[ ขาย ] ขออนุญาตขาย Converse Varvatos # 8.5 คู่เดียว ของใหม่

ชื่อกระทู้: ขออนุญาตขาย Converse Varvatos # 8.5 คู่เดียว ของใหม่

มาตรฐาน ขออนุญาตขาย Converse Varvatos # 8.5 คู่เดียว ของใหม่

Name:  Copy of CIMG9965.JPG
Views: 320
Size:  128.2 KB
    Name:  Copy of CIMG9967.JPG
Views: 182
Size:  121.8 KB
    Name:  Copy of CIMG9968.JPG
Views: 164
Size:  126.2 KB

Size 8.5
    เชือกรองเท้า 2 คู่ + ถุงผ้า
    ขาย 5,000.00 บาท ครับ
    ขอรับนัดเพื่อความสะบายใจทั้ง 2ฝ่ายครับ
    ท่าพระ / ห้วยขวาง / BTS / MRT
    แล้วแต่สะดวกครับ

ทิ้งเบอร์ไว้ หรือโพสไว้ หรือ PM ก็ได้ครับ
    ขอบคุณครับผม
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

ดัน ดี ครับ...

Bookmarks