ขอเชิญร่วมงาน คลาสสิคไนท์ปาร์ตี้ ชุมแพ ครั้งที่ 1 (จังหวัดขอนแก่น) - หน้า 3

ชื่อกระทู้: ขอเชิญร่วมงาน คลาสสิคไนท์ปาร์ตี้ ชุมแพ ครั้งที่ 1 (จังหวัดขอนแก่น)

Junior Member nad's Avatar
    สถานที่
    Lela Classic Club
    ขอบคุณ
    0

Cool งานชนกัน

งานกลุ่มคุณ มันจะชนกับงานที่ปากช่องไหม ที่ Thailand Classic จัด เพราะจัดวันเดี่ยวกัน
    24-25 มีนาคม 50
    ในวันที่ 24 - 25 มีนาคม 2550 หนังสือไทยแลนด์คลาสสิคและหนังสือไทยแลนด์คลาสสิคคลั บ ร่วมกัน จัดงาน เจแปนคลาสสิคไบค์ปาร์ตี้ ครั้งที่ 3
    โดยท่านที่ต้องการจะไปถึงที่หมายก่อนเรามีสถานที่ท่อ งเที่ยวมาแนะนำ ซึ่งไม่ห่างจากสถานที่จัดงานมากนัก ได้แก่
    1. ถ้ำไตรรัตน์ ระยะทางจากงาน 1.5 กม.
    2. ฟาร์มโชคชัย 5 กม.
    3. ไร่องุ่นภูประพิมพ์ 5 กม.
    4.พระพุทธบาทจำลองวัด วชิราฯ 5 กม.
    5.น้ำตกมวกเหล็ก ทุ่งทานตะวัน 35 กม.
    ซึ่งท่านสามารถเข้าที่พักได้ตั้งแต่เช้าวันที่ 24 ได้เลย และมารวมตัวกันอีกทีตอน 17.00 น.

ยินดีต้อนรับรถทุกสายพันธ์ ไม่แบ่งแยก ไม่ว่าจะเป็นรถญี่ปุ่น อังกฤษ อิตาลี เยอรมัน หรือ อื่นๆ

สถานที่จัดงาน "วาเลย์ เดอ ชาเล่ต์"
    อ.ปากช่อง จ.นครราชสีมา
    เพียง 160 กม. จากกรุงเทพฯ

- ที่พักเป็นบ้านอย่างดี ทุกห้องติดแอร์ มีห้องน้ำในตัว มีสถานที่รองรับคนได้เป็นจำนวนมาก สถานที่กว้างขวาง มีทะเลสาบ แคมป์ไฟ จักรยานภูเขา (แต่ต้องเตรียมเครื่องนอนไปบ้าง เพราะคาดว่าที่มีอยู่จะไม่เพียงพอรองรับ เช่น หมอน ผ้าห่ม เป็นต้น)
    - ท่านใดที่มีความประสงค์ต้องการจะกางเต็นท์ เรามีสนามหญ้าและต้นไม้ใหญ่ และมีเต็นท์รองรับถึง 80 หลัง ไม่จำเป็นต้องเตรียมเต็นท์มาเองก็ได้
    - งานเริ่มประมาณ 6 โมงเย็น เริ่มตั้งโต๊ะ ..... อาหารทั้งคืน(บางอย่าง) แต่กับแกล้มตลอดทั้งคืน และน้ำเปล่า น้ำแข็งฟรี ตลอดงานเช่นเคย (แต่เหล้า น้ำอัดลม โซดา เบียร์ ต้องซื้อเองในงานมีขาย ราคากันเอง)และตอนเช้าวันที่ 25 เรามีกาแฟและข้าวต้มเตรียมไว้ให้ท่าน
    - วงดนตรีเริ่มประมาณ 2 ทุ่มถึงประมาณเที่ยงคืน หลังจากนั้นมีคาราโอเกะให้ฝึกทดสอบเสียงกันอย่างเมาม ัน...

กิจกรรมภายในงาน
    1. การประกวดรถแต่ละประเภท (พร้อมถ้วยรางวัล) โดยมีกรรมการ 4 ท่านซึ่งเป็นที่ยอมรับเป็นผู้ตัดสิน
    - รถคลาสสิคผู้ชายเดิม
    - รถคลาสสิคผู้ชายแต่งแฟนซี
    - รถคลาสสิคแฟมิลี่
    - รถแฟมีลี่แต่งแฟนซี
    - รางวัลมาไกลที่สุด
    - รางวัลมามากที่สุด
    2. การประกวด มิสเจแปนคลาสสิค
    ผู้ชนะจะได้ลงหนังสือไทยแลนด์คลาสสิค คอลัมน์ เลดี้ไทม์
    3. รางวัลเบิร์นยางมันที่สุด
    4. แมนออฟเดอะแมทซ์ (ชิงเรดเลเบิล 1 ขวด)
    5. การแข่งขันขับรถช้า ชิงน้ำมัน 100 ลิตร ทีมละ 20 คน 2 ทีม
    กติกา ระยะทาง 50 เมตร เท้าห้ามแตะพื้น
    6. การแข่งขันดื่มเบียร์ชิงรางวัล ผู้ร่วมแข่งขัน 5 คน (เบียร์ไม่เย็น)
    7. การแข่งขันแฟนพันธ์แท้หนังสือไทยแลนด์คลาสสิค รางวัลของผู้ชนะคือ ได้รับหนังสือ ไทยแลนด์คลาสสิคและไทยแลนด์คลาสสิคลับ ฟรี ตลอดชีพ พร้อมถ้วยรางวัล (ยกเว้นหนังสือเฉพาะกิจ)
    ******การประกวดต่างๆ จะอยูในการคั่นเวลาของดนตรี ซึ่งอยู่ในช่วง 2 ทุ่ม ถึงเที่ยงคืน******
    ........กลุ่มใดที่มีโลโก้กรุณาทำป้ายหรืองธงเพื่อนำ มาติดที่บนเวที.........

การซื้อบัตรเข้างาน บัตรราคา 350 บาท
    - กรุงเทพและปริมฑล สามารถติดต่อขอซื้อบัตรได้ที่ สำนักงาน หรือ ตลาดนัดรัชดาไนท์บาร์ซ่า
    หรือซื้อบัตรได้ที่หน้างาน แต่ขอความกรุณาโทรแจ้งล่วงหน้าก่อนวันที่ 20 มีนาคม 2550 เพื่อจะได้จัดห้องพัก และเสื้อยืดที่ระลึกให้เพียงพอ เพราะสั่งทำจำนวนจำกัด
    ***สำนักงานติดต่อได้ที่เบอร์ 02-8799017, 083-0556598, 083-7100080, 086-7443020 ในเวลาทำการ

กำหนดการ
    วันที่ 24 มีนาคม 2550
    - เวลา 13.00 น. รวมตัวที่ปั๊ม ปตท. ถนนมิตรภาพ กิโลเมตรที่ 14
    - เวลา 14.00 น. เคลื่อนขบวนสู่สถานที่จัดงาน
    - เวลา 18 - 19.00 น. โดยประมาณ พบปะสังสรรค์ร่วมกิจกรรมการขี่รถช้าและร่วมรับประทาน อาหาร
    - กิจกรรมต่างๆ เริ่มประมาณ 2 ทุ่ม ถึงเที่ยงคืน จากนนั้นพักผ่อนตามอัธยาศัย

วันที่ 25 มีนาคม 2550
    - เวลา 8.00 น. ร่วมรับประทานอาหารเช้า เมนูข้าวต้ม และกาแฟ
    - เวลา 10.00 น. รวมตัวเพื่อถ่ายรูปเป็นที่ระลึก และเดินทางกลับสู่จุดหมายโดยสวัสดิภาพ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nad : 27-02-2007 เมื่อ 12:02

Junior Member dekcas's Avatar
    สถานที่
    รถเก่าเมืองไหม
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รถเก่าเมืองไหม

งานนี้กลุ่มของผมไปแน่นอนคับ เอาไว้เจอกันนะคับ
    รถเก่าเมืองไหม ชัยภูมิคับ

Junior Member ~Infinity club~'s Avatar
    สถานที่
    infinity club ขอนแก่น
    ขอบคุณ
    0

Question

น่าสนเหะ ไกลๆเองขอคิดดูก่อนแล้วกานem99 นะ

Junior Member นายเอกภูมิ ต้นภูเขียว's Avatar
    สถานที่
    chumphae classic club ( cs 1980 )
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

งานท่าพระพี่น้องชุมแพยังมาช่วยแล้วงานชุมแพสองล้อท่ าพระไม่ไปก็เสียน้ำใจแย่เดี๋ยวจะขนกันไปเต็มที่
    พี่น้องสองล้อท่าพระ [/quote]
    กลุ่มชุมแพต้องขอขอบคุณล่วงหน้าด้วยนะครับที่จะมาช่ว ยงาน

Junior Member เอส club 1980's Avatar
    สถานที่
    chumphae classic club ( cs 1980 )
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ dekcas อ่านข้อความ
    งานนี้กลุ่มของผมไปแน่นอนคับ เอาไว้เจอกันนะคับ
    em90ครับขอขอบคุณนะครับที่จะมาช่วยงานครั้งนี้... กลุ่มชมรมรถ c.chumphae classic club (cs 1980 ) ต้องขอขอบคุณด้วยนะครับ

Junior Member เอส club 1980's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ โปเตโต้ อ่านข้อความ
    ไม่พลาดอยู่แล้ว
    แล้วเจอกันในงานนะ em84 em86

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Wink

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ~Infinity club~ อ่านข้อความ
    น่าสนเหะ ไกลๆเองขอคิดดูก่อนแล้วกานem99 นะ

มากันเยาะๆนะ .. อย่าคิดนาน
    ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

รูป รูป  

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ dekcas อ่านข้อความ

ขอบคุณล่วงหน้านะ ที่มางานแล้วเจอกันนะ

รูป รูป    

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sammetal อ่านข้อความ
    น่าไปจังจะพยามทำตัวให้ว่างนะคับ

วัสถุไปไว MCน้ำล้น มะเกลือใหม่ โคราช

ขอให้ว่างนะครับ งานนี้เป็นครั้งแรกถ้ามาแล้วมีไรผิดพลาดก้ต้องขออภัย ด้วยนะครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Wink

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TOR201 อ่านข้อความ
    em90 ยินดีครับกับงานที่จัดขึ้น เรายินดีสนับสนุนงานดี ๆ นะครับ มันติดอยู่ว่า 24-25 มีนาคม ทีมงานเราประมาณ 50 คัน ร่วมกับกลุ่มในจังหวัดอุบล กลุ่มในจังหวัดสุรินทร์ จะวิ่งงานที่ปากช่องกันนะครับ ช่วยโทรหาผมด้วยนะ จะหาทางออกให้ เพราะที่เห็น ๆ เขาวิ่งปากช่องกันเยอะมาก ๆ ผมเห็นใจและอยากให้กำลังใจ คนจัดงานนะครับ เพราะผมก็พึ่งจัดงาน นครลำดวนคลาสสิค ครั้งที่ 1 เมื่อ 27-28 มกราคม 2550 แล้วงานก็ชนกันตั้ง 3 งานมาแล้ว ผมทราบว่าจะเกิดปัญหาอะไรบ้าง แล้วคนจัดงานจะกังวลอะไรบ้างครับ
    อย่าลืมโทรหาผมนะครับ
    ต่อ นครลำดวน
    085-8576003
    ผมต้องขอขอบคุณด้วยนะครับที่เป็นห่วง..และงานนี้ก็เป ็นครั้งแรกของทางกลุ่มด้วย. แต่ปัญหาก็จิงที่งานตรงกัน ก็ทำให้ทางเราหนักใจเหมือนกันว่าจะมีกลุ่มไหนมาร่วมง านเยาะไหม ก็ทำให้ทางผมกังวนเหมือนกัน.. ผมก็ต้องขอบคุณด้วยนะครับ

รูป รูป    

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mazaooooooo อ่านข้อความ
    นะๆๆๆๆสังกัด Black sheep Udonthani ขอแจมไปด้วยถึงจะไม่มีเพื่อนไปก็จาปายคนเดียว5555555 5

ขอบคุณนะครับ

รูป รูป    

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

em93 เด็กเทพตำนานบ้านหันชุมแพขอไปด้วยคนนะem93 เเล้วเจอกันในงานงานอยู่ที่ไหนช่วยบอกผมทีครับแล้วผม จะไปช่วยงาน จาก หนูน้อยอาลาเล่ บ. หัน em93

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เศษเหล็กคลาสสิค ศรีบุญเรืองคลับ(จังหวัดหนองบัวลำภู)

พวก เราชาว เศษเหล็กคลาสสิค ศรีบุญเรืองคลับอไปด้วยคนน่ะ คับคงรู้จักน่ะห่างกันแค่ ปลายตาเองพวกเราไป 2 งานอ่า คับ ไปโคราชกับชุมแพอ่า คงจะแยกกันไป แต่ มีความสุขมาเต็มที่สงสัยจะเข้าไปเย็นๆๆ น่ะคับ ฝากตัวด้วย ล่ะกันใจรักคลาสสิค เราไปกัน แน่ไม่พลาดอยู่ใกล้กัน แค่นี้ คงไม่ว่ากันน่ะ ที่ไป น้อย/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2รับสมัครMIssคนซ้อน ติดต่อ0831478125ขอสาย(ด๊าฟ)
    และขอขอบคุณพี่ของเรา พี่เล่หลังวัด ซ่อมรถเทพๆๆมากมาลองดูได้ ศรีบูญเรืองน่ะ ขอคุณพี่เล่่่่มากๆๆๆเกินคำพูด

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tong เด็กเทพ อ่านข้อความ
    em93 เด็กเทพตำนานบ้านหันชุมแพขอไปด้วยคนนะem93 เเล้วเจอกันในงานงานอยู่ที่ไหนช่วยบอกผมทีครับแล้วผม จะไปช่วยงาน จาก หนูน้อยอาลาเล่ บ. หัน em93

งานจัดอยู่ที่เทศบาศชุมแพนะ..
    เอส club 1980 ชุมแพ

chomrom anurak rotclassic
    rotkao boran yonyok c

[email protected]

Cs club 1980

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ darfzaa อ่านข้อความ
    พวก เราชาว เศษเหล็กคลาสสิค ศรีบุญเรืองคลับอไปด้วยคนน่ะ คับคงรู้จักน่ะห่างกันแค่ ปลายตาเองพวกเราไป 2 งานอ่า คับ ไปโคราชกับชุมแพอ่า คงจะแยกกันไป แต่ มีความสุขมาเต็มที่สงสัยจะเข้าไปเย็นๆๆ น่ะคับ ฝากตัวด้วย ล่ะกันใจรักคลาสสิค เราไปกัน แน่ไม่พลาดอยู่ใกล้กัน แค่นี้ คงไม่ว่ากันน่ะ ที่ไป น้อย/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2รับสมัครMIssคนซ้อน ติดต่อ0831478125ขอสาย(ด๊าฟ)
    และขอขอบคุณพี่ของเรา พี่เล่หลังวัด ซ่อมรถเทพๆๆมากมาลองดูได้ ศรีบูญเรืองน่ะ ขอคุณพี่เล่่่่มากๆๆๆเกินคำพูด

ครับยินดีครับต้องขอขอบคุณมากนะครับถึงมาน้อยหรือมาม ากก็ต้องขอบคุณ...ที่มาช่วยในงานครั้งนี้ กลุ่มชมรมรถที่ชุมแพต้องขอบคุณมากที่แบ่งมาช่วยในงาน ด้วย
    เอส club 1980 ชุมแพ

chomrom anurak rotclassic
    rotkao boran yonyok c

Cs club 1980

Bookmarks