัชดาไนท์,ตลาดรถไฟ,ตลาด เซฟวันโคราชและอีกมากมาย)

ซีรีย์เกาหลี ฝากรูป

ขออนุญาติยืมรูปจากเจ้าของชาวต่างชาติไว้ด้วย
    ข้อมูลผิดถูกขออภัยหวังว่าคงมีประโยชน์แก่ผู้อ่านไม่ มากก็น้อยครับ

เพิ่มเติมตามมาอ่านลิงค์นี้ครับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...01#post8011301
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย arminVespa : 14-02-2012 เมื่อ 17:45

Bookmarks