สอบถามครับ

ชื่อกระทู้: สอบถามครับ

มาตรฐาน สอบถามครับ

เรียนผู้ดูแล เวป thaiscooter ผม คนเมืองชล2510 ครับ ขอเรียนถามครับ กระทู้ของผม ที่ลงขาย อะไหล่ ยามาฮ่า ใน หัวข้อกระทู้ ยามาฮ่า แต่ตอนนี้ ได้ย้ายมาอยู่ กระทู้ มอเตอร์ไซด์อื่นๆ ผมจะกลับไปอยู่ที่ หัวข้อ กระทู้ยามาฮ่า เหมือนเดิมได้หรือเปล่าครับ มีพรรคพวกเพื่อนฝูงหาไม่เจอครับ เลยขออนุญาติสอบถามมา ณ โอกาสนี้ด้วย และผมมีความประสงค์ขอสนับสนุน เวป 300 บาท ครับ ถึงแม้ว่าพื้นที่ของผม จะยังไม่เต็มก็ตาม ได้หรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ

webmaster's Avatar
    ขอบคุณ
    310
    Blog Entries
    6

ถ้าเป็นรถทั่วไป รถนำเข้า บิ๊กไบค์ หรือที่ไม่ใช่รถคลาสสิค ให้ลงขายในบอร์ด มอเตอร์ไซด์อื่นๆ ครับ

แต่ถ้าไม่ใช่รถที่กล่าวมา สามารถย้ายเองได้ครับ

ขอบคุณครับ ที่แนะนำ และขอคำแนะนำเพิ่มนะครับ วิธีการก็คือ ลบกระทู้ในหัวข้อกระทู้มอเตอร์ไซด์อื่นๆ และมาตั้งกระทู้ใหม่ที่ yamaha ผมเข้าใจถูกต้องไหมครับ
    ถามอีกข้อและผมสามารถสนับสนุน เวป แบบที่กล่าวมา ไม่ผิดกฏกติกานะครับ และผมไม่ขอเรียกร้องสิทธิ์จากการสนับสนุนในครับนี้ เพียงแต่ต้องการขอบคุณ เวป ครับผม

รูป รูป  

webmaster's Avatar
    ขอบคุณ
    310
    Blog Entries
    6

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ คนเมืองชล2510 อ่านข้อความ
    ขอบคุณครับ ที่แนะนำ และขอคำแนะนำเพิ่มนะครับ วิธีการก็คือ ลบกระทู้ในหัวข้อกระทู้มอเตอร์ไซด์อื่นๆ และมาตั้งกระทู้ใหม่ที่ yamaha ผมเข้าใจถูกต้องไหมครับ
    ถามอีกข้อและผมสามารถสนับสนุน เวป แบบที่กล่าวมา ไม่ผิดกฏกติกานะครับ และผมไม่ขอเรียกร้องสิทธิ์จากการสนับสนุนในครับนี้ เพียงแต่ต้องการขอบคุณ เวป ครับผม
    ครับ ก็คือถ้าเป็นรถข้างต้น ก็ดพสขายในบอร์ด มอเตอร์ไซด์อื่นๆ แต่ถ้าเป็นรถคลาสสิค ก็ตามบอร์ดที่จัดไว้

*** การสนับสนุนเวบได้สิทธิืพิเศษ คือได้พื้นที่ในการโพสรูปมากขึ้นครับ

Bookmarks