แจ้งด่วน22ธันวาคม55 คลาสสิคอุดรรวมใจให้เป็น1 ย้ายมาเป็น อ.บ้านดุง จ.อุดรธานี

ชื่อกระทู้: แจ้งด่วน22ธันวาคม55 คลาสสิคอุดรรวมใจให้เป็น1 ย้ายมาเป็น อ.บ้านดุง จ.อุดรธานี

มาตรฐาน แจ้งด่วน22ธันวาคม55 คลาสสิคอุดรรวมใจให้เป็น1 ย้ายมาเป็น อ.บ้านดุง จ.อุดรธานี

แนบเอกสาร 3899214
    Name:  DSCN2844.jpg
Views: 313
Size:  73.7 KB

22ธันวาคม2555 เตรียมพบกันงานใหญ่ที่สุดในอุดร "คลาสสิคอุดร รวมใจให้เป็นหนึ่ง"
    งานนี้ได้จัดสืบเนื่องต่อจากงาน "รวมใจคลาสสิค อีสานตอนบน" เนื่องมาจาก จากที่ได้เรียกประชุมที่โรงแรมต้นคูรมาแล้ว ทำให้รู้ว่ามันอยากมาที่จะประชุมประธานชมรมต่างๆในเข ตภาคอีสาน จึงได้จัดงานนี้ขึ้นมาเพื่อเรียกรวมตัวกลุ่มต่างๆในเ ขตจังหวัดอุดรงานนี้มองในอีกรูปแบบหนึ่งคือการประชุม โดยประชุมในงาน เพราะว่าในงานเราหวังว่าทุกกลุ่มคงมา เราคงจะไ้ด้คุยกันในปัญหาต่างๆที่เกิดขึ้นในตอนนี้ เราจะได้มีการเลือกประธานจังหวัดอุดร ประธานอำเภอต่างๆ เพื่อที่จะไม่ให้เขตจังหวัดอุดรเสียเป็นพื้นที่สีแดง เพราะตอนนี้งานที่จังอุดรธานีมีมาก เราจึงอยากจะเรียกทุกท่านมาประชุมเพื่อหาทางแก้ไขก่อ นที่จังหวัดอุรธานีจะเป้นพื้นที่สีแดง และจังหวัดอุดรธานีจะทำให้พี่คนอื่นเห็นว่าจังหวัดอุ ดรจะเป็นแนวนำร่องสู่ความเป็นคลาสสิคเต็มตัว กลุ่มอยุ่ที่ไหน จัดงานที่นั้น จะไม่มีการจัดงานข้ามเขต ถ้ามีต้องขออนุญาตประธานในพื้นที่ก่อน ติดต่อ น้่องกานต์0903471576 พี่หมู 081-9979853

ในใบงานนั้นเราจะมีโลโก้กลุ่มทุกกลุ่มในจังหวัดอุดรธ านี ถ้ากลุ่มไหนอยากให้เรานำขึ้นโปรดโพสรูปไว้ในนี้หรือโ พสผ่านทาง เฟสบุ๊ค k.m.7.สองล้อโคราชหรือเฟส ตู้กานต์คลาสสิค ..ได้เลยนะคับผม ม

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ชีวิตคลาสสิค : 21-12-2012 เมื่อ 23:51

เราชาวสองล้อหนองนาคำขอสนับสนุนคับผม ม
    Name:  547872_357324054341643_1900251919_n.jpg
Views: 836
Size:  65.2 KB

กลุ่มในจังหวัดอุดร นานๆจัดที แต่ที่ผ่านมา พบว่ามีเขตพื้นที่ใดที่ยังจัดงานได้ ในจังหวัดอุดร

ก็จะมีกลุ่มจากนอกพื้นที่เข้ามาจัดงานอยู่เป็นประจำ ผมขอยกตัวอย่าง อ.บ้านผือ คงไม่ต้องเอ่ยนะครับ ตอนนี้จัดงานไม่ได้อีกแล้ว

และ ที่ผ่านมาเร็วๆนี้ ก็ อ.หนองหาน และ อ.กุมภวาปี สงสารชาวสองล้อที่ไม่รู้อิโหน่อิแหน่อะไร มีงานที่ไหน ก็วิ่งไปวันๆ

ถ้าจัดงานแล้วจบได้ดี ก็น่ายกย่อง แต่ถ้าจัดงานแค่พอจบๆ แล้วทำเสียไว้ ให้กลุ่มในพื้นที่ ที่เค้าจะจัดงานต่อ ต้องลำบาก อย่าเข้ามาจัดจะดีกว่า

ถ้ากล้าทำ แล้วกล้ารับ พวกเราก็ขอยินดีต้อนรับ ทุกๆกลุ่ม ทุกๆชมรม ที่อยากจะจัดงานครับ
    ไกลก็ไป ใจมันรัก @เซียงกง คลาสสิค คลับ

https://www.facebook.com/Xianggong.classicclub

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nongper อ่านข้อความ
    กลุ่มในจังหวัดอุดร นานๆจัดที แต่ที่ผ่านมา พบว่ามีเขตพื้นที่ใดที่ยังจัดงานได้ ในจังหวัดอุดร

ก็จะมีกลุ่มจากนอกพื้นที่เข้ามาจัดงานอยู่เป็นประจำ ผมขอยกตัวอย่าง อ.บ้านผือ คงไม่ต้องเอ่ยนะครับ ตอนนี้จัดงานไม่ได้อีกแล้ว

และ ที่ผ่านมาเร็วๆนี้ ก็ อ.หนองหาน และ อ.กุมภวาปี สงสารชาวสองล้อที่ไม่รู้อิโหน่อิแหน่อะไร มีงานที่ไหน ก็วิ่งไปวันๆ

ถ้าจัดงานแล้วจบได้ดี ก็น่ายกย่อง แต่ถ้าจัดงานแค่พอจบๆ แล้วทำเสียไว้ ให้กลุ่มในพื้นที่ ที่เค้าจะจัดงานต่อ ต้องลำบาก อย่าเข้ามาจัดจะดีกว่า

ถ้ากล้าทำ แล้วกล้ารับ พวกเราก็ขอยินดีต้อนรับ ทุกๆกลุ่ม ทุกๆชมรม ที่อยากจะจัดงานครับ
    เห้นด้วยกัยพี่เตอร์คับผมม

อัฟๆๆงานนี้สถานที่จัดไม่แน่อาจจะลงยูดีทาว ไม่ก็ทุ่งศรีเมือง ง ตำรวจคนเดี่ยว เครียทั้งจังหวัด ด

Senior Member สนิมทองคลาสสิค's Avatar
    สถานที่
    ต้นสนิมทองคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

ขอไปด้วยนะ๊ครับ

งานนี้ ปุ้มอนันตะไปช่วยยุแล้ว เจอกันคับ

คับผม..งานดีๆแบบนี้สิคับ จัดขึ้นมาคืนทุนมอบกำไรให้ประชาชน งานนี้เราะทำให้จังหวัดอุดรธานีน่าอยู่มากขึ้นคับ บ

อัฟๆๆ งานนี้จัดหนัีกจัดเต็ม ม

Senior Member reamonnoi's Avatar
    ขอบคุณ
    0

__จัดไปคร๊าบ งานดีๆๆเราช่วยเต็มที่ครับ__

วิ่งด้วยใจ..ไปตามฝัน
    ไปกับเรา..คนล่าฝันคลาสสิกคลับ

KONLAFUN CLASSIC CLUB

YANGTALAD-THAILAND

อ.ยางตลาด จ.กาฬสินธุ์
    ที่ตั้ง ร้านเซฟคอมพิวเตอร์
    เยี่ยงสี่แยกไฟแดงยางตลาดไปโพนทอง
    ช่างน้อย ประธานกลุ่ม 080-7627198
    EMAIL : [email protected]
    Facebook : [email protected]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย reamonnoi : 27-10-2012 เมื่อ 07:10

อัฟๆๆกลุ่มไหนอยากเอาโลโก้ลงโพสลงเลยนะคับผม ม

Senior Member THAI LOEI's Avatar
    สถานที่
    THAI LOEI CLUB
    ขอบคุณ
    0

ไปช่วยอยู่แร้ว

ดันยาวไปช่วยเต้มที่คับ บ

อัฟๆก่อนนอน