สวัสดีครับ

จะประกอบรถครับได้เฟรมมาแล้วต้องการอะไหร่ดังนี้ครับ

1. ถ้วยคอ TANGE มี NJS หรือไม่มีก็ได้ครับ ขอสภาพสมบูรณ์พร้อมใช้ครับ

2. วงล้อ ขอบงัด 2 ชั้น 1 คู่ ค่ายไหนก็ได้ครับขอเป็นขอบสีเงิน สภาพดีพร้อมใช้

3. เบาะหนัง Brooks หรือ IDEALE มือสอง รุ่นไหนยังไงสภาพไหนว่ากันครับ

4. แฮรดรอป njs 37หรือ38 ได้ครับ

5. เสต็มจุ่มองศายาว 80

6. ดุม MICHE ฟิก หน้าหลังรุ่นเก่าตัวหนังสือสีเหลือง

ขอ6รายการนี้ก่อนครับท่านใดมีปล่อยส่งรูปราคาได้ที่

joecho191@gmail.com

ขอบคุณมากครับ
เตือน : กระทู้เก่า
กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน