ขอเชิญร่วมงาน "ตำนาน รถโบราณ อนุรักษ์" ครั้งที่ 2 โดยระยองบ้านค่ายคลาสสิค - หน้า 3

หน้าที่ 3 จากทั้งหมด 53 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ขอเชิญร่วมงาน "ตำนาน รถโบราณ อนุรักษ์" ครั้งที่ 2 โดยระยองบ้านค่ายคลาสสิค

ขอบคุณครับพี่ มาด้วยนะ๕ณํฐ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Nick_Bandan อ่านข้อความ
    จะไปให้ได้คับ บ้านค่าย นิคขวานซ่า

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jclassic อ่านข้อความ
    ดันครับ
    ครับพี่ ทอม

chow Singburi's Avatar
    สถานที่
    ดอนกระเบื้องคลาสสิค สิงห์บุรี
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

ดันๆๆๆๆๆ ดอนกระเบื้องคลาสสิค สิงห์บุรี ช่วยดันครับ
    เชา ดอนกระเบื้องคลาสสิค สิงห์บุรี 084-165-4048

Senior Member beer Classic's Avatar
    สถานที่
    เคียวเกี่ยวดาว ชลบุรี
    ขอบคุณ
    0

ดันๆๆๆ
    เส้นทางสายเปลี่ยว ไปกับเคียวเกี่ยวดาว
    ชมรมรถโบราณเคียวเกี่ยวดาว คลาสสิค บ่อวิน ชลบุรี
    มิตรภาพไร้พรมแดน

[บลู]''''H r c C-ClaSSiC's Avatar
    สถานที่
    Honda rayong classic c super cub
    ขอบคุณ
    0

มี ขี่ ร ถ ช้ า ป่ า ว เ นี้ ย จ ะ ไ ด้ ซ้ อ ม ใ ว้ ร อ ๆ ๆ ดั น ๆ ๆ ^^
    เลขที่บัญชี 815-2-29798-3 ไทยพาณิชย์ สาขาแหลมทองระยอง
    นายไพรัตน์ ทองนา Tel.084-155-0367 [
    บลูระยอง]
    064/28 ซ.สัตว์แพทย์ ต.ท่าประดู่ อ.เมือง จ.ระยอง 21000

Mail : [email protected]
    Facebook
    [B]: http://facebook.com/bluEhrC
    ถ้าเราไม่มีก้าวแรก ก็ไม่มีก้าวต่อไป [U]จำไว้!!!!]

suwan khamson's Avatar
    สถานที่
    เคียวเกี่ยวดาว ชลบุรี
    ขอบคุณ
    0

ดันจร๊าดัน งานดีๆ
    เส้นทางสายเปลี่ยว ไปกับเคียวเกี่ยวดาว

ชมรมรถโบราณเคียวเกี่ยวดาว คลาสสิค บ่อวิน ชลบุรี
    เอก เคียวเกี่ยวดาว 083-7610639
    ทำในสิ่งที่รัก และจง รักในสิ่งที่ทำ.....
    ...3 เกียร์ ชื้อข้าวชื้อแกง จะแรงได้ไง เอ้อ...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jclassic อ่านข้อความ
    แล้วเจอกันนะครับ
    ครับผม รอต้อนรับ ครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ farmmerse อ่านข้อความ
    ดันให้พี่ศักดิื รุ่นใหญ่
    เสาร์ นี้ ไป ครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Napongscooter อ่านข้อความ
    งานดีแบบนี้เกิดขึ้นอีกแล้ว
    ขอบคุณครับ
    แวะมาดันให้พี่ศักดิ์ครับ
    ขอบคุณครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ช้างยิ้ม อ่านข้อความ
    ขอบคุณครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ beer Classic อ่านข้อความ
    ดันๆๆๆให้พี่ศักดิ์
    ครับ ขอบคุณครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Slow club Chonburi อ่านข้อความ
    ดันๆงานดีของคุณศักดิ์
    ครับพี่ เชน
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ suwan khamson อ่านข้อความ
    งานนี้ ที่รอคอย
    ขอบคุณครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ลิงซ่าส์ อ่านข้อความ
    เป็นอีกหนี่งงานที่ต้องจดใส่ตรารางวิ่งทริปเลยคับงาน นี้
    รอต้อนรับ ครับ พี่ เอ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ cornertown อ่านข้อความ
    ครับ
    ดันครับ
    ครับผม
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Nick_Bandan อ่านข้อความ
    จะไปให้ได้คับ บ้านค่าย นิคขวานซ่า
    รอต้อนรับครับ ขอบคุณครับ

ขอบพะคุณทุกๆๆ ท่านที่เป็นกำลังใจ ให้ ครับ

แล้วเจอกันนะครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ farmmerse อ่านข้อความ
    ดันให้พี่ศักดิื รุ่นใหญ่
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Napongscooter อ่านข้อความ
    งานดีแบบนี้เกิดขึ้นอีกแล้ว

แวะมาดันให้พี่ศักดิ์ครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ช้างยิ้ม อ่านข้อความ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ beer Classic อ่านข้อความ
    ดันๆๆๆให้พี่ศักดิ์
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Slow club Chonburi อ่านข้อความ
    ดันๆงานดีของคุณศักดิ์
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ suwan khamson อ่านข้อความ
    งานนี้ ที่รอคอย
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ลิงซ่าส์ อ่านข้อความ
    เป็นอีกหนี่งงานที่ต้องจดใส่ตรารางวิ่งทริปเลยคับงาน นี้
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ cornertown อ่านข้อความ
    ดันครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chow Singburi อ่านข้อความ
    ดันๆๆๆๆๆ ดอนกระเบื้องคลาสสิค สิงห์บุรี ช่วยดันครับ
    ขอบคุณ ครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ KHON-REN-KLONG อ่านข้อความ
    ตัวต้นแบบ..
    เดี๋ยวเอาไปวางรูปแบบต่างๆ...
    ขอบคุณ khon ren klong

Senior Member ลิงซ่าส์'s Avatar
    สถานที่
    กลุ่ม นครวานร ลพบุรี
    ขอบคุณ
    0

คราวนี้ได้ไปเยือนพี่น้องสายระยองแน่นอนคับ(น้องศักด ิ์)

jclassic's Avatar
    สถานที่
    Honda Classic Original Prachinburi
    ขอบคุณ
    0

ผมตามไปด้วยครับ
    นาย ศตวรรษ ทองยืน email : [email protected]
    376-4-33297-3 ธนาคารกรุงเทพ / 086-1434414 เจ
    203 หมู่ 2 ต.ประจันตคาม อ.ประจันตคาม จ.ปราจีนบุรี 25130
    ______________________________ ซื้อขายแล้ว Feedback ให้ด้วยนะคราบ
    ซื้อขายซื่อสัตย์ และ จริงใจ
    Honda Classic Original Prachinburi ( Hm ปราจีนบุรี )

Senior Member Napongscooter's Avatar
    สถานที่
    Prachan Classic Prachinburi
    ขอบคุณ
    0

ยาวไปครับ งานดีๆ

ดันๆๆๆ

Junior Member danai11's Avatar
    สถานที่
    นัท แหลมฉบังคลาสสิค ถั่วต้มแล่ว ว
    ขอบคุณ
    0

พลาดได้ไง ไปแน่นอนคับพี่ศักดิ์

Junior Member danai11's Avatar
    สถานที่
    นัท แหลมฉบังคลาสสิค ถั่วต้มแล่ว ว
    ขอบคุณ
    0

ไปๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆตื่นเต้นๆๆๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ C-ClaSSiC อ่านข้อความ
    มี ขี่ ร ถ ช้ า ป่ า ว เ นี้ ย จ ะ ไ ด้ ซ้ อ ม ใ ว้ ร อ ๆ ๆ ดั น ๆ ๆ ^^
    มี ครับ สนามสวย ต้องไป ป้องกันแช้ม 555555

หน้าที่ 3 จากทั้งหมด 53 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks