Masda 8.5 แรงครับ (แปลงจนเรียกไม่ถูก)ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ - หน้า 3

ชื่อกระทู้: Masda 8.5 แรงครับ (แปลงจนเรียกไม่ถูก)ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

Junior Member 7duck vespa's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ปุ๊ทะริ อ่านข้อความ
    .............เมื่อก่อนผมเองก็เคยรู้สึกแอนด์ตี้เรื่ องรถไม่เดิมนะครับ....แต่พอเราผ่านจุดนั้นมาแล้วเราจ ะเปลี่ยนความคิดใหม่เลยครับ....เดิมไม่เดิมไม่สำคัญส ำคัญที่เวลาขับแล้วเรามีความสุขสนุกกับมันขับด้วยควา มภาคภูมิใจราวกับว่าเรากำลังขับแลมโบกินีอยู่......ร ถเป็นรถของเราแล้วทำไมจะต้องเหมือนรถคนอื่นด้วยล่ะจร ิงใหมครับ...ถ้าเป็นรถของผมนะผมจะไม่แปลงกลับครับผมจ ะปล่อยแบบนี้แหละครับเพราะมันเป็นผลงานของเจ้าของเดิ มที่ทำมาได้ลงตัวไม่น่าเกลียดสวยครับแล้วมันจะมีแค่ค ันเดียวในโลกคุณไม่ภูมิใจหรือครับ........
    ปล.แล้วคำกล่าวชมของพี่น้องในบ้านมาสด้า..เขากล่าวออ กมาจากใจนะครับ...ไม่ไช่คำถากถางหรือกระแนะกระแหน... ด้วยความสัตย์จริงครับ..
    ขอบคุณครับๆๆๆ คุณปุ๊ทะริ ชอบคำว่าคันเดียวในโลก ไม่เหมือนคัย ไม่มีคัยเหมือน จิง ๆๆครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ 7duck vespa อ่านข้อความ
    แนบเอกสาร 3343079
    แนบเอกสาร 3343080
    แนบเอกสาร 3343082
    Masda 8.5 ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
    เจ้าของก่า เค้าแปลงมาเยอะ เลยครับ ตอนนี้ค่อยๆหาของแปลงกลับครับ
    สุดยอดครับไปหามาจากไหนครับเนี่ย
    Parn no school today pattaya

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ปุ๊ทะริ อ่านข้อความ
    .............เมื่อก่อนผมเองก็เคยรู้สึกแอนด์ตี้เรื่ องรถไม่เดิมนะครับ....แต่พอเราผ่านจุดนั้นมาแล้วเราจ ะเปลี่ยนความคิดใหม่เลยครับ....เดิมไม่เดิมไม่สำคัญส ำคัญที่เวลาขับแล้วเรามีความสุขสนุกกับมันขับด้วยควา มภาคภูมิใจราวกับว่าเรากำลังขับแลมโบกินีอยู่......ร ถเป็นรถของเราแล้วทำไมจะต้องเหมือนรถคนอื่นด้วยล่ะจร ิงใหมครับ...ถ้าเป็นรถของผมนะผมจะไม่แปลงกลับครับผมจ ะปล่อยแบบนี้แหละครับเพราะมันเป็นผลงานของเจ้าของเดิ มที่ทำมาได้ลงตัวไม่น่าเกลียดสวยครับแล้วมันจะมีแค่ค ันเดียวในโลกคุณไม่ภูมิใจหรือครับ........
    ปล.แล้วคำกล่าวชมของพี่น้องในบ้านมาสด้า..เขากล่าวออ กมาจากใจนะครับ...ไม่ไช่คำถากถางหรือกระแนะกระแหน... ด้วยความสัตย์จริงครับ..
    จิงที่สุดเลยครับพี่ปุ๊
    Parn no school today pattaya

Senior Member ปุ๊ทะริ's Avatar
    ขอบคุณ
    245

.......เสียดายไม่ได้กอดปานที่พัทยาว่ะ.....5555เข้า ใจครับคนมีครอบครัว....

Bookmarks