[ ขาย ] กระทู้นี้ปิดการขาย ขอบคุณ Thaiscooter เป็นอย่างสูงครับ - หน้า 55

หน้าที่ 55 จากทั้งหมด 64 หน้า แรกแรก ... 5 45 46 47 48 49 50 51 52 53 54 55 56 57 58 59 60 61 62 63 64 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: กระทู้นี้ปิดการขาย ขอบคุณ Thaiscooter เป็นอย่างสูงครับ

Senior Member
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Jirawat Love King อ่านข้อความ
    พี่เจี๊ยบเราหายเงียบไปเลยครับ กำลังจ้อง ชุดหน้า tzr แบบครบชุดอยู่ ไม่เห็นสักที 555
    ไม่ได้หายท่านระงับการใช้งานชั่วครวน่าจะวันที่ 13 นี้ใช้งานได้ปกติครับ โทรหาเลย ยังอยู่ครับพี่น้อง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TheEaing อ่านข้อความ
    จองสวิตซ์ run-off nsr นะครับ
    คร้าบบบบ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ KT_wizards อ่านข้อความ
    เห็นรถท่านเจี๊ยบคันเขียวไปประกวด ติดรางวัลไหม? ท่าน
    จัดไปครับ น้องๆในทีมงาน Garage Classic Club กำลังเอาไปล่าถ้วยกันอยู่น่ะ พอดีว่ากำลังจะเปิดร้านก๋วยเตี๋ยว 555555+

ส่วนนี่กำลังจะออกมาเผยโฉมเพิ่มเติมครับ ผลงานจาก Garage Classic Club

ส่วนนี่โอนคืนเรียบร้อยแล้วนะจ้ะ สำหรับค่าล้อกลึง 2.50x17 น่ะ พอดีว่าล้อโดนท่านอื่นเค้ามาเอาตัดหน้าผมไปก่อน เอาไว้คราวหน้าละกันครับ ต้องขออภัยมานะที่นี้ด้วย 5555555

รายการส่งของคร้าบบบบ

แม็กหน้า-หลัง Wave

สวิงอาร์ม C

ใบส่งของทั้ง 2 ท่านเลยคร้าบบบบ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kiizkakoiiz อ่านข้อความ
    ชุดดั้มเบรคหลังเวฟ125 ทั้งชุด มีมั้ยคับ ขอชมรูด้วยคับขอบคุณคับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pomrung อ่านข้อความ
    มีล้อเนียม ขอบ 21 มั้ยคับ คาบูร์ rx-z มั้ยคับ
    ไม่มีครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TheEaing อ่านข้อความ
    ช่างเจี๊ยบ หายไปไหน 3 วันแล้วครับพี่น้อง....
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Jirawat Love King อ่านข้อความ
    พี่เจี๊ยบเราหายเงียบไปเลยครับ กำลังจ้อง ชุดหน้า tzr แบบครบชุดอยู่ ไม่เห็นสักที 555
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ wongwundee อ่านข้อความ
    ช่วงนี้ช่างเจียบเข้าบอร์ดไม่ได้นะครับประมาณ วันที่ 13 ตุลาคม 2555 ถึงจะเข้าใช้งานได้นะครับ ยังไงผู้ใดมีข้อสงสัยอะไหล่รถรบกวนสายตรงก่อนนะครับ เนื่องจากถูกพักการใช้งานชั่วคราวจึงแจ้งมายังพี่น้อ งลูกค้าช่างเจียบทุกท่านมานะที่นี้ด้วยครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ wongwundee อ่านข้อความ
    ไม่ได้หายท่านระงับการใช้งานชั่วครวน่าจะวันที่ 13 นี้ใช้งานได้ปกติครับ โทรหาเลย ยังอยู่ครับพี่น้อง
    ขอบคุณมากมายครับท่านชัย
    กลับมาแล้วครับพี่น้อง ไม่ได้หายไปไหนครับพอดีทางเวปมาสเตอร์ระงับการใช้งาน ผม 1 สัปดาห์น่ะ เนื่องจากตั้งกระทู้มากเกินไปหน่อย ดังนั้นผมจะลบกระทู้เก่าๆออกบางส่วนครับ ต้องขออภัยทางเวปมาสเตอร์และลูกค้าทุกท่านเป็นอย่างส ูงครับ

ติดตามกันต่อที่ลิ้งค์ใต้ลายเซ็นต์ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jeab Mobile : 13-10-2012 เมื่อ 10:25

KT_wizards's Avatar
    สถานที่
    ไม่มี
    ขอบคุณ
    0

เยี่ยมเลยท่าน กอลิล่าผมยังไม่เสร็จเลย
    Alone Rider ไร้สังกัดเดินทางตามเก็บความฝัน และความสุข
    Tel : 087-4417793 ### Line : kittisuk1979

ธนาคารไทยพานิชย์ 4035666354 กิตติศักดิ์ เทศนะ
    ธนาคารกรุงไทย 3080259106 กิตติศักดิ์ เทศนะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ KT_wizards อ่านข้อความ
    เยี่ยมเลยท่าน กอลิล่าผมยังไม่เสร็จเลย
    คร้าบบบบบ

เพิ่มเติมกันหน่อย

สวิงอาร์ม CBR250 Aero ปี 89 ครบชุด

ชุดหน้า Tirra และ JR

ชุดหน้า Nova

คอยล์ CDI KR,Victor รุ่นแรก

สวิงอาร์ม Wave100 แกนเล็ก

กล่อง RC Valve NSR รหัส KW6J

สวิงอาร์มสำหรับแต่ง Cafe' ขายแล้วเด้อ.........

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jeab Mobile : 23-11-2012 เมื่อ 10:12

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Jeab Mobile อ่านข้อความ
    ดันหน่อย
    คุณเจี๊ยบ ช่วยดูุฝาเบรคหน้า mate100 ที่เฟืองไมล์สภาพดีๆให้สักอันนะครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

อยากได้แกนโช้ค ที่เปลี่ยนแทน โช้คหน้าของ chappy ขอรูปและราคาด้วยครับผม

คุณเจี๊ยบ ช่วยดูุฝาเบรคหน้า mate100 ที่เฟืองไมล์สภาพดีๆให้สักอันนะครับ
    โทษทีครับลืมน่ะ 555+

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ninja09 อ่านข้อความ
    อยากได้แกนโช้ค ที่เปลี่ยนแทน โช้คหน้าของ chappy ขอรูปและราคาด้วยครับผม
    ขนาดแกนโตกี่มิลครับ

รายการส่งของครับ สำหรับเครื่อง Mate100 และถัง VR ฝาเรียบ

ใบส่งของคร้าบบบ

ถัง N-pro ที่สอบถามกันมายังอยู่ สภาพสวย พร้อมก็อก+ฝาและลูกกุญแจคร้าบบบบ

ขำๆกันไป 5555+

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jeab Mobile : 18-10-2012 เมื่อ 06:45

Senior Member
    สถานที่
    นาหว้าคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

พี่คับมีฝาครอบจานไฟดรีมเดิมบ้างปะคับ ขอราคา

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ninja09 อ่านข้อความ
    เห็ช่างที่บ้านบอกว่า ใชของโนวา หรืออากีร่าแทนได้ ไม่ทราบว่ามีเปล่าครับ

ขอบคุณ
    0

พี่เจี๊ยบมี ฝาครอบจานไฟ jX110 บ้างไหมคับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ paracet อ่านข้อความ
    พี่คับมีฝาครอบจานไฟดรีมเดิมบ้างปะคับ ขอราคา
    Dream100 รึป่าวครับ(คุรุสภาน่ะ)

เห็ช่างที่บ้านบอกว่า ใชของโนวา หรืออากีร่าแทนได้ ไม่ทราบว่ามีเปล่าครับ
    Nova 26 มิล ส่วน Akira ไม่แน่ใจว่า 27 มิลรึป่าวนะ เอางี้ดูเลขที่ซีลโช้คก็ได้ครับ มันจะมีเลขบอกขนาดความโตของแกนอยู่น่ะ แล้วแจ้งมาอีกทีละกันครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bawclub อ่านข้อความ
    พี่เจี๊ยบมี ฝาครอบจานไฟ jX110 บ้างไหมคับ
    เดี๋ยวสอบถามจากพรรคพวกก่อนนะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jeab Mobile : 16-10-2012 เมื่อ 12:34

Senior Member beerger's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

ชุดหน้า akira ไม่มีเลยเหรอครับ

ค่าสวิตซ์ run-off nsr จะโอนให้วันนี้นะครับ

ta-kaiwin ta-kaiwin's Avatar
    สถานที่
    ท่าชนะ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Jeab Mobile อ่านข้อความ
    เริ่มหายากน่ะพี่ ถ้าไงเดี๋ยวเลิกงานแล้วจะเข้าไปดูให้อีกทีว่ามีมารึป ่าวน่ะ
    พี่ครับ พอจะมีปั๊มบนกับปั๊มล่าง หน้า แบบที่พร้อมใช้งานได้เลยไม่ครับพี่ ของเทน่า แล้วถ้าส่ง จ.สุราษฯ ราคาเท่าไหร่ครับ ขอบคุณครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ beerger อ่านข้อความ
    ชุดหน้า akira ไม่มีเลยเหรอครับ
    เริ่มหายากน่ะพี่ ถ้าไงเดี๋ยวเลิกงานแล้วจะเข้าไปดูให้อีกทีว่ามีมารึป ่าวน่ะ

ค่าสวิตซ์ run-off nsr จะโอนให้วันนี้นะครับ
    คร้าบบบบ แจ้งที่อยู่การส่งของด้วยนะจ้ะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ta-kaiwin อ่านข้อความ
    พี่ครับ พอจะมีปั๊มบนกับปั๊มล่าง หน้า แบบที่พร้อมใช้งานได้เลยไม่ครับพี่ ของเทน่า แล้วถ้าส่ง จ.สุราษฯ ราคาเท่าไหร่ครับ ขอบคุณครับ
    มีครับ ชุดละ 450 พร้อมส่งแบบธรรมดา ems+50 ครับผม

หน้าที่ 55 จากทั้งหมด 64 หน้า แรกแรก ... 5 45 46 47 48 49 50 51 52 53 54 55 56 57 58 59 60 61 62 63 64 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย