รายงานผล ... ทริปเกษตร - เขื่อนคลองท่าด่าน....

ชื่อกระทู้: รายงานผล ... ทริปเกษตร - เขื่อนคลองท่าด่าน....

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

Arrow รายงานผล ... ทริปเกษตร - เขื่อนคลองท่าด่าน....

ชาวคณะประกอบด้วย เบียร์ ขัน โจ้ เบิร์ด(ซุปเปอร์) เบ๊นซ์ เบิร์ด(สปริ้น) 5 คัน 6 ชีวิต..........

ออกเดินทางจากเกษตรหน้าพ่อหลวง ประมาณ 8.30 น. ถึงเขื่อนประมาณ บ่ายโมง

ขากลับ มีรถเสีย 3 คัน คือ ขัน ครัชเสีย เบิร์ด(ซุปเปอร์) ไม่ทราบอาการ เบิร์ด(สปริ้น) ระบบไฟ รถทั้ง3คันจอดไว้ที่บ้านเพื่อนเบิร์ดคลอง 4 ที่เหลือขัน เบิร์ด(ซุปเปอร์) กับโจ้ นั่งรถเมล์กลับ เบ๊นซ์ เบิร์ด เบียร์ขับเวสป้ากลับเกษตรโดยสวัสดิภาพ ...

โปรดติดตาม รูปภาพทริปครั้งนี้จาก ขัน ได้เร็วๆๆนี้....
    /\2 /\2 /\2 /\2 /\2
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

Member at64lam2's Avatar
    สถานที่
    Ayuttaya classic bike Project2**Bug's scooter gang
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน คงสนุกนะครับน้องๆ..

แล้วเอารูปมาดูบ้างเด้อ สาธุพระคุ้มครอง(รถของน้องๆๆด้วย)
    ถนนสายนี้มีเราเป็นเพื่อน

ขับเพราะรัก รักที่จะขับ

"ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยุ่ที่ทำตัว "
    ใน 1 ปี 1 วัน และ 1 หน
    มี 1 คน 1 ใจ ใน 1 รัก
    แต่ 1 สิ่ง 1 อย่าง ที่ รู้ จัก
    คือ 1 รัก 1 ใจ ใน 1 คน

หอมละมุน Kaangs2's Avatar
    สถานที่
    Ku Classic Club&RiderThailand
    ขอบคุณ
    0

ข่าวเร็วดีเนอะ.....ขำๆๆๆพี่

ขอบคุณคับ สำหรับมิตรภาพดีๆๆ
    /\2 /.........................**bird**super**จิกโก๋มีกำ ......................nike/นารี/vespa/สุรา /ปุ้นปูนนนนนนนนน-คือสิ่งที่ผมต้องการ******************************* *em18 [email protected]rinks โตเเล้วจาไปใหนก้อได้ ก้อ em21 ก้อผมมีรถอ่ะem2em95

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ at64lam2 อ่านข้อความ
    แล้วเอารูปมาดูบ้างเด้อ สาธุพระคุ้มครอง(รถของน้องๆๆด้วย)
    ขอบคุณพี่ท่าน.......em90

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Kaangs2 อ่านข้อความ
    ข่าวเร็วดีเนอะ.....ขำๆๆๆพี่
    วันนั้นหลังจากขันโทรมา พี่ก็ติดต่อกลับไปตลอดเลย โทรไม่ติดสักคน...........

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ NATPOL PONGPUT อ่านข้อความ
    ขอบคุณคับ สำหรับมิตรภาพดีๆๆ
    มิตรภาพเหนือสิ่งอื่นใด ครับเบิร์ด...........em90
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

Bookmarks