อยากทราบ มี โครง vishali 27 เค้านิยมเล่นกันไหม

ชื่อกระทู้: อยากทราบ มี โครง vishali 27 เค้านิยมเล่นกันไหม

มาตรฐาน อยากทราบ มี โครง vishali 27 เค้านิยมเล่นกันไหม

พอ ดี มี โครง 27 ครับ หา อะไร่ ยาก ไหม ไม่ ต้อว เดิม ก่อ ได้ ครับ เเล้ว เค้า นิยม กัน ไหม 27 อ่า ครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

เค้า บอก ว่า เป็ร รถ อิน เดีย ครับ

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

ส่วนมากนิยมอังกิดครับแต่เป็นรถโบราณ รถจักรยานก็ปั่นได้เหมือนกันครับ ขอชมรูปหน่อยนะครับ

Name:  11-03-08-143154.jpg
Views: 190
Size:  44.3 KB
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ werot01 อ่านข้อความ
    ส่วนมากนิยมอังกิดครับแต่เป็นรถโบราณ รถจักรยานก็ปั่นได้เหมือนกันครับ ขอชมรูปหน่อยนะครับ

เพิ่ม เติม ด้วย นะ ครับ ยัง ไม่ มี อะไหล่ เลย เพิ่ง ซื้อมาครับผม

ยัง ยาก รู็ ครับ

Senior Member mommam001's Avatar
    สถานที่
    จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    0

พอดูรูปแล้ว ผมว่ามันเป็น 28 มากกว่าครับ ชุดเบรคใส่ของราเล่ได้สังเกตุจากรูบนกระโหลกมีรูร้อย คางหมู ถ้าไม่สนของแท้เท่าไหร่ หาอะไหล่ไม่ยากครับ
    ประธานสายมึน

คนบ้ากับรถถีบ Maniac and Bicycle
    .จักรยานฝั่งธน.Fang-Thon Bicycle

ขอบคุณ
    1

หางปลาหลังเหมื่อนผุป่าวครับ ถ้าใช่ก้อเสียตังเพิ่มขึ้น เอาใจช่วยครับ อะไหล่ วรจักร+เวป เลยครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kikiki1 อ่านข้อความ
    หางปลาหลังเหมื่อนผุป่าวครับ ถ้าใช่ก้อเสียตังเพิ่มขึ้น เอาใจช่วยครับ อะไหล่ วรจักร+เวป เลยครับ
    อ่อครับ พุ นิดหน่อย ครับ เเต่ ต้อง เอา ไป ทำ อะ ไร หรือ ครับ ผม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mommam001 อ่านข้อความ
    พอดูรูปแล้ว ผมว่ามันเป็น 28 มากกว่าครับ ชุดเบรคใส่ของราเล่ได้สังเกตุจากรูบนกระโหลกมีรูร้อย คางหมู ถ้าไม่สนของแท้เท่าไหร่ หาอะไหล่ไม่ยากครับ
    อ่อ ขอบคุนครับ ผม เเต่ ว่า เจ้า ของ บอก ว่า ชอง ที่ เเถม มา นี้ ของ มัน หมด เเต่ ผม ลอง เอา ยาง ล้อ 27 มา ใส่ มัน ใส่ ได้ พอ ดี เลย ครับ เจ้า ของ ก่อ บอก ว่า มัน ล้อ 27

เเละ ขอ รบ กวน หน่อย นะ ครับ พอ ดี ผม ยาก รู้ ความ ยาว เเละ สูง ของ โครง 28 อ่ะ ครับ จะ ได้ ฟันธง เลย ว่า เป็น 27หรือ28

ขอบคุณ
    1

โครงมันบอกอะไรไม่ได้มากหรอกรับ ดูที่ระยะห่างล้อกับโครงดีสุดครับ แล้วที่ผุตรงนั้นมันสำคัญมากนะครับ จุดรับน้ำหนัก ซ่อมดีๆๆนะครับ

มี คำ เเนะ นำ ปล่าว ครับ ใน การ ซ่อม คือ ตอน นี้ เคาะ มัน เเล้ว เป็น ใหย๋ เหมือน กาน ครับ ผม

Bookmarks