ขอคำชี้แนะคำแนะนำจากท่านเทพทั้งหลายด้วย อาร์มเองครับ<กระป๋องน้อย1300>

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ขอคำชี้แนะคำแนะนำจากท่านเทพทั้งหลายด้วย อาร์มเองครับ<กระป๋องน้อย1300>

มาตรฐาน ขอคำชี้แนะคำแนะนำจากท่านเทพทั้งหลายด้วย อาร์มเองครับ<กระป๋องน้อย1300>

พอดีกำลังหาMazda Process อยู่แต่ไปเจอ Datsun 1000 เขาจะขาย15000เกียร์มือ<ไม่รวมค่าโอน>
    สภาพอุปกรในรถครบทุกอย่าง ครัชซีรถไม่ผุ ตัวถังมีผุนิดหน่อย เครื่องเดิมเจ้าของบอกว่าน้ำเข้าจานจ่ายเลยสตาตไม่ติ ด
    เขาบอกว่าเวลาขับลุยฝนชอบมีปัญหา<รถใช้งานตลอดเพิ่งจ อดเสียได้3เดือน>
    อยากถามทุกท่านว่า
    1.ราคาแพงไหม
    2.อะไหล่พอจะมีไหมหายากหรือเปล่า
    ขอบคุณครับ

Senior Member kittisayam's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ผมไม่สันทัดนะครับ แต่ผมว่าราคาพอได้เลยนะ ยิ่งเห็นบอกว่าตัวถังผุนิดหน่อยนี้ยิ่งโดนเลย เพราะว่ารถอายุขนาดนี้เจอแต่ละคันแทบจะแยกออกจากกันเ ป็นคนละชิ้นเลย
    ดังแต่ท่อ ล้อไม่หมุน

Senior Member vespeno90's Avatar
    ขอบคุณ
    315

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ saifa pilanont อ่านข้อความ
    พอดีกำลังหาMazda Process อยู่แต่ไปเจอ Datsun 1000 เขาจะขาย15000เกียร์มือ<ไม่รวมค่าโอน>
    สภาพอุปกรในรถครบทุกอย่าง ครัชซีรถไม่ผุ ตัวถังมีผุนิดหน่อย เครื่องเดิมเจ้าของบอกว่าน้ำเข้าจานจ่ายเลยสตาตไม่ติ ด
    เขาบอกว่าเวลาขับลุยฝนชอบมีปัญหา<รถใช้งานตลอดเพิ่งจ อดเสียได้3เดือน>
    อยากถามทุกท่านว่า
    1.ราคาแพงไหม
    2.อะไหล่พอจะมีไหมหายากหรือเปล่า
    ขอบคุณครับ

ผมก็ไม่สันทัดครับ ขอชมรูปหน่อยครับ แต่ราคานี้ถ้ารถมีเล่มโอนได้ผมว่าน่าสอยครับ

Senior Member chevit's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    616

พี่ๆ จะโดนอีกแล้วเหรอ???
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vespeno90 อ่านข้อความ
    ผมก็ไม่สันทัดครับ ขอชมรูปหน่อยครับ แต่ราคานี้ถ้ารถมีเล่มโอนได้ผมว่าน่าสอยครับ

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vespeno90 อ่านข้อความ
    ผมก็ไม่สันทัดครับ จับอะไรเป็นเสียผีหมด 5555

(ทั้งใหญ่และบาน)

Senior Member vespeno90's Avatar
    ขอบคุณ
    315

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ผมก็ไม่สันทัดครับ จับอะไรเป็นเสียผีหมด 5555

(ทั้งใหญ่และบาน)
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chevit อ่านข้อความ
    พี่ๆ จะโดนอีกแล้วเหรอ???

เมื่อวานซ่ำฟองเบียร์ ที่ท่าวุ้งกันสนุกมั้ยคร้าบพี่พี่...เมื่อคืนผมไปซ่ำ สุรากับพี่อ๊อคมา หลับปุ๋ยๆเลยครับ 555++

Bookmarks