ขายหนังสือเก่าหายากราคามิตรภาพครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ขายหนังสือเก่าหายากราคามิตรภาพครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

Cool ขายหนังสือเก่าหายากราคามิตรภาพครับ

(เล่มแรก) ของอาพนมเทียนซึ่งเป็นนักเขียนที่ผมชื่นชอบเป็นพิเศษ ข้อมูลเรื่องปืนแน่นๆครับ
    เล่มนี้เก่ามาก ประทับวันที่ 13 ต.ค. 2525 เรื่อง "ไอ้ดำมหากาฬ" ด้านหลังเล่มมีโฆษณา กุญแจยี่ห้อ kve เก่าสุดๆ
    สำนักพิมพ์หรรษา เป็นผู้พิมพ์ ขอขายที่550 ครับน่าเก็บเป็นที่สุดครับ
    (เล่มสอง) เป็นหนังสือชุดของคุณอาพนมเทียนเช่นกัน 2 เล่มจบ สองเล่มนี้เป็นหนังสือที่พิมพ์ใหม่พิมพ์เมื่อปี2546
    เรื่อง"เห่าดง"เนื้อเรื่องเข้มข้นแน่นอนคับราคาที่พิ มพ์จัดจำหน่ายนั้นราคาสองเล่ม300บาทผมขายที่2เล่ม150 บาท
    (เล่มที่สาม)เป็นหนังสือชุดเช่นกันมีสองเล่มจบเป็นขอ งคุณ พันธ์ พงศ์นาค เรื่อง"สมบัติกัมพุช
    แบ่งเป็นสองตอน ทะเลเดือด กับ ขุมทรัพย์ใต้สมุทร แน่นอนครับแนวพจญภัยล่าขุมทรัพย์
    ราคาปกเล่มละ 190 บาทผมขอขายที่250บาทครับ
    (เล่มที่สี่)เป็นวรรณกรรมแปล ของลูซี่ โมด มอนต์โกเมอรี่ แปลโดยคุณ แก้วคำทิพย์ ไชย
    เรื่องนี้ถือเป็นวรรณกรรมอมตะของโลกเลยก็ว่าใด้ เรื่อง"สาวน้อย แอนนี่ แห่ง กรีนเกเบิลส์"
    เรื่องนี้พลาดไม่ใด้ด้วยประการทั้งปวงครับขอขายที่ 100บาทครับ
    เล่มสุดท้ายครับเป็นหนังสือชุดของคุณ ทมยันตรี หลายๆคนน่าจะคุ้นหูดีหลายๆเรื่องที่เอามาทำเป็นละครแ ละเรื่องนี้ก็เช่นกัน
    เรื่อง"ร่มฉัตร"ในชุดมี4เล่มพิมพ์เมื่อปี2538 พร้อมกล่องอย่างดีผมขายที่ 450 บาทครับ
    ทุกเล่มราคาคุยกันได้ครับสนใจ0855468085 เชาว์จ้า
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป      
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ganabis : 19-03-2012 เมื่อ 18:18

Bookmarks