พี่น้องท่านใดจะไปร่วมงานบ้านปลัดโอ ..เข้ามาลงชื่อกันด้วยครับ ^^ - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 2 จากทั้งหมด 16 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: พี่น้องท่านใดจะไปร่วมงานบ้านปลัดโอ ..เข้ามาลงชื่อกันด้วยครับ ^^

Senior Member yuhoo02's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    1,228

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vespeno90 อ่านข้อความ
    น้องปู่ ปากน้ำโพ ค่อนข้างแน่นอนว่าฉายเดี่ยวแบบพี่ตั๋งครับ นำพี่โป้และเต้นท์ไปครับ ไม่ร่วมขบวน คาดว่าจะไปถึงคืนวันที่ 24 เวลา 4 ทุ้มโดยประมาณครับ ^ ^

ปล.พี่อ๊อคนอนกะผมก็ได้ครับพี่..ถ้าพี่ไม่รังเกียจ อิอิ
    พี่ปู่ ผมชอบเต้นพี่

กฤษดา เมฆฉาย (ดา) 463/16 ม.2ต.สามชุก อ.สามชุก จ.สุพรรณบุรี 72130 TEl. 0881774771

ผมน้องเต้ งงซิ?สาด... บินเดี่ยวกับเจ้าฟ้าใสครับ 1 คน เต้นท์ 1 หลังครับผม

กำหนดการณ์ของทัพบูรพานะครับ
    12.00 เป็นต้นไปนัดเจอกันที่ปั๊มแก๊สบายพาสชลบุรี
    12.30 ออกเดินทางยิงยาวเส้นทางด่วนลอยฟ้าบูรพาวิถี แยกเข้าเส้นพระราม 2 ต่อด้วยเดินทางเข้าจุดนัดพบสมถบกับทัพหลวงที่บางแค ใช้เวลาเดินทางไม่น่าจะเกิน เวลา 14.30 น.ครับ
    ส่วนเรื่องแผนที่เดี๋ยวจะอัพเดรดอีกทีนะครับ

Senior Member no school today pattaya's Avatar
    ขอบคุณ
    515

ืno school today pattaya ยืนยันหลังชนฝา ไปแน่นอน รายชื่อน้องขอเป็นไม่เกินตี1วันพรุ่งนี้แน่นอนจร้าาา
    จึงเรียนมาเพื่อทราบ...

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

มาสด้าแคมป์บางแค รายงานตัวสองท่านครับ ผมกับโปรตุ่ยครับ เต๊นท์เดียวเจงกิสข่าน 555 แต่โปรตุ่ยต้องกลับเร็วหนึ่งวันเลยจะให้ไปเองครับ ก็มีอ้วนดำกับเบบี้มอนสเตอร์ครับ

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

ลืมย้ำว่า เต๊นท์พยายามเอาติดรถกันมาก่อนนะครับ ส่วนใครจะเฟียเจอริ่งกับใครก็มาตกลงกันก่อนจะมาหรือต กลงวันมาถึงก็ได้ครับ ส่วนเครื่องดื่มถ้าไม่อยากคอแห้งเพราะเห็นเพื่อนๆดื่ มกันก็นำติดตัวมาด้วยครับ ดื่มเยอะก็เอามาเยอะ ดื่มน้อยกเอามาน้อย ไม่ดื่มเลยก็เอามาเผื่อคนอื่นด้วย ตรึกโป๊ะ...

Senior Member no school today pattaya's Avatar
    ขอบคุณ
    515

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ลืมย้ำว่า เต๊นท์พยายามเอาติดรถกันมาก่อนนะครับ ส่วนใครจะเฟียเจอริ่งกับใครก็มาตกลงกันก่อนจะมาหรือต กลงวันมาถึงก็ได้ครับ ส่วนเครื่องดื่มถ้าไม่อยากคอแห้งเพราะเห็นเพื่อนๆดื่ มกันก็นำติดตัวมาด้วยครับ ดื่มเยอะก็เอามาเยอะ ดื่มน้อยกเอามาน้อย ไม่ดื่มเลยก็เอามาเผื่อคนอื่นด้วย ตรึกโป๊ะ...
    ครับพี่ชาย ...ดื่ม ๆ มิตภาพดีที่ใต้แสงจันทร์

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ no school today pattaya อ่านข้อความ
    ครับพี่ชาย ...ดื่ม ๆ มิตภาพดีที่ใต้แสงจันทร์
    และเดือนดารา เป็นประกายเจิดจรัส

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    มาสด้าแคมป์บางแค รายงานตัวสองท่านครับ ผมกับโปรตุ่ยครับ เต๊นท์เดียวเจงกิสข่าน 555 แต่โปรตุ่ยต้องกลับเร็วหนึ่งวันเลยจะให้ไปเองครับ ก็มีอ้วนดำกับเบบี้มอนสเตอร์ครับ

http://farm5.staticflickr.com/4055/4...593_z.jpg?zz=1
    เห็นพี่ชายในภาพกับจินตนาการ..ที่สวยงามเหมือนตัวอัก ษรที่ผมอ่านในจดหมายโนสครู ทูเดย์ ครับ

Senior Member jeap_bond_007's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    12

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jeap_bond_007 อ่านข้อความ
    กราบขออภัยพี่น้องทุกท่านด้วยครับ เนื่องจากช่วงนี้ภาระกิจของผมค่อนข้างเยอะพอสมควร ผมจึงไม่สามารถที่จะไปร่วมงานได้ครับ ต้องขออภัยจริง ๆ ครับ

โอกาสหน้า หวังว่าเราจะได้พบกันอีกครับ

...007...
    เรื่องเฟืองท้ายที่พี่ต้นจองไว้ ไม่ต้องห่วงนะครับ เดี๋ยวผมฝากพี่นันไปให้นะครับ

Senior Member octzilla's Avatar
    สถานที่
    Mazda club thailand
    ขอบคุณ
    3

แต่ละคนดูตื่นเต้น เตรียมตัวพรั่งพร้อม วางแผนโน่นนี่ อะไรขาดอะไรเหลือ ยังกะได้ไปออกค่ายลูกเสือครั้งแรก..ยังกะมีนัดกะหวาน ใจในวันแรกจีบ..ยังกะได้อนุญาติให้เข้าผับครั้งแรกเม ื่ออายุถึง..อิอิ..บ้านมาสด้า ไม่ธรรมดาเสมอ..ความคิดถึงอยู่ไหน พี่น้องที่น่ารักสดใส ฉันจะไปหาเธอในเร็ววัน เมื่อไหร่จะถึงวันศุกร์ว่ะ!!5555555
    @ วันที่ฉันออกเดินทาง ทุกหนทางอบอุ่น ท่ามกลางสายลมแห่งความรัก @
    ..........................MONKEY TERRITORY

นายเตชินท์ คุ้มเกษ 180/2 ซอย จรัญสนิทวงศ์ แขวงวัดท่าพระ เขต บางกอกใหญ่ กรุงเทพฯ 10600
    มือถือ : 087-5888-699 e-mail : stormmaker_co@yahoo.com

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Bigbaby no school อ่านข้อความ
    และเดือนดารา เป็นประกายเจิดจรัส
    สวยงามจริงๆ แค่ประโยคสั้นๆผมก็อยากจะดื่มเบียร์ตอนนี้เลยครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jeap_bond_007 อ่านข้อความ
    เรื่องเฟืองท้ายที่พี่ต้นจองไว้ ไม่ต้องห่วงนะครับ เดี๋ยวผมฝากพี่นันไปให้นะครับ
    ขอบคุณครับ
    เจี๊ยบไม่มาจริงๆหรือ

a_tez's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand/จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    1

อุ้ยหนวดตามไป ไปถึงตอนเช้าวันเสาร์ครับ ลางานไม่ได้

ลายงานตัวครับ ไปแน่นอนครับ น้องข้าว 1 คััน และครอบครัว ผม ครับ
    Parn no school today pattaya

หน้าที่ 2 จากทั้งหมด 16 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks