[ ขาย ] ของเล่น Retro Metal Walker / Dimension Rod JP สีแดง / V.Pet JP สีเทา

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ของเล่น Retro Metal Walker / Dimension Rod JP สีแดง / V.Pet JP สีเทา

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน ของเล่น Retro Metal Walker / Dimension Rod JP สีแดง / V.Pet JP สีเทา

มีประวัติการขายที่บอร์ดอื่น ๆ หลายที่ค่ะ เอายูสเซอร์นี้ไปหาได้เลยค่ะ ใช้ชื่อเดียวกันหมด

ขายแบบราคาร้อนเงินค่ะ

บางตัวมีซ้ำก็ปล่อยต่อค่ะ เอามาเป็นค่าหน่วยกิตเรียนช่วงซัมเมอร์

ทุกรายการเป็นของแท้สภาพดีค่ะ

--------------------------------------------------------

4.Metal Walker มือสอง แพ็ค คู่มือครบ สภาพดี ๆ ตัวสีน้ำตาล มือ 1.5 แกะเช็คเครื่องอย่างเดียวค่ะ

(ตัวที่อยู่ในบับเบิ้ล)

[s]ขาย 3000 บาท[/s] 2600 ส่ง EMS ให้ฟรีนะคะ

***ขอคนพร้อมโอนทันทีใน 1-2 วันนะคะ***

------------------------------------------------------

11.V.PET V.1 สีเทา JP ของมือสอง สภาพดีค่ะ

ขายที่ 1300 บาทค่ะ EMS + 60 บาท

------------------------------------------------------

12.Dimension Rod JP สีแดง ฝาถ่านหาย มือสอง รอยเยอะพอสมควร ตัวซ้ายมือ

[s]ขาย 560 บาท[/s] ขายที่ 400 บาท ส่ง EMS ให้ค่ะ

-----------------------------------------------------------

โทรมาก็ได้ค่ะ รีบขายมากเลย 08ห้า-035แปดแปด13 ค่ะ

รูปดูหลังไมค์ก็ได้ค่ะ ยังโพสลิ้งค์ไม่ได้

-------------------------------------------------------------

ทุกรายการไม่รวมค่าส่งนะคะ สนใจ pm มาโลดค่ะ ของอยู่เชียงใหม่ มารับเองลดเพิ่มให้อีกนะเอ้อ

ขอบคุณทุกท่านค่ะ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Sollfewrik : 08-03-2012 เมื่อ 09:57

Bookmarks