[ แนะนำ ] วงโซคูล รับงานซ้อน2ที่ ไม่มาเล่นงาน ช ช้างดำ ครั้งที่2

ชื่อกระทู้: วงโซคูล รับงานซ้อน2ที่ ไม่มาเล่นงาน ช ช้างดำ ครั้งที่2

Junior Member jew_1975's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน วงโซคูล รับงานซ้อน2ที่ ไม่มาเล่นงาน ช ช้างดำ ครั้งที่2

น้องๆที่มาเที่ยวงาน ช ช้างดำ นครสวรรค์ โดนจับเยอะมากๆขนาดนี้ (เพิ่งเคยเห็น)
    มันเป็นสิ่งที่ถูกต้องอยู่แล้วที่ ทางคุณ จะเข้าไปช่วยเหลือและรับผิดชอบบ้าง
    แต่ก็มีบางกลุ่มบางคนที่โดนจับและปรับไป ไม่ได้รับการช่วยเหลือ เรื่องนี้เราไม่ว่าอะไรกัน ครับ
    (มันไม่ใช่ประเด็น)

ส่วนพวกแก๊งกวนเมือง ที่ไหนๆก็มีกันอยู่แล้ว ทุกหมู่บ้าน,ตำบล,ซอย,ทุกเมือง,ทุกจังหวัด
    ผมกับเพื่อนๆ ที่เห็นมา ชาวคลาสสิคที่รักการวิ่งทริบ น่ารักทุกคนเลย ครับ มีน้ำใจให้กันด้วย
    ไปไหนมาไหนโบกไม้โบกมือทักทายกันตลอด
    (ยกเว้นพวกเด็กแว้นแอบแฝง)

ที่ ผมกับเพื่อนๆ พูดในเรื่องนี้ก็คือ จ้างวงโซคูล แล้ว วงโซคูลไม่มา (บัตร140บาท)

4ทุ่มก็แล้ว5ทุ่มก็แล้ว วงโซคูล ก็ยังไม่มาเล่น แล้วมาบอกว่า วงโซคูล รับงานซ้อน2งาน
    ทางกลุ่ม ช ช้างดำ เลยชดเชยรายการการแสดงช่วงเย็น,วงบอยสเกาท์,เสือ ธนพล แล้วชดเชยเล่นให้ถึงตี2
    (งานบุญจริงๆไม่จำเป็นต้องเล่นถึงตี2ก็ได้ แค่คุณ บอกเรามาเราก็เข้าใจแล้ว)
    แต่ทางกลุ่มรถ ช ช้างดำ ได้โฆษณาการจัดงานมานานนับเดือนๆ แล้วนะ ครับ

ที่ไหนๆก็ดำเนินการลุล่วงจนจบ ไม่เห็นมีใครมาบอกว่าศิลปินรับงานซ้อน2งาน เลย ครับ

วงโซคูล ใครๆก็รู้จักนะครับ รับงานแต่ละครั้ง
    เค้า มีค่ายเพลงและต้องเห็นชอบผ่านทางบริษัทกับผู้จัดการอ ยู่แล้ว
    โอกาสที่จะรับงานซ้อนน้อยมาก ครับ
    อย่างงั้น วงสวีทมัลเลท เค้า ก็รับงานซ้อนด้วยสิ ครับ

ผมกับเพื่อนๆ
    ต้องขอโทษเพื่อนชาวคลาสสิคทุกท่าน (ที่ไม่ประสงค์จะออกนาม)

ผมกับเพื่อนๆ แค่อยากจะออกมาบอกให้ เพื่อนๆชาวคลาสสิค ได้รับรู้ก็เท่านั้นเอง ครับ

ขอบคุณ ครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

Senior Member numpooza's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jew_1975 อ่านข้อความ
    น้องๆที่มาเที่ยวงาน ช ช้างดำ นครสวรรค์ โดนจับเยอะมากๆขนาดนี้ (เพิ่งเคยเห็น)
    มันเป็นสิ่งที่ถูกต้องอยู่แล้วที่ ทางคุณ จะเข้าไปช่วยเหลือและรับผิดชอบบ้าง
    แต่ก็มีบางกลุ่มบางคนที่โดนจับและปรับไป ไม่ได้รับการช่วยเหลือ เรื่องนี้เราไม่ว่าอะไรกัน ครับ
    (มันไม่ใช่ประเด็น)

ส่วนพวกแก๊งกวนเมือง ที่ไหนๆก็มีกันอยู่แล้ว ทุกหมู่บ้าน,ตำบล,ซอย,ทุกเมือง,ทุกจังหวัด
    ผมกับเพื่อนๆ ที่เห็นมา ชาวคลาสสิคที่รักการวิ่งทริบ น่ารักทุกคนเลย ครับ มีน้ำใจให้กันด้วย
    ไปไหนมาไหนโบกไม้โบกมือทักทายกันตลอด
    (ยกเว้นพวกเด็กแว้นแอบแฝง)

ที่ ผมกับเพื่อนๆ พูดในเรื่องนี้ก็คือ จ้างวงโซคูล แล้ว วงโซคูลไม่มา (บัตร140บาท)

4ทุ่มก็แล้ว5ทุ่มก็แล้ว วงโซคูล ก็ยังไม่มาเล่น แล้วมาบอกว่า วงโซคูล รับงานซ้อน2งาน
    ทางกลุ่ม ช ช้างดำ เลยชดเชยรายการการแสดงช่วงเย็น,วงบอยสเกาท์,เสือ ธนพล แล้วชดเชยเล่นให้ถึงตี2
    (งานบุญจริงๆไม่จำเป็นต้องเล่นถึงตี2ก็ได้ แค่คุณ บอกเรามาเราก็เข้าใจแล้ว)
    แต่ทางกลุ่มรถ ช ช้างดำ ได้โฆษณาการจัดงานมานานนับเดือนๆ แล้วนะ ครับ

ที่ไหนๆก็ดำเนินการลุล่วงจนจบ ไม่เห็นมีใครมาบอกว่าศิลปินรับงานซ้อน2งาน เลย ครับ

วงโซคูล ใครๆก็รู้จักนะครับ รับงานแต่ละครั้ง
    เค้า มีค่ายเพลงและต้องเห็นชอบผ่านทางบริษัทกับผู้จัดการอ ยู่แล้ว
    โอกาสที่จะรับงานซ้อนน้อยมาก ครับ
    อย่างงั้น วงสวีทมัลเลท เค้า ก็รับงานซ้อนด้วยสิ ครับ

ผมกับเพื่อนๆ
    ต้องขอโทษเพื่อนชาวคลาสสิคทุกท่าน (ที่ไม่ประสงค์จะออกนาม)

ผมกับเพื่อนๆ แค่อยากจะออกมาบอกให้ เพื่อนๆชาวคลาสสิค ได้รับรู้ก็เท่านั้นเอง ครับ

ขอบคุณ ครับ

พี่ เอ ช.ช้างดำ เค้าไปเคลียทุกบอร์ดแล้วนะครับ ไปอ่านมายังอ่ะ e13
    " บุญแล้วทูนหัวมีผัวขี่C 70 "

กลุ่มผมไม่มี อาร์มผมไม่มี ผมขี่ไปเพราะใจรัก ไม่ใช่เพราะกระแสนิยม

boy115's Avatar
    สถานที่
    กากอยคลับ...mazda club
    ขอบคุณ
    189

เอามาลงเพื่อ...!!!!!!!!!!!!
    เล่นไปตามงบ...เเล้วจะจบสวย
    ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก

[email protected]
    โอนเงิน
    หมายเลขบัญชี6450092397 ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน
    ธ.กรุงเทพสาขาบิ๊กซีพิษณุโลก
    ส่งของ
    ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน 1090/9ถ.บรมไตรโลกนารถ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก65000
    DTAC0845911478

เฟสบุค https://www.facebook.com/boy115

Bookmarks