[ ขาย ] กระทู้นี้ปิดการขาย ขอบคุณ Thaiscooter เป็นอย่างสูงครับ

หน้าที่ 1 จากทั้งหมด 64 หน้า 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 51 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: กระทู้นี้ปิดการขาย ขอบคุณ Thaiscooter เป็นอย่างสูงครับ

มาตรฐาน กระทู้นี้ปิดการขาย ขอบคุณ Thaiscooter เป็นอย่างสูงครับ

กระทู้นี้ปิดการขาย ขอบคุณ Thaiscooter เป็นอย่างสูงครับ

ติดตามอะไหล่ต่างๆเพิ่มเติมกันเรื่อยๆ สั่งได้เหมือนเดิม มีอะไหล่เยอะแยะมากมาย เพราะรื้อรถแยกอะไหล่ขายกันเป็นโกดังเลย ได้ที่กระทู้ตามลิ้งค์ใต้ลายเซ็นต์ผมเลยคร้าบบบบบบบบ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jeab Mobile : 28-11-2012 เมื่อ 12:36

อะไหล่มากมาย ของดีๆ ถูกๆ สั่งได้ เพิ่มเติมเรื่อยๆ เอารถมารื้อกันเป็นโกดังเลยจ้า...........

ขายจริง ส่งจริงนะจ้ะ ตรวจสอบได้ มีหลักฐานแสดงทุกรายการเลยนะจ้ะ มั่นใจได้ ของไม่ดี ยินดีเปลี่ยนให้ฟรีเลยนะคร้าบบบบบบบบ

เพิ่มความมั่นใจครับพี่น้อง............

นี่เลย.........ยิ่งชัดเจน ยิ่งเข้าใจ ใบส่งของเป็นกองเลย และนี่ครับล่าสุด 55555555

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jeab Mobile : 06-11-2012 เมื่อ 06:58

รายการส่งของวันนี้จ้า.........

ใบส่งของคร้าบ....ขอบคุณทุกท่านที่อุดหนุนกันเสมอมาน ะจ้ะ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jeab Mobile : 28-02-2012 เมื่อ 19:59

พี่ขอดูบังโคลนหลัง dt100 ได้ไหมครับ

Senior Member pepsi_C70's Avatar
    สถานที่
    Freedom Bike Chachoengsao
    ขอบคุณ
    0

ดันของดีทั้งนั้นเลยยยยยยยยย

นกขมิ้นน้อย
    ชื่อบัญชี นายสมชาติ ลอยรัตน์
    เลขบัญชี 229-0-20988-0
    สาขาถนนมหาจักรพรรดิ์
    ธนาคาร กรุงไทย
    เบอร์โทร 087-6031763 ซี่ แปดริ้ว
    วิ้งด้วยใจ ไปด้วยกัน คุณไม่ทัน ผมไม่รอ

Senior Member tlezaza1177's Avatar
    สถานที่
    เอ.วาย.ซี คลาสสิกคร๊าป...คลับ
    ขอบคุณ
    0

ขอดูถังคันแดงหน่อยพี่เจี๊บย
    อยากมีซากกะคนคอยเอาจัยเกาะเอวซ้อนมอไซไปด่วยกัน.... .

085-4424647,เติ้ลครับ

[email protected]

บัญชีแม่ผมครับ นัทนัน ร่วมพุ่ม เลขบัญชี 343-1-39577-3
    ธนาคารกรุงศรีอยุธยา สาขาบางประอิ

ส่งของทางนี้เลย จิรภัทร ร่วมพุ่ม ค.37/15 ม.3 ตหอรัตนไชย อ พระนครศรีอยุธยา จ พระนครศรีอยุธยา 13000

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Myalice อ่านข้อความ
    พี่ขอดูบังโคลนหลัง dt100 ได้ไหมครับ
    คร้าบ..... จะเอาไปใส่ตรงรุ่นหรือว่าเอาไปแปลงใส่ล่ะจ้ะ ถ้าเอาไปแปลงใส่มีสภาพดีเลย แต่ผมตัดด้านหน้าออกหน่อย ตอนแรกว่าจะเอามาแปลงใส่ Cafe' ของผมน่ะ แต่เปลี่ยนใจทำเบาะตูดมดแทนครับ สนใจโทรมาสอบถามกันก่อนได้เลยนะจ้ะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pepsi_C70 อ่านข้อความ
    ดันของดีทั้งนั้นเลยยยยยยยยย
    คร้าบ......

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tlezaza1177 อ่านข้อความ
    ขอดูถังคันแดงหน่อยพี่เจี๊บย
    เดี๋ยวจัดให้คร้าบ.....

ขายนะจ้ะ สอบถามกันก่อนได้ สั่งได้ โทรมาเลยคร้าบ.....
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jeab Mobile : 28-02-2012 เมื่อ 13:47

ton 1234's Avatar
    สถานที่
    ...
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    3

บังโคลน dt 100 จะเอามาใส่โมตาดครับ พี่เจี๊ยบ ขอราคาพร้อม ems กับธรรมดา หน่อยนะครับ จะได้ พิจจารณาถูกครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

พี่จะเอาดุม ใหญ่ 400อ่า

Junior Member
    สถานที่
    บ่อนวัว ตรัง
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีครับ พี่ ^ ^ อยากสอบ ถามเรื่องการขึ้นซี่ลวดหน่อยน่ะครับ
    ดุมหน้า แกรมม่า ขอบล้อ 17 ใช้ ซี่ลวดเบอร์ ของอะไรได้มั้งครับ ??
    ดุมหลัง 5 ขอบล้อ 17 ใช้ ซี่ลวด เบอร์อะไรหรอ ครับ รบกวนหน่อยน่ะครับ ^^

Member
    ขอบคุณ
    0
    1

วิง เท่า พี่ หายเงียบเลยน้าาาาาาาาาาา

Junior Member juicy_sf's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Pm !!
    PaTTaYa .

Senior Member beam_classic's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    2

พี่ครับชุดหน้า nsr 250 มีป่าวครับ
    ราคาเท่าไร บอกด้วยครับ
    ขอบคุณครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ juicy_sf อ่านข้อความ
    Pm !!
    โทรมาเลยดีกว่าครับท่าน จริงๆแล้วผมไม่ค่อยได้เข้าไปดู PM หรอกนะจ้ะ มีอะไรโพสไว้เลย หรือโทรมาสอบถามกันเลยดีกว่าครับท่าน 55555555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ton 1234 อ่านข้อความ
    คร้าบ........

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Myalice อ่านข้อความ
    บังโคลน dt 100 จะเอามาใส่โมตาดครับ พี่เจี๊ยบ ขอราคาพร้อม ems กับธรรมดา หน่อยนะครับ จะได้ พิจจารณาถูกครับ
    ใจเย็นๆนะจ้ะ เดี๋ยวได้ชมแน่นอนครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ taetae162085 อ่านข้อความ
    พี่จะเอาดุม ใหญ่ 400อ่า
    โทรมาเลยครับท่านพี่

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kluay1991 อ่านข้อความ
    วิง เท่า พี่ หายเงียบเลยน้าาาาาาาาาาา
    Wing Cafe' ไม่ได้หายไป แต่ตอนนี้เอาไปตีเบาะอยู่น่ะ เครื่องทำใหม่หมดเลย ขับแบบมันๆเลยนะจ้ะน้องกล้วย ทำเครื่องใหม่ยกลูกเลย หมดไปเกือบ 5 พันแน่ะ เหมือนได้เครื่องใหม่เลย ลูกโตๆ 67 มิล มาลองก่อนได้นะจ้ะ 55555555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ beam_classic อ่านข้อความ
    พี่ครับชุดหน้า nsr 250 มีป่าวครับ
    ราคาเท่าไร บอกด้วยครับ
    ขอบคุณครับ
    ไม่มีจ้า......... มีแต่รุ่นอื่นครับ รูปด้านบนเลย หากท่านต้องการชุดหน้าดิสู่แกนโตๆน่ะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ zazacom1212 อ่านข้อความ
    สวัสดีครับ พี่ ^ ^ อยากสอบ ถามเรื่องการขึ้นซี่ลวดหน่อยน่ะครับ
    ดุมหน้า แกรมม่า ขอบล้อ 17 ใช้ ซี่ลวดเบอร์ ของอะไรได้มั้งครับ ??
    ดุมหลัง 5 ขอบล้อ 17 ใช้ ซี่ลวด เบอร์อะไรหรอ ครับ รบกวนหน่อยน่ะครับ ^^
    ดุมหน้า Grammar หากไม่มีซี่ลวดตรงรุ่นขาย ให้เอาซี่ลวดมาเคาะหัวให้มันอ้าออกมาอีกหน่อยก็ใส่ได ้แล้วครับ
    ส่วนดุมหลัง TS125 ใช้ 2 เบอร์จ้า...... เดี๋ยวต้องกลับไปดูเบอร์ซี่ลวดที่บ้านก่อนนะจ้ะ แล้วจะแจ้งใหทราบอีกที
    แต่จริงๆแล้วช่างเค้าน่าจะรู้ว่าเอาเบอร์อะไรใส่ได้บ ้าง มันขึ้นอยู่กับช่างครับ ว่าจะสาน 2 4 หรือ 6 น่ะ ลองสอบถามช่างที่เราเอาล้อไปให้เค้าขึ้นก่อนดีกว่านะ จ้ะ

ขาย......... โทรมาเลยคร้าบบบบบ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jeab Mobile : 05-04-2012 เมื่อ 13:05

หน้าที่ 1 จากทั้งหมด 64 หน้า 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 51 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย