พี่น้องท่านใดจะไปร่วมงานบ้านปลัดโอ ..เข้ามาลงชื่อกันด้วยครับ ^^ - หน้า 14

หน้าที่ 14 จากทั้งหมด 16 หน้า แรกแรก ... 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: พี่น้องท่านใดจะไปร่วมงานบ้านปลัดโอ ..เข้ามาลงชื่อกันด้วยครับ ^^

Senior Member ปุ๊ทะริ's Avatar
    ขอบคุณ
    245

...........บอกได้คำเดียวว่า..มาสด้า.....เฮ้ๆๆๆๆๆๆๆ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เสียดายอ่ะ ยิ่งเห็นรูปยิ่งเสียดาย
    อดุลย์เดช สุขอร่าม
    154 ซ.สบายใจแยก 5 ถ.สุทธิสาร แขวงสามเสนนอก เขตห้วยขวาง กทม. 10310

Senior Member tikker's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Punyaa อ่านข้อความ
    เสียดายอ่ะ ยิ่งเห็นรูปยิ่งเสียดาย
    อย่าเสียดายไปเลยครับ พี่เก่ง โอกาสหน้ายังมี 555555
    .... สัต**บ มีทะเล และความจริงใจ ...

Senior Member mazdaproceed's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tikker อ่านข้อความ
    อย่าเสียดายไปเลยครับ พี่เก่ง โอกาสหน้ายังมี 555555
    อยากไปสัต**บครับ มีคนเค้าบอกว่าที่นั้นมีทะเล และความจริงใจครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mazdaproceed อ่านข้อความ
    อยากไปสัต**บครับ มีคนเค้าบอกว่าที่นั้นมีทะเล และความจริงใจครับ
    ไปด้วยครับ
    Parn no school today pattaya

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mazdaproceed อ่านข้อความ
    สงสัยคงมีพริบตาเดียวอีกเร็วนี้แน่เลย 5555+

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sk9991 อ่านข้อความ
    น้องโอกราบขอบพระคุณพี่ๆทุกท่านครับที่ให้เกียรติร่ว มงาน อาจขาดตกไปบ้าง ไม่ทั้งถึงบ้าง ต้องกราบขออภัยอย่างสูงครับ
    กราบขอบคุณท่านแม่ทัพและพี่ๆทีมงานที่ประสานงานแทนน้ องทุกเรื่องเรียบร้อยผ่านไปได้ด้วยดี กราบขอบพระคุณมากๆครับ^_^
    ขอบคุณพี่น้องสายอีสานที่มาไกลโคตรๆแต่ก็มาด้วยใจ สุดๆของหัวใจเลยพี่ๆทุกคน กราบของพระคุณมากๆครับ^_^
    ขอบคุณพี่น้องสายเพชรบุรีทุกท่าน กราบขอบคุณพ่อพี่ปลาที่ให้เกียรติร่วมงานมากๆครับ^_^
    ขอบคุณพี่น้องพิษณุโลกพี่ตั้มและครอบครัว ที่ให้เกียรติร่วมงานน้องมากๆครับ^_^
    ขอบคุณพี่นันสุ ลพบุรีที่มีความจําเป็นต้องสอบแต่ก็ยังให้ความสําคัญ น้องครับ ซาบซึ่งมากๆ^_^รวมถึงพี่เจี๊ยบพี่นุ่นที่รีบตามมาติด ๆ^_^
    ขอบคุณชาวพัทยา โนสครูพัทยาทุกท่าน พี่ซิกแซก พี่รักพี่จิ๋ว ครอบครัว คงครี"ใจล่วนๆ^_^
    ขอบคุณพี่น้องฉะเชิงเทราคณูทรัพ ครูแอ็ด ที่น่ารักทั้งสองมากครับ หลวงพ่อโสธรที่มอบให้น้องขอให้บารมีของท่านคุ้มครองพ ี่และครอบครัวทุกท่านเช่นกันครับ คนดีพระท่านมองเห็นครับ^^ของที่คิดว่าหายแต่น้องว่าค งลืมมากกว่า ต้องได้คืนภายใน3วัน7วัน5555555555(อยู่ที่ท่านแม่ทั พครับผม)^^
    ขอบคุณพี่เกริกท่าม่วงที่เป็นห่วงน้องตลอดงาน5555ขอบ คุณพี่ดาสามชุกที่ช่วยน้องทุกเรื่อง^_^
    ขอบคุณพี่ออ๊ค พี่โอ๊ค พี่ปู่ปากนํ้าโพ พี่เปานครปฐม พี่ตั๋งเพชรบูรณ์ พี่ต้นอ่างทอง พี่บิ๊กลพบุรี พี่แหลมเพชรบุรี พี่แจ็คกี่ พี่โน แฟนพี่โน พี่เสือน้อยพี่กุ้ง พี่วิน พี่ตาล พี่เขียว น้องนํ้าหวานและแฟน พี่ปุ๊ พี่เล็ก (เจ้านํ้าตาลและน้อง)พี่อุ้ยหนวด..จําชื่อได้ไม่หมด5 555555^_^
    ขอบคุณพี่ปลั๊กและป๋าที่มอบของขวัญครับกราบขอบพระคุณ อย่างสูง^_^
    ขอบคุณพี่โยชลบุรี คนนี้คือคนชักนําให้เข้าสู้วงการและ มาเจอมิตรภาพ และมิตรสหายทุกท่าน กราบขอบพระคุณพี่ชายของน้องอย่างสูงครับ^_^
    ขอบคุณพี่น้องสายระยองจําชื่อไม่ได้กราบขออภัยอย่างส ูง^_^กินนอนกับเราจนจบได้ใจจริงๆเลย^_^ขับโตโยต้าแต่ ใจรักมาสด้า รถแค่นําพาท่านแม่ทัพท่านว่าอย่างนั้น^_^
    ท่านที่ยังไม่ได้เอ้ยชื่อห้ามน้อยใจเด็ดขาดเพราะพี่ๆ มาเยอะจนน้องจําได้ไม่หมด5555จนมาเพิ่มใหม่อีกครั้งค รับ^_^ขอบคุณจากใจจริงๆครับ
    ขอบคุณที่ทำให้มันอบอุ่นและต้อนรับพี่น้องมาสด้าอย่า งอบอุ่น รู้ว่าเหนื่อยและมีภาระต้องดูแลหลายอย่างแต่ก็สละเวล ามาต้อนรับพวกเราอย่างไม่ขาดตกบกพร่อง สุพรรณฯทำให้พี่น้องของเรารักกันและฝันหวานถึงมิตรภา พที่แน่นแฟ้นตลอดไป

สุพรรณฝันหวาน...จะอยู่ในใจตลอดไปครับ

Senior Member capella_man's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    1,151
    Blog Entries
    1

สุพรรณ...ฝันหวาน
    ทำให้ผมได้รู้ว่าครอบครัวมาสด้าอบอุ่นมากๆครับ ดีใจมากจริงๆที่ได้เจอพี่ๆทุกท่าน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย capella_man : 28-02-2012 เมื่อ 23:05
    ...แล้วเส้นทางของมาสด้า ก็พาให้เรามาพบกันที่บ้านหลังนี้....

Member porakorn's Avatar
    ขอบคุณ
    0

!โอ้วของดีมีเค้าวันท้าย เสียดายจริงๆผมตั้งใจแต่แรกจริงๆว่าจะอยู่จนจบงาน แต่มีเหตุให้ต้องกลับก่อนจริงๆครับกระผมต้องขออภัยเจ ้าภาพท่านปลัดโอ และ พี่ๆชาวมาสด้าทุกคนด้วยครับ สงสัยช่วงนี้ฤกษ์ดีมากจริงๆ เพื่อนๆผมที่พิษณุโลกดันมานัดกันแต่งงานทีเดียว 2 คู่เลยในวันที่ 25 และต่อด้วยบวชเพื่อนอีกวันที่ 26 และยังมีแต่งอีกคู่ในวันที่ 27 อีก เฮ้อ.. ดื่มทุกวันจนเสียงแหบเลยทีเดียว ส่วนผมก็เพิ่งกลับมาถึงรังสิตปลอดภัยเมื่อคืนที่ 27 นี้เองครับ ส่วนแดงแจ๋ ผมยังงอนมันอยู่เลย ก็ตอนอยู่กับพี่ๆชาวมาสด้าไม่แสดงอาการแม้กระทั่งไออ อกมาให้เห็น แต่พอแยกออกจากทัพมาสด้ามายังไม่ถึงชัยนาทก็งอแง น็อคไม่ไปต่อซะงั้น ต้องรอให้อากาศดีๆถึงจะยอมไปต่อ กว่าจะถึงพิษณุโลกก็ปาไปเกือบสามทุ่ม รุ่งเช้าผมก็พาไปหาช่างก็ไม่แสดงอาการช่างบอกสบายดีซ ะงั้น การรวมทัพในงานขึ้นบ้านใหม่ท่านปลัดโอครั้งนี้ ผมรู้สึกเกร็งๆกลัวๆเขินๆกว่าทุกครั้ง แต่ทุกๆครั้งที่ได้ไปถึงก็พบกับความอบอุ่นและได้รับร อยยิ้มที่มีให้แก่กันเปรียบเสมือนญาติสนิทมิตรสหายที ่รอโอกาสได้พบปะกัน ถึงแม้ตัวผมเองที่ไม่ค่อยเป็นที่รู้จักเท่าไหร่ แต่ก็ได้รับการต้อนรับที่อบอุ่นเช่นกันจนทำให้ผมไม่อ ยากพลาดโอกาสการพบกันของครอบครัวชาวมาสด้าในครั้งต่อ ๆไป ปล.กราบขออภัยเต็นท์ข้างๆผมด้วยครับ โดยเฉพาะพี่อุ้ย ที่ติดเครื่องเสียงดังรบกวนตลอดทั้งคืน..ขอด้วยโทษคร ๊าบบบ....
    ปรกร จตุรทิศ
    351/38 ถ.ไชยาณุภาพ ค.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก 65000
    088-5015955 แป๊ก

boy115's Avatar
    สถานที่
    กากอยคลับ...mazda club
    ขอบคุณ
    189

ไปพร้อมผมเลยป้ะล่ะครับ...ครู
    เล่นไปตามงบ...เเล้วจะจบสวย
    ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก

[email protected]
    โอนเงิน
    หมายเลขบัญชี6450092397 ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน
    ธ.กรุงเทพสาขาบิ๊กซีพิษณุโลก
    ส่งของ
    ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน 1090/9ถ.บรมไตรโลกนารถ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก65000
    DTAC0845911478

เฟสบุค https://www.facebook.com/boy115

Senior Member no school today pattaya's Avatar
    ขอบคุณ
    515

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boy115 อ่านข้อความ
    วันใหน?เมื่อใหร่?อย่างไร? น่าสนใจเนอะ เนอะ

Senior Member yuhoo02's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    1,228

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ capella_man อ่านข้อความ
    สุพรรณ...ฝันหวาน
    ทำให้ผมได้รู้ว่าครอบครัวมาสด้าอบอุ่นมากๆครับ ดีใจมากจริงๆที่ได้เจอพี่ๆทุกท่าน
    พี่เปิ้ลผมดีใจที่ได้เจอพี่ ยามเช้าที่เรา2คน นั่งจิบกาแฟ+กันน้ำหนักตัวจนเกือบจะทำให้เก้าอี้โยกข อเจ้าภาพหัก อิอิ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ porakorn อ่านข้อความ
    !โอ้วของดีมีเค้าวันท้าย เสียดายจริงๆผมตั้งใจแต่แรกจริงๆว่าจะอยู่จนจบงาน แต่มีเหตุให้ต้องกลับก่อนจริงๆครับกระผมต้องขออภัยเจ ้าภาพท่านปลัดโอ และ พี่ๆชาวมาสด้าทุกคนด้วยครับ สงสัยช่วงนี้ฤกษ์ดีมากจริงๆ เพื่อนๆผมที่พิษณุโลกดันมานัดกันแต่งงานทีเดียว 2 คู่เลยในวันที่ 25 และต่อด้วยบวชเพื่อนอีกวันที่ 26 และยังมีแต่งอีกคู่ในวันที่ 27 อีก เฮ้อ.. ดื่มทุกวันจนเสียงแหบเลยทีเดียว ส่วนผมก็เพิ่งกลับมาถึงรังสิตปลอดภัยเมื่อคืนที่ 27 นี้เองครับ ส่วนแดงแจ๋ ผมยังงอนมันอยู่เลย ก็ตอนอยู่กับพี่ๆชาวมาสด้าไม่แสดงอาการแม้กระทั่งไออ อกมาให้เห็น แต่พอแยกออกจากทัพมาสด้ามายังไม่ถึงชัยนาทก็งอแง น็อคไม่ไปต่อซะงั้น ต้องรอให้อากาศดีๆถึงจะยอมไปต่อ กว่าจะถึงพิษณุโลกก็ปาไปเกือบสามทุ่ม รุ่งเช้าผมก็พาไปหาช่างก็ไม่แสดงอาการช่างบอกสบายดีซ ะงั้น การรวมทัพในงานขึ้นบ้านใหม่ท่านปลัดโอครั้งนี้ ผมรู้สึกเกร็งๆกลัวๆเขินๆกว่าทุกครั้ง แต่ทุกๆครั้งที่ได้ไปถึงก็พบกับความอบอุ่นและได้รับร อยยิ้มที่มีให้แก่กันเปรียบเสมือนญาติสนิทมิตรสหายที ่รอโอกาสได้พบปะกัน ถึงแม้ตัวผมเองที่ไม่ค่อยเป็นที่รู้จักเท่าไหร่ แต่ก็ได้รับการต้อนรับที่อบอุ่นเช่นกันจนทำให้ผมไม่อ ยากพลาดโอกาสการพบกันของครอบครัวชาวมาสด้าในครั้งต่อ ๆไป ปล.กราบขออภัยเต็นท์ข้างๆผมด้วยครับ โดยเฉพาะพี่อุ้ย ที่ติดเครื่องเสียงดังรบกวนตลอดทั้งคืน..ขอด้วยโทษคร ๊าบบบ....
    ยินดีที่ได้เจอกันครับพี่ แป๊ก
    แดงแจ๋คงไม่อยากทำให้พี่ผิดหวังต่อหน้าพี่น้องเรา

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boy115 อ่านข้อความ

กฤษดา เมฆฉาย (ดา) 463/16 ม.2ต.สามชุก อ.สามชุก จ.สุพรรณบุรี 72130 TEl. 0881774771

Senior Member tikker's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาเอารูปถ่าย น้องนักศึกษาที่ห้องน้ำหญิงเหรอ
    .... สัต**บ มีทะเล และความจริงใจ ...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tikker อ่านข้อความ
    มาเอารูปถ่าย น้องนักศึกษาที่ห้องน้ำหญิงเหรอ
    5555 พี่เสือ ก็พูดไปแต่มี จิง จิง หรอ 55555
    Parn no school today pattaya

Senior Member DogGedly's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ไม่มีเวลาลงรูป เลยครับ
    กลับมาเผางานต่อ ...

แต่ก็คุ้ม ครับ ได้เจอความยิ่งใหญ่ ที่คนส่วนใหญ่ไม่รู้ แฮ่....

หน้าที่ 14 จากทั้งหมด 16 หน้า แรกแรก ... 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks