*** มีของดีมาแชร์ ครับ กันตำรวจทางหลวง หรือ จราจร ซิว

ชื่อกระทู้: *** มีของดีมาแชร์ ครับ กันตำรวจทางหลวง หรือ จราจร ซิว

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน *** มีของดีมาแชร์ ครับ กันตำรวจทางหลวง หรือ จราจร ซิว

*** มีของดีมาแชร์ ครับ กันตำรวจทางหลวง หรือ จราจร ซิว

แก้ปัญหา ตำรวจทางหลวง ตำรวจจราจร ตั้งด่าน

1. ตำรวจตั้งด่าน

2. ตรวจจับความเร็ว

3. ตั้งด่านตรวจป้ายภาษี ( โดยเฉพาะตอนที่ถนนโล่ง ชอบทำให้รถติด )

4. การหาที่จอดรถในหน่วยงานราชการ

ประสบการณ์ จากการตั้งด่านของทางหลวง และ ของ จราจร ปรากฎว่า มีอยู่วิธีหนึ่งที่พวกเขาเหล่านั้น จะไม่ยุ่งกับคุณ คือ คุณ ต้องเป็น ผู้มีอำนาจ มีบารมี หรือ เทียบเท่า
    สมัยก่อน ผู้ขับขี่หลายคนใช้ โลโก้ หน้ารถของกรมการปกครอง ปรากฎว่า ไม่รอดซักราย เนื่องจาก ตำรวจเขาไม่เชื่อ ว่าท่านเป็นเจ้าของ โลโก้นั้น จริงจริง เนื่องจากมันหาซื้อได้ง่ายตามสนามหลวงทั่วไป ซึ่งผมก็เคยโดนมาแล้ว

แต่ตอนนี้ เพื่อนผมแนะนำโรงงาน ทำโลโก้ ชนิดพิเศษ อีกแบบ ซึ่งถูกกว่า และ ดีกว่า และ ส่งเฉพาะหน่วยงานราชการต่างๆ ไม่มีขายทั่วไป อยากได้ต้องแนะนำ หรือบอกต่อเท่านั้น และ ของเหล่านี้ จะแจกสำหรับ ผู้ที่มีอำนาจในหน่วยงานนั้นนั้น

โลโก้ ใหม่นี้ ไว้แปะ หน้ากระจก ใกล้กับป้ายภาษีรถยนตร์ ราคาเพียง 250 บาท ไม่กี่ชิ้นนะครับ
    เอาเป็นว่าเพื่อนเพื่อนท่านใดสนใจ เมล์มาถามได้ที่ [email protected] โทร เอ 0868-444-888
    สนใจโอนเงินเข้าบัญชีั 198-093-2691 ธนาคารกรุงเทพ ภาคิน ปราศภัย
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป      

Bookmarks