[ ขาย ] กระทู้นี้ปิดการขาย ขอบคุณ Thaiscooter เป็นอย่างสูงครับ - หน้า 34

หน้าที่ 34 จากทั้งหมด 64 หน้า แรกแรก ... 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 41 42 43 44 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: กระทู้นี้ปิดการขาย ขอบคุณ Thaiscooter เป็นอย่างสูงครับ

Senior Member pairote2512's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เดี๊ยวสายอีกนิดจัดให้ครับ เมื่อวานฝนตกผมไม่สะดวกโทษทีครับพี่

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

พี่เจี๊ยบ มี เครื่องดรีมไหม กับ โครงซีถังแยก มีบอกหน่อยนะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pairote2512 อ่านข้อความ
    เดี๊ยวสายอีกนิดจัดให้ครับ เมื่อวานฝนตกผมไม่สะดวกโทษทีครับพี่
    คร้าบบบบบบ แถมคอคาร์บูเดิมแท้ตรงรุ่นไปเลย ลูกค้าเก่าเราแถมเพียบ 555555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pexturbo01 อ่านข้อความ
    พี่เจี๊ยบ มี เครื่องดรีมไหม กับ โครงซีถังแยก มีบอกหน่อยนะ
    เดี๋ยวจะเข้าไปดูของวันอาทิตย์นี้อีกทีครับ ถ้ามีจะแจ้งให้ทราบคร้าบบบบบ

แจ้งลูกค้าและผู้ที่สนใจอะไหล่ทุกท่านทราบ หากท่านต้องการอะไหล่รุ่นไหน ชิ้นไหน รบกวนโพสไว้หรือโทรมาสอบถามกันไว้เลยครับ พอดีว่าวันพรุ่งนี้เป็นวันหยุดผมและจะเข้าไปดูอะไหล่ ให้ ถ้าหากว่ามีของที่ท่านต้องการจะได้เอารูปพร้อมราคามา ฝากกันอีทีครับ ขอบคุณทุกท่านที่ใช้บริการเสมอมาครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jeab Mobile : 21-07-2012 เมื่อ 09:56

Senior Member pairote2512's Avatar
    ขอบคุณ
    0

พี่เจี๊ยบ จัดให้เรียบร้อยแล้วครับค่าเครื่อง คาเซด์

ฝากช่วยดูแกนสเตอร์หน้า jx110 ด้วยครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Jeab Mobile อ่านข้อความ
    คร้าบบบบบบ แถมคอคาร์บูเดิมแท้ตรงรุ่นไปเลย ลูกค้าเก่าเราแถมเพียบ 555555

เดี๋ยวจะเข้าไปดูของวันอาทิตย์นี้อีกทีครับ ถ้ามีจะแจ้งให้ทราบคร้าบบบบบ

แจ้งลูกค้าและผู้ที่สนใจอะไหล่ทุกท่านทราบ หากท่านต้องการอะไหล่รุ่นไหน ชิ้นไหน รบกวนโพสไว้หรือโทรมาสอบถามกันไว้เลยครับ พอดีว่าวันพรุ่งนี้เป็นวันหยุดผมและจะเข้าไปดูอะไหล่ ให้ ถ้าหากว่ามีของที่ท่านต้องการจะได้เอารูปพร้อมราคามา ฝากกันอีทีครับ ขอบคุณทุกท่านที่ใช้บริการเสมอมาครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pairote2512 อ่านข้อความ
    พี่เจี๊ยบ จัดให้เรียบร้อยแล้วครับค่าเครื่อง คาเซด์
    ขอบคุณคร้าบบบบบ จัดส่งให้วันจันทร์นะจ้ะท่านพี่ จะเอาไปทำโปรเจ็คอะไรอีกน้อ........

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TheEaing อ่านข้อความ
    ฝากช่วยดูแกนสเตอร์หน้า jx110 ด้วยครับ
    คร้าบบบบบ ไม่แน่ใจว่าเหลือรึเปล่านะจ้ะ

รายการส่งของวันนี้คร้าบบบบบบบ

เครื่อง Kaze112 พร้อมของแถมตามที่คุยคร้าบบบบ

ใบส่งของจ้า.....

ส่วนนี่สวิงอาร์ม Grammar150 หางปลาผมหาเจอแค่้อันเดียวนะจ้ะท่านพี่ ถ้าหาอีกอันเจอจะส่งตามหลังไปครับ ขออภัยอย่างสูงคร้าบบบบบ

ใบส่งของจ้า.....

ชุดหัวรถป็อบ ขายแล้วครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jeab Mobile : 08-08-2012 เมื่อ 13:07

Member Dekthaimaiza's Avatar
    สถานที่
    xs Thailand
    ขอบคุณ
    0

พี่เจี้ยบครับช่วยหาคาบูตามรูปให้หน่อยเถอะครับเอาใช ้งานได้ดี และก็เบ้ากุจแจพร้อมกุจแจ kr ชักอันด้วยนะครับ

รูป รูป  

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ dekthaimaiza อ่านข้อความ
    พี่เจี้ยบครับช่วยหาคาบูตามรูปให้หน่อยเถอะครับเอาใช ้งานได้ดี และก็เบ้ากุจแจพร้อมกุจแจ kr ชักอันด้วยนะครับ
    ในรูปน่าจะเป็นคาร์บู tzr vr หรือไม่ก็ tzm มั้งครับ จะเอาไปใส่เครื่องอะไรเหรอ มีอยู่หลายลูกครับ เดี๋ยวจะเอารูปพร้อมราคามาฝากนะจ้ะ คาร์บู nsr ก็มีนะจ้ะ รูปและราคาหน้าแรกเลยครับ
    ส่วนสวิทช์กุญแจเนี่ย จะเอาของใหม่หรือว่าของเก่าติดรถครับ ถ้าของเก่าต้องเอาไปทำลูกเองนะจ้ะ

สถานที่
    xs Thailand
    ขอบคุณ
    0

คาบูน่าจะtzm เอาไปใส่เครื่อง250 ครับ คาบูตัวเก่าเข็มเร่งมันหาย แล้วสวิชกุนแจ ของใหม่เท่าไรครับของเก่าเท่าไรครับ ขอของเก่าสภาพดีก็ได้

ลืมอีกอย่างครับมือเบรกหลังยาวๆ ชักอัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Dekthaimaiza : 23-07-2012 เมื่อ 12:09

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ dekthaimaiza อ่านข้อความ
    คาบูน่าจะtzm เอาไปใส่เครื่อง250 ครับ คาบูตัวเก่าเข็มเร่งมันหาย แล้วสวิชกุนแจ ของใหม่เท่าไรครับของเก่าเท่าไรครับ ขอของเก่าสภาพดีก็ได้
    ลืมอีกอย่างครับมือเบรกหลังยาวๆ ชักอัน
    ได้เลยเอาคาร์บู tzm นะจ้ะ
    สวิทช์กุญแจ เดี๋ยวดูสภาพก่อนละกันครับ
    ส่วนมือเบรคหลังยาวๆนี่ หมายถึงขาเปรคหลังที่ติดอยู่กับฝาเบรคใช่ป่าว แล้วดุมมันเป็นของอะไรล่ะครับ เพราะเฟืองตัวถ่างผ้าเบรคและขนาดของแกนเฟืองแต่ละรุ่ นไม่เท่ากันนะจ้ะ

สถานที่
    xs Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jeab mobile อ่านข้อความ
    ได้เลยเอาคาร์บู tzm นะจ้ะ
    สวิทช์กุญแจ เดี๋ยวดูสภาพก่อนละกันครับ
    ส่วนมือเบรคหลังยาวๆนี่ หมายถึงขาเปรคหลังที่ติดอยู่กับฝาเบรคใช่ป่าว แล้วดุมมันเป็นของอะไรล่ะครับ เพราะเฟืองตัวถ่างผ้าเบรคและขนาดของแกนเฟืองแต่ละรุ่ นไม่เท่ากันนะจ้ะ
    ดุมหลังของ rgv ครับ

ถ้าเป็นของพวกวิบาทน่าจะดีมากเพราะมันยาว เพิ่มเติมคาบูนิดนิ่ง ปากหลังมัน34 มิลครับ ปากหน้ามัน44 มิล ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Dekthaimaiza : 23-07-2012 เมื่อ 14:43

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

พี่เจี๊ยบครับ เครื่องดรีมคุรุ ใส่เสื้อฝาเวป 110 ได้เลยไหมครับต้องแปลงอะไรหรือป่าว แล้วมีของไหมครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Dekthaimaiza อ่านข้อความ
    ดุมหลังของ rgv ครับ
    ถ้าเป็นของพวกวิบาทน่าจะดีมากเพราะมันยาว เพิ่มเติมคาบูนิดนิ่ง ปากหลังมัน34 มิลครับ ปากหน้ามัน44 มิล ครับ
    เดี๋ยวจัดให้คร้าบบบบ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pexturbo01 อ่านข้อความ
    พี่เจี๊ยบครับ เครื่องดรีมคุรุ ใส่เสื้อฝาเวป 110 ได้เลยไหมครับต้องแปลงอะไรหรือป่าว แล้วมีของไหมครับ
    ต้องเปลี่ยนหลักเสื้อใหม่ครับ เพราะเสื้อสูบยาวกว่ากัน ช่วงชักน่าจะมากกว่าน่ะ

เพิ่มเติมที่โทรมาสอบถามครับ

Junior Member benAkub's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ขออนุญาติ ฝากขาย โครงชาลีหน่อยครับ

ทั้งหมดตามรูป 5500 ไม่รวมส่ง
    ติดต่อ ตามลายเซ็นเลยครับ รายละเอียด http://www.chalythailand.com/index.p...c,87032.0.html เว๊ปนี้
    Name:  โครงชาลี.jpg
Views: 753
Size:  46.2 KB
    ส่งของมาที่
    จักรี อ่อนอัฐ ที่อยู่ 112/1 ถ.นครบาล อ.เมือง
    ต.ในเมือง จ.อุบลราชธานี 34000. ><
    ------------------------------------

โอนมาที่ ชื่อบัญชี นางสาว พัชริดา ชัยชิต
    เลขบัญชี 287-0-20488-4

ธนาคาร กรุงไทย ออมทรัพย์ สาขาสี่แยกกิโลศูนย์

ติดต่อ Tel. 088-1203046 (DTAC) เบ้นครับ

Junior Member เสือป่า คลาสสิค's Avatar
    สถานที่
    เสือป่า คลาสสิค ศรีราชา
    ขอบคุณ
    0

มีชุดไฟ เวฟ100ยกชุดไหม เอายกเบ้าเลนพร้อมแม่เหล็ก
    อยากสวย อย่ากลัวแพง
    อยากแรง อย่ากลัวพัง
    ไม่อยากเสีย ตัง ขี่เดิมๆ

หน้าที่ 34 จากทั้งหมด 64 หน้า แรกแรก ... 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 41 42 43 44 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย