[ ซื้อ ] รับเครื่อง สายพาน มีโอฟีโน หรือเครื่องที่จะมาใส่ dio ได้ ระยอง

ชื่อกระทู้: รับเครื่อง สายพาน มีโอฟีโน หรือเครื่องที่จะมาใส่ dio ได้ ระยอง

ระงับใช้ชั่วคราว เนื่องจากไม่ปฎิบัติตามกฎ arnu1563's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รับเครื่อง สายพาน มีโอฟีโน หรือเครื่องที่จะมาใส่ dio ได้ ระยอง

ตามนั้นครับจะมแปลงใส่ดีโอ 0843456785 หรือลงรูปไว้ไกล้ระยองไปเอาเองครับ เครื่องโนบุคได้นะครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

beetoyota's Avatar
    สถานที่
    กลุ่มอิสระบ้านยางคลาสสิก
    ขอบคุณ
    0

^^ ลงเครื่องเลยหรอพี่ ..พอดีพึงจะกลับถึงบ้าน แบตโทรศัพท์ก็๋หมดไปหลงอยู่บ้านค่าย 1 ชม. (หาทางไปกบินทร์ไม่เจอ ถามคนพื้นที่ ชี้ไปคนละทางเลย ^^) ไม่แน่ใจตอนนี้เครื่อง Dio เป็นไงบ้างครับ พอดีเห็นพี่หาเครื่องไปวาง .....ตอนนี้กลับถึงบ้านโดยปลอดภัยแล้วครับ ขอบคุณพี่มากนะครับ .....โอกาสหน้าจะแว๊ะไปเยี่ยมทะเลระยองอีกนะครับ .....

ระงับใช้ชั่วคราว เนื่องจากไม่ปฎิบัติตามกฎ arnu1563's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ beetoyota อ่านข้อความ
    ^^ ลงเครื่องเลยหรอพี่ ..พอดีพึงจะกลับถึงบ้าน แบตโทรศัพท์ก็๋หมดไปหลงอยู่บ้านค่าย 1 ชม. (หาทางไปกบินทร์ไม่เจอ ถามคนพื้นที่ ชี้ไปคนละทางเลย ^^) ไม่แน่ใจตอนนี้เครื่อง Dio เป็นไงบ้างครับ พอดีเห็นพี่หาเครื่องไปวาง .....ตอนนี้กลับถึงบ้านโดยปลอดภัยแล้วครับ ขอบคุณพี่มากนะครับ .....โอกาสหน้าจะแว๊ะไปเยี่ยมทะเลระยองอีกนะครับ .....
    555 ลองดูอยากลองอะครับไม่เคยมีโปรเจคแบบนี้ครับ เอ้อคาร์บูที่ซื้อมาไหม่อะเทียมนะครับ มันเลยไล่ไม่เข้าครับ ปั้มออโต้ลูปมันรั่วด้วยอะครับ ก็เลยว่าจะลงเครื่องหลีด หรือไม่ก็ สายพานใหญ่ไปเลยครับ
    ขอบคุนที่พามาส่งเองนะครับ ไงมาระยองคราวหน้าเดี๋ยวพาไปเที่ยวด้วยกันสักมื้อ หรือผมผ่านโคราชแล้วเจอกันครับ ขอบคุณครับ

ขอบคุณ
    0

...

Bookmarks