......สมาชิคใหม่ทุกท่านต้องอ่าน...... - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ......สมาชิคใหม่ทุกท่านต้องอ่าน......

Senior Member octzilla's Avatar
    สถานที่
    Mazda club thailand
    ขอบคุณ
    3

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ no school today pattaya อ่านข้อความ
    ถึงฝั่งยังพี่ชาย อิอิ ช่วยตัวเองอ่ะ..หุหุ
    ยังอยู่ในทะเล..โอ้ทะเลแสนงามมมมม5555
    @ วันที่ฉันออกเดินทาง ทุกหนทางอบอุ่น ท่ามกลางสายลมแห่งความรัก @
    ..........................MONKEY TERRITORY

นายเตชินท์ คุ้มเกษ 180/2 ซอย จรัญสนิทวงศ์ แขวงวัดท่าพระ เขต บางกอกใหญ่ กรุงเทพฯ 10600
    มือถือ : 087-5888-699 e-mail : stormmaker_co@yahoo.com

Senior Member sippapas's Avatar
    ขอบคุณ
    886

ครับผ๋ม....พี่ปู๊ทะริ (ชื่อที่ไม่เหมือนใคร)

Senior Member no school today pattaya's Avatar
    ขอบคุณ
    515

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ octzilla อ่านข้อความ
    ยังอยู่ในทะเล..โอ้ทะเลแสนงามมมมม5555
    พาใจฉันล่องลอยไปไกลแสนไกล..ขอบคุณทะเล อิอิ

Senior Member RO_Tung_RY's Avatar
    สถานที่
    ADVANCE , Mazda Club
    ขอบคุณ
    139

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ octzilla อ่านข้อความ
    เริ่มออกละ มันเป็นเรื่องธรรมชาติ55555555+

nUn_Su's Avatar
    สถานที่
    Mazda 800 Club Thailand
    ขอบคุณ
    225

พี่วี กระทู้เยอะสุด ปล่อยพี่เค้าคนนึงเนอะ...5555

ผมพูดน้อย คุยน้อย แต่ผมอ่านเยอะนะพี่ปุ๊
    บ้านมาสด้าเรื่องเยอะครับ แค่กระทู้อีพอลล่าก็ร้อยกว่าหน้าแล้ว 5555
    อดุลย์เดช สุขอร่าม
    154 ซ.สบายใจแยก 5 ถ.สุทธิสาร แขวงสามเสนนอก เขตห้วยขวาง กทม. 10310

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ผมก้ออ่านหมดทุกกะทู้แล้วครับ วันๆๆไม่ทำอะไรเลยลุยอ่านเก็บข้อมูลอย่างเดียว เดี๋ยวอันไหนงงอันไหนไม่เข้าใจค่อยแอบโทรไปหาพี่วีอี กที(เกรงใจพี่วีเหลือเกินเสียดายไม่ได้อยู่กทมแล้ว ไม่งั้นสงสัยได้ไปกวนใจถึงบ้านแน่เพราะใกล้ๆกัน555)

Senior Member ปุ๊ทะริ's Avatar
    ขอบคุณ
    245

โห้มากันตรึม......บอกว่าสมาชิกใหม่อ่ะ.....5555..ผม แค่อยากให้สมาชิคใหม่ทุกท่านตามเราให้ทันอ่ะครับ...ก ระทู้เก่าๆๆอ่านแล้วสนุกนะครับ...ทุกท่านเป็นระดับตำ นานกันทั้งนั้นอ่ะ...กว่าผมจะได้เจอตัวจริงพี่โยเจ้า ของ800ขาวอวบเอ้ยสวยหมวยเฮ้ยไม่ใช่แหละ....555ใช้เวล าเกือบปีนะครับ...เพราะถ้าเราได้อ่านกระทู้เก่าๆๆของ รุ่นพี่ๆเราจะหลงใหลในจิตนาการของแต่ล่ะท่านเพราะทุก ท่านมีคาแรคเตอร์ชัดเจนมากครับเหมือนดูซีรี่เรื่องยา วเลยนะครับ...อ่านเถอะ....แล้วคุณจะรักมาสด้า....แล้ วคุณจะไม่ถามว่าพี่มีอะไหล่ตัวนี้ไหม..พี่ร้านอะไหล่ อยู่ที่ไหน...พี่ช่วงล่างแพงไหม...ฯลฯ......เพราะมัน อยู่ในกระทู้เก่าๆๆที่คุณมองข้ามไม่อ่านกันนั้นแหละค รับ......

Senior Member octzilla's Avatar
    สถานที่
    Mazda club thailand
    ขอบคุณ
    3

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ปุ๊ทะริ อ่านข้อความ
    โห้มากันตรึม......บอกว่าสมาชิกใหม่อ่ะ.....5555..ผม แค่อยากให้สมาชิคใหม่ทุกท่านตามเราให้ทันอ่ะครับ...ก ระทู้เก่าๆๆอ่านแล้วสนุกนะครับ...ทุกท่านเป็นระดับตำ นานกันทั้งนั้นอ่ะ...กว่าผมจะได้เจอตัวจริงพี่โยเจ้า ของ800ขาวอวบเอ้ยสวยหมวยเฮ้ยไม่ใช่แหละ....555ใช้เวล าเกือบปีนะครับ...เพราะถ้าเราได้อ่านกระทู้เก่าๆๆของ รุ่นพี่ๆเราจะหลงใหลในจิตนาการของแต่ล่ะท่านเพราะทุก ท่านมีคาแรคเตอร์ชัดเจนมากครับเหมือนดูซีรี่เรื่องยา วเลยนะครับ...อ่านเถอะ....แล้วคุณจะรักมาสด้า....แล้ วคุณจะไม่ถามว่าพี่มีอะไหล่ตัวนี้ไหม..พี่ร้านอะไหล่ อยู่ที่ไหน...พี่ช่วงล่างแพงไหม...ฯลฯ......เพราะมัน อยู่ในกระทู้เก่าๆๆที่คุณมองข้ามไม่อ่านกันนั้นแหละค รับ......
    ทริปนี้ พี่อยากนำปรบมือให้กับ ปุ๊ทะริ..และยกให้เป็นแมนออฟเดอะแมตท์..เป็นช่างประจ ำทีมฉบับฉุกเฉินที่เซอร์วิสให้พี่ๆเพื่อนๆได้กลับบ้า นอย่างยอดเยี่ยม..เก่งมากครับน้องชาย ไปกะปุ๊ ปุ๊ไม่ทิ้ง(เพราะปุ๊จะปิดขบวน..55555)
    @ วันที่ฉันออกเดินทาง ทุกหนทางอบอุ่น ท่ามกลางสายลมแห่งความรัก @
    ..........................MONKEY TERRITORY

นายเตชินท์ คุ้มเกษ 180/2 ซอย จรัญสนิทวงศ์ แขวงวัดท่าพระ เขต บางกอกใหญ่ กรุงเทพฯ 10600
    มือถือ : 087-5888-699 e-mail : stormmaker_co@yahoo.com

Senior Member mazdaproceed's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ว่างัยว่าตามกันครับท่านปุ๊

รับทราบพร้อมปฏิเบียดคร้าบลวกเพี่ย 55555+

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boy115 อ่านข้อความ
    ผมไม่รู้ ผมนอนนา55+
    ป.ล. รู้จักอีเขียวมั๊ย.....แรงน๊ะ
    อีเขียวลองกับอีฟ้าใสป่าวพี่ อิๆ ด้วยความเคารพครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ krissada_mazda 1300 อ่านข้อความ
    อีเขียวลองกับอีฟ้าใสป่าวพี่ อิๆ ด้วยความเคารพครับ
    น้องขาว ขอ ลองด้วยครับ อิอิ
    Parn no school today pattaya

แต่รับทราบ ครับ พี่ปุ๊ พร้อมทำตามระเบียบ ครับผม
    Parn no school today pattaya

Senior Member
    ขอบคุณ
    218

ผมกำลังจะได้เป็นสมาชิกใหม่(แต่ยังไม่ได้รถนะ)วันๆไม ่ได้ทำอะไรอ่ะครับ
    นั่งอ่านแต่กระทู้ขอพี่ๆนี้หมดเวลาแล้วครับ ถามว่ารถก็ยังไม่ได้แต่ทำไมมานั่งอ่าน ผมว่าพี่ๆแต่ละคนมีคาแรกเตอร์กันคนละแบบที่ไม่เหมือน ใครและไม่มีใครเหมือนมั้ง
    แต่ที่ต้องมานั่งดูทุกวันต้องคันนี้เลยครับDouble D หรือที่เรียกกันว่ามาสด้า929หน้ายักษ์ ของท่านแม่ทัพวี ก็เป็นรถในฝันอีกคันหนึ่งเลยครับ
    ยังไงถ้าน้องใหม่คนนี้พูดจาอะไรผิดไปก็ต้องกราบขออภั ยพี่ๆทุกท่านด้วยครับ
    และพร้อมปฎิยัติตามคร้าบบบ

Bookmarks